Kinh nghiệm: thuốc giảm cân lishou

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi người mẹ trẻ, 4/5/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. metramy

metramy www.metramy.com

Ðề: thuốc giảm cân lishou

2 kết quả khác nhau làm mình phân vân quá . Thuốc họ có bán 10 viên 1 ko mẹ nó nhi? Mình muốn thử trước.

Đang tải...

2. mengocbong

mengocbong Bắt đầu nổi tiếng

Họ có bán lẻ đấy mẹ nó ạ, mình cũng toàn mua 10v 1 thui.

metramy thích bài này.
  3. nhunguyen3105

nhunguyen3105 Thành viên tập sự

sáng nay e mới mua 10V,tình hình bẫn bình thườngg, chỉ khác nước và ko muốn ăn thôi.ko bik tối nay có ngủ dc ko, e nghe noi uống thuốc này mất ngủ lắm. có j mai e bao cáo tiếp

4. hoangiang

hoangiang miu miu

hik. Mai e cũng đi mua uống thử xem sao. giảm đc 7kg nữa thì đep mà khó quá. đi làm thì phải ăn cơm khách lien tục nen tròn lu. nản. có j e truyen đạt kinh nghiẹm cho các mẹ ạh @@

5. metramy

metramy www.metramy.com

Mẹ nó mua ở đâu vậy ? Mách mình với .Thanks !

6. hoangiang

hoangiang miu miu

Hieu thuốc ấy me nó. Hình như đeu có mà.
    Hôm nay uông hum đầu tien, chả thấy đói j. cũng k met luôn. k biet tối có mất ngủ như mấy mẹ khác k. hy vọng giảm đc mấy kí cho dáng chuẩn @@

7. phuongml1610

phuongml1610 Thành viên tập sự

Ngày mai mình cũng bắt đầu uống thuốc này, nghe có người nói triệu chứng mất ngủ, buồn nôn, mệt mỏi thấy cũng lo lo, nhưng kệ cũng ráng thử vì giờ phì lũ quá, cái mặt nhìn y chang trư bát giới, buồn quá đi :-(

8. phuongml1610

Sáng nay uống 1 viên, ăn tô bún bò xong người lâng lâng như muốn bịnh, tim đập, thở khó, choáng váng và ợ hơi, khát nước,:rolleyes: trời, cũng may là hôm nay được nghỉ chứ ko thì cũng mệt lắm đây, chắc chưa quen với thuốc lắm, mong sao uống viên thứ 2 nó đỡ hơn tí !

9. heodiaban

heodiaban Xuân miên bất giác hiểu

Thấy các mẹ giảm cân nhanh như vậy làm em cũng chóng mặt theo, giảm cân nhanh quá sẽ làm cho da bị chùn, nhăn nheo, các bắp thịt nhão ra và có các triệu chứng như là thở khó, choáng váng... giống như có mẹ đã miêu tả ở trên vậy. Mấy mẹ muốn giảm cân ít nhất phải tập thể dục (đi bộ, vận động) 30 phút mỗi ngày mới tốt và an toàn, thuốc nào mà nó nói là khỏi cần tập thể dục là hơi bị ghê đó. Em thấy có mẹ trong 1.5 tháng giảm được 7kg, giảm nhanh như vậy nên sau khi không dùng thuốc, ăn uống không kiêng cử gì hay ăn hơi nhiều một xíu là lại tăng cân lại. Thực phẩm dinh dưỡng Natural Balance Shake em đang phân phối đây, hơn 2 tháng nó chỉ giảm được 2kg thôi, trong thời gian đó, mấy mẹ còn phải bỏ ra ít nhất 30 phút để vận động cơ thể nữa, nên những người muốn giảm cân nhanh thường không thích sản phẩm của công ty em. Bù lại nó bổ sung dinh dưỡng cho cơ thể và hoàn toàn không có tác dụng phụ nào hết. Em chỉ khuyên mấy mẹ nên giảm cân từ từ, có câu: "Dục tốc bất đạt", mấy cụ hồi xưa nói cũng phải có cái đúng chứ...^^

10. chuotnhat07

chuotnhat07 Bắt đầu nổi tiếng

Mất ngủ khoảng 2 đêm đầu thôi, về sau quen tất. Kinh nghiệm của tớ là uống sau bữa ăn chiều, tác dụng hơn hẳn so với uống buổi sáng. Tớ nghiên cứu kỹ rồi, uống ban ngày đau đầu, hoa mắt chóng mặt nhưng uống sau bữa ăn chiều ăn no ý là ok, thậm chí giảm cân rất nhanh. Hôm nọ tớ uống có 4 viên buổi chiều đã giảm 2kg rồi. Thôi giờ stop ko uống nữa vì gầy rùi, từ 68kg còn 52kg, chưa thấy tăng cân trở lại mặc dù nghỉ uống thuốc cũng 2 tuần rồi.

11. metramy

metramy www.metramy.com

Uống thuốc này vẫn ăn uống bt ko kiêng khem hả mẹ nó ? Mình đang cân nhắc ko biết có lên dùng hay ko đây.

12. phuongml1610

hic, mới uống được 4 viên, sợ quá chắc bỏ uống luôn quá, ngồi làm việc mà đầu óc quay mòng mòng, muốn ói, sợ nhất là cảm giác gai lạnh y như có "người âm" vịn, uống 40 viên chắc die sớm :cry:

13. Caprice

Caprice Thành viên tích cực

Nghe mẹ nó nói sợ thế. Tớ cũng uống cái này rồi, có sao đâu mà. Chỉ là chẳng giảm được như mình tưởng thôi vì tớ uống cũng thất thường. Giờ tớ lại chuyển sang 3x Slim, hàng của cô em cung cấp giá tốt có 300k/lọ thôi. Mà có khi tùy cơ địa mỗi người, tớ uống 1 hộp linh chi 3x rồi mà giảm có hơn 1kg thôi, còn em tớ giảm hẳn 5kg, hic...

14. chuotnhat07

ui, uống thuốc ý bạn có muốn ăn nữa cũng ko được, ko có cảm giác đói, chỉ khát nước, ăn nhiều quá thì cũng ói ra hết, nước tiểu thì váng 1 lớp mỡ như dầu ăn đổ vào đó ý chứ

15. phuongml1610

Mình uống được 4 viên chắc ngưng luôn, ko dám uống thêm viên nào nữa, chắc do cơ thể yếu nên không chịu nổi tác dụng của thuốc này . Còn 36 viên, mẹ nào có nhu cầu thì PM cho mình, mình sang lại giá rẻ (à, đây là thuốc thật mình mua ở nhà thuốc Mỹ châu ở Hai Bà Trưng, có logo in nổi, tem nhập khẩu và tem bộ công an) người nào cảm thấy sức khỏe tốt không bị hạ huyết áp thì chắc dùng được !

16. chuotnhat07

Mẹ nó thanh lý giá bi nhiêu, tớ định lấy 10 viên về thỉnh thoảng uống.

17. phuongml1610

chuotnhat07: hôm qua mình đưa cho nhỏ bạn nhờ nó bán dùm cho người quen rồi
    Uống 4 viên xong rồi bịnh luôn, từ nay về sau cạch luôn mấy thuốc giảm cân, :(

18. melinhvatit

melinhvatit Thành viên rất tích cực

Mình từng uống Lishou cách đây 3 năm, cưa hết 1 lọ (40 viên) đã giảm những 8 cân, ai cũng bảo nhìn kiếp quá thế là mang 12 viên còn lạ đi cho. Ko biết giờ Lishou còn tốt thế không? Mình uống ko bị mệt, nhưng hay thở hắt thôi hi hi

19. lamdep_19006609

lamdep_19006609 Thành viên sắp chính thức

Vậy là do cơ địa của bạn hấp thụ thuốc tốt đó, chứ có người uống hết 1 hộp mà giảm có 1kg thôi à, mà là thuốc chuẩn hẳn hoi nhé. Vì nhu cầu làm đẹp nên tháng nào người ta cũng uống. :p

20. kieutrinhlc

kieutrinhlc Thành viên tập sự

Hi mình uống được 8 viên trong 2 tuần minh giảm đc 3 cân rùi. Vì sợ tác dụng phụ của thuốc nên 3 tuần tiếp theo mình ko uống nữa để giảm Tự nhiên thi giam dc 2 cân là 5 cân rùi đó hj. Vì sau đợt uống thuốc đó dạ dày mình teo đi hay sao y. 1 ngày ăn 2 bữa, không ăn vặt. tối thì ăn rau với mì thui. hjhj . Bi h dù không uống thuốc nữa nhưng mình vẫn tự giảm. 65kg xuống còn 60kg. bj h sắp còn 59 kg thui nè hjhj.
    Mình khuyên các bạn chỉ nên mua khoảng từ 3 đến 5 viên uống thử, và uống cách ngày ra cho đỡ mêt.Tùy từng người, nếu thấy hết mệt rùi thì uống tiếp. Trong lúc uống thuốc minh cũng tập thể dục nhẹ nhàng nữa hjhj. tập it thui ma ko tâp cũng đc
    Thuốc có nhiều tác dụng phụ ko phải vì thuốc ko tốt mà có tác dụng phụ như vậy mình mới giảm đc cân chứ hehehe. Nhưng ko nên lạm dụng , mình uống đc 8 viên là ngán rùi hjhj.
    Mình vẫn đang tiếp tục sự nghiệp giảm cân đây hjhj. Các ban cố lên nha

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.