Kinh nghiệm: thuốc giảm cân lishou

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi người mẹ trẻ, 4/5/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. người mẹ trẻ

người mẹ trẻ Thành viên rất tích cực

mình thấy uống hết 1 hộp mà giảm đc có 4 kg là ít đấy.mình thấy có mấy mẹ dg còn giảm đc tan 15 kg vậy đó.thế mà mình uống đến ngày thứ 4 rùi mà chưa thấy jam dc cân nào cả.buồn wa,phải kiên nhẫn vậy.hồi xưa c gái jamr cân dễ thế mà đẻ xg rùi thấy khó wa,trg khi mình ăn rất ít chỉ ăn rau và thịt cá cho có đủ chất thui.thế mà..........:(

Đang tải...

2. người mẹ trẻ

ừa đúng đấy
    mình uống thc này o thấy mệt nhưng mờ lúc nào đầu cg lâng lâng,mòng mòng khó chịu lắm,nhưng vì mục tiêu làm đẹp nên vẫn phải cắn răn chịu

3. người mẹ trẻ

topic mình trôi xa wa
    mình uống thc hnay là ngày thứ 8 rùi.chưa cân nhưng thấy ng nhẹ nhõm hơn,o còn cảm giác ong ong joongs như mấy hôm đầu nữa.chắc hết 10 viên này mình sẽ mua thêm để uống

4. sau be nho

sau be nho Banned

Mình cũng định mua lishou về uống, nhưng thấy mỗi người một ý chẳng hiểu thế nào, mẹ nó uống xong, xin cho ít kết quả nhé. (Vì sự nghiệp làm đẹp của chị em):cool:

5. Emilia

Emilia Bắt đầu nổi tiếng

Em thấy chị em bảo uống Lishou chán ko ăn đc, dễ đau dạ dày và táo bón, ngoài ra mất nước lắm. Đặc biệt là tim đập nhanh, tức lồng ngực, khó thở. Nhưng mà có giảm được kg đấy. Có mẹ nào bị những tác dụng phụ kể trên ko ạ?

6. redtea

redtea Banned

híc em cũng giống y hệt chị nè,trước khi lấy chồng 48kg sinh xong lên cân vù vù chóng cả mặt,em cũng ăn uống kiêng khem lắm rùi giờ em cũng 68kg nè huhu ma cao có 1m58,em uống nhiều thuốc giảm cân lắm rồi,em thấy tất cả chỉ là mất nước tạm thời thôi mẹ nó ạ.:confused:

7. Chic_Pig

Chic_Pig Novem**r rain

Trước tớ cũng vào nhà thuốc Lishou bên WTT, thấy mọi người giảm cân nhanh nên cũng ham. Nhưng mới uống được 3 viên đã bị tụt canxi huyết, phải đi viện cấp cứu. Sợ luôn. Uống viên thứ 1 tớ thấy lâng lâng, mất tập trung, mất ngủ. Cách 1 ngày uống viên thứ 2 thì thấy mệt hơn, cứ hồi hộp lo lắng, tim đập nhanh. đến hôm sau uống viên thứ 3 thì buổi tối phải nhập viện. Hôm đó làm về muộn, cơ quan tớ ở tận Gia Lâm. Lúc về qua cầu Chương Dương tự dưng cơ mặt tớ cứng lại, hoảng quá gọi điện cho ông bà ngoại thì ông bà ngoại bảo phải nghỉ ngơi (ÔBN không biết tớ uống thuốc), đi gần hết cầu thì hai tay bắt đầu mất cảm giác, cơ bụng tự dưng nổi cục... Hic hic. Tớ tưởng sắp chết. Trong lòng chỉ nghĩ đến gia đình, thế này không kịp gặp mặt ai rồi (nghĩ dại quá vì lúc đó tưởng sắp chết thật). Phi vội xe xuống quán xôi ở đầu Nguyễn Hữu Huân nhờ mấy cậu nhân viên giữ hộ xe và gọi taxi vào bệnh viện 108. người tớ dần mất cảm giác, cứ tê cứng lại. Sau đó bác sỹ phải truyền dịch tớ mới tỉnh được. nên can các mẹ nào huyết áp thấp nhé, đừng ham giảm cân nhanh mà hậu quả khôn lường. các mẹ thử dùng Cambridge Diet hoặc đồ ăn kiêng Meijii xem. Trước tớ dùng thử Meijii của bạn Daisuki cũng thấy rất ổn (nhưng giảm cân chậm).

8. me_xitin

me_xitin Thành viên tập sự

Ðề: thuốc giảm cân lishou

em cũng đã uống và đang uống lishou đây chị ơi. Hè năm ngoái là lần đầu tiên em uống và giảm dc 7kg lận, trông gầy hẳn. Mà đợt đó em chỉ uống khoảng 20v thôi nhưng uống cũng cách quãng chứ ko fai là liên tục. Bây h em lại đang uống tiếp vì 1 năm vừa qua lại tăng lên 3kg nữa. Nhưng thuốc hay phương pháp giảm cân nào cũng chỉ hiệu quả lần đầu tiên thôi chị. Lần trc em uống vào buổi sáng sau khi ăn thì có khi cả ngày còn lại ăn rất ít, chỉ là dưa chuột và rau quả cực kì ít thôi. Bây h em đang uống thì em ko thể ăn ít như đợt trc đc, nhưng tất nhiên là cũng ít hơn nhiều nếu ko uống, chắc là nó sẽ giảm ít hơn.
    Về tác dụng phụ thì đúng là mất ngủ là dấu hiệu rõ nhất, em cũng thấy có tim đập nhanh và hơi mệt nhưng vẫn kiểm soát đc. Nói chung em thấy mẹ nào sức khỏe tốt, ko huyết áp cao thấp gì thì uống cũng đc.

9. quanthuha

quanthuha dauduahandmade.tk

Up lên cho các mẹ biết mà tránh
    Mình chẳng bao giờ ủng hộ giảm cân bằng thuốc, hãy giảm cân bằng tiết chế ăn uống và luyện tập, ở HN có địa chỉ 24b ngõ 36 Đào Tấn - tập với cô giáo Tu hiệu quả thế mà không chịu khó đi tập, lại cứ thích uống thuốc, hại lắm

10. nguyenminh1172005

nguyenminh1172005 Thành viên tích cực

Mình cũng đã dùng thử Green coffee và Lishou rồi nhưng Coffee thì không giảm được chút kí lô nào cả, còn Lishou thì có giảm 3kg nhưng sau 1 thời gian bỏ thuốc thì lại về mo các mẹ ạ, túm lại ăn uống điều chỉnh, tập thể dục thêm vẫn là nhất vì tuy không giảm cân dưng mà khoẻ chồng vẫn yêu là OK rùi

11. nguyenkim197764

nguyenkim197764 dauduahandmade.tk

Đúng đấy, theo mình dựa vào thuốc nguy hiểm lắm
    Ăn uống giảm đi và tập thể dục là tốt thôi mà

12. monngon79

monngon79 Bắt đầu nổi tiếng

Mình đã là chuột bạch với loại thuốc Phục Linh này đây. Nói thật là giảm cân nhanh không thể tưởng tượng được. Mình uống 1 lọ và giảm 12kg. Mọi người có tin không, từ 66kg xuống 54. N mình kg uống liền tù tì mỗi hôm một viên vì còn phải giữ sức để làm việc. Tối nay rỗi rãi mình sẽ share với mọi người về cách dùng loại Phục Linh này thế nào cho tốt. Hoặc hẹn mọi người 30p nữa, mình đi măm măm buổi trưa về và sẽ trao đổi với mọi người. Cái gì cũng có tính hai mặt. Giảm cân cấp tốc sẽ kéo theo da mặt nhăn, tái xám. Loại thuốc này còn làm bạn bị táo bón nữa đấy. Tuy nhiên, nếu chỉ một thời gian ngắn chịu đựng thì kg sao cả. Quan trọng là mọi người có quyết tâm kg thôi.

13. monngon79

monngon79 Bắt đầu nổi tiếng

Mình up lên đây ít kinh nghiệm cho các mẹ nào muốn dùng Phục Linh nhé. Khi chuẩn bị giảm cân, mình nặng 66kg. hứt, trông bệ rạc đến nỗi đồng nghiệp gọi mình là khủng long. Có em mới về thực tập ở phòng mình còn thắc mắc: Sao chị này tên thì đẹp mà người lại thế kia nhỉ? hu hu. Mình akay lắm. Cũng thử đủ cách, nào ăn theo thực đơn 13 ngày, uống trà Tam Diệp... n chả ăn thua. Bạn mình mách dùng thử Phục Linh, cũng adua thôi chứ nghĩ chắc chẳng giải quyết đc vấn đề gì. Mình mua ở hiệu thuốc Hai Bà Trưng, giá gần 600k/lọ. N bạn mình bảo chỉ nên uống cách 1 ngày 1 viên. Uống viên đầu tiên, cả ngày hôm ấy không ăn gì, kg đói và cũng kg mệt. Sang ngày thứ 2 thì bắt đầu hoa mắt, chóng mặt n cũng kg có cảm giác đói. Mình uống như thế đến 2 tuần thì thấy bắt đầu quần áo rộng ra, và nhìn cơm thì luôn có cảm giác muốn ói. Thuốc đó làm cho mình chán ăn. Gần 2 tháng uống hết 1lọ 40v (có những hôm mệt quá 3 hôm mình mới uống 1 viên). Có một đặc điểm rất khó chịu là lúc nào cũng thấy khô miệng, khát và táo bón khủng khiếp. Nhưng chưa bao giờ cảm giác sung sướng đến thế khi chỉ sau 2 tháng mà lại có nhiều người không nhận ra mình. Từ chỗ mặc quần 33 -34 đến chỗ xỏ được vào quần bò size 29, các bạn nghĩ xem sẽ thế nào? hê hê, thỏa mãn vô cùng.
    Nhưng đó cũng là lúc mình đối mặt với viẹc da xuống cấp trầm trọng, mụn nổi ầm ầm, nhăn nheo, tái mét. Hết lo béo lại lo cuống cuồng để khẩn trương phục hồi da. Mỗi ngày 2 cốc nước cam không đường, ăn một mớ rau mỗi bữa, tối tối đắp mặt tảo biển, bôi kem dưỡng, uống tảo xoắn... n phải 3- 4 tháng sau da dẻ mới bình thường lại đc. Mình thấy không bị lên cân lại sau ít nhất 1 năm. Nhưng sau đó nữa, thời gian vừa rồi mình hơi thả lỏng theo ý thích, ăn uống tùm lum và giờ là lại lên 2kg. Nếu cần một lời khuyên thật lòng thì bạn nào quá béo, tức là ngưỡng trên 60kg hãy mon men đến món Phục Linh này vì cái gì cũng có giá của nó. Giảm cân nhanh sẽ kéo theo da xấu, mất cân bằng nội tiết... Nếu chỉ muốn giảm 3-4 kg, cách tốt nhất là buổi tối kg ăn cơm mà chỉ ăn rau luộc và uống sữa gầy (sữa đã tách kem). Mình đang thực hiện chế độ này đc 2 tối, dự kiến sẽ duy trì một tháng với mong muốn giảm 4kg, còn 52kg. Nếu bạn nào có ý định như mình thì cùng thực hiện nhé. Mình ghi vào sổ, đánh dấu từng ngày thực hiện và tin chắc chắn sẽ làm được. Chúc các bạn thành công.

Vit25122009con_ga_mai thích.
  14. dalatproduction

dalatproduction Thành viên sắp chính thức

Mình có một người bạn uống phục linh đi cấp cứu, nên mình cũng khuyên ai có ý định uống nên cân nhắc kỹ và chống chỉ định huyết áp thấp nhé

15. tuanhaibinh

tuanhaibinh Thành viên tập sự

mình cũng đang uống thấy thuốc này giảm cân được, dùng lọ đầu tiên mình giảm đc 6kg, thấy người cũng bình thường, chắc mình hợp!

16. saohoa

saohoa Thành viên tích cực

thuốc này chống chỉ định với ng có bệnh huyết áp tim mạch mà, khi ra hiệu thuốc mua ng bán thuôc cũng sẽ hỏi xem uống loại này bao giờ chưa để tư vấn mà. thuốc này giảm cân tốt vì nó tạo cảm giác no ảo làm ng dùng thuốc k muốn ăn gì nên đương nhiên sẽ gầy, dùng 1 thời gian dần dần ng ta sẽ quen với sự tiết chế ăn uống đó. hôm trước m tình cờ gặp lại cô bạn hồi đại học mà lâu rồi vì mất số đt nên k liên lạc với nhau, trời ơi k nhận ra luôn dù cô ấy và m ngày xưa chơi khá thân với nhau, ngày xưa m cứ tiếc cho cô ấy có khuôn mặt rất xinh đẹp, mỗi tội béo quá thì bg cực minhon luôn, nhờ thuốc đấy. vì vậy các mẹ nếu quá cân nhiều thì nên tìm hiểu kỹ rồi dùng, còn nếu k phải ng quá cân mà do chạy theo mốt ng dây uống vào mong đẹp như ng mẫu thì k nên dùng, hóa chất thì cái gì chả hại, muốn giảm 2-3kg thì chỉ nên tập thể dục thôi

17. quynh.huong

quynh.huong Thành viên sắp chính thức

Em đang tính giảm cân bằng cách này, mà nghe chị nói sợ quá, thôi không đụng đến nó nữa, chắc phải tìm cách khác thôi, chứ em chưa chồng chưa con, cao 1m5 mà nặng tới 55kg, bạn bè ai cũng gọi là heo, thiệt là buồn

18. nhosochn09

nhosochn09 Thành viên rất tích cực

các mẹ ơi, mình mon men gõ trên google làm cha mẹ xem có ai uống thuốc giảm cân phục linh không, hóa ra cả nhà cũng đã có nhiều người uống rùi, nhưng mà thấy mọi người nói là giảm cân được, nhưng với mình thì mình thấy cũng không hiệu quả lắm .
    chả là thế này , hồi con gái em cũng hơi béo rùi , cao 1m58 nặng 57kg . nhưng vẫn mặc quần hip hop ok. lấy chồng và có 1 nhóc thì eo ui tăng cân vù vù .. chửa em tăng 23 kg . lên bàn mổ đẻ là 80kg. đẻ xong về nhà là 74kg,sau 4 tháng ở nhà, ngày đầu tiên di làm cân 69- 70kg. khi con em 14 tháng tuổi em bắt đầu cai sữa và chiến dịch giảm cân bắt đầu, đầu tiên em tập ăn thật ít và bắt đầu giảm cân trong vòng 2 tuần , từ 68kg xuống còn 65kg. thấy cũng có chiều hướng giảm cân tốt nên em quyết định mua thuốc mega T uống. chị gái em đã uống thử và giảm 10kg trong vòng gần 2 tháng . em học theo cách đấy, nhưng em giảm thêm được 3 kg , tức là lúc đấy em 62kg. uống trong vòng 15ngày. eo ôi sướng kinh khủng ,vậy trong vòng hơn 1 tháng em giảm tất cả được 6 kg. em mua thuốc phục linh uống 10 viên mới giảm được có 1 kg , hic hic bi giờ là 61 kg, từ lúc uống phục linh ,dạo gần đây em thấy hay bị mất ngủ, bị táo bón, và vô duyên nhất là mọc 1 cái mụn to tướng trên đầu. sau khi đọc bài của các mẹ về hiện tượng tác dụng phụ em mới nghĩ ra có lec những vấn đề mình đang gặp phải là do phục linh.... hic hic chắc chắn là em sẽ dừng thôi. không dám uống tiếp nữa, bi giờ em chỉ muốn giảm thêm 3,4 kg nữa thôi. wm đang có ý định mua thêm thuốc mega T về uống trong 15 ngày nữa. các mẹ cho em lời khuyên với. nói thật uống thuốc phục linh người cứ như trên mây ấy, đầu cứ nâng nâng, mà 1 biểu hiện của em hơi khác với mọi người là em cảm thấy đói hơn so với lúc chưa uống thuốc, nhưng do luyện được ăn ít và quyết tâm cao nên em kìm chế được . các mẹ cho em lời khuyên với. em có nên dùng mega T để giảm thêm cân ko

19. thucdoan04

thucdoan04 Thành viên kỳ cựu

mẹ nó ơi mình đã dùng Lishou rùi nè. Trước đó mình cũng đã thử nhiều loại nhg chẳng có kết quả. Rồi 1 ng bạn giới thiệu cho mình và mình thấy kết quả như ý. Mình ko thấy tác dụng phụ gì của thuốc đâu. vẫn ăn ngủ bình thường và kg bây giờ ko phát triển nữa hihihihihihihihihi

20. người mẹ trẻ

lâu o vao forum thấy các mẹ cg sôi nổi wa ha.dạo này nhìu việc wa nên cg chảng vào mạng đc.ôi e uống thuốc phục linh rùi nhưg kết quả cg chẳng khả quan lém,uống gần 1 hộp mà jam đc co 3 kg,chán........bjo chẳng bít làm cách nào để giảm cân đây,mà e lại cbi đi làm nữa chứ,đang định đi tập arobic xem sao đây.có mẹ nào gần láng hạ bit đc tập ở đâu đc o,đi tập cg với e cho vui.c đc hơn 2 tuổi rùi mà mẹ vẫn 63 kg,buồn wa

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.