Kinh nghiệm: thuốc giảm cân lishou

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi người mẹ trẻ, 4/5/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nhosochn09

nhosochn09 Thành viên rất tích cực

Ðề: thuốc giảm cân lishou

thôi các mẹ ah , em thấy tốt nhất là chẳng nên uống thuốc gì đâu, tại bản thân thôi, khi nào các mẹ cai sữa chịu khó tập ăn ít 1 chút là giảm cân ngay, em đây là 1 ví du, mặc dù bi giờ vẫn chưa giảm cân được đến số cân mong muốn nhưng em nghĩ em sẽ không uống nữa, hại cơ thể lắm. sức khỏe là quan trọng, chỉ cần các mẹ có quyết tâm cao là được, em đang quyết tâm cao độ đây

Đang tải...

2. dembongep_HQ

dembongep_HQ Banned

úi lại nói đến kinh nghiệm giảm cân , em chưa có gia đình , bình thường em cũng béo tầm 52 - 53 kg thôi , đùng 1 phát sau 1 thời gian đi làm em tăng lên 62 kg ... lúc đó em khổ tâm lắm , phải viện trợ đến thuốc giảm cân ( mặc dù ko muốn tẹo nào ) và thuốc em dùng là Mega T , em dùng khoảng 2 tháng và giảm được xuống còn 56 kg ^.^ ... nhưng thật sự là ko thể duy trì nổi các mẹ ạ , bây giờ em ko dùng thuốc được 4 tháng rồi , số cân của em giao động từ 55 - 56 kg ... em cũng thấy vậy là kì tích lắm rùi đấy các mẹ nhỉ ^.^ ...

3. người mẹ trẻ

người mẹ trẻ Thành viên rất tích cực

mẹ nó ui thế mẹ nó uống thuốc mega t có phải uống thêm sữa o vậy?tại mình thấy quảng cáo phải uông thêm sữa nên chỉ ngại mỗi khoản đấy mà thui.hay mình lại uống thử nhỉ

4. dembongep_HQ

dembongep_HQ Banned

bắt buộc phải dùng sữa ạ , em ko nhớ chính xác nhưng sữa và thuốc dung cho 1 tháng cũng ko đắt lắm đâu ạ , quy trình ăn uống cũng đơn giản thôi ạ , uống có 1 lần vào buổi sáng tầm 9h kém sau đó tầm 9h thì uống 1 viên thuốc

5. huongscarlet

huongscarlet Thành viên rất tích cực

Ngày xưa có lần mình cũng liều thử ra hiệu thuốc mua mấy trăm K 1 vỉ về uống, uống xong người cứ như trên mây trên gió, lúc nào cũng bồn chồn, cân thì chẳng giảm gì cả. Bây giờ nghĩ lại mới thấy dại dột. Phụ nữ béo bây giờ nhiều lắm, phần lớn ai sinh con xong cũng xổ ra. Để giảm cân lâu dài tốt nhất là tập thể dục và kết hợp chế độ ăn uống, em sợ nhất là uống cái gì đó vào người, ko biết là già rồi sẽ thế nào.

6. người mẹ trẻ

vậy ah?chắc có khi mình lại uống thử xem sao,thuốc đắt tiền o thấy có hiệu quả mình uống thử thc vừa tiền xem sao,có khi lạ có hiệu quả,dạo này ăn ngon miệng chắc lại lên cân rùi,hic

7. Julia.Jenny

Julia.Jenny Thành viên đạt chuẩn

hic em giờ cũng sợ dùng thuốc rồi ... vẫn còn hơn 10 viên lishou ở nhà mà chẳng dám uống nữa, uống vào cân thì cha giảm mà người thì mệt ghê gớm ...giờ đành chịu khó tập thể dục thôi :( ... à quên có mẹ nào có nhu cầu uống thử lishou thì pm em nhé, em để lại rẻ cho :)

8. BM248

BM248 Thành viên mới

Mình đang có mấy hộp lishou, bạn nào muốn dùng PM mình nhé, ưu tiên bớt chút đỉnh. :)

9. HealthIsGold

HealthIsGold Thành viên tập sự

Vừa rối mình thấy trên mạng xuất hiện một loại thực phẩm giảm cân xem ra rất hữu ích cho các mẹ tham khảo , thực phẩm này có xuất xứ từ thiên nhiên và tươi hoàn toàn , nó là hạt của 1 loại cây Salba gì đó trồng bên Newzeland các mẹ các chị có thể tham khảo thêm tại trang web này www.locvuong.vn hoặc gọi cho anh Tuấn 0902415615 để anh tư vấn thêm về thông tin sản phẩm , mình chỉ mới tìm hiểu thôi các mẹ dùng nếu thấy tác dụng alo cho mình biết nha.

10. www.Changagoi.com

www.Changagoi.com Đủ quyền lập Họ

Em cũng đã dùng thuốc lishou này rồi. Em uống hết 15v cũng giảm được 5 kg nhưng thấy uống thuốc này khá là mệt, làm việc kém hiệu quả. Bây giờ không uống thuốc nữa cũng bị lên vài kí nhưng do chịu khó tập thể dục nên không bị phình mấy.Hi hi

11. misalovely

misalovely Chuyên sỉ lẻ quần áo thời trang nữ

Em thấy không nên dùng thuốc vì thuốc thường hay có tác dụng phụ lắm ạ, tốt nhất là mình kiên trì tập luyện thể dục thể thao, kết hợp ăn uống ít chất béo, ngọt , những thực phẩm dễ tăng cân ấy

12. pechua_ng0k

pechua_ng0k Thành viên tập sự

ở hcm để mua thuốc này thì nên đi đâu mua vậy mấy chị :(
    showroom 522 Hoàng văn thụ có đáng tin cậy ko?

13. Uyển Nhj

Uyển Nhj Thành viên tập sự

mấy mẹ ui cho e hõi lishou thật sự có ảnh hưởng đến da ko? vì da e k đc đẹp, nhạy cảm dễ bị mụn :(( e k sợ mệt mõi, táo bón hay khô miệng...,chỉ sợ mỗi bị da xấu vì mấy tháng nữa e lên xe bông ùi :-s

14. monalisa_linh

monalisa_linh Thiên thần nhỏ

mình cũng bon chen chút kinh nghiệm hộ ox nhà mình mấy tháng trước cũng phải mua cho ox uống phục linh vì tình hình là ox sắp ngót nghét 90kg ...mặc dù cao 1m80 nhưng cả 2 vc mình cùng quan điểm ko nên để quá béo...hìhì...ox cũng tích cực uống lắm ,mỗi ngày 1v sau 1 tháng giảm dc ..01kg ..ox chán ko thèm uống nữa nhưng vì cũng giảm dần chế độ ăn uống nên bi giờ ko uỗng phục linh nữa vẫn giảm được đôi chút. Theo mình thì thuốc này có người hợp có người ko ,nhưng cái chính vẫn là ăn uống và chịu khó vận động, mình nói ở đây là vận động chứ chưa nói đến tập thể dục ,thể thao.
    Có người mua thực phẩm ăn kiêng của Anh về uống cũng chả giảm được là bao đâu vì ko chịu vận động làm sao mỡ nó tiêu được cứ ngồi 1 chỗ và nhờ người này người khác lấy hộ mình thứ nọ thứ kia thì mấy chốc bụng lại có ''con trăn'' quấn vào thôi.
    mình còn có 1 kinh nghiệm nữa làm bụng gọn lại mà mình đã tự kiểm chứng đó là khi đi lại bạn hóp bụng lại cứ làm thường xuyên như vậy bụng mình giờ đã săn lại trông thấy đấy...hihi

15. bôngxik

bôngxik ♥ Mẹ yêu Bông ♥

mấy mẹ ơi em cũng đang định uống phục linh -- thuốc giảm cân em uống nhiều ròi nên trong mặt khát nước hay mất ngủ em chịu đc tuốt. em lại bị huyết áp thấp. nghe nói mọi nga dùng cái này thấy ok. nếu muốn giảm cân nhanh. bt em ko ăn cơm hay tinh bột , thỉnh thoảng ăn bánh ngọt tý thôi hay làm tý bún riêu. hihi. đang quyết tâm lắm. có mẹ nào định uống ko??? shear với em đi , em thấy có nơi bán loại thuốc vỉ 30 viên. có hộp 40 viên . cũng bán lẻ nhưng mắc. nếu mua mà shera ra thì rẻ hơn.

16. momo

momo Thành viên Hội Rắn

Em ơi, chị đã nói với em rồi. Giảm cân theo cách uống thuốc là khó hơn là low carb diet đấy. Chị có kinh nghiệm rồi nên muốn nói để em biết. Chị đã thử linh chi, CD, Green coffee, Reductil rồi, ko ăn thua. Mà quan trọng nhất là giảm xong giữ đc cân thì các thuốc kia sẽ ko giúp đc mình làm việc đó nữa.

Đó là chưa nói đến mặt trái là tác dụng phụ của thuốc. Tốt nhất là cứ tự nhiên cho nó lành, em ạ.

17. spring293

spring293 Thành viên đạt chuẩn

em cũng thế em cao 1m65 nhưng năng 65kg chưa chông nhìn to béo ko tả nổi em đang định mua 10 viên uống thử (xem có hợp ko rùi mua tiếp)chị ạ liệu có thể chung với chị đc ko. béo xấu kinh dị đi đâu cũng ko tự tin j. ực ực mà ko thì các chị biết chỗ nào ở Hà Nội bán lẻ thuốc lishou này ko ạ. tầm 15k/1 viên à các chị. thanks các chị trước ạ

18. bôngxik

bôngxik ♥ Mẹ yêu Bông ♥

hihi. chị ơi em biết vậy nhưng em quen thuốc rồi. thà giờ em uống cho xuống nhanh rồi low carb , khổ em còn chồng em nữa --- mỗi lần ăn cơm là muốn ói luôn rồi -- nói nhiều lắm --- nào em ăn cho lắm thịt vào rồi béo như lợn chả giảm đc đâu ăn cơm đi --- tốn tiền lắm. anh ko có đủ tiền. ăn xong có muốn phọt ra hết ko ah. nên thôi. thà giảm cân nhanh rồi em áp dụng của chị cug ko muộn. em vẫn theo mà. ko đông hạt cơm nào. thỉnh thảong có làm tý bún riêu nhà nấu....

19. người mẹ trẻ

Bạn ui hầu như các hàng thuốc đều bán lẻ thuốc này đấy b a.giá thì cg chỉ chênh nhau ít thui,mình uống nhưng chắc o hợp thuốc nên jam đc ít lắm.hic.chúc công cuộc jam cân của b thành công.

20. maika124

maika124 Thành viên tập sự

minh dnag bi beo phi cap do 2...rat rat muon mua thuoc ve uong nhung thay thuoc de ko cho phu nu co thai va cho con bu...minh thi van dang cho be bu nhung chi buoi toi thoi...ko bit uong thuoc buoi sang thi den toi co anh huong ko nua...co me nao co kinh nghiem chi minh voi..cam on

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.