Kinh nghiệm: thuốc giảm cân lishou

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi người mẹ trẻ, 4/5/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. bigbabe

bigbabe Thành viên tập sự

Ðề: thuốc giảm cân lishou

hi cả nhà!
    Tình hình là em là mem mới nhưng là mới đăng kí chứ còn em theo dõi diễn đàn cũng lâu rồi. Em thì chắc đội sổ nhà mình về cân nặng rồi. Tháng 6 em lên xe bông muh giờ này vẫn ... đẫy đà quá trán. hic. Em cũng biết là cái gì tự nhiên đều là tốt nhất. Nhưng tình hình quá cấp bách rùi nên em đánh liều mua 5 viên Phục Linh Lishou về uống. Tình hình hum nay em đã nốc viên thứ 2. Cảm giác thế nào? Em hay bị huyết áp thấp và yếu tim nên cũng lo sợ rất nhiều. Nhưng đến lúc này mọi thứ vẫn trong tầm kiểm soát. Người thì lâng lâng 1 chút, bụng thì luôn thấy như có cục đá đè vậy. Đói thì cũng đói mà ăn chả thấy ngon, mà cũng ko muốn ăn. Chỉ sợ ko ăn thì hại bao tử và ảnh hưởng sức khỏe nên cũng ăn. Vùng ngực thì hơi nặng cũng giong có cái gì tắc nghẹn ngay đó. Nước thì em cũng uống bất kể lúc nào em nhớ và khát. Tạm thời em cũng chưa cân vì mới có 2 ngày. Để hết 5 viên em cân thử. Em tham gia vào đây để mong cùng mọi người chiến đấu và cỗ vũ cho nhau vì thân ngọc dáng ngà nhe. Cố lên bà con ui. (Lạy trời cho con bình an và khỏe mạnh.)

Đang tải...

2. lanbaby

lanbaby VNXK cho mẹ, bé 8-14t

hồi trc mình cũng dùng lishou nhưng thấy nhọc quá vì uống vào mụn tưng bừng luôn, mà người lúc nào cũng lơ mơ. Từ ngày có cái PP low carb ăn uống thả phanh mà kg vẫn xuống mừng hết biết luôn ^^

3. bigbabe

Low card diet thì năm ngoái em cũng thử rùi. Kết quả là giảm đc khoảng 3-4 kí rồi đứng yên ko xuống nữa. Bùn chán và ăn bt lại thì nó lại về cột mốc rồi. hic.
    Báo cáo chị em là em nốc viên thứ 4 rồi mà vẫn ko thấy xuống kí nào, buồn quá. Người thì đỡ mệt và bồn chồn như viên 1. Ngực thì cũng còn tức tức. nhưng ko thấy đói. thích thì ăn ko thì nhịn luôn. Thấy đồ ăn thì ớn. Ăn gì vào cũng chán. Thế mà ko giảm kí nào. huhuhu

4. chomeo8286

chomeo8286 MuN_0976760426

Em nghĩ là chị kết hợp tập thể dục nữa xem sao.Có khi sẽ xuống được đấy ạh :D

5. iSkin.shop

iSkin.shop Thành viên chính thức

thuốc lishou này có ở nhà thuốc nào ở tphcm , khoảng quận 1 , bình thạnh hay gần gần đấy ấy, tại em ở bình thạnh, nếu chị nào còn dư thì có thể chia lại cho em 1 ít, em dùng thử xem sao. cũng muốn bon chen lắm đây

6. hoacuctim

hoacuctim

E oi chị cũng mua cả một hộp về uống mà Chu uống có 8 viên. Nếu em thich chị để lại cho. Chị mua 13.6k một viên giờ để lại cho em 8 k thôi.
    Nhưng cảnh báo em trước là mấy ngày đầu uống vào mệt kinh khủng lắm đấy. Chị uống 8 viên xuống 3kg. Nhưng mệt quá nên chả dám uống nữa.

7. Mẹ Sơn

Mẹ Sơn Guest

tớ dùng đc 2 lọ Lishou roài, giảm đc 7 kg, cũng gọn đi nhiều nhưng mà mệt lắm ah!

8. iSkin.shop

Chi ở chỗ nào, có gì em chạy qua chị lấy thuốc cũng được

9. bigbabe

Ui chùi. Em thích câu này nhất. hic. mà sao em ko thấy xuống gì hết. 5 viên rùi. Tỉnh queo ah.huhuhu

10. hoacuctim

hoacuctim

Hic chị ở HN. E o SG đúng ko? Xa quá e chạy đi.................

11. iSkin.shop

trời, èo, thôi thì chị gửi chuyển phát EMS cho em được hok nhỉ > sdt em nè 01293695906 có gì chị cứ pm nha

12. nhanh24h

nhanh24h Banned

Mẹ nó ơi, theo mình đừng lên uống thuốc giảm cân, mẹ nó mua máy tập hoặc đai massage bụng về mà tập vừa giảm cân lại vừa có sức khỏe tốt, thuốc uống thường có tác dụng phụ, mình cũng nhiều lần định uống như mẹ nó nhưng mà mình mua máy tập chạy bộ về nhà tập thấy ok hơn rất nhiều, mỗi ngày mình chỉ mất có 30 phút

13. bigbabe

Tình hình là hum ni em ngưng uống thuốc rồi mặc dù mới mua 5 viên hôm qua còn đó. Em cân thử thì thấy tình hình vẫn ko khả quan. Cơ thể vòng eo chưa thấy giảm. Người thì bắt đầu linh tinh như là dạ dày hay ợ hơi. Ngực vẫn nặng và tức tức. Đầu thì lâng lâng. Thôi em nghỉ. Chuẩn bị liều tiếp tập 2 là chuyển qua sản phẩm giảm cân của Mỹ. Nghe quảng cáo cũng hết sức hấp dẫn nên em cũng máu. Đành liều vậy. Ai bảo em quá béo làm gì. Khổ thân. Chị em nào muốn lấy 5 viên của em thì pm nhé. Em ship cho các chị tự trả tiền ship khi nhận nhé. Em mua 15K / viên lẻ. Để lại 10k cũng đc.

14. Mẹ Sơn

Mẹ Sơn Guest

mẹ nó phải kiên trì 1 thời gian, còn 5 ngày là quãng thời gian ngắn, cơ thể có thể còn chưa quen mà. Tớ thuộc dạng béo kinh niên, béo từ bé, hít phải hơi cơm cũng béo, còn giảm thì tập earobic hùng hục kết hợp uống viên giảm cân BV mà 1 tháng tớ xuống đc 5 lạng cơ đấy, :). Dùng qua Lishou, tớ kiên trì dùng hết 1 lọ giảm đc 4kg, 1,5 lọ giảm đc 8 kg, bây h thấy chững lại.
    Điều quan trọng khi dùng thuốc này là phải uống thật nhiều nước. Uống nhiều nước sẽ ko còn cảm giác mệt mỏi nữa.

bigbabe thích bài này.
  15. babykhocnhe

babykhocnhe Thành viên sắp chính thức

Em dùng Obirax-15 để giảm cân, thành phần thuốc cũng giống như Reductil hay Lishou vậy đó, hôm nay là ngày thứ 6 rồi, mà e chẳng thấy giảm được tý tẹo gì cả, hic mặc dù ngta nói liều 15mg là gấp đôi so với 10mg (10v liều 10mg có thể giảm 2.5kg; liều 15mg thì giảm số kg gấp đôi, hic) . Về tác dụng phụ thì quả thật là rất khát nước, người mệt, e bị đau bao tử nên có cảm giác rất khó chịu nơi dạ dày, cả ngày e chỉ ăn sáng, còn lại trưa và tối thì chẳng ăn gì cả ngoại trừ sữa chua, và trái cây linh tinh. Mấy ngày đầu, người xanh mét, môi tím, hôm nay thì thấy cũng đỡ nhiều rồi nhưng có điều bao tử vẫn rất khó chịu, uống nước nhiều một tý cũng muốn ói nữa. Em đang định mua thêm 10v về dùng thử nữa (hiện tại e đã dùng được 6v rồi mà chưa thấy kết quả gì) vì mục tiêu của em là giảm 5-7kg, cơ thể em đã tròn từ nhỏ, nên giảm cân cách gì cũng ko hiệu quả, tập thể dục bữa đực bữa cái, làm em còn tăng trọng thêm lên, hic. Lần này sẽ cố chịu đựng, hy vọng về được số cân như ý muốn rồi thì ăn uống điều độ hơn, mặc dù biết rằng giảm cân như thế này là ảnh hưởng sức khỏe rất nhiều, hic.

16. Shop_Bay

Shop_Bay Thành viên rất tích cực

Bạn mình dùng Lishou giảm cân nhiều lắm, 2 tháng xuống 8 kg đấy. Mà nó chẳng bị tác dụng phụ gì, chỉ khát nước thôi. Thế mới giỏi. Em bon chen theo nó, uống 1v vào mà đầu óc lâng lâng, khát nước, mệt muốn xỉu luôn, thế là từ bỏ giấc mơ giảm cân. Nói chung uống được hay không tùy thể trạng từng người, các mẹ nó nhể?

17. iSkin.shop

trong nhà thuốc sao toàn bán cả hộp thế này, hic, hộp 600k đó mọi người thấy sao ? không biết có hiệu quả không đây, người em cũng tròn tròn chứ không đến nổi mập quá, nhưng cứ tự kỉ hic khó mặc đồ quá, không biết có giảm không

18. bigbabe

HI! ko biết chuyện này có phải là tác dụng của Lishou ko. tối hôm qua em bị chóng mặt trời đất quay như.. lắc vòng. Đã vậy còn buồn nôn nữa. lúc đó 11h đêm. Em leo lên giường cố ngủ để quên. Tưởng đâu vào bệnh viện rùi. ko biết lúc đó trả lời bác sĩ thế nào đây. May sao em nằm 1 lúc thì ngủ luôn. Sáng ra tưởng hết chứ ai dè cũng còn chóng mặt nhưng đỡ hơn hôm qua. Em ngưng thuốc 3 ngày rồi mà sao bây giờ mới bị nhỉ. Chắc ko phải vì Lishou chứ nhỉ. Với lại em xưa giờ bị thiếu máu tuần hoàn não nên việc quay là thường xuyên rồi. Em ko có ý bác bỏ các chị uống thuốc đâu. Chỉ là đóng góp ý kiến thui ah. các chị nên cân nhắc kỉ trước nhé.

iSkin.shop thích bài này.
  19. bigbabe

em con 5 viên nè. ngoài đây nhà thuốc em bán lẻ 15k/viên. Chị cần thì em để lại giá 10k/viên. đc thi ola em nhe.

20. iSkin.shop

chị ở đâu ? tp hcm hay cũng ở hà nội luôn nhỉ ?????

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.