Missen - giải phảp cho mái tóc các mẹ mơ ước - giá cả hấp dẫn đâyyyyyy

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Mỹ phẩm white doctor, 5/4/2014.

1. Mỹ phẩm white doctor

Mỹ phẩm white doctor Mọi phụ nữ đều đẹp

1. TÓC HƯ TỔN DO DÙNG NHIỀU HÓA CHẤT KHIẾN TÓC XƠ XÁC, KHÔ, CHẺ NGỌN, THẬM CHÍ GÃY, RỤNG DẦN?
    2. TÓC CHỊU TÁC ĐỘNG CỦA MÔI TRƯỜNG NÊN CỨ NGÀY MỘT YẾU ĐI KHIẾN CÁC MẸ LO LẮNG?
    3. CÁC MẸ MUỐN DƯỠNG TÓC, BẢO VỆ TÓC MÀ CHƯA TÌM ĐƯỢC MỘT LOẠI DẦU GỘI TIN CẬY, GIÁ CẢ PHẢI CHĂNG MÀ LẠI THẬT SỰ HIỆU QUẢ???

===>>> MISSEN LÀ GIẢI PHÁP DÀNH CHO BẤT CỨ MÁI TÓC NÀO

Hí hí, em giật tít thế cho hấp dẫn, nhưng quả thật loại dầu gội này đang rất được ưa chuộng các mẹ ạ. Tình hình là trước đây em thay dầu gội liên tục, vì tóc em yếu mà gội đầu xong nhanh bết, gội loại nào cũng một thời gian là chuyển sang kết em khác. Nhưng có lần về nhà dùng chung của chị loại dầu gội bà í mới được tặng, mà kết đứ đừ luôn các mẹ ạ, em ấy đây nàyyyy

Hãng dầu gội đang được rating cực cao tại Hàn, mẹ nào chăm xem mĩ phẩm Hàn chắc sẽ biết em này, mùi rất thơm và gội cực kết :p. Có 3 màu: đỏ, xanh, tím dùng riêng cho 3 loại tóc: hư tổn, uốn và nhuộm, nhưng rating cao nhất và mình vote cho em đỏ mình đang dùng nha.

MÌNH ĐĂNG PHẢN HỒI CỦA MỘT SỐ BẠN DÙNG MISSEN ĐỂ CÁC MẸ YÊN TÂM NHA!!!

MÌNH MỚI TẬP TÀNH BÁN NÊN CHƯA CÓ FEED BACK, MƯỢN TẠM CỦA MỘT SỐ SHOP UY TÍN ĐỂ CÁC MẸ YÊN TÂM NHA. HÀNG CỦA MÌNH LÀ HÀNG XÁCH TAY, TEM VÀ MÃ VẠCH ĐÀNG HOÀNG, MÀ DẦU GỘI NÀY HIỆN MÌNH BIẾT LÀ CHƯA CÓ FAKE CÁC MẸ NHÉ!

MÀ GIÁ THÌ CỰC YÊU LUÔN: 320k cho một cặp gồm 1 xả 2 gội, mỗi chai 500ml, quá kinh tế so với dầu gội ở siêu thị, mà hiệu quả thì hơn hẳn. Các shop khác bán toàn tầm 330k trở lên, có shop đội lên 400k đó các mẹ, vì em này đang hot mà!!!

CÁC MẸ ƠI, TÚT TÁT LẠI MÁI TÓC ĐÓN HÈ NÀO! MÌNH NHẬN SHIP NỘI THÀNH TỪ 10K - 25K TÙY KHU VỰC, VÀ CÓ CẢ FREE SHIP TÙY KHU VỰC NHÉ (CÁI NÀY MÌNH NHỜ NGƯỜI SHIP NÊN CÁC MẸ PM KHU VỰC MÌNH SẼ NÓI CÓ FREE SHIP ĐƯỢC KHÔNG NHÉ).

CÁC MẸ ĐẶT HÀNG PM Ở PHÍA DƯỚI, HOẶC LIÊN LẠC VỚI MÌNH QUA SDT: 0987054140 để đặt hàng nhé! Em sinh năm 91, tên là Hương cho các mẹ tiện xưng hô. Em làm ở nhà sách 19 Đông Các, thêm địa chỉ để tăng phần tin tưởng ạ :)

MẸ NÀO MUỐN TƯ VẤN THÌ CŨNG PM LUÔN TÌNH TRẠNG TÓC, MÌNH SẼ TƯ VẤN CHO MẸ MÀU DẦU GỘI PHÙ HỢP NẾU MẸ ĐANG PHÂN VÂN NHA!

(mẹ nào lấy từ 5 cặp trở lên sẽ nhận giá ưu đãi nhé - cái này là giá buôn nên mình chưa tiết lộ :p )

HÈ VỀ RỒI!!!!!:D:D:D:D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mỹ phẩm white doctor
    Sửa lần cuối: 5/4/2014
  2. Mỹ phẩm white doctor

Mỹ phẩm white doctor Mọi phụ nữ đều đẹp

Ðề: Missen - giải phảp cho mái tóc các mẹ mơ ước - giá cả hấp dẫn đâyyyyyy

- Màu đỏ: Phục hồi tóc hư tổn, giúp tóc mềm mượt, chống gãy rụng tóc ( mùi hoa hồng)
    - Màu xanh lá : Làm sạch gàu sạch da đầu, làm sạch tóc dầu, bụi bẩn và kết dính của sản phẩm tạo kiểu tóc, giữ sạch tóc lâu.
    - Màu tím : Phục hồi tóc bị hư do tiếp xúc với hoá chất do uốn, ép nhuộm, dập, xoăn...( mùi blueberry, chống lão hóa)

3. ngochai.ad

ngochai.ad Shop38 - 0912.677.022

Ðề: Missen - giải phảp cho mái tóc các mẹ mơ ước - giá cả hấp dẫn đâyyyyyy

Bộ sản phẩm này mình cũng được tặng mà ko biết mà dùng :D, chúc bạn buôn may bán đắt nhé :X