Đối chất: Phản ánh về Mod MSTD

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi girl.1.con, 12/4/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. girl.1.con

girl.1.con Banned

Định k nói đâu ,nhưng ức quá đành nói vậy,k biết có kịp để phân trần k hay sẽ bị xóa và khóa nick đây. Mình có topic bán hàng trên LCM,bị mod này làm khó và đòi tiền. Mà k có bằng chứng gì để tổ cáo ra PL cả,vì chỉ nhắn tin trên DĐ thì bị xóa hoặc thay đổi đc. Cụ thể là Mod này yêu cầu là muốn bán hàng là phải có thông tin cá nhân rất cụ thể,mình đã gửi cmt theo yêu cầu.Tiếp đến lại đòi phải có giấy phép kinh doanh,mã số thuế;làm ăn nhỏ lẻ làm gì có.Thế là Mod này yêu cầu chuyển tiền vào tk thì mới để topic tiếp tục kinh doanh.Có mẹ nào từng bị vậy chưa,có bằng chứng cùng tố cáo đi????????

Xem thêm các chủ đề tạo bởi girl.1.con
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Phản ánh về Mod MSTD

Chào bạn,

Trước 12h ngày thứ Hai, 14.4.2014, nếu bạn không cung cấp đầy đủ các thông tin sau, nick của bạn sẽ bị khóa vĩnh viễn:

- Cung cấp thông tin cá nhân của bạn.

- Cung cấp nick cũ của bạn.

- Cung cấp đầy đủ bằng chứng cho những điều bạn cáo buộc.

Các bài viết không cung cấp các thông tin trên sẽ được xóa bỏ.

Các thành viên không liên quan vui lòng không bình luận tại topic này.

3. girl.1.con

girl.1.con Banned

Đã gửi thông tin rồi nhé!
    Cho mình hỏi là Mod MSTD 1 ng quản lý hay nhiều ng vậy?

4. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Đã đưa lên đối chất bạn cần gửi công khai lên đây.

5. Mod MSTD

Hiện tại, mod mstd chưa nhận được bất kỳ thông tin nào qua tin nhắn.

Bạn cần cung cấp các thông tin, bằng chứng công khai tại topic này trước 12h ngày 14.4.2014.

6. girl.1.con

girl.1.con Banned

Đúng là con kiến kiện củ khoai,vừa thổi còi vừa đá bóng thế này thì chịu. Nick trc gửi 1 lần,nick này gửi tiếp rồi còn cần gửi gì nữa,hjx.

7. Mod MSTD

Nick này nếu bạn đã gửi thì bạn vui lòng chụp ảnh màn hình tin nhắn và cập nhật tại đây nhé.

Bạn cần bổ sung bằng chứng cho điều bạn đã cáo buộc trước 12h ngày 14.4.2014.

Các bài không cung cấp bằng chứng sẽ được xóa bỏ mà không cần thông báo trước.

Sửa lần cuối: 13/4/2014
  8. Mod MSTD

Khóa nick girl.1.con vĩnh viễn bởi lý do:

- Bịa đặt, vu khống nhằm bôi nhọ và hạ uy tín của người khác. Mod MSTD không "làm khó và đòi tiền" bạn, không yêu cầu bạn: "muốn bán hàng là phải có thông tin cá nhân rất cụ thể", không "đòi phải có giấy phép kinh doanh,mã số thuế", không "yêu cầu chuyển tiền vào tk thì mới để topic tiếp tục kinh doanh", nhưng bạn đã dựng lên những chuyện này và không cung cấp được bằng chứng theo yêu cầu.

- Không trung thực: Bạn không hề gửi thông tin theo yêu cầu mà bạn đã khẳng định "nick này gửi tiếp rồi còn cần gửi gì nữa".

Bạn đừng nghĩ bạn lập nick ảo thì BQT không biết bạn là ai bạn N.T.T.H ạ. Bạn có liên quan tới một vụ đối chất, bạn được yêu cầu gửi thông tin cá nhân để xác định danh tính. Khi bạn gửi CMT, BQT yêu cầu bạn bổ sung thêm thông tin để đối chiếu nhưng bạn không gửi. Và bạn đã được khóa nick bởi lý do: Chưa bổ sung thông tin theo yêu cầu. Vậy mà bạn đã tạo nick mới và tạo nên câu chuyện ở trên. Hiện nay, link chụp CMT của bạn không truy cập được, nhưng BQT vẫn còn thông tin của bạn.

Bạn sẽ mất quyền bán hàng tại lamchame.com vĩnh viễn.

Sửa lần cuối: 14/4/2014
  9. girl.1.con.

girl.1.con. Banned

Phản ánh về Mod MSTD (tiếp tục)

Đúng là con kiến kiện củ khoai các mẹ à, làm sao kiện cáo chính ng giải quyết đây,huhu. Nick trc bị baned luôn,k kịp làm gì cả,trc khi baned còn gửi tin nhắn thách thức "Lập nick nào baned nick đó, gửi gì mà web k cho hiển thị thì cũng chịu".
    Web này càng ngày càng mất uy tín rồi,đề nghị Mod MSTD up thông tin cá nhân lên cho DĐ biết đi.
    Có nhiều mẹ kêu ca lắm rùi:
    Web này bjo thành ông hoàng rồi,coi những ng tgia DĐ là cu li thì phải,thích ai thì giữ k thích thì cho out,hjxhjx. Còn có kiểu thích nói gì thì nói nữa: " Bạn đừng nghĩ bạn lập nick ảo thì BQT không biết bạn là ai bạn N.T.T.H ạ. Bạn có liên quan tới một vụ đối chất, bạn được yêu cầu gửi thông tin cá nhân để xác định danh tính. Khi bạn gửi CMT, BQT yêu cầu bạn bổ sung thêm thông tin để đối chiếu nhưng bạn không gửi. Và bạn đã được khóa nick bởi lý do: Chưa bổ sung thông tin theo yêu cầu. Vậy mà bạn đã tạo nick mới và tạo nên câu chuyện ở trên. Hiện nay, link chụp CMT của bạn không truy cập được, nhưng BQT vẫn còn thông tin của bạn." Đề nghị Mod giải tích và để thông tin ng mà BQT nghi ngờ lên để cùng đổi chất đi. Đây có phải là hành vi vu khống ng khác k hả các mẹ??????????

10. girl.1.con.

girl.1.con. Banned

Ðề: Phản ánh về Mod MSTD (tiếp tục)

Phải thừa nhận là web LCM cực kỳ uy tín,mình là ng tham gia DĐ lâu rồi nên biết.Phải nói là mua bán gì cũng dễ tin tưởng nhất trong tất cả các web.Trc mình vào mục tly mua rất yên tâm,nhưng giờ thì loạn tùng ngầu lên rồi. Các Mod trc lv rất nghiêm túc,mọi phản ánh đều đc lắng nghe,nhưng web càng lớn thì cần tuyển thêm càng nhiều Mod khác,và vì thế mà Mod tạp nham vào đc đây. Mod MSTD này chắc gì vào DĐ trc mình,nick mình đã 1 ông sao rồi,hjxhjx.

11. girl.1.con.

girl.1.con. Banned

Ðề: Phản ánh về Mod MSTD (tiếp tục)

Mình biết là chả kiện cáo gì đc đâu,lên chia sẻ để tìm ng đã từng bị vậy thôi.Nói thật hồi trc nhiều mẹ nói cho Mod tiền để đc đăng bài nhiều hơn trong 1 mục và đc spam tương đối,mình chả tin,giờ mới tả hỏa,huhu.

12. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Đừng tưởng chúng tôi không biết bạn là ai. Việc tạo vài cái nick rồi tung tin nhằm tạo nghi ngờ nhưng chúng tôi vẫn vậy thôi. Những thành viên sáng suốt vẫn không dễ bị bạn đánh lừa.

Bạn nên tìm nơi khác mà muốn nói gì thì nói còn bạn không hợp với nơi này đâu.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.