Cần giúp: Có lên làm web để bán hàng

Thảo luận trong 'Học tập' bởi cunbabyshop275, 16/4/2014.

1. nuoicontho

nuoicontho Thành viên đạt chuẩn

Có bạn nhé. Không bổ ngang thì cũng bổ dọc :p Dù sao thì thời đại này rồi ko có web thì khách hàng sẽ khó tiếp cận đc vs sản phẩm của mình hơn mà

Đang tải...

2. hoanghalv10

hoanghalv10 Thành viên tích cực

Thực ra thì có cái website cho người ta xem sản phẩm cũng tăng thêm độ uy tín của thương hiệu mọi người ah!

3. DẠY BÁN HÀNG ONLINE

DẠY BÁN HÀNG ONLINE Thành viên chính thức

Nên làm web và nên học cả seo nữa cho trọn bộ

4. dulichphuquocxanh

dulichphuquocxanh Thành viên mới

Bây giờ nếu tinh ý bạn chỉ cần lướt qua website là biết công ty nào hoạt động tốt hay kém và chủ trương hướng phát triển khách hàng của họ là gì ngay
    cái website nó như cái mặt tiền nhà bạn vậy. nó xấu , nó giở thì ai thèm để ý , và ai coi trọng há chi là ko có
    Thử nghĩ ngay , nếu bạn thấy 1 cái gì đó hay hay ngoài đường , hoặc trên Face hoặc là muốn mua 1 cái gì đó mà chẳng biết tí tẹo nào về nó thì làm sao ............ thì hỏi bác " Google" xem có web nào đang rao kô

5. tuanan89

tuanan89 Thành viên mới

- Nên lập web để bán hàng.
    - Nên nhờ người quen và hiểu biết để tư vấn
    - Không nên tin lời quảng cáo làm web trên mạng(nghe hay, đắt, hậu bán hàng kém), đương nhiên có những công ty uy tín, nhưng đa phần phục vụ kém

6. hoanghai83

hoanghai83 Thành viên tập sự

Theo xu hướng hiện tại, bạn nên có một website để xây dựng thương hiệu của mình, nói gì thì nói bạn có thể xây dựng được một Fanpage mạnh, nhưng nếu bạn có một website thì trông cửa hàng của bạn trong mắt khách hàng sẽ uy tín hơn. Đối với Website thì bạn có thể thuê một bên để họ thiết kế họ làm cho một website hoặc tự làm cũng nhanh thôi. Tiếp thì bạn nên học một khóa quảng cáo Adwords, vì khi bạn đã có website thì như nào chăng nữa, rồi đến lúc bạn cũng cần chạy quảng cáo để tiếp cận khách hàng được tốt hơn!

7. tuanan89

tuanan89 Thành viên mới

cách đây 3 tháng mình cũng không hề có một chút kiến thức nào về website, đi lên từ con số 0, và bây giờ cũng đã cảm thấy hài lòng về sản phẩm của chính tay mình làm ra, mặc dù thời gian dành cho làm web là không nhiều, nhưng một số từ khóa mình đã thử seo và cũng cảm thấy hài lòng. hihi

8. dulichphuquocxanh

dulichphuquocxanh Thành viên mới

Phục bạn thật đó , mình phải mất hơn 3 năm với 1 cơ số tiền mới đắc đạo được