Kinh nghiệm: Hội các mẹ mới tập tành kinh doanh vào đây chia sẻ kinh nghiệm nào

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi Lequynh_lx, 4/5/2014.

1. Hiếu Hải Food

Hiếu Hải Food uy tín quý hơn vàng

m cũng mới kinh doanh gần 1 năm, cả ol cả ofline hồi đầu thấy sao mà khó thế, bế tắc cực kỳ, cạnh tranh khốc liệt, nhưng giờ m thấy rất thuận lợi, trộm vía vì đã quen khách, vì đã chiến thắng được chính bản thân mình. quan trọng nhất là ý chí, làm gì thì cũng phải làm đến cùng, dù thất bại nhưng cái m nhận đc sẽ là kinh nghiệm, cái mà khách hàng quan tâm chính là giá cả và chất lượng, khách hàng hài lòng là m đã thắng rùi, nhưng buôn bán cũng do duyên nữa đó ko phải cứ buôn là bán đc, ko phải cứ đăng là bán đc đâu

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Luy Na

Luy Na Thành viên chính thức

Ơ hơ. Vậy bạn vào xem ưng cái nào ủng hộ mình nhé. Mình chuyên về túi da thật cao cấp, túi hiệu. Đảm bảo uy tín chất lượng bạn nhé. Túi có sao nói vậy.
    Mình mới về lô hàng tết đẹp từng chiếc nhưng chưa rảnh để đăng lên LCM í. Mình đã cập nhật ở fb và zalo rồi nhé.

3. Lequynh_lx

Lequynh_lx Bắt đầu tích cực

Vâng. E cũng đăng nhiệt tình nhưng mà khách cũng chẳng được bao nhiêu? Nhiều lúc ngĩ mà nản hết người...

Mỹ Phượng Hoàng thích bài này.
  4. Mỹ Phượng Hoàng

Mỹ Phượng Hoàng Mỹ phẩm Pháp giúp bạn đẹp hơn

Đồng ý với mn, mình làm được 1.5 tháng, khách ít, nên mình rất tận tình, thậm chí toàn huề vốn, nhưng mình nghĩ có khách trước mới tính lãi sau. Gửi hàng về vn qua bưu điện thì mắc, lỗ, nhưng gửi dịch vụ vận chuyển thì lâu, khách không vui. Hiiii, kiên nhẫn và siêng năng thì mình có thừa. Vn và Pháp trái giờ nên mình toàn thức khuya để up bài, khách ntin khi mình đang ngủ,

5. Ngọc trong đá's Shop

Ngọc trong đá's Shop Thành viên chính thức

Mình trước giờ chỉ biết đi mua, mà cũng không có thời gian để tìm hiểu thị trường, thị hiếu mấy. Có nhiều thiếu xót trong quá trình bắt tay vào kinh doanh thật. Mong mọi người chỉ mình thêm nhé ! Cảm ơn mn rất nhiều :h:

Cảm thấy hiện giờ mình như đứa trẻ, đang dò dẫm bước từng bước và sợ ngã ấy. Nhưng có qua giai đoạn như vậy đứa trẻ mới bước đi tự tin được phải không cả nhà ! Cố lên, cố lên \@_@/

6. mebong_cute

mebong_cute Thành viên chính thức

mình cũng mới tập tành kd online thôi, lót dép các chia sẻ kinh nghiệm của mn ạ.. 3D1%014

7. nhatquynh_H

nhatquynh_H Bắt đầu tích cực

đói thì đầu gối phải bò thôi, e đang bò mà sao thấy như bò lạc í.
    biết là k đc nản mà...