Vấn đề khác: Phản hồi của vodafone36

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi vodafone36, 8/5/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. vodafone36

vodafone36 Thành viên chính thức

Hôm trước mua 2 túi chống nước cho điện thoại của 1 bạn trên diễn đàn của chúng ta.Trong chuyến đi Đà Nẵng mình xuống nước 30 phút và kết quả là chiếc Iphone 5 của đứa em mình dùng túi đó đã ra đi vì bị nước vào.Mình thì lại không cầm điện thoại xuống do ít có liên lạc nên không cần thiết.Quả thực là quá bực mình.Các bạn bán cái đó nếu không đảm bảo thì đừng có quảng cáo vớ vẩn mấy đồng bạc lẻ làm báo hại người khác như thế.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vodafone36
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Bức xúc với bạn bán 'Túi chống nước điện thoại ở Lamchame"

Bạn vui lòng cho biết chính xác nickname và link bán hàng để BQT yêu cầu đối chất. Sau 24h, nếu bạn không cung cấp chính xác nickname, BQT sẽ không tiếp tục hỗ trợ.

vitaminsvietnam2410 thích bài này.
  3. Mod MSTD

Ðề: Phản hồi của vodafone36

Khóa nick vodafone36 vĩnh viễn bởi lý do: Không cung cấp bằng chứng khi phản hồi gây ảnh hưởng tới uy tín người khác.

vitaminsvietnam2410 thích bài này.
  4. vodafone3636

vodafone3636 Banned

Xin hỏi ban quản trị về vụ nick Vodafone36

Hôm qua mình có đăng ở Diễn đàn đối chất và chọn loại chủ đề 'Vấn đề khác" chứ không chọn loại "Đối chất" về vụ mua túi chống nước mà vẫn bị nước vào."MÌNH MUỐN CẢNH BÁO MÀ THÔI"
    Thứ nhất : Từ qua đến giờ mình không Online nên không biết Mod yêu cầu thông tin đối chất vì mình không chỉ đích danh ai và đã chọn vấn đề khác nên nghĩ không có đối chất.Sáng nay khi mình mở nick thì bị khóa rồi.
    Thứ hai : Mình chỉ có ý muốn cảnh báo các bạn không có ý đồ gì khác không cạnh tranh với ai cả.Nên mình cũng không muốn đưa bạn đó vào đây.Cái này cũng không trách được bạn ấy vì không lường trước được mình đã test thử rồi nếu để vật bình thường thì không sao nhưng để vật nóng vào đó thì sẽ có hơi nước
    Thứ ba mình mua cái túi đó giá 45K/1 chiếc.Mình mua 2 chiếc 1 cái màu đỏ 1 cái màu xanh. ơ trên diễn đàn đó là sự thật.

Mình mong muốn MOD xem xét mở lại nick Vodafone36 cho mình
    Xin cảm ơn các bạn đã đọc

5. vodafone3636

vodafone3636 Banned

Ðề: Xin hỏi ban quản trị về vụ nick Vodafone36

Mình không biết Post ở đâu cả nên Post ở đây vậy.

6. Mod MSTD

Ðề: Xin hỏi ban quản trị về vụ nick Vodafone36

Chào bạn,

Quy định của mục đối chất có ghi rõ:
    Khi bạn đã lập topic đối chất, điều đó có nghĩa là bạn cần cung cấp đầy đủ bằng chứng xác thực chứ không chỉ phản hồi chung chung.

Nếu bạn phản hồi về thành viên bán hàng của lamchame.com, bạn cần cung cấp nickname chính xác để đối chất.

Trong trường hợp này, để tiếp tục quá trình đối chất, bạn cần thực hiện các yêu cầu sau:

- Cung cấp thông tin cá nhân (qua PM) cho BQT.

- Cung cấp nickname chính xác của người mà bạn đã giao dịch để BQT yêu cầu đối chất.

Nick cũ của bạn sẽ không được mở lại vì đã không cung cấp thêm thông tin trong thời gian yêu cầu. Bạn sử dụng nick mới này để tham gia quá trình đối chất. Đồng thời, bạn vào box Cam kết của thành viên và cam kết trước khi sử dụng nick mới này.

7. vodafone3636

vodafone3636 Banned

Thế thì nói làm gì nữa.Mình muốn mở lại nick kia không được sao? Cái mình cần là mở lại nick kia chứ đối chất với bạn đó làm cái gi? Xin lỗi mình để bài viết ở mục Vấn đề khác rồi mà có chọn đối chất đâu? nếu vào đó là đối chất thì chia ra thêm cái ô Đối chất với ô Vấn đề khác để làm gì? Mod giải thích hộ cái mục "Vấn đề khác" trong mục đối chất này có tác dụng gì? Mình mua 2 cái của nợ đó lâu rồi giờ mới dùng lấy đâu ra tin nhắn điện thoại khi chỉ gọi đặt hàng và họ mang đến.Mình không muốn làm to chuyện với họ chỉ bức xúc vì cái túi đó nên cảnh báo mọi người thôi.Chứ chẳng muốn nhằm vào ai cả.Chúng ta đều lớn rồi có con làm cha mẹ và có học rồi không cần phải làm mấy cái trò mèo.Mình thấy ở đó có mục Vấn đề khác thiết nghĩ không chọn Đối chất là được ai dè mới có hơn 1 ngày không vào web đã bị khóa.Tôi không thường xuyên suốt ngày vào web được.Còn acc đó có mở hay không là việc của các bạn vì đây là web của các bạn các bạn muốn làm gì thì làm.Tối nghĩ "Tôi chẳng làm gì sai cả"

8. Mod MSTD

BQT nhắc lại: Nếu bạn lập topic ở box Đối chất thì bạn chọn Những vấn đề khác hay đối chất đều bắt buộc cần tuân thủ theo quy định của Box Đối chất.

Nếu trong 24h, bạn không cung cấp nickname của người bị đối chất, BQT sẽ không tiếp tục hỗ trợ.

9. vodafone3636

vodafone3636 Banned

Mình xin hỏi đối chất có mở được acc kia không?

10. Mod MSTD

Một nick khi bị khóa vĩnh viễn vì lý do nào đó thì sẽ không được mở lại. Nick mới tạo ra cần phải cam kết.

Bqt nhắc lại: Nếu sau 24h bạn không cung cấp nickname của người bị đối chất, Bqt sẽ không tiếp tục hỗ trợ.

Bqt sẽ quay trở lại topic này vào Thứ Hai (ngày 12/5/2014).

11. vodafone3636

vodafone3636 Banned

Xin cảm ơn.Tôi cần nick kia mà thôi.Giờ giải quyết mà không mở lại được acc kia thì giải quyết để làm gì? Có lẽ anh nên dành thời gian đọc kĩ lại ban đầu tôi chẳng yêu cầu Đối chất với ai cả? Có sai chỉ là đăng topic sai mục mà thôi.

12. Mod MSTD

Khóa nick vodafone3636 bởi lý do: Không cung cấp nickname để đối chất.

Box Đối Chất không phải là một trò đùa để muốn lập topic là lập. Khi đã lập topic tại box Đối chất với bất kỳ lý do nào, trong topic cần có nickname rõ ràng cụ thể và người lập topic sẽ cần tham gia đối chất cho tới khi sự việc rõ ràng.

Nếu lập topic cảnh báo về giao dịch với thành viên của lamchame.com tại các box khác, topic đó sẽ được xóa bỏ bởi Phản hồi sai mục.

KOCKEC thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.