Cần giúp: Trường mầm non nào tốt ở khu vực Hà Đông,Nguyễn Trãi,Lê Văn Lương?Justkid có OK ko các mẹ?

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi libra82, 21/5/2014.

1. cun_gialinh

cun_gialinh Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Trường mầm non nào tốt ở khu vực Hà Đông,Nguyễn Trãi,Lê Văn Lương?Justkid có OK ko các

Ngày xưa tớ cho gái cả nhà tớ học ở Bee'sdaycare chỗ hoàng ngân, tớ thấy học đấy tương đối ổn, cô giáo nhiệt tình mà phương pháo dạy rất hay, giúp các con tư duy sáng tạo lắm, đợt này chuyển đi xa nên tớ cho gái 2 nhà tớ học ở gần nhà nhưng vẫn thích trường bé ong hơn, hi.

Đang tải...

2. bé bờm 88

bé bờm 88 Bồ hòn Sống xanh

Có mn ở khu Văn Quán cho em thêm ý kiến với ạ. Em sắp chuyển về đó mà tìm trường cho con mông lung quá. Cũng thích BEE ở Hoàng Ngân nhưng mà đưa đón con mưa gió với sang đông nữa lạnh thương lắm.Hic.

3. havan315

havan315 Thành viên chính thức

Em cũng đang tìm trường cho con mà hoang mang quá. Mẹ nào có con học Trường Montessori Việt Hàn, Little Sol Montessori, mầm non Mùa xuân, Ban Mai,....ở quanh khu Hà Đông, Lê Văn Lương cho em xin ý kiến với ạ! Em cảm ơn các mẹ!

4. Me_Bob_Lon

Me_Bob_Lon Thành viên nổi tiếng

Đúng câu hỏi mình đang băn khoăn. Nhưng mình thấy chủ top có lẽ nên giảm bớt yêu cầu một chút thì sẽ phù hợp hơn. PHần tiếng anh, nếu học đc trường 100% bản ngữ thì mới tốt, còn nếu vẫn là người Việt nói tiếng Anh thì tớ nghĩ cũng ko tạo đc phản xạ tiếng anh và ngữ âm chuẩn cho con đâu.

5. violeft

violeft Thành viên chính thức

cả mấy trường này đều ok hết

6. meoime999

meoime999 Thành viên chính thức

đúng vấn đề em tìm ạ

7. HN_Pharmacist

HN_Pharmacist Thành viên mới

Nhà mình cho con học ở Lá Phong Đỏ - La Khê nhưng chưa thấy học được gì đã bị lây tiêu chảy của bạn trên lớp, phải nghỉ mất 1 tuần. Nhà trường cũng không thèm ỏ ê gì mặc dù lỗi hoàn toàn do khả năng xử lý kém cỏi của các cô giáo. Khi có 1 bạn được chẩn đoán tiêu chảy cấp rồi mà các cô không cách ly hoặc từ chối tiếp nhận trẻ đó trong những ngày đang trị bệnh mà vẫn cho bé học cùng các bé khác, hậu quả là lây sang mấy bé, trong đó có con nhà mình.
    Mình cũng làm trong lĩnh vực y tế mà thấy việc xử lý không có nguyên tắc, kém cỏi quá đáng như vậy mà không hề có ý kiến gì với gia đình. Mình nghĩ các mẹ nên tránh xa trường này. Rất thất vọng!

hitojanai thích bài này.