Nội thất căn hộ nhiều màu sắc giành cho "cún cưng" của bạn

Thảo luận trong 'Phòng đẹp của con' bởi toiden, 13/6/2014.

1. d3qlnl

d3qlnl thời trang,bộ đồ,áo váy

Ðề: Nội thất căn hộ nhiều màu sắc giành cho "cún cưng" của bạn

mình thấy cái nào cũng đệp nhìn hoa cả mắt

Đang tải...

2. toiden

toiden Thành viên mới

21 mẫu phòng ngủ cực độc cho bé yêu của vợ chồng bạn

Cho dù bạn có con hay không, tôi chắc chắn rằng bạn thích nhìn vào tất cả những điều dễ thương, bạn có thể một ngày bao gồm trong phòng thiết kế của họ. Có rất nhiều chàng trai dễ thương và nữ phòng thiết kế phòng ngủ đẹp ra có thật khó để thậm chí làm cho một kế hoạch. Vì vậy, thư giãn, nằm ​​xuống và bắt đầu với trần nhà. Hãy suy nghĩ về tất cả các kỳ diệu thiết kế trần cho phòng trẻ em , bạn có thể đưa ra. .

Hãy thử tưởng tượng một thiết kế lấy cảm hứng từ và sử dụng màu sắc như màu tím, màu đỏ và màu hồng để làm cho những đám mây nổi bật. Sau đó, nếu bạn cài đặt đèn trên trần nhà, họ sẽ trông giống như mặt trời rực sáng trên bầu trời. Đó sẽ là một sự nhìn tuyệt vời cho một trần khay vì bạn có thể làm việc với các Thiết kế quán cafe hiện tại.

Tạo cho căn phòng một cái nhìn ấm cúng và mềm mại với trần treo. Chọn một loại vải mát mẻ, có lẽ một cái gì đó với một mô hình tốt đẹp, có thể một số ngôi sao hoặc chấm bi. Nó sẽ trông tuyệt vời với các loại quyền của ánh sáng.

Không thực sự tự tin với kỹ năng của bạn như là một họa sĩ vẽ tranh tường hay? Sau đó sử dụng một giấy nến. Đó là một cách đơn giản làm một trần nổi bật. Thêm một mô hình tinh tế để phòng và tạo ra hiệu ứng kết cấu.

Chọn một chủ đề cho căn phòng. Ví dụ, đây là một hệ thống lấy cảm hứng từ phong cách trang trí năng lượng mặt trời. Các hành tinh và vẽ tay trên trần nhà và các bức tường và một số bị đình chỉ như đồ trang trí.

Sơn màu đen trần. Bằng cách này, căn phòng sẽ thực sự cảm thấy ấm cúng và thoải mái hơn. Sau đó, bạn có thể dán ít ngôi sao trên trần hoặc sử dụng đề can. Dù bằng cách nào, một cách tuyệt vời để cá nhân hoá trang trí và một ý tưởng bạn cũng có thể sử dụng cho phòng ngủ của bạn.

Đôi khi một căn phòng cần có một giật gân lớn của màu sắc để cảm thấy hoàn toàn. Có rất nhiều lý do tại sao bạn nên sử dụng màu sắc trên trần nhà: thêm sự hài hòa cho căn phòng, để pha trộn các màu sắc khác trong phòng với nhau hoặc chỉ đơn giản là tạo ra một đầu mối.

Nếu, mặt khác, bạn thích một cái gì đó đơn giản và dễ dàng để hoàn thành trong một ngày, hãy thử treo đèn cổ trên trần nhà. Bạn có thể đưa ra mô hình của riêng bạn và sử dụng nhiều dây đèn như bạn muốn.

Trong trường hợp tranh hoành tráng và kiểu dáng vẽ tay, đôi khi thú vị để kết nối các bức tường và trần nhà. Bằng cách này, rào cản giữa chúng biến mất và không khí trở nên ấm cúng và chào đón. Ngoài ra, trần nhà có thể xuất hiện để được cao hơn theo cách này.

Sọc không bao giờ đi ra khỏi phong cách. Sử dụng chúng trên trần nhà để thêm một chút năng động vào phòng. Sơn chúng theo chiều dọc cho một cái nhìn hài hòa. Các bức tường nên vẫn còn đơn giản nên họ không xung đột với trần nhà.

Một mô hình hình học cũng có thể thực sự làm cho một trần nổi bật. Sử dụng hai hoặc nhiều màu sắc cho một cái nhìn sống động và chắc chắn rằng phần còn lại của căn phòng được trang trí phù hợp. Đó là ok để sử dụng màu sắc tương phản hoặc hai hay nhiều màu sắc đậm với nhau trong một thiết kế bật.

Các màu sắc mà bạn sử dụng trên trần nhà không nhất thiết phải để phù hợp trên các bức tường. Nó chỉ đơn giản có thể là một màu giọng và có rất nhiều cách khác để tạo ra sự hài hòa trong phòng, giống như với phù hợp với bộ đồ giường hoặc gối.

Ở đây, ví dụ, là một trần sọc gồm có một giọng vàng vui vẻ. Các rèm cửa có màu sắc tương tự và cũng có điểm nhấn màu vàng khắp phòng. Sự kết hợp với màu xám cũng rất hứng.

Làm cho đèn chiếu sáng tâm điểm với một mẫu Sunburst. Các đường phải được đo lường một cách chính xác và toàn bộ thiết kế cần phải được chính xác nếu bạn muốn nó để làm việc.

Cung cấp cho các phòng ngủ một cái nhìn nhiệt đới và sôi động với trần nhà sơn màu vàng. Thêm điểm nhấn màu cam khắp phòng cho một cái nhìn đa dạng mà còn gắn kết.

Lựa chọn không cho đối xứng. Ví dụ, nếu bạn sơn màu xanh trần, sử dụng cùng một màu sắc trên sàn nhà trong các hình thức hoặc một tấm thảm. Nếu bạn sử dụng mô hình trên trần nhà, sau đó sử dụng mẫu trên sàn nhà cũng vậy, ngay cả khi đó là một trong những khác nhau.

Bây giờ đây là một trần thực sự tuyệt vời. Các tính năng thiết kế hình bông hoa được xây dựng trong ánh sáng trên mỗi cánh hoa và trung tâm được chiếu sáng là tốt. Một thiết kế tinh tế nhưng cũng đầy kịch tính.

Sử dụng màu sắc trên trần nhà để xác định và phân định khu vực nhất định trong phòng. Bạn cũng có thể chơi với mô hình và đưa ra các thiết kế độc đáo của riêng bạn.

Tạo ra ảo ảnh quang học bằng cách làm cho cái nhìn trần nhà giống như một sân bóng đá và thêm một bức tường được nhân đôi để tăng cường việc xem xét.

Tìm một chi tiết trong phòng rằng người đó muốn tái tạo trên trần nhà như là một mô hình. Ví dụ, chấm bi tạo nên đồng hồ treo tường.

Trần nhà có thể là màu sắc tương tự như các bức tường và mô hình có thể làm cho nó nổi bật.

Tạo một mái vòm tuyệt đẹp bằng cách sử dụng vải ánh sáng. nó sẽ làm cho cả căn phòng có vẻ rất ấm cúng và thơ mộng bé của bạn sẽ rơi vào tình yêu với nó
    Nguồn : www.kientrucnhapho.com.vn/thiet-ke-noi-that-van-phong

Sửa lần cuối: 4/9/2014
  3. Nội Thất Tuấn Vân

Nội Thất Tuấn Vân Thi Công Nội Thất

Ðề: 21 mẫu phòng ngủ cực độc cho bé yêu của vợ chồng bạn

ý kiến riêng của mình.mình ko thích mấy mẫu thiết kế này.lòe loẹt và ko gọn gàng

4. Lợn bay

Lợn bay Thành viên kỳ cựu

Phòng ngủ đẹp quá,như trong phim nước ngoài ý :)

5. bubu_01

bubu_01 Thành viên chính thức

Nhìn đẹp quá à. Mình còn thích nữa là.

6. Mẹ_Nở_0609

Mẹ_Nở_0609

Re: 21 mẫu phòng ngủ cực độc cho bé yêu của vợ chồng bạn

đẹp quá, bao giờ mới có đất để xây nhà và tạo phòng riêng cho con

7. kimdungdung9

kimdungdung9 Tôi luôn yêu gia đình.

đẹp thì đẹp thật nhưng quy ra tiền thì chắc cả căn hộ mình cũng chẳng đủ. .. mà có đủ thì thằng ku nhà mình vài hôm mấy tấm thảm bông kia cũng tan nát :))

8. phuonglienkute

phuonglienkute Bắt đầu tích cực

đẹp quá các mẹ à, mình thích nhất mẫu 1 3 căn bản mình thích mầu tím nhạt :D

9. cuty123

cuty123 Bắt đầu nổi tiếng

Mình không làm được phòng như thế này cho con, nhưng sẽ tham khảo lấy ý tưởng làm cho con trong khả năng có thể

10. hieupede

hieupede

nhìn mê quá đi thôi, bao giờ mình mới xây được cho con căn phòng này nhỉ :(

11. mylinh1088

mylinh1088 Thành viên tập sự

quá tuyệt, vào phòng ngủ này chắc là k bao giờ muốn ra nữa quá. hichic

12. Mộng_Mơ

Mộng_Mơ Thành viên sắp chính thức

không gian khá đẹp chô các cặp vợ chồng

13. chinhsht

chinhsht Thành viên tập sự

Đẹp quá, sau nè sẽ thiết kế phòng cho con trai như mẫu 4

14. pinkpig-lotus

pinkpig-lotus Yến Sào NatureNest

mong ước của mình, giờ thì note lại để làm cho con :)

15. toiden

toiden Thành viên mới

Chỉ cần tỷ mỷ 1 chút, sử dụng màu sắc là căn phòng trở nên đẹp ngay mà các mẹ

16. toiden

toiden Thành viên mới

15 ý tưởng thiết kế nội thất phòng ngủ cho nhà có 2 bé

Khi bạn đã có không chỉ một mà hai đứa nó đẹp bởi vì họ có nhau và họ luôn luôn có một ai đó để chơi với. Nhưng khi nói đến việc lựa chọn đồ nội thất và mọi thứ khác cho mẫu phòng ngủ đẹp của nó không phải là dễ chịu. Chia sẻ một căn phòng không bao giờ là dễ dàng cho bất cứ ai. Vì vậy, trẻ em của bạn có thể sẽ thích không gian riêng của họ. Đó là lý do tại sao giường tầng được đánh giá cao như vậy. Họ tiết kiệm không gian và về cơ bản cho phép bạn sử dụng không gian miễn phí cho cái gì khác và họ cung cấp sự riêng tư cho mỗi đứa trẻ.

Tuy nhiên, giường tầng không phải là lựa chọn duy nhất. Nếu không gian biệt thự đẹp không phải là một mối quan tâm rất lớn, sau đó hai giường riêng biệt có thể làm việc tốt. Bạn có thể đặt một trên mỗi đầu của phòng nếu trẻ em của bạn như sự riêng tư trong khi họ đang ngủ hoặc bạn có thể đặt chúng cạnh nhau để trẻ em của bạn có thể trò chuyện trước khi đi ngủ. Họ không nhất thiết phải được đặt song song với nhau. Bạn cũng có thể làm cho một thiết kế L-hình dạng.

Ngoài ra còn có một tùy chọn. Bạn có thể có hai giường trên đầu trang của mỗi khác và một thấp hơn có thể được cuộn bên dưới một trong những khác khi không sử dụng. Đó là một cách khác để tiết kiệm không gian và cho phép con bạn ngủ cạnh nhau. Đó là một lựa chọn tốt đẹp, một nơi nào đó ở giữa hai lựa chọn khác.

Trong phòng của trẻ em, lưu trữ luôn luôn là một vấn đề. Nhưng bạn có thể cố gắng giải quyết nó bằng cách khéo léo. Ví dụ, không gian bên dưới giường có thể được sử dụng như lưu trữ. Bạn có thể sử dụng các hộp để lưu trữ các đồ chơi hoặc đồ lặt vặt khác trong đó và họ về cơ bản sẽ trở nên vô hình khi không sử dụng. Kệ cũng rất tốt cho phòng trẻ em. Họ sẽ không có không gian sàn và họ là tuyệt vời để hiển thị hình ảnh, đồ chơi và bất cứ điều gì con bạn muốn. Nếu bạn có giường tầng, sau đó một phần của thiết kế nội thất văn phòng của họ có thể kết hợp ngăn kéo.

Trẻ em của bạn cũng sẽ cần phải bàn. Họ có thể sẽ muốn bàn riêng của họ, do đó bạn sẽ có để có được sáng tạo trên một phần đó là tốt. Một bàn hình chữ L là một giải pháp tốt đẹp, nhưng như vậy là bàn với hai chiếc ghế, một trong mỗi bên. Bạn cũng có thể có một bàn và chia thành hai phần còn sử dụng băng hoặc cài đặt một dấu phân cách. Đối với màu sắc, tất cả phụ thuộc vào sở thích của con em mình. Vì vậy, đừng quên để có được họ tham gia vào quá trình này và nhớ rằng ý kiến ​​của họ quan trọng là tốt.

17. toiden

toiden Thành viên mới

15 mẫu giường xinh xắn hình những chiếc ô tô cho bé

Có điều gì đó về trẻ em và xe hơi mà tôi không thể hoàn toàn hiểu nhưng đó vẫn đúng. Trẻ em dường như tom xe đua tình yêu mặc dù họ không thực sự hiểu nhiều về chúng. Tất cả họ biết là họ đi nhanh chóng và rằng họ đang đầy màu sắc. Đó là lý do tại sao họ yêu thích đua xe giường rất nhiều. Họ thích là có thể đóng vai trò của người lái xe và tưởng tượng tất cả các loại kịch bản.

Hầu hết các giường xe đua quản lý để kết hợp một thiết kế thú vị với một cấu trúc an toàn

Đua xe giường thường nhỏ và được thiết kế phòng ngủ đẹp chỉ dành cho trẻ em. Chúng có màu sắc đậm và sôi động mà làm cho họ nổi bật và làm cho trẻ em như họ thậm chí còn nhiều hơn nữa. Màu đỏ và màu xanh là màu sắc rất phổ biến cho miếng như vậy. Họ cũng thường có số trên chúng và những mô hình bàn cờ ở hai bên. Xây dựng một chiếc giường xe đua thực sự là một khái niệm rất thú vị. Đó là một mảnh hai-trong-một.

Một phòng trẻ em vị thành niên có tính năng một chiếc xe đua thực

Nó không phải là một ý tưởng tồi cũng để trang trí phần còn lại của căn phòng trong cùng một chủ đề

Đây cánh lướt gió có thể được sử dụng như một kệ vì vậy cả hai chức năng và trang trí thiết kế văn phòng

Giường xe đua thường không có nhiều không gian hơn so với một chiếc giường bình thường

Thiết kế thú vị khác cũng có sẵn như giường Thomas

Giường xe cứu hỏa sẽ làm cho bé của bạn cảm thấy giống như một anh hùng

Khái niệm tương tự với một thiết kế khác nhau, cũng giống như thân thiện

Nếu bạn có không gian, tôi chắc chắn rằng con bạn rất thích một chiếc giường trông giống như một chiếc xe tải

Một thiết kế giường ngủ rất sáng tạo hình dạng giống như một chiếc xe buýt

Một thiết kế rất thực tế và thú vị cho phòng ngủ chia sẻ

Cô gái có thể thích những chiếc xe đua cũng nhưng các màu sắc rõ ràng là khác nhau

Màu hồng và những bông hoa dễ thương cho giường một cái nhìn nữ tính

Nó không nhất thiết phải là thiết kế đó là quan trọng ở đây là màu sắc làm cho chiếc xe

Một chiếc giường phù hợp với một công chúa với một thiết kế biệt thự rất sang trọng và đẹp
    Các giường là thú vị bởi vì họ thực hiện một số chức năng cùng một lúc. Họ quản lý để kết hợp một cái gì đó mà trẻ em yêu thích (ô tô đua) với một cái gì đó chức năng và rất hữu ích (giường). Bằng cách này bạn có thể chắc chắn rằng con bạn sẽ yêu thích tác phẩm này của đồ nội thất. Đó là một ý tưởng tuyệt vời cho quá trình chuyển đổi giường cho trẻ em khi bỏ hang đá và nhận được ngủ trong một chiếc giường thường xuyên. Đó là ít đáng sợ khi bạn thích nó và khi bạn cũng có thể vui chơi với nó.

18. toiden

toiden Thành viên mới

Những vật dụng giúp tối đa hóa không gian phòng ngủ của trẻ

Tổ chức và đồng thời tối đa hóa phòng ngủ của chil của bạn là một trong những tình huống khó xử mà hầu hết các chủ nhà phải đối mặt trên cơ sở hàng ngày, đặc biệt là nếu phòng ngủ không phải là rộng rãi. Sẽ luôn có nhu cầu lưu trữ và kiểm soát tối đa sự lộn xộn. Với vài ý tưởng sáng tạo thảo luận dưới đây, bạn sẽ có thể, không chỉ tối đa hóa phòng ngủ của trẻ em của bạn, nhưng cũng kiểm soát sự lộn xộn và để cho họ thưởng thức một tổ chức phòng ngủ có không gian để ngủ, học tập và có thể, chơi trò chơi hoặc có một thời gian yên tĩnh.

Lưu trữ kệ sách và tường ý tưởng lưu trữ của trẻ em

Tủ quần áo:
    Để tối đa hóa không gian trong phòng ngủ của con bạn, nó là cần thiết để có được chúng, không chỉ là một tủ quần áo, nhưng một tủ quần áo được thiết kế và chức năng. Tủ quần áo nên là loại cho phép bạn tận dụng tốt của mỗi inch của không gian có sẵn trong đó. Điều này có nghĩa nó phải đi kèm với điều chỉnh tùy chọn lưu trữ, kệ, ngăn kéo, móc và kệ. Bằng cách này, bạn có thể lưu trữ không chỉ là quần áo của họ nhưng hầu hết các đồ chơi và sách quan trọng và các phụ kiện khác.

tủ lưu trữ
    Sử dụng tủ quần áo tủ quần áo để che giấu quần áo và đồ đạc

Tiết kiệm không gian nội thất
    thiết kế nội thất văn phòng khác nhau của những mảnh đồ nội thất đi kèm với ngăn chứa đồ sáng tạo. Vì trẻ em có rất nhiều các hạng mục nhỏ và các phụ kiện cần lưu trữ, bạn cần phải sáng tạo. Bảng đọc sách của họ có thể đến với nhiều ngăn kéo có kích thước khác nhau và với các, họ có thể phân loại các mặt hàng của họ và lưu trữ chúng một cách thích hợp. Cung cấp cho họ với các bảng thông báo là một cách khác để tối đa hóa không gian trong phòng ngủ của họ kể từ khi họ nhận được để treo các tác phẩm nghệ thuật, nhiệm vụ của mình và các phụ kiện tổ chức khác trên tường thay vì để cho chúng chiếm không gian sàn.

Sử dụng đồ nội thất chứa đồ

Giá sách chức năng:
    Với giá sách, bạn sẽ có thể để giúp trẻ em của bạn có hiệu quả trong việc quản lý sách của mình một cách thích hợp. Hãy cẩn thận không để trên kệ sách lấp đầy chỉ với cuốn sách. Bạn có thể có được một chút sáng tạo bằng cách thêm một vài khung ảnh trong một số bộ phận để thêm một liên lạc ít trang trí.

Trẻ em kệ sách đầy màu sắc có tính năng rất nhiều dung lượng lưu trữ

Sáng tạo dưới giường ngủ và kho tàng Bức tường lưu trữ:
    Chọn cho một giường với ngăn kéo là một cách sáng tạo để tối đa hóa không gian trong phòng ngủ đẹp của trẻ em của bạn. Người ký phát có thể giữ được rất nhiều điều mà nếu không nằm xung quanh, sẽ làm cho phòng ngủ lộn xộn. Bạn có thể lưu trữ những thứ như giày dép, quần áo theo mùa, hàng thủ công, sách vở, chăn, vv lưu trữ Wall là một lựa chọn tuyệt vời, thêm vào lưu trữ dưới giường. Bằng cách tạo kệ treo tường, bạn có thể giải phóng không gian sàn lớn trong phòng ngủ của trẻ em của bạn. Các kệ tường có thể được sử dụng trong việc lưu trữ sách, album ảnh, vật tư nghề và vật lưu niệm của trẻ em.

Ý tưởng khu vui chơi trẻ em - sử dụng lưu trữ tường

Trong mỗi gia đình, cả cha mẹ và trẻ em thích thú khi họ dễ dàng tìm thấy những thứ mà họ cần. Với những lưu ý tưởng, bắt đầu từ tủ quần áo đến đồ nội thất sáng tạo, không gian biệt thự đẹp với kệ sách, dưới giường lưu trữ và kệ treo tường, bạn sẽ có thể có lưu trữ cho quần áo, đồ chơi, giày dép, hàng thủ công dành cho trẻ em và các phụ kiện khác mà không làm lộn xộn của họ phòng.

19. toiden

toiden Thành viên mới

Những thay đổi trong phòng ngủ của trẻ em từ một ngày đến 16 tuổi

Có một mới sinh ra trong ngôi nhà luôn luôn là một lý do của niềm vui. Đó là một niềm vui cho các bà mẹ trẻ và cha để cùng nhau phòng của trẻ ngay cả trước khi đến em bé. Họ bắt đầu lập kế hoạch và đầu tiên họ vẽ các bức tường trong cô gái hoặc chàng trai màu sắc và sau khi mua giường của trẻ. Họ nghĩ rằng họ đã sẵn sàng nhưng khi hạn em bé được gần hơn và gần hơn họ nhận ra rằng có nhiều hơn để nó mà họ tưởng tượng.

Không có vấn đề tuổi của bé an toàn nên là mối quan tâm chính của cha mẹ khi trang trí mẫu phòng ngủ đẹp của trẻ em cũng như toàn bộ ngôi nhà. Tốt hơn bắt đầu từ đầu sau đó không sẵn sàng khi đứa trẻ là một vài năm tuổi. Sau đó, bạn phải suy nghĩ về các chức năng của không gian và nó có tổ chức tốt.

Trong những tháng đầu tiên, từ một ngày để đến ba tuổi, phòng ngủ của trẻ sẽ được chia thành bốn khu vực được xác định rõ: vùng thay đổi với bảng thay đổi hoặc ít nhất là một tủ quần áo với một chiếc ghế thoải mái có thể làm cho công việc dễ dàng hơn cho các bà mẹ trong khi ngăn kéo của nó có thể giữ tã và khăn lau, khu vực ngủ, nơi bạn cài đặt giường cũi của em bé và ít nhất một treo đồ chơi có thể giải trí một chút của bạn, khu vực tiếp khách và điều dưỡng với một chiếc ghế xích đu, nơi bạn sẽ ăn và ôm em bé và khu vui chơi nơi mảnh chính của bạn là tấm thảm khu vực có được mềm mại và đầy màu sắc nhưng bạn có thể chèn một vài giỏ dệt nhiều màu sắc cho đồ chơi để được tiếp tục.

Tất cả những đồ thiết kế nội thất văn phòng phải phù hợp, chúng tôi khuyên bạn nên mua chúng từ các bộ sưu tập tương tự và cẩn thận chọn một thiết kế sẽ phù hợp với phòng ngủ của con bạn ở độ tuổi lớn hơn cũng có. Chọn màn cửa sổ đó sẽ không cho phép ánh sáng để giấc ngủ của bé sẽ không bị quấy rầy.

Khi em bé trước tuổi đi học phát triển thành một căn phòng phải bị thay đổi. Các bức tường có thể được thực hiện bởi phim hoạt hình màu lớn và đồ nội thất nếu không áp dụng phải được thay đổi với đồ nội thất phù hợp với chiều cao của trẻ nhỏ. Đứa trẻ cũng có thể tham gia vào các trang trí của căn phòng như hes nhân đã được hình thành và đó là điều tốt nhất cho anh ta để đặt in của mình vào phòng riêng của mình. Ông có thể chọn phim hoạt hình, giường và khu vực thảm mới.

Khi con của bạn không phải là một em bé nữa, bạn không còn phải để trang trí như trước thiếu niên hoặc thiếu niên của bạn sẽ muốn chọn tất cả các mục như sàn, màu tường và đồ nội thất của chính nó. Đó là áp lực không thêm về bạn, nhưng bạn vẫn phải cho anh ta một số lời khuyên, ông không phải là một nhà khoa học tên lửa được nêu ra. Bảng sẽ được thay đổi với một bàn nghiên cứu lớn, sét sẽ phải được thích hợp cho học tập và không gian thiết kế biệt thự đẹp lưu trữ cần được mở rộng để giữ các cuốn sách. Các phòng nên có một chút vị trí cho máy tính và tủ quần áo cần được thích nghi với nhu cầu của thiếu niên cũng có. Bạn có thể dễ dàng chuyển đổi các khu vui chơi ban đầu vào một khu vực nghiên cứu đặt các máy tính đó.

Bây giờ bé được phát triển đầy đủ, bạn có thể dành nhiều thời gian vào bạn và nhu cầu của bạn.

20. xososms

xososms Thành viên đạt chuẩn

Đúng là toàn mẫu đẹp k thể chê vào đâu đc.