Toàn quốc: Order Nhật tỷ giá 229,Adidas outlet off 51%,FREE CÔNG hết tháng 12

Thảo luận trong 'DỊCH VỤ ĐẶT HÀNG QUỐC TẾ' bởi hongfuong23, 26/6/2014.

1. hongfuong23

hongfuong23

NHÀ EM FREE CÔNG ĐẾN HẾT THÁNG 12 CHO NHỮNG ORDER CHUYỂN KHOẢN HẾT 100% TIỀN HÀNG,NHỮNG ORDER KHÁC CÔNG VẪN 7%
    ADIDAS OUTLET OFF THEM 51% SO VOI GIA WEB THEO LINK SAU
    GIA CHUA SHIP NV
    GIA WEB*0,49*229
    http://shop.adidas.jp/pc/item/?condition=5

Không liên quan nhưng tin này khá hot ạ
    Từ hôm nay đến 30/11 hàng adidas nhà em được giảm thêm 30% cho tất cả các sp,nếu web có thêm deal giảm giá thig nhà em sẽ giảm theo deal web và sau đó giảm thêm 30% ạ,hơi bị thích lun ý
    shop.adidas.jp
    http://shop.adidas.jp/pc/item/?condition=4[/SIZE]
    Chào cả nhà
    Thân là 1 con nghiện lê la các topic order đã vài năm từ Tung của cho đến Mỹ mẽo, năm nay với niềm đam mê Hàng Nhật lại có được sự hợp tác của bạn em đang học tập và làm việc tại Nhật Bản, em xin phép mở topic nhận order hàng Nhật với giá cả hợp lý, thời gian hàng về nhanh với mong muốn có thể đem đến cho mọi người nhiều sản phẩm hữu ích, nguồn gốc đảm bảo, không ai phải lo lắng về việc “bỏ tiền thật mua hàng giả ”
    Em hi vọng topic này không chỉ là nơi mọi người mua bán hàng hóa mà còn có thể trở thành nơi trao đổi kinh nghiệm,buôn dưa chia sẻ của tất cả mọi người 
    Sau đây là cách thức order, thời gian nhận hàng và một số quy định order tại nhà em
    1/ CÔNG THỨC TÍNH GIÁ
    1.1.TỶ GIÁ, CÔNG, CÔNG THỨC TÍNH
    TỶ GIÁ :1Y=229VND(Nhà em luôn cố gắng áp dụng tỷ giá thấp để khách hàng mua có lợi hơn, hàng Nhật giá thường từ 100y trở lên nên tỷ giá thấp thì khách sẽ tiết kiệm được rất nhiều chi phí)
    CÔNG :7%
    GÍA VỀ TAY = GIÁ WEB SAU THUẾ*1,07*229+SHIP NỘI ĐỊA NHẬT NẾU CÓ+SHIP NHẬT V IỆT
    1.2.THUẾ VÀ KÝ HIỆU
    • THUẾ TIÊU DÙNG CỦA NHẬT LÀ 8%
    • MỘT SỐ KÝ HIỆU KHI TÍNH GIÁ
    税抜:GIÁ CHƯA CÓ THUẾ, PHẢI TÍNH THÊM 8% THUẾ MỚI RA GIÁ SAU THUẾ
    税込 :GIÁ SAU THUẾ
    送料込: GIÁ ĐÃ BAO GỒM TIỀN SHIP NỘI ĐỊA 
    送料別: GIÁ CHƯA BAO GỒM SHIP NỘI ĐỊA

• MỘT SỐ TRANG WEB PHỔ BIẾN GIÁ ĐÃ CÓ THUẾ :AMAZON, ZARA.
    • GIÁ CHƯA THUẾ: UNIQLO,F21....
    1.3 .SHIP NHẬT VIỆT
    1.3.1.HÀNG KHÔNG:
    Quần áo, túi xách, giày dép,sữa:230k/kg
    Mỹ phẩm :260k/kg

Các mặt hàng khách sẽ có báo giá cụ thể khi mua hàng
    1.3.2.ĐƯỜNG BIỂN-CHỈ ÁP DỤNG CHO HÀNG GIA DỤNG NẶNG CÂN, TỪ 15KG TRỞ LÊN
    Đồng giá 130k cho mọi mặt hàng trừ hàng điện tử có báo giá riêng
    1.3.3 Quy tắc làm tròn
    Làm tròn cân nặng tối thiểu là 100g/món
    1.4. THỜI GIAN HÀNG VỀ
    Hàng không: 10-14 Ngày từ ngày đặt hàng,có 1 số web ship rất chậm như rakuten,hoặc do mùa sale ship chậm thì hàng sẽ về muộn hơn tầm từ 5-7 ngày,hàng về không muộn quá 21 ngày kể từ ngày đẶt hàng
    Đường biển : 45 NGÀY

Thực sự thì em biết giá ship nhà em có thể hơi cao so,em sẽ cố gắng để tìm kiếm nơi vận chuyển tốt hơn nhằm giảm tối đa ship cho mọi người,bên em cũng luôn đặt vấn đề an toàn lên hàng đầu nên nhiều khi cũng phải chấp nhận giá cao 1 chút ạ
    1.5 LINK TỔNG KẾT MUA HÀNG
    link 1
    https://docs.google.com/spreadsheets/d/1EQRV1Qg6mVy-D2opm-rZtSJe0XoIHIocoWN9C2W8bjY/edit#gid=0
    link 2
    https://docs.google.com/spreadsheets/d/10I_4uJUc-pVIAwG-4VnrdjQWz2Dy2GvqmVdsT637-FU/edit#gid=0
    • Người mua chọn link mua hàng hoặc sản phẩm cần mua, nếu cần hỗ trợ thì mọi người cứ nêu ra yêu cầu để bọn em hỗ trợ tìm sản phẩm,nếu có yêu cầu gom fs hay bất kỳ yêu cầu gì khác mọi người ghi rõ giúp em, nếu có thay đổi về order mọi người quote lại bài cũ, KHÔNG SỬA BÀI,XÓA BÀI SAU KHI BỌN EM ĐÃ THANKS vì như thế rất dễ khiến bọn em mua nhầm hàng do lưu nhầm link cũ, cái này hơi mất công nhưng mong mọi người thông cảm giúp bọn em
    • Em báo giá
    • Người mua đồng ý sẽ chuyển khoản đặt cọc 70% giá trị sản phẩm chưa có ship Nhật- việt
    • Em tiến hành mua hàng khi đã nhận được tiền đặt cọc
    3/ CÁCH THỨC ĐẶT CỌC VÀ LẤY HÀNG
    3.1.CÁCH THỨC ĐẶT CỌC
    QUA TK NGÂN HÀNG VIETCOMBANK
    SỐ TÀI KHOẢN :
    0011004028268
    NINH THỊ PHƯƠNG HỒNG-VIETCOMBANK SỞ GIAO DỊCH HÀ NỘI

ĐẶT CỌC TẠI NHÀ
    Mọi người qua nhà em ở số 112 ngách 61/1 ngõ 1194 đường Láng để đặt cọc tiền hàng
    3.2.LẤY HÀNG
    Khi hàng về mọi người qua nhà em lấy hàng hoặc em sẽ gửi cpn cho mọi người

CPN đi tỉnh: người nhận trả ship

4.LIÊN LẠC
    Hồng:
    SDT: 0944.753.999 trong giờ hành chính mọi người nhắn tin giúp em,em ko nhận điện thoại
    Yahoo:hatnangbecon_23
    Mail:fuonghong2303@gmail.com
    Địa chỉ: số nhà 112 ngách 61/1 ngõ 1194 đường Láng,Đống Đa, Hà Nội
    Facebook : www.facebook.com/orderhangnhat23

5.MỘT SỐ TRANG WEB VÀ TỪ KHÓA PHỔ BIẾN
    5.1.MỘT SỐ TỪ KHÓA PHỔ BIẾN
    Quần áo :服装
    Áo khoác :ジャケット、アウター
    Áo sơ mi :シャツ
    Áo phông :T―シャツ
    Quần jeans :ジーンズ
    Quần short :ショーツ
    Quần    :ズボン
    Chân váy  :スカート
    Váy liền   :ワンピース
    Gìay :靴
    Túi xách:ハンドバック
    Kính :めがね
    Phấn nền:ファンデーション
    Son môi:口紅
    Nam :男性
    Nữ :女性
    Trẻ con:子供
    Tháng :月
    Ngày :年:
    Bán hết:売り切れ
    Size: サイズ
    5.2. MỘT SỐ TRANG WEB
    Sữa glico, web chính thức của hãng luôn ạ
    http://shop.glico.co.jp/icreo/
    Bershka:http://www.bershka.com/webapp/wcs/stores/servlet/CategoryPage?storeId=45109570&langId=-1&catalogId=40109501&categoryId=1070565#all:true,page:0,cat:0,price:0:1990,special,size,color
    Uniqlo(hàng giá ổn):http:// www.uniqlo.com/jp/ (FS VỚI ODER TRÊN 5000Y)
    GU(một nhánh của Uni, giá mềm hơn) : www.gu-japan.com
    Zara :http:// www.zara.com/jp/en (FS VỚI MỌI ODER)
    (Với zara mọi người chọn nước là 日本 thì sẽ là Nhật Bản)

F21( hàng cũng khá hay, một số sản phẩm sale khá ổn) :http://http://www.forever21.co.jp/SP/product/category.aspx?category=sale
    Nisen: http://www.nissen.co.jp/
    Amazon(cực nhiều thể loại hàng hóa):http://:www.amazon.co.jp/
    Deal sale hàng ngàyhttp://:www.amazon.co.jp/%E3%82%BF%E3%82%A4%E3%83%A0%E3%82%BB%E3%83%BC%E3%83%AB/b/ref=topnav_deals?ie=UTF8&node=2221688051
    Tạp phẩm linh tinh www.rakuten.com (SHIP THAY ĐỔI TÙY SHOP)
    http://www.kakaku.com

6.CAM KẾT VÀ LƯU Ý
    6.1. CAM KẾT
    • Mua đúng link khách hàng đưa
    • Đảm bảo trả đúng sản phẩm khách hàng đặt về size số,màu sắc, số lượng
    • Luôn cố gắng tích cực trả lời và tìm kiếm link đáp ứng yêu cầu khách hàng
    • Làm file tổng kết cho khách đúng,chính xác
    6.2.LƯU Ý
    Hàng về sau 20 ngày mà khách không đến nhận hàng thì bọn em sẽ thanh lý và khách mất hoàn toàn tiền đặt cọc
    Nhà em chỉ chịu trách nhiệm về vấn đề hàng hóa được mua tại web của Nhật tại Nhật nhưng không chịu trách nhiệm về made in của hàng hóa,điều này tránh cho việc khách hàng từ chối nhận hàng với lý do : tại sao nói là mua ở Nhật mà lại made in china hay made in việt nam,phải là made in japan chứ, mọi người hiểu giúp em là made in không nói lên 100% chất lượng hàng hóa, made in chỉ nói lên nơi làm ra sản phẩm,còn chất lượng được quyết định bởi quy trình,công nghệ sản xuất, yêu cầu kiểm tra khi nhập khẩu sản phẩm,nếu tất cả những yếu tố đó thỏa mãn và tốt mới được nhập khẩu vào Nhật để dân Nhật dùng,điều đó đồng nghĩa là dù là người Nhật ở Nhật thì họ cũng dùng sản phẩm đó như chúng ta,vậy thì made in cũng ko phải là vấn đề đáng để quan tâm

• Nhà em chỉ mua khi khách đã ck tiền cọc
    • Với khách cũ thì dư nợ không quá 25%,khách mới thì đặt cọc nhà em mới mua hàng
    • Nhà em không nhận cancel hàng sau khi đã order thành công
    • Với những khách hàng không ghi giá sản phẩm nhà em mặc định giá mua là giá lúc checkout, nếu không ghi số lượng thì mặc định mua là 1 sản phẩm,không ghi màu thì sẽ mua màu đầu tiên còn size
    • Nhà em không chịu trách nhiệm về chất liệu làm ra hàng hóa,màu sắc đậm hoặc nhạt hơn so với web
    • Khách hàng thông cảm không sửa link,xóa link sau khi đã thanks,nếu có thay đổi vui lòng quote lại bài cũ kèm theo link mới
    • Với rakuten nếu không ghi yêu cầu freeship thì nhà em sẽ mua với ship mặc định của shop
    • Với những hàng đắt tiền: Nhà em chỉ chịu trách nhiệm order và nhận hàng theo như link khách hàng đưa ra, nhà em có thể tư vấn xem shop đó có uy tín hay không nếu có nhận xét của khách hàng mua trước trên web của shop(đơn thuần bọn em chỉ dịch thôi ạ),không chịu trách nhiệm về độ cũ mới, về việc thật giả của sản phẩm, sự sai khác của sản phẩm theo so với link, nhất là với hàng used vì nhiều khi web nói 1 kiểu nhưng sẽ ship đến 1 cái hoàn toàn khác, hàng used thì toàn hoàn không được đổi trả lại,nên với những mặt hàng như thế này khách hàng chịu hoàn toàn trách nhiệm về hàng hoá và mọi chi phí liên quan nếu muốn đổi trả hàng, cái này thực sự rất nhạy cảm vì cùng 1 sản phẩm nhưng có thể có người bảo nó cũ, có thể bảo nó mới tùy cảm nhận, vấn đề thật giả thì bọn em không phải sử dụng tất cả mọi nhãn hiệu nên không thể đủ khả năng lúc nhận hàng có thể check việc auth hay fake của sản phẩm một cách chính xác,
    CHÚC CẢ NHÀ MUA SẮM VUI VẺ (u)
    [

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hongfuong23
    Sửa lần cuối: 28/11/2014
    cunchinganyukarichan thích.
  2. hongfuong23

hongfuong23

Re: 15/7 Từ Nhật về Việt nam: Nhận oder tất cả các mặt hàng từ Nhật, ship rất rẻ,tỷ giá 22

HÀNG CÓ SẴN UPDATE 13/10
    EM ĐANG UPDATE DẦN DẦN
    HÀNG THỪA HÔM NAY,EM GIẢI TÁN GIÁ RẺ CHO GỌN NHÀ, AI LẤY THÌ NHẮN EM EM CHO CÙNG VỚI HÀNG,CÁI NÀY KO FS ĐÂU Ạ
    1.SET 3 ÁO NISSEN SIZE M-240k/3 áo
    2.SET 2 ÁO NAM SIZE 120-190K
    3.SET 3 ÁO NỮ SIZE 90-190K

4.GIÀY REEBOK SIZE 225 TƯƠNG ĐƯƠNG 35,5-650K
    5. GIÀY REEBOK SIZE 260-600K
    6.GIÀY ADIDAS KID SIZE 19- 580K
    7. ÁO ADIDAS SIZE M-600K
    8.ÁO ADIDAS SIZE M-650K
    MÀU XANH VÀ MÀU ĐEN

S2. HOA TAI F21-150K/BỘ DƯ 2 BỘ
    [
    S4. Thuốc đau dạ dày,nó là dạng thuốc thảo dược,mẹ bạn em đã uống và thấy khá đỡ,mỗi ngày uống 60v,lọ 4200v,660k
    S5.Bình sua pigeon 160ml 295k
    S6. Thạch,1 hộp đủ 4 người ăn,nhà em dư toàn vị dâu,cái này chỉ việc pha với sữa là xong,70k/ hộp,ăn mềm mềm mát mát khá thích

HÀNG DƯ VỀ VÀO TỐI NAY 3/8
    T1. ÁO PHÔNG UNI 170k/CÁI
    MÀU HỒNG SIZE XL

MÀU XANH SIZE L
    T4. BỘ ĐỒ KID SIZE 90-270K
    T5.BỘ ĐỒ KID SIZE 90-270K

Sửa lần cuối: 14/10/2014
    yukarichan thích bài này.
  3. nhungnguyen

nhungnguyen Thành viên rất tích cực

Ðề: 15/7 Từ Nhật về Việt nam: Nhận oder tất cả các mặt hàng từ Nhật, ship rất rẻ,tỷ giá 22

gói thạch chỉ cần pha vào là ăn luôn chứ ko phải nấu hả bạn, dùng được cho trẻ mấy tuổi, nếu dưới 2 tuổi dùng được thì mình đăng ký 1 hộp vị dâu nhé

4. hongfuong23

hongfuong23

Re: Ðề: 15/7 Từ Nhật về Việt nam: Nhận oder tất cả các mặt hàng từ Nhật, ship rất rẻ,tỷ gi

dạ gói này chỉ cần pha với sữa thôi ạ, nó mềm mềm như váng sữa chị ạ, nên trẻ 2 tuổi cho ăn từ từ vẫn ăn được ạ, chị cho em địa chỉ và số điện thoại để hàng về em nhắn chị ạ

5. baotin.minhanh

baotin.minhanh Bắt đầu nổi tiếng

6. - Taurus -

- Taurus - Thành viên chính thức

Ðề: 15/7 Từ Nhật về Việt nam: Nhận oder tất cả các mặt hàng từ Nhật, ship rất rẻ,tỷ giá 22

oánh dấu cái chở uniqlo sale sẽ ủng hộ bạn :D

hakittyhongfuong23 thích.
  7. ngaMB

ngaMB Bắt đầu nổi tiếng

8. hongfuong23

hongfuong23

Re: Ðề: 15/7 Từ Nhật về Việt nam: Nhận oder tất cả các mặt hàng từ Nhật, ship rất rẻ,tỷ gi

em xin phép không nhận hàng đao kiếm,dao ạ,hihi, cái này do bạn em là con gái nên không rành xách mí cái này ạ

9. Me u

Me u Guest

Em ơi chị quan tâm tinh chất colagen, cái này thoa váo ban đêm hay Sao em? Tác dụng của nó NTN em nhỉ? Em xài chưa?

10. haper

haper Thành viên rất tích cực

11. Me u

Me u Guest

Ðề: Re: Ðề: 15/7 Từ Nhật về Việt nam: Nhận oder tất cả các mặt hàng từ Nhật, ship rất rẻ,t

Sữa tươi lạnh đổ vào hay sữa nóng em nhỉ?

12. Thiên Thanh222

Thiên Thanh222 Thành viên tích cực

http://www.uniqlo.com/jp/store/goods/127150
    chị ơi, cái này giá về tới hà nội là : 990*229+50k đúng ko ạ

13. meohu

meohu Bắt đầu nổi tiếng

Oánh dấu c mún mua cái địu của Combi

14. tk_nangla

tk_nangla

chúc chị đắt hàng, chị có nhận sữa meji 9 ko? e muốn đặt giá cả thế nào và khi nào thì hàng về chị? inbox giúp em.

15. Hà Anh

Hà Anh Guest

oánh dấu c muốn mua áo chống nắng uni hoa văn szL, em xem giá rẻ nhất là bn

16. Chipvsbong

Chipvsbong Thành viên chính thức

e xem có dầu gội pantene ko? bao nhiêu vậy e

17. mecuncon2007.

mecuncon2007. Thành viên rất tích cực

18. hongfuong23

hongfuong23

chị ơi cái đầu tiên bên em ko nhận vì nó to quá ạ, còn cái thứ 2 thì em mua theo link này chị nhé
    http://www.caravan-yu.com/shop/g/g4...edium=priceComparison&utm_campaign=kakaku.com
    link này giá là 739y/cái nhưng được fs, nếu mua theo giá 704y thì mất 390y tiền ship chị ạ
    vậy 2 cái là =739*2*229+140k=339k chị ạ

19. hongfuong23

hongfuong23

Re: Ðề: Re: Ðề: 15/7 Từ Nhật về Việt nam: Nhận oder tất cả các mặt hàng từ Nhật, ship rất

đổ sữa lạnh bình thường thôi chị ạ, cắt gói sữa vinamik rồi đổ vào ạ,hí hí

20. tk_nangla

tk_nangla

e vừa viber cho chị nhé, chị check nhé...............