Miền Bắc: Tranh dán tường khổ lớn cho bé, Giấy dán tường các loại

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Me_Dau_Do, 7/7/2014.

1. Me_Dau_Do

Me_Dau_Do Thành viên tích cực

Nhà em chuyên Cung cấp, thi công: Giấy dán tường, Tranh dán tường, Sơn tường các loại. Mẹ nào cần để được tư vấn trực tiếp vui lòng alo: 0466.874.875; 0943.959.883 nhé

Để tham khảo các sản phẩm và tin tức cập nhật mời các mẹ truy cập vào bên dưới giúp em :
    Website : Http://tuongdep.com.vn
    Fanpage : Hải Long Paper
    Google+ : Tường đẹp VN

Trước khi liệt kê sản phẩm các mẹ cho em lan man một tý nhé :p:-\"

Giấy dán tường, Tranh dán tường sẽ làm đẹp thêm cho ngôi nhà của bạn
    Khi những bức tường sơn màu đã trở nên xuống cấp, bạc màu hay chỉ đơn giản bạn thấy nó đơn điệu trong một không gian sống hiện đại. Bạn băn khoăn chưa biết xử lý thế nào? Bạn muốn có một sự thay đổi mang tính đột phá trong ngôi nhà của mình nhưng lại không làm thay đổi đến cấu trúc?

Một sự lựa chọn khá thú vị cho bạn đó là sử dụng vật liệu thay thế - giấy dán tường và tranh dán tường. Giấy dán tường và tranh dán tường đang từng ngày thay thế dần cho sơn tường cùng những ưu điểm vượt trội về thẩm mỹ và cơ động nó đang từng bước khẳng định mình như một vật liệu trang trí quan trọng cho ngôi nhà.

Nhà em chuyên cung cấp, tư vấn và thi công giấy dán tường nhập khẩu từ các nước: Châu âu, Nhật, Hàn Quốc, Trung Quốc với các nhãn hiệu: Italino, lohmann, Sengatsu, Runnon home, Palazzo, Shinhan, Norri, LG, Wkm, GNI, ...

Cung cấp và thi công các loại tranh dán tường khổ lớn in trên chất liệu giấy dán tường Hàn Quốc bằng công nghệ in Nhật Bản. In trực tiếp theo mẫu mà bạn chọn theo khổ phụ với với toàn bộ bức tường của bạn từ 1m2 cho đến hàng trăm m2.

Với giá cả cạnh tranh và ưu đãi (thấp hơn thị trường 10-25%) em tin các mẹ đang có một vật liệu trang trí tuyệt vời làm thay đổi toàn bộ diện mạo ngôi nhà của bạn:

Và đây là báo giá của nhà em :

· Giấy dán tường giá chỉ từ: 35,000/m2 (Có rất nhiều mẫu dành cho phòng cho bé, các mẹ tham khảo thêm trong website nhé)

· Tranh dán tường giá chỉ từ: 240,000/m2 (Có rất nhiều mẫu dành cho phòng cho bé. Nhà em sẽ cầm mẫu cho các mẹ chọn sau đó sẽ in theo mẫu đó và theo đúng kích thước của tường nhà các mẹ. In trên giấy dán tường Hàn Quốc bằng máy in và công nghê của Nhật)

· Sơn tường giá chỉ từ: 33,000/m2 (1 lớp lót + 2 lớp màu đã bao gồm công sơn cái này phải khảo sát thực tế thì mới có giá chuẩn cho từng nhà)

Em gửi một số hình ảnh để các mẹ tham khảo:

Giấy dán tường

Tranh dán tường:

Sơn Tường: Ảnh chỉ có tính chất minh họa các mẹ nhé. Tùy từng công trình sẽ khác nhau

Trên đây là một số hình ảnh tham khảo về các sản phẩm các mẹ có thể ghé thăm website của nhà em để xem chi tiết về các sản phẩm
    Website : Http://tuongdep.com.vn
    Fanpage : Hải Long Paper
    Google+ : Tường đẹp VN
    Các mẹ vào fanpage nhớ like một cái cho xôm tụ nhé. Rất vui được kết bạn cùng các mẹ
    Nhân dịp khai trương thì nhà em có chính sách ưu đãi nhé. Một chút gọi là lấy may cho các mẹ thôi ạ. Hihi. Các mẹ gọi để biết thêm chi tiết ạ

Cám ơn các mẹ đã đọc tin, rất mong các mẹ ủng hộ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_Dau_Do
    Sửa lần cuối: 17/11/2014
  2. Me_Dau_Do

Ðề: Tranh dán tường khổ lớn cho bé, Giấy dán tường các loại

Thay đổi vị giác của bạn bằng cách trang trí tường này nhé

Phòng ăn là khu vực giao tế, là nơi gia đình và bạn bè gặp gỡ, chuyện trò và thưởng thức các món ăn ngon với nhau. “Khảnh ăn” và “phàm ăn” là hai hiện tượng ăn uống tiêu biểu cho thói quen ăn uống hiện đại, do vậy phòng ăn cũng đã giảm mất phần quan trọng vốn có của nó.

Đối với người Hồng Kông, phòng ăn là trung tâm của sự sang giàu. Trong một gia đình, nếu nhìn thấy thức ăn được bày ê hề trên bàn – và thường được phản chiếu qua gương như để tăng gấp đôi số lượng – thì đó là dấu hiệu cho thấy tình trạng tài chính vững vàng của gia đình đó.

Màu sắc của phòng ăn nên sáng sủa và gợi sự ngon miệng. Ánh sáng nên chọn cẩn thận, sao cho chúng làm tôn thức ăn lên mà không đổ bóng lên bàn. Đèn cầy có thể tạo sự lãng mạn, dễ thương, nhưng lưu ý là chúng có thể gây cản trở trong lúc gắp hoặc múc thức ăn và có thể gây bực mình nếu chúng quá cao hoặc nhấp nháy. Lời khuyên tốt nhất, nếu bạn muốn trang trí bàn ăn thì nên sử dụng một lọ hoa nhỏ vừa tầm. Và nếu đến bữa, cảm thấy hơi vướng víu, bạn có thể cất gọn sang phòng khách.

Tranh ảnh thích hợp nhất ở nơi này là tranh về trái cây, phong cảnh mát mẻ, trong lành ngoài trời hoặc tranh về các bữa ăn khác. Nếu dùng gương soi, nên đặt chúng ở vị trí nào mà người ăn không cảm thấy khó chịu.

Vị trí ngồi được xem là rất quan trọng. Những vị trí chính yếu trong phòng nên đặt ở gần tường và nhìn ra phía cửa chính. Vị trí hung hiểm nhất là quay lưng ra cửa chính và kế đó là vị trí ngồi quay lưng ra cửa sổ.

Phong cách tối giản được nhiều gia đình lựa chọn để trang trí cho phòng ăn. Họa tiết thiên nhiên đáng yêu thế này, thì bạn cần gì phải đi đâu nhỉ?
    Mỗi phòng ốc trong nhà đều là những nơi lưu trú đáng nhớ của các thành viên gia đình. Vì vậy chăm chút từng chi tiết nhỏ sẽ khiến cho ngôi nhà của bạn thêm phần ấm cúng và cá tính

http://tuongdep.com.vn/Thay-doi-vi-giac-cua-ban-bang-cach-trang-tri-tuong-nay-nhe.html

Sửa lần cuối: 8/7/2014
    Ha Chi 89 thích bài này.
  3. giadungcuaban

giadungcuaban Mật ong - sữa ong chúa nguyên chất.

đẹp và đa dạng mẫu mã chúc mn đắt hàng nha

Ha Chi 89Me_Dau_Do thích.
  4. Me_Dau_Do

Cám ơn mn nhìu nhìu, hi vọng ở lamchame ai cũng mua may bán đắt. hihi

5. men.be.phot

men.be.phot 0933851367

ngâm cứu phi vụ này cho phòng con gái mới dc.....

Me_Dau_Do thích bài này.
  6. Me_Dau_Do

Vâng mẹ cứ nghiên cứu, cần tư vấn gì thì gọi cho nhà em nhé.
    Em cám ơn

7. meCuti0410

meCuti0410 Thành viên rất tích cực

nhà mình có mảng tường cao 1,75m x rộng 1.15m bị bẩn, sơn thì ít quá nên mình muốn dán giấy dán tường hoặc tranh dán tường màu sắc mát mẻ. Bạn có loại tranh nào phù hợp ko thì inbox cho mình nhé.

8. wonderfullife

wonderfullife ĐỒ ĐÔI GIA ĐÌNH

đẹp quá, đánh dấu sắp sua nhà thì alo bạn nhé

9. wonderfullife

wonderfullife ĐỒ ĐÔI GIA ĐÌNH

cho mình hỏi chút, giấy dán này đc 1 thời gian bị ố do thời tiết ẩm thì khi thay giấy dán mới mình lại bóc giấy cũ đi à?

10. Me_Dau_Do

Nhớ nha, đợi tin vui của nàng. Cũng khoái cái món đồ đôi của nhà bạn lắm.

11. Me_Dau_Do

Câu hỏi này nhiều ý nghĩa quá nàng ơi. Nhưng túm lại thế này, nếu tường nhà nàng ẩm thì bên tớ phải xem tận nơi xem tường ẩm như thế nào, có thực sự không xử lý được? Có cả loại giấy chống ẩm nhưng chỉ hạn chế ở mức độ thôi. cái chính là tường nhà nàng như thế nào (nói chung thời tiết VN cũng khá ẩm).
    Tất nhiên rồi khi thay giấy mới thì nên bóc lớp giấy cũ đi, xử lý tường của giấy cũ tốt thì dán giấy mới mới bền được. Có j nàng cứ alo đi, bên tớ hỗ trợ nhiệt tình.

Cám ơn nàng nhé

12. Me_Dau_Do

Mẹ nó cmt số đt cho em đi, em tư vấn thêm ạ

13. Me_Dau_Do

Xứ sở thần tiên ngay trong căn phòng nhỏ bé nhà bạn

Bất cứ bà mẹ mang thai nào cũng muốn con mình được nuôi dưỡng và lớn lên của một thế giới tràn ngập những điều trong sáng. Sinh con ra, bạn luôn muốn cho con trải nghiệm hằng ngày với những điều bình dị của những câu chuyện cổ tích thần tiên trong sáng. Âu cũng là điều hết sức bình thường mà vô cùng thân thương. Và một trong những điều đó là việc trang trí phòng ốc của bé như thế nào? Bạn biết không màu sắc có vai trò hết sức quan trọng đến sự phát triển trí não của bé. Dưới đây là một vài ví dụ về việc sử dụng tranh dán tường khổ lớn
    Hình ảnh của đại dương bao la trong căn phòng của bé
    Bé nhà bạn luôn thích nghe chuyện cổ tích, đắm chìm trong thế giới loài vật, thì bức tranh này sẽ là gợi ý không tồi cho mẹ đấy. Sự xuất hiện của những chú bạch tuộc xinh xắn hay chú ốc biển đáng yêu và cả những chú cua dễ thương, chắc chắn sẽ làm bé ồ lên thích thú cho mà xem.[​IMG]
    Tranh dán tường mang hơi thở " rừng xanh"

Hằng ngày đưa bé đi chơi hay đến trường được gặp các con vật quả thật rất thích thú, đặc biệt các bé thành phố. Nhưng đến tối thì "các bạn nhỏ" ấy đã đi ngủ hết cả rồi. Làm sao đây? Hãy để cho bé được nhìn thấy chúng, thậm chí có thể chỉ xem các bộ phận trên cơ thể của nó bằng cách dùng tranh khổ lớn như thế này bạn nhé. Giấc ngủ của các bé sẽ thêm phần lung linh với trí tưởng tượng bay cao.

Ong bướm ốc sên là những loài vật ít được bé nhìn thấy
    Thế giới màu sắc này quả là thú vị phải không các bé? Nếu như bé đã có cơ hội được nhìn thấy những con vật to thật to thì với dạng tranh này bạn sẽ được nhìn thấy những con vật nho nhỏ. Hình ảnh cách điệu như trên sẽ làm bé trở nên thích thú và biết đâu sẽ ăn ngon nhiều hơn phải không các mẹ?
    [video]http://tuongdep.com.vn/media/news/0907_Tuongdep.com.vn-Tranhdantuong0016.jpg[/video]
    Mèo Kitty là "thương hiệu' của các em nhỏ mất rồi
    [video]http://tuongdep.com.vn/media/news/0907_Tuongdep.com.vn-Tranhdantuong0016.jpg[/video]
    Sinh được con gái quả là điều tuyệt vời nhất với các mẹ. Tôi cam đoan rằng, không có bé gái nào mà lại từ chối khi được mẹ tinh tế trang trí cho căn phòng dễ thương và điệu đà như thế này đâu.

Oa, các" anh em" ấy thật là dễ thương quá đi
    Khu rừng này với sự cách điệu rất độc đáo, vừa mang những nét ngộ nghĩnh lại đem về một cảm giác rất yên bình. Tranh dán tường khổ lớn chứa khung cảnh thân thương này sẽ là một gợi ý tuyệt vời cho các mẹ muốn dành cho bé trai nhà mình đấy.
    Thế giới tuổi thơ luôn giàu màu sắc và trí tưởng tượng phong phú về các loài động vật. Bạn hãy dành cho các bé nhà mình một sự lựa chọn khôn ngoan khi chưa có nhiều điều kiện để đưa con trải nghiệm thực tế nhé.

TTMSSG.Nguyenkim thích bài này.
  14. Me_Dau_Do

Mình có thể bóc đi hoặc dán đè lên cho chắc tường cũng được bạn ah. Thông thường dán đè quá 3 lần mới cần phải bóc lớp cũ bạn nhé. Nếu tường ố do tường hay bị ẩm mốc mình có thể chọn loại giấy decal trống ẩm mốc thậm chí lau rửa bằng nước được mà giá thì lại rẻ

15. Me_Dau_Do

Dạo này thời tiết mưa nắng thất thường quá các mẹ nhỉ?
    Bây giờ dù là nhà nào cũng là nhà,phải không các mẹ. Hằng ngày đi về mà nhìn mãi một không gian, màu sắc nhà cũng chán. Nhất là khi nhà mình có tỷ thứ mà mình thấy không ưng. Thôi các mẹ ạ, mình tìm cách khắc phục để mỗi ngày yêu thêm ngôi nhà của mình nhé. Giấy dán tường Hải Long làn này sẽ gợi ý cho các mẹ một vài chiêu thức để làm cho không gian nhà thêm đẹp hơn nhé. Biến những bức tường thô kệch trở nên quý phái và sang chảnh.Hihi
    1. Ngôi nhà thêm cao hơn.

Cặp đôi trắng đen cổ điển mà tinh tế

Năm nay xu hướng trắng đen đang làm khuynh đảo các tín đồ thời trang trên thế giới. Khỏi phải nói tính ứng dụng cao của 2 màu sắc cơ bản này. Vậy nên giấy dán tường cũng không nằm ngoài những xu thế đó. Nếu diện tích phòng nhà bạn, bạn muốn tạo cảm giác cho cao hơn thì có thể bạn nên lựa chọn xu thế hot là giấy dạng trắng đen như thế này. Sau đó việc còn lại của bạn chỉ là trang trí các đồ đạc, điển hình như bộ bàn ghế trong hình là khá cùng tông màu với giấy dán. Chắc hẳn, bạn sẽ được khen là có gu thẩm mỹ rất tinh tế đấy.

Tông trắng đen thời thượng
    [video]http://tuongdep.com.vn/media/news/1107_tuongdep.com.vn01178.jpg[/video]

Họa tiết đan xen thật nổi bật
    Tương tự, bạn tin không diện tích của phòng này rất nhỏ, nhưng tác giả đã khéo léo tạo điểm nhấn của căn phòng bằng cách sử dụng họa tiết sọc dọc trắng đen và chỉ ở mảng tường phía sau soopha. Không gian ngôi nhà như được mở rộng và có sự độc đáo khác biệt vô cùng.

Màu xanh sọc dọc bình yên

Một sự gợi ý khác, nếu như bạn ưa thích màu xanh da trời và muốn chúng xuất hiện ở ngôi nhà thân yêu của mình thì đây quả là lựa chọn sáng suốt và vô cùng tinh tế. Màu xanh nhạt và đậm đan xen vào nhau khá hài hòa, tạo cảm giác nhẹ nhàng thư thái. Bên cạnh là bộ bàn ghế trắng tinh khôi thêm cốc sinh tố mát lạnh, vậy là đủ làm bạn vơi đi bao muộn phiền vất vả ngoài kia.
    [video]http://tuongdep.com.vn/media/news/1107_tuongdep.com.vn01173.jpg[/video]
    Màu hồng sọc nhỏ dễ thương

Những cô nàng tuổi teen nếu không ưa những màu sắc lòe loẹt có thể chọn cho mình sắc hồng nhẹ nhàng như thế này. Sọc dọc hồng trắng đan xen như làm cho không gian thêm rộng nhưng vẫn giữ được nét trẻ trung duyên dáng.
    2. Ngôi nhà "kéo" rộng ra.
    Nếu nhà bạn có cảm giác hơi ngắn và trần nhà thấp thì có nhiều cách nhiều khắc phục nhược điểm này. Bạn thử nhé

Căn phòng bẩy sắc cầu vồng

Căn phòng này đa zi năng quá. Vừa có thể là phòng khách, vừa có thể phòng đọc sách, vừa có thể là phòng ngủ. Bạn biết vì sao mà diện tích nhỏ mà lại có thể tạo hiệu ứng công năng lớn như thế này? Tất cả là nhờ giấy dán tường đấy. Việc sử dụng giấy dán mạng sọc ngang và nhiều màu sắc là một lựa chọn khá công phu nhưng cũng trẻ trung và nổi bật. Căn phòng như được đang kéo co dãn thêm mà không gian lại rộng ra. Quả là một công đôi việc bạn nhỉ

Phòng ăn xanh mướt một màu
    Bước vào khung cảnh bàn ăn như thế này lại thêm những màu sắc vui nhộn trong món ăn, hẳn bạn sẽ thêm yêu cái ngôi nhà này quá.

Căn phòng lãng mạn

Những cặp vợ chồng trẻ, muốn làm mới không gian nhà mình, chọn cách nào đây nhỉ? Màu hồng tím là chuẩn rồi, nhưng trang trí trên tường chúng ra sao đây? Sao bạn không thử giấy dán tường chính màu này nhỉ? Kết hợp thêm thảm màu hồng, hoa hồng cắm trên bàn, ly r*** vang. Như thế là đã đủ cho một không gian lãng mạn mà vô cùng ấm áp rồi. Bạn có hồi hộp với refesh bản thân chưa?
    Bất cứ nhược điểm nào cũng có thể được khắc phục và dưới bàn tay tinh tế và đầu óc nhanh nhạy của bạn, chắc chắn bạn sẽ biến nhược thành ưu. Và khi ấy, mong bạn hãy nhớ đến lời gợi ý của chúng tôi qua giấy dán tường nhé.

Sửa lần cuối: 12/7/2014
    tranhbo thích bài này.
  16. Me_Dau_Do

Có vấn đề gì nhỉ? EM up đi up lại mãi mà ko thấy nổi ảnh nhỉ

17. meyeuvy2007

meyeuvy2007 Thành viên nổi tiếng

Đẹp quá đánh dấu nghiên cứu........................

Me_Dau_Do thích bài này.
  18. glinh2012

glinh2012 Bắt đầu nổi tiếng

dán 1 bên tường nhìn có buồn cười ko nhỉ.

19. Me_Dau_Do

Không đâu mẹ nó ạ. Bởi vì có nhiều cách dán, nếu bạn chỉ chọn 1 điểm nhấn thì đâu có sao. Sẽ rất nổi bật cho vùng ấy đấy. Có điều mẹ nó phối đồ ở góc đó ra sao cho cùng tông thôi

20. bumbum1612

bumbum1612 Bắt đầu nổi tiếng

để về m hỏi xã đã nhé .