Toàn quốc: MẬT ONG CỦA NHÀ LÀM RA, phấn hoa, sữa ong non đây, hàng cam kết 100%

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi metay2012, 11/7/2014.

1. metay2012

metay2012 Thành viên tập sự

CHÀO MỌI NGƯỜI !!!!!!!111111111(u):):p:D:rolleyes:
    Nhà em có các bác, các cậu và hiện nay là bố mẹ em đang nuôi ong lấy mật,,,, em thấy mọi người đang bị mua mật ong với giá rất cao, mọi người đừng nghĩ cứ giá đắt thì là mật xịn nhé, chẳng qua do người ta đẩy giá trên trời thôi.
    Mọi người trong gia đình em đã nuôi ong lấy mật cũng mười mấy năm rồi,,,
    chắc mọi người không xa lạ gì với tác dụng của mật ong, phấn hoa, sữa ong chuaddungs không ạ.
    Hiện nay em đang có các loại mật như sau

MẬT ONG RỪNG: là mật do nhà em đặt các tổ ong trong rừng để các chú ong thợ lấy mật từ các loại hoa rừng, nguyên chất 100%, em đảm bảo luôn, mật rừng có tác dung chữa bệnh rất tốt. (u) giá : 150K/ LÍT
    có thể dùng mật ong ngâm với chanh, quất trị ho rất tốt, hoặc cho các bé uống 1 thìa vào buổi sáng rất tốt cho hệ tiêu hóa, làm dày thành dạ dày của bé ( tránh được bệnh đau dạ dày), hoặc kết hợp mật ong với nghệ để chữa trị dứt điểm bệnh đau dạ dày ( cái này có thật và khỏi hoàn toàn luôn vì bố em bị đau dạ dày lâu năm, cứ ăn nghệ sốn chấm mật ong mà khỏi luôn đấy).

MẬT NHÃN: là mật từ hoa của cây nhãn lúc mới ra hoa đầu vụ ( mất nà thì ra đến đâu hết đến đấy luôn ạ, vì nó thơm, ngọt, mát): GIÁ 250K/LÍT

MẬT VẢI: là mật lấy từ hoa của cây vải vào đầu mùa khi cây vải ra hoa. mật này rất ngọt, thơm. GIÁ : 230K/ LÍT

NGOÀI RA THỈNH THOẢNG NHÀ EM CÒN CÓ PHẤN HOA, SỮA ONG NON NGÂM RƯỢU; cái này rất ít vì phấn hoa thì cả vụ mới có 1 hoặc 2kg thôi( cái này mn có thể call trực tiếp cho em để em tư vấn và check xem có hàng không

MN lưu ý: vài bữa nữa em sẽ úp cả ảnh và video buổi quay ong lấy mật cho mọi người xem quy trình,để m tin tưởng hơn ạ.
    Mn đừng nghĩ giá rẻ thì hàng không đảm bảo nhé, chẳng qua mọi người mua trên thị trường hiện na là bị đội giá lên thôi.

MONG MN ỦNG HỘ EM, EM CHỈ BÁN HỘ THÔI VÌ EM ĐI LÀM HÀNH CHÍNH CHỨ KHÔNG BUÔN BÁN GÌ ĐÂU.

Attached Files:

Kích thước file:
      44.6 KB
      Lượt xem:
      21

Xem thêm các chủ đề tạo bởi metay2012
    Sửa lần cuối: 11/7/2014
  2. metay2012

Ðề: MẬT ONG CỦA NHÀ LÀM RA, phấn hoa, sữa ong non đây, hàng cam kết 100%

(u) hiu hiu hiu :p:p:(u)mật ong nguyên chất vừa làm đẹp vùa tẩm bổ, chữa bệnh, sản phẩm từ thiên nhiên cực tốt
    đặc biệt mùa hè này mà pha cốc mật ong nước chanh thì tuyệt

3. metay2012

Ðề: MẬT ONG CỦA NHÀ LÀM RA, phấn hoa, sữa ong non đây, hàng cam kết 100%

mình không biét cách dán ảnh vào bài viết, toàn bắt nhậpURL thôi, chán ghê, mn mách t với