Hà Nội: CHẤT + RẺ: Chăn băng lông xuất EU, mango, zara, uniqlo giá rẻ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Me_be_Kit, 14/7/2014.

1. Me_be_Kit

Me_be_Kit Thành viên rất tích cực

"CÁC MẸ YÊU QUÝ,
    SAU MỘT THỜI GIAN HÌ HÌ HỤI HỤI, ĐI CÁC NGÓC NGHÁCH TÌM KIẾM NGUỒN HÀNG. ĐẶT MÌNH VÀO ĐỊA VỊ CÁC MẸ ĐỂ TÌM KIẾM NHỮNG SẢN PHẨM "RẺ+CHẤT", VÀ HIỆN GIỜ MÌNH ĐÃ TÌM ĐƯỢC MỐI HÀNG ĐẠT CẢ 2 TIÊU CHÍ TRÊN.

Hàng nhà mình lấy từ xưởng có uy tín (rất nhiều sản phẩm là hàng xuất dư xịn) nên đường may rất cẩn thận, chất lượng vải tốt, không phải như hàng chợ nhan nhản đâu các mẹ nhé. Với phương châm "lấy công làm lãi" nên mình hi vọng rằng các mẹ sẽ hài lòng với các sản phẩm "CHẤT + RẺ" của mình".

CÁC MẸ MUA HÀNG PM CHO MÌNH HOẶC THEO SĐT: 016.55.56.55.46
    ĐỊA CHỈ: - Trong giờ HC: Số 1 Trung Hòa, Tòa nhà OceanBank (trên mặt đường Trần Duy Hưng)
    - Ngoài giờ HC: CT4C - KĐT Xa La - Hà Đông, Hà Nội
    PHÍ SHIP: Freeship khi mua 2 Sản phẩm trở lên (bán kính trong vòng 15km),
    Các đơn hàng 1 Sản phẩm: 10-20K

*MỖI THÁNG MỘT LẦN, Me_be_Kit SẼ GỬI TỚI CÁC MẸ CHƯƠNG TRÌNH "WEEKEND VÀNG" - SẢN PHẨM GIÁ SỐC*

Sau một tuần mệt mỏi với những bận rộn, những stress không tên, Me_be_Kit nghĩ gì rằng thật tuyệt khi các mẹ tự refresh bản thân bằng một món quà nho nhỏ: một đôi giày mới, một màu son thích nhưng chưa "dám" mua, một chiếc áo đẹp... VÀ... Me_be_Kit thật vui nếu được các mẹ song hành vào tuần "Weekend vàng" trong tháng
    CHƯƠNG TRÌNH WEEKEND VÀNG SẼ KÉO DÀI TỪ 20H TỐI THỨ SÁU ĐẾN 08 SÁNG THỨ HAI TUẦN SAU*.

Nhiều mẹ khi nhận hàng còn bảo, sao trên topic ko có ảnh này, ko có màu này, sao ở ngoài đẹp hơn trong ảnh topic nhiều thế ^^. Khi nhận được những phản hồi như vậy, em vui lắm. tiếc là cái trình độ chụp ảnh "còi" của em không miêu tả trung thực được. Để cuối tuần rảnh rang, em sẽ nhờ thợ chụp xịn để các mẹ mục sở thị tốt hơn nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_be_Kit
    Sửa lần cuối: 28/8/2014
    Lợn bay thích bài này.
  2. Me_be_Kit

Ðề: CHẤT + RẺ: UNIQLO giữ nhiệt xuất xịn 120k, áo DNA xuất xịn 85K, quần hàn TBJ...

UPDATE 24/8 (ĐỢT NÀY CHỈ TOÀN HÀNG XUẤT XỊN CÁC MẸ NHÉ)

A4: Áo thun Uniqlo, dòng SUPIMA, hàng xuất cực xịn, còn nguyên tem mác, cả mác giấy nữa nhé , y xì như hàng mua tại store của nhật, chất thì siêu thích rồi
    2 màu đen, trắng, SML. Giá 135K

[​IMG][​IMG]

A5: Áo thun dài tay đinh tán Papaya, vạt hơi bầu, tag giấy còn nguyên, chất cực đẹp, SML, 145K
    [​IMG][​IMG]

A6: Áo len Zara cổ tim, cổ tròn, made in cambodia, còn nguyên cả tag, mag và chip chống trộm như trong store, SML, check màu, size. Giá 195K

V2: Chân váy dạ mỏng bút chì dài qua gối Mango Hàng xuất xịn 100%, hàng khoảng tháng nữa sẽ on WEB MANGO, Dự kiến giá khoảng 2 Triệu. chất dạ mỏng hơi co giãn, ko xẻ sau nhưng rất tiện vận động, di chuyển, váy lên dáng đẹp lắm, đảm bảo mùa đông các mẹ diện em nó và đi thêm đôi bốt thấp cổ cao 5-7Cm thì ai cũng phải "ngước nhìn". XS,S,M (Tương đương S,M,L), Giá 250K
    Lên dáng giống một em đã on web nhé

C1: Chăn băng lông xuất xịn theo tiêu chuẩn EU, nên tuyệt đối an toàn với mọi người, đặc biệt là với trẻ nhỏ. Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại chăn băng lông, đắp thì thích nhưng nhiều khi ko an toàn với cái lông của nó. Với chăn này các mẹ có thể hoàn toàn yên tâm nhé, khổ rộng 1m9x2m, siêu nhẹ và cực ấm, 2 màu như hình, túi đựng zin, đảm bảo các mẹ sẽ rất hài lòng. Giá 320K

URL=http://www.uphinhnhanh.com/view-21IMG_7420.jpg][​IMG][/URL]

A3: Áo nỉ EXERTEK, áo xuất dư xịn, còn đủ tag mag, cổ lông mềm mại, chỉ cần nhìn khóa kéo cũng đủ biết độ xịn của em nó. Một item tuyệt đối hữu dụng cho các bạn mùa thu-đông này. Vì là hàng dư xịn nên số lượng không nhiều. Màu đen, trắng, xanh cổ vịt, Size S (<52kg), M (<55kg), SML, check màu.
    Giá rất hợp lý cho các mẹ nhé: 150k (giá tag còn gắn trên áo là 48$ đấy)

[​IMG][​IMG]. [​IMG]

Legging Pink Victoria's Secret lót nỉ bên trong, chất cotton mềm, nhẹ, co giãn mạnh, mặc với áo dáng dài, mặc đi tập thể thao, mặc bên trong quần dài mùa đông đều cực kì chuẩn luôn ạ, sờ vào em nó mịn như nhung luôn nhé, SML, giá 75k

[​IMG]; [​IMG]

V1. Váy len dài tay cổ sơ mi (có thắt lưng đi kèm) F&F - một thương hiệu thời trang nổi tiếng của Anh. Chất len dệt mỏng, dạng gân sóng, thích hợp mặc thu đông, dáng váy kiểu body con, tôn dáng. Chỉ có 1 chiếc size S và 1 chiếc size M. Ở ngoài đẹp hơn gấp nhiều lần so với ảnh chụp.
    Giá 150K

Lên dáng giống em này, ảnh thật là ảnh bên cạnh nhé, bên ngoài đẹp hơn lên ảnh nhiều, mình chụp ảnh "kém" quá, hichic :)

[​IMG].[​IMG]

Q6. Quần giả jean Zara, chất mỏng hơn jean thường 1 chút thôi nên khá dầy dặn, đường may cẩn thận, mặc thoải mái lắm, lên dáng cực chuẩn, đảm bảo các mẹ chỉ có thích trở lên, hàng mới về mà hàng xóm đã sang rước ngay và khen tấm tắc rồi :). Size S,M. Màu xanh đen
    Mình lấy được lô quần này giá cả hợp lý lắm, chính vì vậy giá em này cũng siêu hợp lý cho các mẹ. Giá 120K

Q5. QUẦN TREGGING ZARA GÂN NỔI, CHẤT VẢI ĐẸP, MÀU MÈ, LÊN DÁNG RẤT CHUẨN, ĐẢM BẢO SẼ LÀM HÀI LÒNG CÁC MẸ "YÊU THỜI TRANG"
    CÁC MÀU: ĐEN, HỒNG CAM. GIÁ 150K, SML
    --> CHỈ CÒN 1 CHIẾC SIZE S MÀU HỒNG ĐÀO DÀNH CHO MẸ DƯỚI 47KG, GIẢM GIÁ CÒN 110K

[​IMG].[​IMG]

A2. ÁO UNIQLO THUN GIỮ NHIỆT DÀI TAY ,

Hàng xuất nhật dư xịn, tuồn ra ngoài nên phải cắt hết mag cổ, còn vài cái có mag sườn. Đảm bảo là hàng uniqlo xịn nhé. Chất thun cotton premium cao cấp, siêu mịn, co dãn tốt tạo cho bạn cảm giác cực kỳ thoải mái. Công nghệ UV Cut giúp bạn bảo vệ da, chống tia cực tím gấp 40 lần so với các loại áo mặc thông thường. Hàng nhật các ban xờ vào ưng ngay, Chất coton mềm mịn, co dãn, không bai, không dão, không phai màu, vì là hàng xịn nên chỉ có 1-2 cái cho mỗi màu thôi.

Chỉ còn duy nhất 1 chiếc Size S màu xanh navi, GIÁ: 120K/CHIẾC

A1. Áo DNA, cotton, mặc siêu thích, vạt bầu, dáng hơi suông, mẹ béo mẹ gầy mặc đều đẹp nhé, còn đầy đủ tag mag sườn và cổ, tuy nhiên vì là hàng xuất khẩu tuồn ra ngoài nên gắn size ko chuẩn, các mẹ cho mình xin số đo để mình chọn size cho chuẩn nhé, vì là hàng XK dư nên chủ yếu còn size dành cho người > 50kg trở lên nhé. Mỗi màu mình chỉ có từ 1-2 chiếc thôi. Giá rất phải chăng để mẹ nào cũng có cơ hội dùng hàng VNXK dư xịn nhé --> 85k/cái

Các màu: chỉ còn màu sọc trắng nâu nhạt size S dành cho người <52 kg
    [​IMG]. [​IMG]

Q1. QUẦN TBJ XUẤT HÀN XỊN, CHẤT CỰC CHUẨN, LÊN DÁNG SIÊU ĐẸP ^^, GÂN NỔI, CẠP KO KHUY, 2 TÚI NỔI ĐẰNG SAU, CÒN NGUYÊN TAG MAG CHI CHÍT TIẾNG HÀN--> XƯỞNG SÓT LẠI VÀI CÁI GHI SÁNG, MẸ NÀO ĐÃ DÙNG ĐỢT TRƯỚC QUẦN NÀY CHẮC HẲN RẤT HÀI LÒNG :). GiÁ CỰC TỐT 160K --> CÒN 2 CÁI GHI SÁNG

[​IMG][​IMG]

UPDATING...

Sửa lần cuối: 27/8/2014
  3. NHD

NHD Thành viên tích cực

Ðề: CHẤT + RẺ: UNIQLO giữ nhiệt xuất xịn 120k, áo DNA xuất xịn 85K, quần hàn TBJ...

Cho xin địa chỉ xem hàng bạn nhé

4. Me_be_Kit

Mình ở N3B Lê Văn Lương trong giờ HC nhé, ngoài giờ HC mình ở CT4C Xa La, Hà Đông nhé :).

5. mit tồ tẹt

mit tồ tẹt Bắt đầu tích cực

Ðề: CHẤT + RẺ: UNIQLO giữ nhiệt xịn 120k, áo DNA xịn 85K, quần hàn TBJ, quần cho mẹ bụng b

He, đã tranh thủ vợt 1 số đồ thu của nhà này.
    Thích nhất là được ship tận nơi mà hàng lại ổn ^^

Me_be_Kit thích bài này.
  6. Me_be_Kit

Ðề: CHẤT + RẺ: UNIQLO giữ nhiệt xịn 120k, áo DNA xịn 85K, quần hàn TBJ, quần cho mẹ bụng b

Em cảm ơn chị đã ủng hộ shop rất nhiệt tình nhé :)

7. chiphanhnguyen15910

chiphanhnguyen15910 Thành viên tích cực

A2. ÁO UNIQLO THUN GIỮ NHIỆT DÀI TAY
    Tớ thấy có màu ghi đúng không nhỉ? Check size cho tớ màu ghi, màu hồng và màu xanh navy nhé, 1m60, 59kg

8. Me_be_Kit

mình đã pm nhé....................

9. pipikids

pipikids Bắt đầu tích cực

10. Me_be_Kit

màu bã trầu thì chỉ có size S còn màu navi thì có M loại không khuy bạn nhé :), nhưng nói chung chất liệu áo co giãn nhiều, mặc thích nên hầu như các mẹ toàn mặc S, chỉ mẹ nào 59, 60kg thì mới mặc M bạn ạ :)

Sửa lần cuối: 16/7/2014
  11. Me_be_Kit

mình đã pm mẹ nó nhé, bạn lấy màu nào thì nhắn mình biết nhé, tks nhiều :)

12. Me_be_Kit

Ðề: Chất + rẻ: "Weekend vàng"/ 1 sản phẩm giá sốc

Các mẹ ơi, em áo f21 màu mè đã về nhé, màu nào cũng yêu, đẹp lắm (vàng chanh, ghi đậm, xanh ngọc)

13. thuynguyenlinh

thuynguyenlinh Thành viên tích cực

Ðề: Chất + rẻ: "Weekend vàng", KHOÁC THUN MŨ F21 MỚI VỀ 160K

Oánh dấu, cũng tiện đường mình đi làm về. Cơ mà đc Lê Văn Lương là ngay tầng dưới hay phải gửi xe lên tầng nào thế?

14. Me_be_Kit

Ðề: Chất + rẻ: "Weekend vàng", KHOÁC THUN MŨ F21 MỚI VỀ 160K

Lê Văn Lương là chỗ mình làm bạn ạ, bạn đến N3B lê văn lương rồi mình xuống, mang sản phẩm bạn xem nhé, tks nhiều :)

15. Nụ cười yêu

Nụ cười yêu Thành viên rất tích cực

Ðề: Chất + rẻ: "Weekend vàng"

Tuần vàng mình muốn mua áo Uni màu trắng bao giờ có giá vàng ới mình nhé. Hiện tại ko có CT tuần vàng áo đó mà.

16. Me_be_Kit

Ðề: Chất + rẻ: "Weekend vàng"

Chương trình "Weekend vàng" thử nghiệm lần đầu đã kết thúc vào hồi 8h00 sáng nay các mẹ nhé, cảm ơn các mẹ đã quan tâm :)

17. Xuan Xanh

Xuan Xanh Thành viên tập sự

Mình vừa lấy 2 cái quần mặc đẹp phết, chất chuẩn. Nhà mình còn áo phông thì chuyển cho mình 2 cái size dành cho người khoảng 45-50 cân thì alo chuyển mình nhé. tks.

18. Lợn bay

Lợn bay Thành viên kỳ cựu

Ðề: Chất + rẻ: uniqlo 120k, DNA 85K, TBJ...

Check cho em áo A2(áo giữ nhiệt ý ạ) màu xanh navi. Em cao 1m 48 nặng 47kg. Cho em địa chỉ đến nhận hàng luôn ạ. TKs!

19. Me_be_Kit

Em ơi, em mặc size S nhé, size S thì chị chỉ còn màu đen, trắng, beige và màu đỏ bã trầu thôi, em có muốn lấy màu nào ko? :)

20. Blinlin

Blinlin Thành viên tích cực

Áo Uniqlo size M có những màu gì hả em?