Toàn quốc: Thanh lý quần skinny kaki có cạp , co dãn 4 chiều , giá hạt dẻ :)) !!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Hòa Lê, 16/7/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. vip_hl

vip_hl Thành viên tích cực

Ðề: Thanh lý quần skinny kaki có cạp , co dãn 4 chiều , giá hạt dẻ :)) !!

Đánh dấu để rủ mọi người mua luôn :)

2. dam-dun-nhe

dam-dun-nhe Thành viên rất tích cực

đánh dấu ......................

3. Hòa Lê

Hòa Lê Guest

Quần nhiều màu lên dáng nhìn xinh lắm mn ạ , thanks mn nhiều nhé :)

4. Hòa Lê

Hòa Lê Guest

quần có nhiều màu đẹp lắm mn à , khi nào mn lại có nhu cầu thì ủng hộ em với nhé :D

5. Yên_Nhi

Yên_Nhi Guest

Chất quần là kaki hay tn vậy c, e cảm ơn

6. Hòa Lê

Hòa Lê Guest

quần chất kaki co dãn , mịn , đẹp em nhé :)

7. Quà vặt ngon

Quà vặt ngon Thành viên sắp chính thức

Lấy 2c ở Thành công có freeship ko mn? Có 1 size hay nhiều size vậy, còn đen và nâu da bò ko mn? Mình mặc cỡ 27 jean, thanks mn đọc tin.

8. con tró con

con tró con Bắt đầu nổi tiếng

Mình ở 208 Trần Quang Khải. Bạn co free ship dc ko? Mình lấy 1 cái màu đen. Size 28. Nếu dc thì nhắn lại cho mình nhé sdt 0963 114 767

9. punpun

punpun Thành viên chính thức

em lên để fb cho em quần màu xanh tím than em mua hôm 20 tháng 7

mặc em công nhận là form đẹp cơ mà em phải đi vắt sổ lại vì bị bung, mặc dù em giặt tay ngay sau hôm mua về
    Xong quần đến giờ giặt vẫn phai màu... :(( không biết các màu khác có bị không nữa mà sao quần của em... làm em toàn phải giặt tay
    phía đoạn dưới mông thì bị sù vải lên rùi làm em buồn ko tả, cơ mà ko ai nhìn thấy nên chả sao.. cơ mà các cái sợi co giãn của quần bắt đầu trồi ra tua rua nhìn siêu mất thiện cảm.. em chả biết miêu tả ntn :(( mép túi cũng bị bung 1 xíu chỉ mà đoạn này thì em chả biết khâu lại kiểu gì nữa

em không biết các chị khác mua hàng có bị như em không cơ mà em chỉ nêu phản hồi của mình thôi.. mong các chị đừng ném đá em hay bảo em đi dìm hàng vì hàng tốt hay xấu cũng nên báo với bác chủ thớt 1 tiếng ạ, quần em mua thì dĩ nhiên em phải chịu rồi ạ!

10. Hòa Lê

Hòa Lê Guest

hic. mn cho em xin lại số điện thoại có gì đến chủ nhật em nghỉ làm em ghé qua lấy quần đi sửa cho mn . bản thân em bán quần cũng là người mặc quần nên em cũng biết một số chiếc bị lỗi vắt sổ vì số lượng sản xuất lớn em không thể tự mình check hết được . đối với những sản phẩm nào mn mua phát hiện lỗi sớm hoặc bị rộng , chật dù đã thanh toán tiền nhưng chưa giặt thì em có thể nhận lại và đổi cho các mẹ luôn , nhiều mẹ mua bị rộng em cũng nhận lại và trả lại tiền cho các mẹ rất thoải mái , k gây khó khăn gì . Bản thân em cũng luôn cố gắng để đưa những sản phẩm tốt đến các mẹ , giảm giá đến hết mức , free ship dù là em đi ship bằng xe đạp và có nhiều mẹ ở rất xa nhưng em vẫn cố gắng đi và không lấy ship . Với mức giá 120k em k lời lãi được bao nhiêu lại thêm free công đi ship nên em chỉ lấy chút lãi công đi ship chứ k lời lãi gì được nhiều , sản phẩm giá mềm nên độ bền cũng không sánh ngang được quần bò (như các mẹ cũng biết giá bình quân của 1 chiếc quần bò hiện giờ là khoảng tầm 250-350k) nhưng lại phù hợp với những bạn sinh viên hoặc những mẹ nào thích thay đổi loại quần , thích các loại quần co dãn dễ mặc . Bản thân em cũng mặc quần này thấy chất lượng khá ok ( so với yêu cầu của em ) hợp túi tiền nên em có thể dùng nhiều chiếc màu khác nhau để mặc thay đổi cho phong phú , nếu là hàng lởm , hàng made in china thì thực sự là em cũng k dám bán vì cũng mang tiếng mà công em đạp xe đi ship cũng chẳng đáng bao nhiêu . Dù sao em cũng cảm ơn feedback của mn , em sẽ yêu cầu bên xưởng chú ý hơn về khâu vắt sổ và đường chỉ . Còn về phần chiếc quần của mn cho em xin số chủ nhật em ghé qua lấy quần đi ra tiệm sửa cho mn nhé , mọi chi phí em sẽ chịu . Em xin lỗi mn và mong mn thông cảm ạ :(

punpun thích bài này.
  11. Hòa Lê

Hòa Lê Guest

quần free size mn à . mn mặc vừa ạ . em đang tạm hết màu đen , chắc tầm cuối tuần mới có hàng tiếp . chủ nhật em nghỉ làm , em đi ship thì em free ship cho mn nhé

12. Hòa Lê

Hòa Lê Guest

Trần Quang Khải em free ship được vì gần chỗ em làm thêm . Nhưng hiện tại em đang tạm hết màu đen , vài hôm nữa có hàng về tiếp thì em mới ship được ạ

13. punpun

punpun Thành viên chính thức

Em thích cách bác chủ thớt bán hàng rùi đó ạ! Mặc dù em fb lại là chưa ưng nhưng bác vẫn rất nhiệt tình nên em yên tâm bác sẽ bán được nhiều hàng cho coi ^^
    Cơ mà em cũng không bắt bẻ bác chủ thớt phải đi sửa cho em đâu ạ!
    Quần thì tự em đi sửa rùi nên không sao bác ạ!
    chỉ là em vẫn cứ thắc mắc là vải nó giặt cứ bị phai thôi.. với cả nó cứ bị ntn là bị gì ạ?
    cái sợi trắng trắng co giãn đó cứ tua tủa ra trông hơi mất thẩm mỹ, em ko biết có thể dùng lửa hơ có nó rịt vào đc ko nữa ạ

14. Hòa Lê

Hòa Lê Guest

em cũng giặt quần này có ra chút màu nhưng giặt mãi mà quần em mặc chưa phai mn à . Cái sợi trắng là sợi chun của quần , phần đụng quần mn ngồi cà sát nhiều hoặc bị căng quá làm chun co dãn bị đứt và bung ra , có thể khắc phục bằng cách dùng kéo nhỏ bấm tỉa ạ

15. Yên_Nhi

Yên_Nhi Guest

Thế này hơi giống mấy quần bán chợ đêm ĐX cũng vs mức giá thấp hơn chị chủ bán 1 xíu nhưng bù lại đc service e thấy cũg ok. Nhưng mới mặc đc 1,2 lần đã bị tn rồi hả bạn @@. E tính mua về mặc đi làm nên k cần phải xịn,nhưg cũg đc tầm 2 tháng hẵng bung cái chun thì đc hơn. Mấy e kiểu co dãn này k tránh khỏi vậy đâu bạn ạ :D

16. banmaixanh23

banmaixanh23 Bắt đầu tích cực

quần e mua của mẹ này cũng bị chun sổ ra trắng hết quần, dứt hết 1 loạt rồi mặc lại bị, chán

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.