Kinh nghiệm: Rủ mẹ nào có nhu cầu cùng đi triệt lông. Mẹ nào đi cùng em ko?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi linh789, 26/7/2014.

1. linh789

linh789 Thành viên rất tích cực

Chào các mẹ,
    Đầu tiên tham khảo mọi dịch vụ trên hotdeal,...
    EM nghĩ đi triệt ở đâu thì cũng vậy thôi, quan trọng là công nghệ. Thấy mấy công nghệ ở các spa nổi tiếng khác cũng dùng New elight mà bjo trên ******** giá thì rất rẻ...Em thấy hơi lăn tăn vì 1 phần sợ giá rẻ. Mẹ nào có kinh nghiệm rồi thì cho em tý thông tin với ạ.
    Em cám ơn các mẹ
    Các mẹ ơi, hôm vừa rồi em thử vào dưỡng sinh đường spa ở số ba đình ấy. Mua thử 1 phiếu trên machung triệt nách xem sao. Cũng là new Elight 5G mà nhân viên bắn vào đau không tả. Đau chảy nước mắt ý. Nhìn kỹ lại thì thấy máy đúng là cũ rồi.
    Kinh nghiệm 1 lần nữa: phải chọn thiết bị mới. Tuy nhiên em cứ công nghệ truyền thống mà làm (new elight) vì đã nhiều kết quả cho thấy thành công rực rỡ từ cnghe này. Sau đây là trình tự đi triệt của em.
    update thông tin ngày 1/8/2014

Nghe lời các mẹ, hôm nay em đã vào dimond spa ở hàng bông. Mấy hôm nữa em sẽ có câu trả lời thêm. nhé. Về cảm quan thì lần đầu bước vào spa này em thấy
    Nhân viên và chị chủ spa nhiệt tình.
    Không gian mát mẻ
    Máy móc thiết bị mới Em đi triệt mép mà đc tặng thêm 1 liệu trình massage food (cái này e thấy vẫn chưa ok lắm, có lẽ vì chân em đc massage bằng ghế massage nó quen rồi. (mà nhân viên ở đây ko cần tiền bo đâu nhé)
    Em thích cảm giác mạnh hơn tý nữa cơ) Nhưng tóm lại là cũng đủ thư giãn. vote cho spa này.

20/8 em lại đi triệt lần nữa. Nếu thấy ok thì em sẽ làm các vùng còn lại. Có mẹ nào muốn đi cùng em hôm ấy thì P.M cho em nhé. Chị em đi chung cho vui. đi 1 mình cũng thấy ngại. Nhiều khi spa này ko còn chương trình nữa nhưng em giới thiệu khách quen biết đâu lại đc giảm . Quên, em đi trong ngày cuối cùng của đợt khuyến mại hết 1tr2. Giá cũ 3tr. Bây giờ hết rồi hay sao ý.

update thông tin ngày 21/8

Các mẹ ạ, Lần thứ 2 chuẩn bị đi triệt, lông mép em nó còn chưa mọc đến 1mm. Em đang tính ko đi nữa vì ko thấy mọc, sao lại mờ và thưa nhanh thế. Vậy mà chị chủ spa cứ giục em phải đi đủ liệu trình. Cơ mà ... cũng phải cố thôi, tiền cả mà :d

Up date ngày 10/9:
    Mờ lắm rồi. Chị chủ spa nhắc đi mới nhớ. Chậm mọc lên thôi. Tuy mờ và thưa rất nhiều nhưng sờ lên vẫn cảm nhận được sợi lông tồn tại trên mép. Chị ấy bảo lần thứ 4 mới hết.

up date ngày 1/10:
    Rất tiếc em bầu bí rồi. đành phải bảo lưu kết quả. sau khi sinh xong em sẽ lại tiếp tục. chán quá.
    Mẹ nào có nhu cầu đi thì cứ đến đấy và nói là bạn của em (em tên Giang) số dt ở dưới chữ ký ấy. Các bạn sẽ được giảm giống em thôi, cần thiết thì alo cho em để em bảo với chủ spa là đc. 151 hàng bông - dimond spa các mẹ nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi linh789
    Đang tải...

2. VN Girl fashion

VN Girl fashion Thành viên tập sự

Ðề: Đã mẹ nào triệt lông mép vĩnh viễn tại Bích Ngọc spa chưa? cho em xin tý kinh nghiệm v

Thôi mẹ nó đừng có triện kiểu giảm giá ấy...đặc biệt là mua hàng trên deall...ko biết mẹ nó mua mấy cái vocher khuyến mãi ở trang nào nhưng m cũng có lần mua vocher giảm giá....cuối cùng đến nó làm ăn vớ va vớ vẩn...Tốt nhất đến địa chỉ nào uy tín để được tư vấn trực tiếp...hiixxx...nói thật là lông chân m cũng dài mà ko dám đi triệt mẹ nó ạ

linh789 thích bài này.
  3. sangmai88

sangmai88 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Đã mẹ nào triệt lông mép vĩnh viễn tại Bích Ngọc spa chưa? cho em xin tý kinh nghiệm v

Em cũng cùng ý kiến với mẹ này, chị nên đến spa nào uy tín để được tư vấn trực tiếp và làm theo liệu trình ý ạ yên tâm hơn, mà cái gói đấy 60.000 là lần đầu thôi chị ạ, các lần sau nữa thì không biết bao nhiêu, triệt vĩnh viễn cũng ko triệt được 1 lần đâu ạ

linh789 thích bài này.
  4. linh789

Úi, Thật may mắn cho em vì đã có lời khuyên của các mẹ. Em tính mới đầu xem lần đầu tiên có nhằm nhò gì không thì những lần tiếp theo mới ăn theo được. Nay thấy các mẹ nói thế thì em cũng xin cạch luôn. Cám ơn các mẹ đã tư vấn nhé

5. mongmanh22

mongmanh22 Thành viên đạt chuẩn

Ôi, em cũng thế ạ. Được trời phú cho cái số tốt lông, mà toàn trên mặt ý ạ, mép với cằm thì vừa đen vừa dài. Híc nhiều khi thấy thiếu tự tin ghê gớm mà chưa có điều kiện đi triệt ạ. :(

Cudepzai thích bài này.
  6. Nhoccuty

Nhoccuty Thành viên kỳ cựu

thôi bạn ơi, mấy vụ voucher đấy chả ham. thà bạn dành tiền làm trọn gói, tầm khoảng 6tr thôi mà yên tâm và dứt hẳn, còn hơn ham rẻ mà gặp họa ](*,)

linh789 thích bài này.
  7. linh789

hihi, Nghe lời các mẹ, hôm nay em đã vào dimond spa ở hàng bông. Mấy hôm nữa em sẽ có câu trả lời thêm. nhé. Về cảm quan thì lần đầu bước vào spa này em thấy Nhân viên và chị chủ spa nhiệt tình. Không gian mát mẻ Máy móc thiết bị mới Em đi triệt mép mà đc tặng thêm 1 liệu trình massage food (cái này e thấy vẫn chưa ok lắm, có lẽ vì chân em đc massage bằng ghế massage nó quen rồi. Em thích cảm giác mạnh hơn tý nữa cơ) Nhưng tóm lại là cũng đủ thư giãn. vote cho spa này. 20/8 em lại đi triệt lần nữa. Nếu thấy ok thì em sẽ làm các vùng còn lại. Có mẹ nào muốn đi cùng em hôm ấy thì P.M cho em nhé. Chị em đi chung cho vui. đi 1 mình cũng thấy ngại. Nhiều khi spa này ko còn chương trình nữa nhưng em giới thiệu khách quen biết đâu lại đc giảm :)

Sửa lần cuối: 1/8/2014
  8. hanhphuc_trontron

hanhphuc_trontron Nhà chỉ có tiếng cười

Mấy cái thẩm mỹ viện này em chẳng biết

9. yangbi

yangbi Thành viên đạt chuẩn

Triệt lông vinh viễn nói là vĩnh viễn nhưng chỉ làm giảm và mờ sợi lông thôi bạn ạ. Sau 1 t.g mình lại đi triệt nhắc lại mới duy trì đc tác dụng. Lông càng cứng thì càng nhanh có tác dụng. Lông mềm thì lâu đấy hiii

Ngay_tho thích bài này.
  10. ngophuongan

ngophuongan ĐỒ SƠ SINH CHỈ TỪ 3K

Ban oi. Triwt long vinh vien la ban phai den tuong xuyen. Dong 1 khoan roi den do lam vinh vien luon ay. Lam den bao gio cungduoc. Chu ko het vinh vien. M lam long nach roi. 1 thoi gian lai len. Nhug nhug lan sau se len it hon va het dan. Nbug ko bit co duoc vinh vien kl

11. Ngay_tho

Ngay_tho Nhận làm báo cáo ***ế

Tớ chưa triệt nhưng tơ cũng nghĩ như mn. Tớ lông lá cũng dài nhưng chẳng dám dùng biện pháp gì hết.

12. linh789

hihi, Nghe lời các mẹ, hôm nay em đã vào dimond spa ở hàng bông. Mấy hôm nữa em sẽ có câu trả lời thêm. nhé. Về cảm quan thì lần đầu bước vào spa này em thấy
    Nhân viên và chị chủ spa nhiệt tình.
    Không gian mát mẻ
    Máy móc thiết bị mới
    Em đi triệt mép mà đc tặng thêm 1 liệu trình massage food (cái này e thấy vẫn chưa ok lắm, có lẽ vì chân em đc massage bằng ghế massage nó quen rồi. Em thích cảm giác mạnh hơn tý nữa cơ) Nhưng tóm lại là cũng đủ thư giãn.
    vote cho spa này. 20/8 em lại đi triệt lần nữa. Nếu thấy ok thì em sẽ làm các vùng còn lại. Có mẹ nào muốn đi cùng em hôm ấy thì P.M cho em nhé. Chị em đi chung cho vui. đi 1 mình cũng thấy ngại. Nhiều khi spa này ko còn chương trình nữa nhưng em giới thiệu khách quen biết đâu lại đc giảm.:rolleyes:

13. linh789

Có mẹ nào đăng ký đi cùng em ko?//

14. Cudepzai

Cudepzai Thành viên rất tích cực

mn ơi trọn gói bao nhiêu thế. mình cũng giống bạn.

Sửa lần cuối: 17/8/2015
  15. linh789

Trọn gói là 3tr mép. Nhưng Mà m đi trong đợt giảm giá. Nên m triệt hết 1tr2. 20 này đến hẹn em lại đi triệt đây. MN có đi cùng em thì em cứ bảo là người quen nên sẽ đc giảm giá thôi. :)

16. dochipxinh

dochipxinh

Re: Ðề: Đã mẹ nào triệt lông mép vĩnh viễn tại Bích Ngọc spa chưa? cho em xin tý kinh nghi

Mẹ nó làm xong 1 time rồi pót kq lên đây em tham khảo với nhé
    hì, em cũng có bộ ria mép men cực :v xã bảo gặp lần đầu ấn tượng luôn
    Mà đợt nào cứ thức đêm nó lại dài ra mới đau sờ cau

17. linh789

Ðề: Re: Ðề: Đã mẹ nào triệt lông mép vĩnh viễn tại Bích Ngọc spa chưa? cho em xin tý kinh

Mn ơi, Mới làm 1 lần mà sau 20 ngày ko thấy mọc. Bình thường mình mà wax là 1 tuần sau nhú ngon rồi. Cứ đà này có khi hết sạch thật :))

18. bopvamebop

bopvamebop Thành viên tập sự

Ðề: Rủ mẹ nào có nhu cầu cùng đi triệt lông cho đỡ buồn đây. Mẹ nào đi cùng em ko?

Mẹ nó làm ở đó dùng cn gì, new elight à? Tớ làm SHR ở Định Công cũng ổn lắm. Nách với mép mỗi thứ gần 1tr. Ko bị nhói nhói như cn cũ, nói chung là hài lòng lắm ợ

19. medollars

medollars Hàng xách tay uy tín

Ðề: Rủ mẹ nào có nhu cầu cùng đi triệt lông cho đỡ buồn đây. Mẹ nào đi cùng em ko?

Tiếc quá, chị cũng đang có nhu cầu nhưng lại không đi với em được rồi. Khi nào có kết quả em post lên cho mọi người xem nhé.

20. linh789

Tớ làm New Elight 5G 2014, máy móc ở đây cũng mới. Tớ thấy bên SENTA MEDI cũng dùng công nghệ này, nhưng bên đó đắt lắm. Vì vậy mà tớ tin tưởng. Nói chung cứ cách làm truyền thống new elight mà triệt thôi, chứ tớ ngại làm chuột bạch cho công nghệ mới lắm. Trước khi đi tớ cũng tìm hiểu nhiều lắm rồi. Bạn tớ trước cũng triệt ở Trà My spa, tớ hỏi có được không thì bạn ấy bảo BÌNH THƯỜNG. Cơ mà bình thường là không được rồi. Tớ cầu toàn nên muốn kết quả cao hơn 1 chút
    Nói thật bây giờ triệt lông rẻ rồi chứ bố bảo bọn này cũng ko dám tăng.