Toàn quốc: Mp Dưỡng Da Và Trang Điểm Siêu Hot Các Loại, Ai Thích Như Gái 18 Thì Vô Ngay Ah

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi mecubenz, 28/7/2014.

1. mecubenz

mecubenz Thành viên rất tích cực

hôm nay m có đơn đi lạc trung, tam trinh, đào tấn, trần phú, nguyễn thái học, mẹ nào có nhu cầu thì báo m luôn nhé, thanks cả nhà

2. dacsanSapa

dacsanSapa 039.837.0890 - SỈ/LẺ CÁC LOẠI HẠT DINH DƯỠNG

Nhà mẹ nó có mặt nạ thải độc Nuxe k?

3. mecubenz

RẤT NHIỀU HÀNG HOT CHO MÙA THU ĐÔNG CÁC MẸ VÀO FB ĐỂ XEM CHI TIẾT NHÉ

4. Nhược Ninh

Nhược Ninh

FB nhà chị nhiều hàng quá, thích quá đi....................

mecubenz thích bài này.
  5. mecubenz

hi hi thanks e, có nhu cầu gì thì ủng hộ nhé, c toàn bán trên FB là chủ yếu thui

6. mecubenz

Set Gillette cho các chàng trai da nhạy cảm gồm 1 kem cạo râu (200 ml) + 1 dưỡng sau cạo râu (75 ml); Giá: 400k/1 set

Các đặc tính của sản phẩm - Shaving Gel Series:
    -. 3X Triple Action
    - Hydrat, bảo vệ và làm mới.
    - Hầu như không chứa nước hoa - đặc biệt cho da nhạy cảm.
    - Chứa lô hội.

Đặc tính sản phẩm - After Shave Gel:
    - Classic Eau De Toilette từ Gillette.
    - Làm sạch, hương thơm nam tính, nước hoa không gián đoạn.
    - Trọng lượng nhẹ, không nhờn kết cấu gel.

Thích hợp cho da nhạy cảm

Gillette - Món quà tốt nhất cho người đàn ông yêu quý của bạn

7. mecubenz

CẢ NHÀ ƠI HÀNG MỚI VỀ NHIỀU LẮM, TỪ DƯỠNG DA, TẨY TRANG, NƯỚC HOA HỒNG, ĐẾN ĐỒ TRANG ĐIỂM NHƯ SON, PHẤN... MÀ TỚ CHƯA KỊP UP HÊT, CÓ GÌ MỌI NGƯỜI VÀO FB CỦA TỚ, CẦN GÌ CỨ IB RỒI TỚ GỬI HÌNH SẢN PHẨM VÀ BÁO GIÁ NHA, THANKS CẢ NHÀ

8. mecubenz

Bạn đang băn khoăn không biết nên chọn sữa rửa mặt và loại kem dưỡng nào phù hợp với làn da của mình? Bạn đã tìm nhiều loại mỹ phẩm đắt tiền mà làn da của mình vẫn không được cải thiện? Các bạn thân mến, để việc chăm sóc làn da có hiệu quả nhất, trước tiên bạn cần biết da mình thuộc loại nào đã nhé!

Nghe thì tưởng chừng khó khăn nhưng việc phân loại da mặt đơn giản lắm nha! Mẹ Benz sẽ bật mí cho các bạn một vài bí quyết ngay dưới đây thôi. Chắc chắn sau khi đọc bài viết, bạn sẽ dễ dàng phân loại làn da cho bản thân mình, cũng như cho bạn bè và người thân đấy nhé!

Chuẩn bị:

Bạn chỉ cần dùng đến một vật liệu duy nhất là giấy thấm dầu thôi nhé. Tiếp đó,buổi sáng sau khi thức dậy việc đầu tiên bạn cần làm là hãy áp tấm giấy lên mặt thấm nhẹ, và bây giờ cùng kiểm tra kết quả nào:

Kết quả phân loại da:

Nếu trên giấy chỉ có một vài điểm nhỏ có dầu thì bạn thuộc típ da thường. Da của bạn khá sạch và loại da này cũng rất dễ chăm sóc nha!

Nếu trên giấy thấm dầu khá ướt, đặc biệt là trên vùng chữ T, 2 gò má và cằm: thì đích thị bạn thuộc nhóm da dầu rồi đó. Nhóm da này thường tiết bã nhờn khá nhiều, mặt rất dễ nổi mụn. Vì vậy, để chăm sóc da tốt nhất, bạn nên rửa mặt 2 lần/ngày. Đồng thời, hãy sử dụng giấy thấm dầu thường xuyên nha!

Nếu giấy thấm dầu sạch: thì làn da của bạn thuộc nhóm da khô rồi. Với những bạn gái có làn da khô thì bạn luôn cảm giác thấy sự thô ráp khi chạm vào, da thường sần sùi, thậm chí rất dễ bong tróc. Hãy uống nhiều nước và lên kế hoạch sử dụng kem dưỡng để cân bằng lại độ ẩm cho da nhé!

Nếu trên giấy dầu có thấm ướt ở phần trán và mũi: thì bạn thuộc nhóm da hỗn hợp rồi đó. Đây là nhóm da khá phổ biến và là sự kết hợp giữa da khô và da dầu. Vì vậy, bạn cần có chế độ chăm sóc đặc biệt đó nha.

Còn đối với những bạn có da nhạy cảm thì hoàn toàn có thể dễ dàng nhận biết rồi đúng không nào? Nếu thuộc nhóm da này, bạn nên cẩn thận khi chọn mỹ phẩm hay chăm sóc da vì da rất dễ bị dị ứng hay phản ứng phụ với các thành phần của mỹ phẩm.

Giờ thì bạn không cần phải lo lắng trong việc nhận biết làn da của mình nữa rồi. Sau khi biết được da mình thuộc loại nào, bạn sẽ có thể chọn cho mình một sản phẩm chăm sóc da dễ dàng hơn rồi đúng không? Hãy giữ gìn làn da của mình mỗi ngày nha, Mẹ Benz chúc cho bạn luôn có một làn da đẹp như ý nhé!

9. mecubenz

10. phanthanh79

phanthanh79

Có loại nào dưỡng ẩm tốt cho mùa này ko bạn ơi?

mecubenz thích bài này.
  11. mecubenz

bạn ơi có nhiều lắm, da bạn thuộc loại da nào để m chọn loại phù hợp cho phanthanh79

phanthanh79 thích bài này.
  12. phanthanh79

phanthanh79

Da mình thuộc loại siêu khô bạn ạ

mecubenz thích bài này.
  13. mecubenz

nếu bạn da siêu khô có thể dùng thử e này nhé:

MS09 - DƯỠNG L'OREAL DÒNG TRIPLE ACTIVE

Dung tích: 50ml

Xuất xứ sản phẩm: Hàng nội địa Ba Lan

Giá: 455k

Dùng cho da khô hoặc rất khô

Công dụng:

Da khô thiếu chất béo, làm giảm tính linh hoạt của da gây ra sự khó chịu và khiến da nhạy cảm với các yếu tố gây hại bên ngoài cho da như gió, nóng, lạnh và điều hòa không khí.
    Da suy yếu trở nên khô hơn và nhạy cảm hơn. Để giúp cho những làn da khô và da rất khô khắc phục những nhược điểm trên, phòng thí nghiệm L'Oréal Paris đã phát triển ba dinh dưỡng hoạt động với ba tác động:
    - 24 giờ đầu tiên cân bằng độ ẩm cho da khô, tăng cường cảm giác mềm mượt, thoải mái;
    - Bảo vệ: giúp xây dựng lại hàng rào bảo vệ của da, bao gồm một bộ lọc để bảo vệ chống lại tia UVB;
    - Nuôi dưỡng làm dịu và nuôi dưỡng da với công thức làm giàu với ceramides và các axit béo thiết yếu Omega 3 & 6.
    Kết quả:

Công thức làm giàu vitamin cho da, bảo vệ và cung cấp độ ẩm tuyệt đối để có làn da khỏe, không bị khô. Giữ cho da luôn mềm mại, sáng mịn và giúp chống lại tia UV; công thức kem giàu dưỡng chất và không nhờn mượt ngay lập tức thẩm thấu qua da, làm cho da trở nên mềm mịn và mượt mà khi chạm vào.

hiện mình đang có chương trình mua cả bộ dưỡng ngày và đêm sẽ tặng kèm một tẩy trang, hoặc nước hoa hồng, son, phấn, mascara, tẩy da chết... trị giá 20% tổng đơn hàng hoặc sẽ giảm trực tiếp trên giá mua, đang vô cùng hấp dẫn đó phanthanh79

phanthanh79 thích bài này.
  14. mecubenz

chiều nay mình có đơn đi đội cấn và xuân diệu, ai mạn đó lấy đồ m free ship nha