Góp ý cho mod lamchame về việc khóa nick oan của mình

Thảo luận trong 'Góp ý cho LCM' bởi Robotics, 30/7/2014.

1. Robotics

Robotics Banned

Đã định bỏ qua, nhưng vì mình muốn góp ý cho diendan lamchame, nên dành chút thời gian gõ dòng này

Nick trước của mình là USRobotics, mình đăng ký từ năm 2008, mình có hay vào đọc bài, mặc dù post bài không nhiều

Gần đây, tự dưng vô tình mình vào topic có 1 bạn hỏi đèn led của esse có tốt không, vô tình mình có mua vài cái tuýp led của esse, nên mình có post vài bài tư vấn (không hề spam), bài đó bị khóa, mình không lưu lại

Hôm nay vào lại, mình thấy mình bị ban vô thời gian với lý do đại loại lập nhiều nick để tung hứng

Thực sự mình không hiểu bạn khóa nick mình lấy đâu ra lý do đó. Xin khẳng định mình có đúng 1 nick đó. Mình cũng chẳng quảng cáo cho đèn led esse (mình có chê loại led bub của nó không tốt, khuyên nên mua của rangdong.vn theo kinh nghiệm của bản thân)

Thực sự mình cũng chả quan tâm đến cái nick đó, mình post bài này không phải với mục đích đòi lại nick, mà chỉ muốn lưu ý các bạn quản lý khi khóa nick nên có trách nhiệm hơn, hoặc ít ra nên tìm hiểu trước, không nên khóa nick bừa bãi như thế nữa

Hy vọng các bạn tiếp thu ý kiến của mình ! :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Robotics
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Ðề: Góp ý cho mod lamchame về việc khóa nick oan của mình

Xin lỗi bạn vì có sự nhầm lẫn, nick của bạn đã được khôi phục lại. Nick này sẽ được khoá lại để đảm bảo mỗi người chỉ sử dụng 1 nick.

3. Robotics

Robotics Banned

Yep, không ngờ các bạn làm việc tốt vậy
    Anyway, thank, bye and good luck

cunbaby123 thích bài này.
  4. cunbaby123

cunbaby123 Banned

thật sự em cũng đã lập 1 cái khác nữa nhưng lỡ tay ấn nhâm thoat mất chỉnh sữa thông tin thế là quay lại ko thay đc avatar nữa là sao ad :(

5. support7

support7 Super Moderator

Chào bạn!

Nick kia của bạn là nick nào? Theo quy định, mỗi thành viên chỉ dùng 01 nick. Bạn vui lòng cung cấp cho Mod nick kia nhé. Sau 224h bạn không cung cấp, Mod sẽ ngầm hiểu là bạn chọn dùng nick kia, Mod sẽ khóa nick này lại.

Trân trọng!