Toàn quốc: Rượu Nếp Cho Ngày Tết Đoan Ngọ 5.5 Rất Ngon. Uy Tín 8 Năm Trên Lcm.

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi tomyphuong, 11/5/2010.

1. tomyphuong

tomyphuong Zalo 0989329294

Tầng 2: Rươu nếp Phú Thượng 60k/kg - Tomyphuong

Nhà em bán cả Gà đồi Bắc Giang nữa cả nhà nhé. Ai măm lẩu gà thì ủng hộ em luôn gà đi ạ

Bí quyết lẩu gà trong vòng 30 phút của em đây cả nhà ơi.( Ai thấy bí quyết này hay thì bấm cho em phát thanks nhé.). Khách nào hài lòng về chất lượng và cách phục vụ nhà Tomyphuong thì cho em xin 1 phiếu đánh giá với nhé. Những nút bấm thanks, những comment , và cả đánh giá trên topic của khách hàng là nguồn động lực để em phấn đấu, nó thật sự là niềm vui và niềm tự hào của em trên diễn đàn đấy ạ(u) ( Vì cái công thức em post cho mọi người mà em bị mắng vì tội để lộ bí quyết gia truyền đấy ạ.](*,))

Công thức cực kỳ đơn giản, dễ làm dành cho những mẹ vụng, lười ko có hoa chân, hoa tay như em ( Nguyên văn lời ông chồng yêu quý của em chê mỗi khi vợ trổ tài nấu nướng ). Dành cho những mẹ ko có thời gian,hay ko muốn mất nhiều thời gian để nấu cơm nhiều món đãi khách thì món lẩu gà là một món chữa cháy cực kỳ hiệu quả vì ngon, bổ, rẻ và nhanh.

Nồi lẩu gà dành cho 6 người ăn( thực tế thì 3 người có thể ăn hết như hôm tết em nấu đãi 2 người bạn thân)

- 1 con gà 1,5 kg ướp cùng 0.5 kg nếp trắng, hoặc nếp cẩm, ít gia vị, nước ngâm nấm hương trong vòng 20 phút. Sau đó cho lên bếp đảo qua cho thịt gà săn là ok.
    ( Rất nhiều mẹ khi ngâm nấm hương thì đổ toẹt nước đi vì sợ bẩn nhưng các mẹ nhớ khi ngâm nấm thì rửa sạch qua nước lạnh, sau đó đổ nước sôi vào, gạn lấy nước trong ướp với gà sẽ cực thơm ngon các mẹ nhé - bí kíp của bác đầu bếp trưởng)
    - Trong thời gian chờ đợi gà ngấm thì mọi người đun nồi nước sôi, thả 2 gói thuốc bắc loại 10k mua ở ngoài chợ hộ em. Nước sôi thì để nhỏ lửa tầm 5-10 phút.
    - Trong lúc đun nước thì các mẹ nhặt và rửa rau hộ em, rau muống, rau ngải cứu, nấm kim châm...
    - Cho thịt gà đã xào săn vào nồi lẩu cùng với nước thuốc bắc, nêm nếm gia vị, cho sa tế, nấm hương vào. bác nào thích đại bổ thì cho thêm mấy quả trứng vịt lộn vào nồi lẩu là ok nhé. Thế là có 1 nồi lẩu gà rươu nếp thuốc bắc thơm lừng. chẹp chẹp nghĩ là thấy thèm roài.

Món lẩu gà này thích hợp với tất cả mọi người, đặc biệt bồi bổ sức khoẻ cho các bạn nhí, bà bầu, các mẹ mới sinh, người già vừa ốm dậy. Món này rất lành vì có rươu nếp, thuốc bắc có tác dụng nhuận tràng, đẹp da, đỏ da thắm thịt, ăn nhiều sẽ lên kg...keke

Một số lưu ý :

* Nếu các mẹ thích vị ngọt thì ướp gà với nếp mới ngấu ( loại mới làm)
    * Nếu thích vị ngọt, hơi chua dễ ăn, thơm lừng thì ướp với nếp đã ngấu từ 1 tuần - vài tháng ( Nếp lên men để vài tháng vô tư các mẹ nhé, ko sợ đâu, để quá thì rươu bị lên men ko thích hợp khi ăn sống, ăn sữa chua vì nó cay, ra hết nước ăn bã thôi chứ nấu lẩu ngon tuyệt các mẹ nhé. Vì vậy rươu nếp các mẹ ăn ko hết cứ để tủ đá làm lẩu gà cho em.)
    * Nếu ai ko ăn được thuốc bắc thì sau khi xào gà săn cho nước sôi vào là ok, ko cần phải đun nước dùng, nước ninh xương làm gì đâu nhé, vì gà và rươu nếp đã rất ngọt rồi ạ. ( Thuốc bắc nấu lẩu ko bị đắng đâu nên mọi người đừng sợ cứ cho vào vô tư cho đúng vị nhé)
    * Không dùng thuốc bắc thì mọi người ướp gà bằng nếp trắng ko dùng nếp cẩm vì sẽ bị đen nước, đen thịt gà, dùng thuốc bắc thì cho nếp cẩm, nếp trắng đều ok nhé.
    * Nếp cẩm làm lẩu gà rất ngon nhé, chỉ là màu sắc đen như mình cho thuốc bắc thôi chứ vị của nó ko khác nếp trắng đâu ạ.
    * Cách làm này mọi người có thể dùng để nấu gà tần cũng tuyệt cú mèo nhé,thay gà to bằng gà ác, chim câu, chim cút....

Giá : 60k/kg + ship 20k/đơn

Mỳ chũ Bắc Giang loại 1 ko tẩy cực ngon ạ

Giá : 50k/kg

Nhà em bán cả tương bần cả nhà nhé.

Tương nhà em là tương Hưng Yên, tương ngọt và thơm, có màu vàng chứ ko phải màu nâu và tương mặn như tương bần NB cả nhà nhé. Tương rất ngon, dễ ăn lắm ạ. Em ship hàng khi mua cùng nếp cẩm, mua riêng thì 2 chai em mới ship ạ.

Chai 2l: 80k
    Chai 1l: 40k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tomyphuong
    Sửa lần cuối: 7/2/2017
  2. tomyphuong

Nếp được làm bằng men do chính tay bác em làm men với bí quyết gia truyền mấy chục năm vì vậy mọi người ko lo lắng bị men tàu nhé.( Không phải ai cũng làm được loại men này ạ).
    Em chỉ là người bán hộ bác, lãi lờ em ko nhận, vì thế uy tín của em là quan trọng nhất. Xin cam đoan với khách hàng rươu ko ngon, ko hợp khẩu vị của khách em xin hoàn lại tiền. Phương châm của em " Lắng nghe mọi phản hồi của khách hàng, phục vụ khách hết mình sẽ làm nên thành công". 3 năm qua phục vụ hàng trăm khách hàng nhưng sự phản hồi không tốt chỉ khoảng 1% thôi ạ. 99% khách hàng là khách hàng quen, hiềm khi khách chỉ đặt hàng 1 lần, khách hài lòng về chất lượng và cả thái độ phục vụ khách nữa.

Em bán rươu nếp năm nay là năm thứ 3 trên diễn đàn rồi cả nhà nhé. Hầu hết mọi người đã biết rươu nếp Phú Thượng nhà em rồi nên em không quảng cáo nữa. Rươu nếp nhà bác em đã được lên chương trình " Đặc sản Hà Thành " trên kênh HN1 ngày 5-5-2010. Đầu năm vừa rồi cũng có 2 chương trình VTV4, VTC mời để làm chương trình giới thiệu rươu nếp nhưng do công việc nên em đành từ chối.

RƯƠU NẾP LÀM BẰNG MEN TA, CHÍNH TAY BÁC EM LÀM MEN NÊN KO LO BỊ MEN TÀU CẢ NHÀ NHÉ. AN TOÀN CHO NGƯỜI MUA Ạ

RƯƠU CÓ 1 TUẦN 1 LẦN THÔNG THƯỜNG CÓ VÀO THỨ 2. VÀO NGÀY KHÁC EM SẼ THÔNG BÁO.

Mời các bác vào đặt hàng ạ:

Pm cho em số điện thoại, số lượng đặt và địa chỉ giao hàng hộ em nhé. ( Khách quen thì không cần vì chỉ đặt hàng 1 lần là em lưu vào rồi ạ.hihi)

- rươu nếp cẩm thích hợp với ăn sữa chua,ngâm rươu thì có màu đỏ như rươu vang uống rất ngon và ngọt

- rươu nếp trắng thì ăn sống,nấu lẩu gà,hầm gà cho một chút vào cũng rất ngon,đậm thịt,ngọt và thơm nữa,ngâm rươu cũng cực ngon.

- Rươu cốt thì rất ngon và ngọt, phù hợp cho các chị sau sinh mua về hầm cháo cho nhiều sữa ( cái này em chưa thử nên ko kiểm nghiệm được chỉ thấy khách hàng mách nhau thế ), người già, phụ nữ, trẻ con uống được hết nhé, vì là rươu cốt, ngọt lắm ko say.

( cái này các xã ko thích mấy vì ko có men rươu cay cay, vì thế chị nào mua về cho xã uống thì nhớ đọc kỹ dòng này hộ em vì em có

một khách hàng phàn nàn kêu rươu ngọt như nước đường.hehe).

Em sẽ giải thích một số điều thắc mắc khi khách hàng lần đầu tiên mua rươu nếp của em như sau:

+ Thông thường khách hàng hay chê rươu nếp nhà em khô so với ở ngoài chợ và yêu cầu cho thêm nước.

=> Đây là điểm khác biệt đầu tiên của nhà em đây ạ. Ngoài chợ khi mọi người mua ăn tại chỗ, hoặc mang về thì đều được cho thêm nước đường. Còn nhà em thì không cho thêm nước, các chị nhìn ảnh sẽ thấy rươu được ủ trên giá, khô và không hề có chút nước nào. Nếu các chị muốn ăn đậm nhiều nước thì để rươu qua 1 ngày hoặc pha thêm nước đường tùy khẩu vị.

Cho thêm nước cốt là điều khó thực hiện với em :

=> Thông thường rươu càng ít nước cốt càng ngon, rươu sẽ dẻo, ko bị bã xác vì thế mà rươu sẽ ko ủ lâu quá, phải chín vừa tầm.10 kg rươu mới được tầm 0.5l rươu cốt, để chia đều cho tất cả các túi rươu thì sẽ ko thấm vào đâu, thêm nữa nếu em cho vào thì sẽ có nhiều khách hàng ăn ko hết, để lại hôm sau thì rươu lại lõng bõng nước.

+ Sao Rươu cốt lại ngọt thế ?

=> Rươu nếp làm bằng men ngọt, nên Rươu cốt ngọt là đúng rùi. Có khách không biết nên hỏi em vì sao nó ngọt thế, như cho đường.
    Cái này mọi người phân biệt hộ em, ngọt đường và ngọt của men nó khác nhau. Nếu cho đường thì vị ngọt của nó còn mãi, để ngoài ko sao. Nhưng rươu cốt nếu mọi người để ở ngoài chỉ 2 hôm thôi nó lập tức lên men và chua như giấm, thêm nữa còn có hơi men, hơi ga nên mọi người chú ý để tủ lạnh, vặn nút hờ thôi, ko đậy nắp chặt quá ko thì bị nổ như Rươu sâm panh đấy nhé.

+ Rươu hôm qua ăn rất ngon, sao để tủ lạnh lại bị cứng, hoặc bị cay ?:

=> Rươu nếp là từ gạo nếp, cũng như xôi, bánh chưng... khi cho vào tủ lạnh sẽ bị lại gạo nên hơi cứng các chị cho vào lò vi sóng quay vài
    phút hộ em là lại mềm dẻo như mới. Chú ý chỉ quay lò vi sóng, ko hấp như hấp cơm cả nhà nhé. Còn trường hợp ko có lò vi sóng thì em khuyên là các chị nên làm một nổi lẩu gà đổi món cho gia đình, cực nhanh,đơn giản, ngon và dễ làm.
    Có ít trường hợp rươu bị cay thì do để lâu quá rươu lên men, hoặc có chị khi nhận rươu cất vào trong cốp xe, rươu bị nóng nên cay hoặc chua. Nếu rươu chỉ bị cay thì các chị có thể mua rươu về ngâm cho chồng uống cho đỡ phí.

+ Sao túi đựng rươu nó lại phồng to như quả bóng. Liệu có phải rươu bị hỏng không? ( Cái này chưa có khách nào hỏi nhưng có lần nghe bạn Bí ngô nói )

=> Rươu nếp khi em cân cho mọi người, khô, có men. Nó cũng giống như là chai rươu cốt có men ở trong nên để một thời gian ngắn, nhất là buộc túi nilong chặt thì khí men ở trong nó sẽ thoát ra vì thế mà túi căng phồng. Rươu bình thường và ko bị hỏng đâu cả nhà nhé, lưu ý buộc túi hờ hờ chút thôi.

+ Tại sao khi trời lạnh rươu nếp lại bị khô, cứng, sượng

=>nếp ủ bằng men nên trời lạnh làm nếp rất khó, vì nhiệt độ ko đủ ( nhiều hôm phải thắp hơn chục bóng đèn để ủ nếp ), vì thế có hôm nếp hơi cứng, mọi người cho vào lò vi sóng quay hộ em nhé.

+ Mọi người lưu ý hộ em nhé : Rươu nhà em ko hề cho đường, ko hề vắt kiệt nước cốt ( vì có một số hiếm khách hàng có phản hồi lại với em nhứ thế )

=> Rươu khi em giao cho khách thì rất khô, hầu như ko có nước nên ko thể có đường được, nếu có đường thì ăn lạo xạo biết ngay, vì rươu khô như thế làm sao hoà tan đường được. Các chị có thể kiểm tra bằng cách hôm trước em đưa r*** ăn sẽ nhạt, các chị để đến hôm sau ăn sẽ ngọt => men r*** ngấu.
    =>

+ Nếp là đồ thực phẩm, không phải khi nào cũng hoàn hảo, kể cả là đầu bếp lâu năm, có nhiều kinh nghiệm.Như nếp bác em làm đã hơn 50 năm có lẻ nhưng vẫn ko tránh khỏi sai sót ( nhưng sai sót là rất ít, mà do bị phụ thuộc vào thời tiết là nhiều), vì vậy khi khách hàng ăn thì nhớ comment lại giúp em nhé. Thường thì em rất ít khi thử rươụ, vì em đi làm suốt, công việc cũng nhiều nên nếp bác nấu xong rồi cân luôn vào túi để chồng em chở về nhờ người đi ship nên hàng ngon hay dở thì mọi người cứ ới hộ em nhé, nếu ko ưng thì để em lấy hàng lại và trả tiền. Em cũng là một tín đồ mua bán online nên việc mua phải hàng ko ưng ý thì rất bực, vì vậy em muốn mọi người mua đồ của em thì thật thoải mái và vừa ý để lần sau lại tiếp tục ủng hộ em chứ ko phải mua 1 lần ko ưng, ko nói rồi lại lặn mất tăm đâu ạ.Mọi lời khen chê của các chị em sẽ xin ghi nhận và rút kinh nghiệm để phục vụ khách ngày một tốt hơn. Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người.

....................................................

Có những câu hỏi gì khác nữa thì các chị cứ hỏi em xin trả lời nhé.

Nếp nhà bác em khác so với nếp bán ở ngoài chợ :

* Nếp được làm bằng men ta, chính tay bác em làm vì thế rất an toàn, các chị ko lo bị men Tàu ( Chính vì men tự làm gia truyền nên bác em không bán men các chị nhé, nhiều chị hỏi mà em ko bán nên rất ngại).

* Nếp rất dẻo và thơm ngon ăn không bị xác, bã hay nát.

* Cân đúng và đủ, không hề có chuyện 7 lạng rươu 3 lạng nước đường như ở chợ .

Nếp trắng :60k/kg

nếp cẩm :60k/kg

Ảnh do chị Phạm Lan Phương khi thử làm lẩu gà. tks chị

Mẹ Hải An

Rồi châm nước lẩu vào:

Comment của khách đã áp dụng này.

Ngoài nấu lẩu gà rươu nếp còn được nấu canh cá theo cách của khách hàng nhà em đây ạ.[/COLOR][/B]

Anh đi anh nhớ quê nhà
    Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương.
    Anh đi anh nhớ quê hương
    Nhớ canh rau muống nhớ tương nhà cô Tô Mỳ...( Tomy Phuong )
    He.. he... chai tương nhà em... chị tận dụng triệt để này: Kho cá, dầm cà, chấm rau muống , su hào... chiều nay làm nồi đậu phụ om tương nữa...
    Chị thích ăn tương, mua ở siêu thị nhiều khi bị mặn, có chai tương nhà @Tomy ưng ý quá... suốt ngày tương thôi....

Sửa lần cuối: 15/10/2013
  3. tomyphuong

Một số Comment của khách về sản phẩm rươu nếp của em ạ. Còn nhiều nữa nhưng em lười ko dò tìm được, tầng 1 em bị Mod lỡ tay xóa rùi. hic

Năm nay Tết Đoan Ngọ vào T4 ( 12/6) & vẫn như mọi năm em sẽ ship hàng trước 1 ngày (thứ 3 ngày 4-5 âm lịch) để mọi người có hàng thắp hương sáng sớm nhé.Mời cả nhà đặt hàng ạ.

Danh sách đặt hàng rươu 5-5 - 2013

Mọi người soát lại danh sách dùm em một lần xem có nhầm lẫn ko nhé, em sợ em quên. hức. Ai chưa pm sđt và địa chỉ thì nhắn em luôn để em cập nhật nhé, hôm đó em bận nên có địa chỉ sẵn thì em giao luôn ạ.

Danh sách đặt hàng 5-5

1. Mẹ An đẹp trai: 1kg cẩm
    2. Nemchua36: 2kg cẩm
    3. 91 Đại Cồ Việt : 1kg cẩm
    4. melinh97: 1kg cẩm
    5. vutungduong: 1kg cẩm
    6. Embinbin: 1kg cẩm
    7. bobbiyeu: 1kg trắng, 1 kg cẩm
    8. Me Huyen Anh: 0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    9. thuypn: 1kg trắng, 1kg cẩm
    10. Đông Tà: 2 kg trắng, 1kg cẩm
    11.Bông Điệu: 1kg trắng
    12.Me_nhim_bong: 1kg trắng + 1 l tương
    13.melinh&tram : 1kg trắng 1kg cẩm, 1l cốt
    14.Mjt yeu: 2 kg trắng
    15. thoanguyen: 0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    16. Mẹ Nghé Bin: 1kg trắng, 0.5kg cẩm
    17. Mẹ gauthoi: 1kg cẩm
    18. Chị Hạnh Lương Ngọc Quyến : 8kg trắng
    19.Mehaicon: 1kg trắng, 1kg cẩm
    20.nguyenhuyenmi: 0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    21.hoa phuong 79: 1kg trắng, 1kg cẩm
    22.nghé ọ: 1kg cẩm, 1 chai tương
    23.167 Tây Sơn : 2kg trắng, 1kg cẩm
    24.bẹn: 2kg trắng, 1 chai tương
    25. Vu Lan Anh :0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    26.chuchuotcon: 1kg cẩm
    27.Giadinhcun: 2kg cẩm
    28.Mymy nguyen: 0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    29.Big diamond: 1kg trắng
    30. 26 phạm hùng: 2kg trắng
    31. 120 hàng trống : 1.5kg trắng
    32.mebong&tom: 3kg cẩm, 1kg trắng
    33. Cô Lâm 306 BM: 3kg trắng, 2kg cẩm
    34. Hương Nguyenthanh: 3kg trắng, 3kg cẩm
    35. Hải sản TB: 0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    36.huyenchinnd : 2kg trắng, 2kg cẩm, ( chia 8 túi) 1l tương
    37.Linh Xinh: 1kg trắng,1 kg cẩm
    38. Mẹ và bé yêu:0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    39. Em_be_tho_ngay: 1kg cẩm
    40.com2008: 3kg trắng. 3kg cẩm
    41. ca_ro: 1,5kg trắng
    42. Mẹ của Châu Anh: 0.5 kg trắng
    43. Phương Phụng Phịu : 0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    44. 623 đê la thành: 0.5kg trắng, 1 kg cẩm
    45.glisten :0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    46.LaAurora: 1kg trắng, 0.5kg cẩm
    47.hoanhanh1981: 1kg trắng, 1kg cẩm, 1l tương
    48.Mẹ_huy_hoàng: 1,5kg trắng
    49.atesca:1,5kg cẩm
    50.levan19: 1kg trắng
    51.Mẹ Thành Vinh:1kg trắng
    52. Vợ chồng nhà Ú: 0.5kg trắng, 0.5kg cẩm, gà 1 con
    53.banbuonvnxk: 1kg trắng,1kg cẩm
    54.phuongtrang.gao: 0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    55.duonghoan:0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    56.Susiehn: 0.5kg cẩm, 1kg trắng
    57.mylove8086 : 2kg trắng
    58.pink14: 1kg trắng, 0,5kg cẩm
    59.Deawoo Ha Noi:0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    60.Máo Mao: 2l r*** cẩm, 0.5kg cẩm
    61.Bán hàng online: 1kg trắng, 1kg cẩm
    62. Tom&jerry: 0.5kg trắng, 0.5kg cẩm
    63. Ben15: 2kg trắng, 1l tương
    64. Lý thường kiệt : 3kg trắng

Khách hàng nói gì về sản phẩm r*** nếp nhà em ạ?[/B]

Sửa lần cuối: 10/6/2013
    Đông Tà thích bài này.
  4. Vịt Xiêm

Vịt Xiêm Bắt đầu nổi tiếng

cho tui 1kg nếp trắng bà nhé ( nhớ cho thêm tí nc cốt rượu vào nhé) mấy lần trc tôi thấy hơi khô mà tôi thì lại thích có cái nc ngọt ngọt thơm thơm ấy.
    chiều T7 tôi qua nhà lấy nha

tomyphuong thích bài này.
  5. tomyphuong

bà mở hàng cho tôi đấy à.thanks nhiều nhé.Lần này tôi chú ý,có nước cốt trắng sẽ để riêng cho bà.Thực ra tại bà ăn ngay nên nó khô chứ bà để hôm trước hôm sau nó ra nhiều nước lắm.
    Tại bà quen thấy ở ngoài 1kg rượu thì 7 lạng cái 3 lạng là nước đường hòa vào đấy:finga::finga:

6. Me Huyen Anh

Me Huyen Anh 0974.84.99.86

Mừng khai trương tầng 2 , Chúc em gái đắt hàng nhé!!!!!!!!!!!!!1​

7. mẹ và bé yêu

mẹ và bé yêu Cố gắng lên*Làm được thôi

Chị ơi cứ trên 300 trang là phải sang topic khác ạ, em ngại quá, cứ để cái cũ có sao không chị ?

8. tomyphuong

thực ra chị thấy 100 trang là phải xây tầng 2,200 trang là phải chuyển lên tầng 3... chị để 300 trang là hơi cao.hihi.Xây để khách đỡ leo cao chóng mặt,và load cũng bị chậm hơn em ạ.

mẹ và bé yêu thích bài này.
  9. Vịt Xiêm

Vịt Xiêm Bắt đầu nổi tiếng

oái tui thấy có 1 danh sách dài KH đặt hàng tuần này rùi mà? hóa ra mình thành KH mở hàng đầu tiên cho topic mới nhể :D:D:D
    yên tâm đi nhá, mấy lần tham gia HC tôi mở hàng cho mấy nhà , nhà nào cũng đắt hàng lắm đới:finga::finga::finga::finga:

10. tomyphuong

khách đặt hàng thì có rùi,nhưng bà là người mở hàng bên nhà mới đầu tiên mà.hihi.thanks
    lần này bà có bán ở HC đúng ko?tui ghé qua gian hàng của bà chơi nhá

shooting thích bài này.
  11. MebeThuan

MebeThuan

Tô Mỳ ơi chị xí 1kg thập cẩm nhé (cho chị vào cuối tuần cho tiện lấy). Tks em

À, 2 kg em ơi (mỗi túi 1kg thập cẩm như lần trước ấy).

Sửa lần cuối: 11/5/2010
  12. tomyphuong

vẫn địa chỉ trước hả chị?em ship vào chiều t7 cho chị nhé.Thanks chị

13. MebeThuan

MebeThuan

Uki. nếu được sáng thì tốt em ạ. chiều em chị sẽ đem sang cho chị,tụ buổi chiều mà.
    Nếu k tiện thì chiều cũng đc. :finga:

14. tomyphuong

thế thì để chiều thứ 6 có hàng em mang nhé.vì t7 em vẫn đi làm sáng chị ạ

MebeThuan thích bài này.
  15. soya-itbeo

soya-itbeo Bắt đầu tích cực

em đặt 1kg chị nhá. Nếp trắng ạ. Sáng thứ 6 thì tốt ạ. Em ở 175 Nguyễn Thái Học...số đt 09898 bảy con 5 nhá.

16. tomyphuong

bạn ơi tớ ko ship hàng được buổi sáng đâu, 2 vc tớ đều đi làm.chiều t6 xã tớ tranh thủ đi làm về rùi ship ko thì phải chiều t7 tớ mới ship được bạn ạ.thanks đã ủng hộ tớ nhé

17. Mẹ Nhimcop

Mẹ Nhimcop UY TÍN - CHẤT LƯỢNG

Chúc mừng nhà Tomy lên tầng nhé (u)(u)(u). Vừa thấy treo biển tạm nghỉ đã lại lên tầng rùi đúng là nhà Tomy có khác hihi. Để xem tuần này chị có ở nhà không để đặt em tiếp , cũng đang có kế hoạch đi chơi vì bọn trẻ thi cử xong xuôi rồi. Có gì thì báo em sau nhé.
    p/s. Tình hình vận động hành lang tranh cử ghê quá, sang hội nhà rồng cũng thấy mẹ Goden kêu gọi bỏ phiếu cho em kẹo mút hehe. Thấy còn bẩu có hàng big size đẹp nữa. Mấy cô cùng hội cùng thuyền cho chị xin 500 đường link nhà em kẹo mút để chị tầm thứ xem có cái gì hay không cải thiện mặt tiền cái.

18. tomyphuong

Link nhà chị kẹo đây,chị ấy nhiệt tình lắm ạ.Bọn em quen nhau bên WTT cơ.nhà chị ý cũng gần nhà em.Trước kia em k mặc váy đâu,qua nhà chị ý thử đồ bây giừ lại toàn mặc váy đấy.hihi.
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=77351
    Em treo biển nghỉ rùi đấy chứ nhưng mừ khách hàng gọi điện rùi nhắn tin đặt hàng nhiều chị ạ.Mấy khách còn bảo là qua nhà lấy nên em lại làm.hic.

19. tomyphuong

Danh sách đây nhé:
    1.Thuypn:3kg cẩm
    2.labangroi:2kg cẩm
    3.40 phương mai:1kg cẩm
    4.dthuong79:1kg cẩm
    5.Vũ trọng phụng: 1kg trắng
    6.Mẹ sóc: 1kg cẩm (mẹ DA)
    7.benzinmit:2 trắng,1 cẩm
    8.Vitxiem:1kg trắng
    9.mebethuan:2kg cẩm
    10.giadinhtom:1kg cẩm
    11.chubby133:1,5kg trắng, 0.5kg cẩm
    12.sonya- itbeo:1kg trắng

20. mai_luppup

mai_luppup Bắt đầu nổi tiếng

Cho mình đăng ký 0,5kg được ko mẹ nó. Hàng xóm đơi, mới sinh em bé nên chưa dám măm nhìu. Lúc nào có thì alo mình chạy đến lấy nhé. Đợt trước bụng chửa vượt mặt còn phi xe máy đến mua rượu nếp vì phải tranh thủ ăn. Thank!