Có mẹ nào biết thông tin về tòa CT3 Dự án Khu nhà ở mở rộng cầu Diễn không? Giúp em với

Thảo luận trong 'Nhà đất' bởi Nghe_xinh, 31/7/2014.

1. Nghe_xinh

Nghe_xinh Bắt đầu tích cực

Em đang có ý định mua 1 căn của CT3 Khu nhà ở mở rộng cầu Diễn (trong khu của TT Tài chính, đi vào đường K3) do Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng phát triển đô Hà Nội-HACID nhưng search mà không thấy thông tin gì về dự án này. Tòa CT3 đã dựng khung xong tầng 2 rồi.
    Mẹ nào có thông tin về Dự án này hoặc về chất lượng các công trình do Hacid đầu tư thì tư vấn giúp em với nhé!
    Cảm ơn các mẹ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nghe_xinh
    Đang tải...

2. nguyenduongquynh3110

nguyenduongquynh3110 Thành viên tập sự

Ðề: Có mẹ nào biết thông tin về tòa CT3 Dự án Khu nhà ở mở rộng cầu Diễn không? Giúp em vớ

Dự án CT3 Cầu Diễn hiện tại chưa được HACID triển khai đâu bạn ạ. Nên thông tin về dự án hầu như không có.Bạn có thể tham khảo một số dự án khác gần khu vực đó như CT1A,CT2A 136 Hồ Tùng Mậu của Vinaconex đi. Đây là dự án được triển khai rất mạnh, sắp bàn giao rồi. Hoặc khu Trung Hòa-nhân Chính cũng có một số dự án đang đi vào hoạt động, tiến độ dự án rất bảo đảm. Bạn có thể nói rõ mức tài chính, vị trí căn hộ, số tầng, diện tích, mình sẽ tư vấn free cho nhé. Cần thông tin gì, bạn cứ alo mình nhé, giúp được gì mình sẽ giúp. Mình là Quỳnh- đt 0169.699.3110

3. Rongdoimau88

Rongdoimau88 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Có mẹ nào biết thông tin về tòa CT3 Dự án Khu nhà ở mở rộng cầu Diễn không? Giúp em vớ

Có mua dự án Ct3 cổ nhuế vào ở luôn không mẹ nó

4. AnhThienHD

AnhThienHD Thành viên chính thức

Hình như dự án đó chưa triển khai mà bạn ơi, mua đầu tư thì về Khu Linh Đàm đang rất hot đó ạ (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u) (u)