Hội thích kinh doanh thời trang

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi myanv, 20/8/2014.

1. myanv

myanv Banned

hi cả nhà, mình chuẩn bị mở công ty Thời trang MYANV ở Sài gòn, Hà Nội và cả nước. Hiện tại mình đang ở nước ngoài với chồng, đang bán tại Thuỵ Điển và Thượng Hải, tháng 10 này mình về Sài gòn để mở chi nhánh. Mình muốn tìm 1 nhóm cộng tác viên để mở rộng mạng lưới bán hàng, hiện tại mình bán Thời trang nữ trước, sau này sẽ có thêm cả Nam và Trẻ em, phụ kiện… Mình cần tìm các mẹ có thời gian rỗi để bán online, không cần vốn đâu ạ, các mẹ chỉ cần lấy hình ảnh từ phía mình để quảng cáo và bán online, và cũng có thể lấy hàng về trước để bán tại nhà cũng được. Mình sẽ mở shop ở gần trung tâm TP để khách đến thử hàng. Khi bạn giới thiệu khách đến Shop thì bạn thông báo trước để mình chia hoa hồng. Bạn sẽ sử dụng 1 trang Facebook do bên mình cung cấp nhằm phát triển thương hiệu MYANV. Hình thức này rất đơn giản và thuận tiện cho các mẹ muốn kiếm thêm thu nhập. Mẫu mã bên mình rất đẹp, hàng thiết kế và tự may, giá phải chăng, chỉ khoảng 200-400k cho 1 váy. Cả nhà tham khảo facebook page của mình ở dưới chữ ký nhé

Mẹ nào quan tâm thì gửi cho mình địa chỉ email để liên lạc nhé
    Myan Viet

Xem thêm các chủ đề tạo bởi myanv
    Đang tải...