Cần giúp: Gấp. Mẹ em bị ung thư dạ dày!

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi bachduong7480, 26/8/2014.

1. bachduong7480

bachduong7480 Thành viên chính thức

Mẹ em hiện đang bị ung thư dạ dày. Có mẹ nào có người nhà cũng bị bệnh này lấy thuốc nam mà bệnh đỡ hoặc kéo dài thời gian sống thì chỉ giúp em với ạ. Cảm ơn các Mẹ ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bachduong7480
    Đang tải...

2. shiphangphap

shiphangphap Bắt đầu tích cực

Ðề: Gấp. Mẹ em bị ung thư dạ dày!

chị cho bác ăn thử lá lược vàng xem. Em thấy công hiệu lắm ạ :)

bachduong7480 thích bài này.
  3. lnbi

lnbi Bi ú nù

Em có số điện thoại của 1 bà lang chuyên trị ung thư bằng lá cây á chị, chị thử gọi điện liên lạc coi sao nhé chị. Bà lang này em không biết tên nhưng mọi người cứ gọi là Mế, chị gọi điện thì cứ xưng là mế cũng được, hình như tiếng dân tộc có nghĩa là mẹ á chị, mế ở Yên Bái, số điện thoại của mế là 0912 505 237. À, mế cũng già rồi nên là hơi lẩm cẩm, có con trai của mế phụ mế nữa nên là mế có quên thì chị nói chuyện với con trai của mế nhé. Chị liên lạc thử sao nhé.

Ở quê em có người bị ung thư mà uống thuốc của mế giờ khỏe hơn rồi ấy ạ. Ờ ngoài Hà Nội cũng nhiều người biết mế lắm, mỗi lần mế xuống Hà Nội là người ta đăng kí để khám á chị. Nếu nhà chị ở xa không có điều kiện chở mẹ chị lên thì chị cứ gửi bệnh án lên cho mế rồi mế bốc thuốc gửi về cho chị. Tiền thuốc của mế cũng rẻ lắm chị, không hề mắc đâu, nên chị yên tâm. Bố em cũng có lấy thuốc gan nhiễm mỡ của mế uống, 1 bịch bự thiệt bự mà có 2 triệu thui chị, uống trong vòng 1-2 tháng lun á. Bố em cũng giới thiệu cho nhiều người uống cũng đỡ rồi á chị.
    Em mong là mẹ chị sẽ đỡ đau và vượt qua được :(

bachduong7480 thích bài này.
  4. bachduong7480

bachduong7480 Thành viên chính thức

Cảm ơn các mẹ. Mẹ em vất vả, bây giờ đến lúc được nghỉ ngơi thì mẹ bị bệnh; đau đớn không ăn được cơm, người mẹ gầy yếu nhìn thương quá

5. Cát Thắng

Cát Thắng Thành viên tập sự

e có quen người Thầy thuốc đã chữa khỏi nhiều người bị ung thư dạ dày rồi đấy, khắp tứ phương rất nhiều người biết đến các bài thuốc cao tay của Thầy. có thể liên lạc với em 0993.686.333

6. vietmy2010

vietmy2010 Bắt đầu tích cực

mình có bà bác bị ung thư 17 năm nay của 1 lần chuyển hóa chất hay xạ trị. nếu bạn thực sự muốn mình hỏi cho sem bác ấy chưa ở đâu 0934496368

7. maihien888

maihien888 Thành viên chính thức

Bác mình cũng bị bệnh này viện tra về nhưng uống thuốc nam của một thầy trên Lang Sơn thì kéo dài 5 năm rồi chưa sao me no cần thi pm mình