Nick sthelens beef . vn (ko có dấu cách) bị khóa?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi hoangminh37, 18/9/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. hoangminh37

hoangminh37 Thành viên sắp chính thức

Admin & moderator cho em hỏi nick: sthelens beef . vn (ko có dấu cách)sao lại bị khóa?
    Lý do banned là spam nhưng em có spam gì đâu ah? Cũng chưa bao giờ bị mod nhắc nhở cả.
    Admin or mod ghé qua thì xem xét dùm em nhé.
    Tks

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoangminh37
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 18/9/2014
  2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Ðề: Nick sthelens beef . vn (ko có dấu cách) bị khóa?

Bạn đã dùng phần mềm quét email thành viên diễn đàn và gửi spam. Không những vậy bạn còn hướng dẫn người khác spam.

Vậy nick này cũng sẽ được khoá tiếp.

3. Thịt bò Mỹ St Helens

Thịt bò Mỹ St Helens Banned

Thắc mắc với bác bhkiên?

Topic kia (link)chưa giải quyết xong vấn đề và bị khóa luôn nên xin phép lập topic này để nói cho xong. Hi vọng khi mọi chuyện chưa sáng tỏ thì bác Kiên đừng vội ban nick.

4. webmaster

Ðề: Thắc mắc với bác bhkiên?

Tiếp tục khoá nick này là một cách giải quyết.

5. hãy là người đàn ông

hãy là người đàn ông Banned

Đôi lời gửi tới bác bhKien, mọi người vào làm chứng giúp e.

Sân chơi nào cũng có luật chơi của nó, tôi không phải là người vô tổ chức vô kỷ luật.
    Diễn đàn lcm đa số là người lớn rồi chứ không phải diễn đàn teen toàn các em chưa kiểm soát hết những gì mình nói, mình làm. Có thể tôi tiếp tục ở lại 4r cũng có thể không. So với con số 500k member thì tôi chỉ là hạt cát nhưng những hạt cát đó làm nên 1 cộng đồng to lớn. Mong rằng bác bhkien giải quyết vấn đề theo cách của người điều hành sân chơi chứ ko phải giải quyết cho xong theo kiểu tôi có quyền, giải quyết cho xong.

Câu chuyện bắt đầu từ việc nick ************.vn của tôi bị khóa với lý do spam. Tôi lập topic thắc mắc tại đây
    Sẽ không có vấn đề gì nếu như tôi vi phạm nội quy lcm nhưng ngược lại.
    bác bhkien nói:
    Xin hỏi tất cả mọi người trên lcm này đã ai nhận được cái email nào từ tôi chưa chứ đừng nói đến email spam???
    Xin hỏi bác bhkien tôi hướng dẫn người khác spam ở đâu??? Phiền bác restore lại cái topic đã del cho mọi người xem để biết được sự thật đúng sai. Topic lập ngày 17/09/2014 trong đó có cmt của bác sangtam và 1 bác nữa đã bị xóa nhưng còn cache lưu lại.
    Nội dung topic tôi nói đến vấn đề khó khăn của nhiều mẹ mới bán hàng, topic thường bị chìm xuống dưới, thậm chí chạy chương trình thu hút khách hàng người ta cũng không biết, các mẹ nào có kinh nghiệm thì vào chia sẻ. Tôi cũng hỏi kinh nghiệm chạy sms và email marketing với data thì do mình tự xây dựng lấy và có post ảnh này
    Xin hỏi có cái ảnh đó là phạm quy ah? Hay hỏi kinh nghiệm chạy sms, email marketing là phạm quy.
    Xin lỗi tôi nóng tính nhưng nói thẳng về cái cách hành xử của bác bhkien. Khi mem có thắc mắc mà admin, mod có lời giải thích nhưng họ thấy chưa hợp lý, chưa thỏa đáng thì nghe người ta giải thích 1 câu chứ đừng chặn họng họ lại kiểu ntn.
    :)
    Người ta bảo làm dâu trăm họ mỗi người mỗi ý không thể vẹn tròn cả trăm. Cách đây 10 năm tôi cũng đã từng cài đặt và tham gia điều hành mấy cái forum VBB như lcm này và tôi hiểu sự bận rộn khi vừa làm kỹ thuật vừa support vừa giải quyết khiếu nại thắc mắc nhưng cái cách xử lý của bác thì tôi chưa dám làm.
    Tôi không muốn làm to chuyện làm gì chỉ muốn nick mình được mở lại và chém gió như các mẹ thôi...Cả nhà xem xét sự việc rồi cho e xin ý kiến luôn ah.
    Cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc mấy dòng của e.

6. webmaster

Ðề: Nick sthelens beef . vn (ko có dấu cách) bị khóa?

Bạn đã đọc hiểu và đồng ý với quy định của diễn đàn khi đăng ký tạo nick và quy định đó có gửi cho bạn qua tin nhắn và email. Trong quy định đó có đoạn như sau:

• Sử dụng phần mềm đăng bài tự động, dùng phần mềm khai thác thông tin thành viên tự động, hoặc đăng ký tài khoản tự động bằng phần mềm tại diễn đàn LÀM CHA MẸ (lamchame.com) mà không được sự đồng ý của BQT diễn đàn là vi phạm nghiêm trọng quy định của diễn đàn và bạn phải chịu phạt số tiền lên tới 10 tỷ đồng cho BQT diễn đàn. Điều này có nghĩa khi bạn sử dụng phần mềm đăng bài tự động, khai thác thông tin tự động, đăng ký tạo tài khoản tự động mà không được sự đồng ý của BQT là bạn cam kết nộp phạt 10 tỷ đồng cho BQT.

Bạn cảm thấy oan và muốn nộp phạt số tiền 10 tỷ đồng sao mà cứ cố tình tạo thêm nhiều nick vậy?

longtit1812KOCKEC thích.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.