Hà Nội: Shop Cun & Lu - Thời trang độc đáo ,chất lượng tuyệt hảo ( Tầng 6 mới xây )

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Cun & Lu, 26/6/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Cun & Lu

Cun & Lu Thành viên kỳ cựu

Nhà chị ngừng nhận oder tất cả các thể loại dép rồi em ơi ..

@ All : đang ngồi "hóng " dép về chả kém gì các mẹ đây . Dép cho các bé dòng Electro Slide kid tớ có khá nhiều . Để ra gần 100 đôi bán rơi tự do , nên các mẹ cứ qua mua khi thông báo hàng về nhé .
    Ngày mai , sau một thời gian tích cóp , tớ bỏ đám thìa Inox in hình cho trẻ em ra bán . Tất cả các thìa hình này ( nhiều mẹ đã được chiêm ngưỡng và 1 số ít mẹ được sở hữu ) đều làm bằng Inox 18/10 , hiệu nổi tiếng như Silit , WMF ,Hawkman , Aurehan ( Đức ) , Sola ( Hà Lan ) .....
    Tớ chỉ bán lô thìa này trong 1 ngày duy nhất thôi nhé ( vừa bán vừa tiếc vì thực sự tớ muốn cất để mang ra đi tặng dần - các mẫu thìa này rất khó có hàng ) .
    Theo như 1 khách hàng thân ( bạn của nhà Chim Hư ) thông báo thì thìa hình của tớ đang được bán tại Parkson với giá 95K/ c ( lưu ý là có những thìa sẽ có giá trị thực đắt hơn nữa ) .Giá của tớ tốt hơn nhiều , mỗi tội số lượng rất ít , ít đến nỗi gom mãi ,đắn đo mãi mới bỏ ra bán ..vì tiếc công gom góp :p.

2. sun-beam

sun-beam Thành viên tích cực

Em ngồi hóng để mua thìa tập ăn cho con giai em...

3. typhoon

typhoon Thành viên tích cực

Hơ, em hóng thìa của bác. Hay bác lại nhận order vụ này bác nhỉ ??? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

4. papa_and_mama

papa_and_mama Thành viên rất tích cực

mai nhà bác lại đông như kiến cỏ vì thìa rồi. nghĩ đến cảnh chen lấn bẹp ruột mà em hãi.

nhưng em lại mê thìa. làm thế nào bây giờ bác ơi :partyman::partyman::partyman::partyman:

5. papa_and_mama

thìa này chỉ có đến chiến trường thôi bạn ạ, nhiều mẫu nhiều loại nhiều hình lắm, order sao nổi. mà đến nhìn tận mắt, cầm tận tay thì đảm bảo mỗi mẹ ôm chục cái thìa là ít. ko cầm lòng nổi ý.

6. hachi1510

hachi1510 Thành viên rất tích cực

WELCOME BACK BÁC HƯƠNG!!!! Nắng Sun Spa có làm bác đen giòn đen đẹp đen tư bản không ạ??? =)

Hôm nào thì bác bỏ thìa ra bán thế? Liệu Quick có cơ hội sở hữu 1 cái không ạ? Nếu được em muốn bon chen 1 cái có in hình nào trông manly 1 tí cho con ạ. Hôm tới em qua lấy dép cho cả nhà thì em lấy thìa luôn thì có được không ạ? Em sợ nắng Hà Nội nóng quá, tới mấy cái thìa inox cũng bốc hơi thì toi ạ... Em muốn có cả dép và thìa để kịp tặng sinh nhật zai yêu 30Jun này... hì hì... tham quá...

Sửa lần cuối: 28/6/2010
  7. lazybee

lazybee Thành viên rất tích cực

Bác H ơi, bác bán thìa buổi chiều đi bác, chứ buổi sáng thì em chưa nghĩ ra cách nào để bon chen đc. Huhu.

8. Cun & Lu

Can nàng cả nón : mẫu thìa rất đa dạng ..VD : có mẫu in hình theo truyện cổ tích vùng Đông và Bắc Âu như Hiệp sĩ diệt rồng cứu công chúa . Mẫu này theo bộ sẽ có 4 hình in trên 2 thìa ( 1 to ,1 nhỏ ) ,1 dao , 1 dĩa : lần lượt in 4 hình công chúa , hiệp sĩ , con rồng , lâu đài .. .
    Một số mẫu in hình theo chủ đề Farm : in hình 4 loại gia cầm và gia súc như gà , bò , lợn , vịt ...
    Một số mẫu in hình các loại hoa : VD như phần cán in 1 cụm hoa bồ công anh , phần lòng thìa in 2-3 cánh hoa bồ công anh ( sao mà " sến " thế không biết nữa :p)
    Rồi lại còn mẫu thìa của Disney ( hàng vào Đức và Mỹ ) : theo chủ đề chuột Mickey hoặc in hình bộ tứ Pooh : gấu Pooh , lừa Monkey , hổ Tiger , lợn Piglet ...
    Tất cả các hình in trên thìa đều dùng công nghệ in nổi trên kim loại : không bong tróc qua thời gian dài SD , chịu được nhiệt độ cao của máy sấy bát , không chứa chì ...
    Nói chung , tóm lược lại trong 1 câu thôi : NHÌN LÀ NGẤT :p
    Cún -Lu nhà tớ sở hữu khoảng gần 20 cái , mà mỗi lần có thìa về lại muốn lấy thêm :p

9. lovechildren

lovechildren Thành viên rất tích cực

Em đánh dấu để còn hóng ạ. Nghỉ ốm mấy ngày, tìm mãi mới thấy nhà mới của bác :p

10. papa_and_mama

bác ơi, ko phải ngất đâu. nhìn là nổi máu tham luôn ý.

ôi. em thèm thìa, sau đó mới thèm cờ-róc-sờ cho cả nhà hihi

11. lovechildren

lovechildren Thành viên rất tích cực

Em vừa mới "gọi" chị trên nhà tháng 10, sang đây đã thấy chị post bài rùi. Chị có bon chen được thìa ko thì bon chen giúp em với. 2 cái nhá, cho con dâu ý :))

12. hachi1510

Pa Ma ơi, đây có phải chính là cái xìa em dùng để ăn sữa chua và nhớ tới chị không??????

13. mummim2001

mummim2001 Thành viên rất tích cực

Zai nhà bạn này có ngày sinh nhật cùng gái nhà tớ, mà tớ cũng chưa mua được quà gì cho con gái đây

14. hachi1510

Ôi, sau khi đọc cái bài này thì em xin sửa lại nguyện vọng là em mong muốn được sở hữu (hộ Quick) 1 BỘ thìa ạ...

15. hachi1510

Hôm tới canh Crocs vậy. Tớ cũng muốn mua 1 đôi cho con giai vì bé nhà tớ chưa có đôi dép nào tử tế. Mọi người cứ bảo là đã đi được đâu mà mua dép nhưng tớ thì tớ vẫn thích vì chẳng nhẽ mặc cả bộ đẹp đẽ mà chân lại đi đát à...

16. papa_and_mama

chuẩn đấy chị ạ.

mà ko phải xin sở hữu 1 bộ thìa đâu chị ạ, vài bộ thìa dĩa cơ ý. đảm bảo mai chị cứ làm vịt Donald húc tứ phía để chen bẹp ruột cướp thìa, cướp xong hể hả ko kém gì Crocs hehehe

17. Cun & Lu

Nhà Quick hợp với mẫu thìa 2 bạn Hà mã ôm hôn nhau thắm thiết : mẫu thìa này có cả hình 1 bạn hà mã ngậm 1 bông hoa ..khiêu vũ nữa .

18. MeIn&Bon

MeIn&Bon Thành viên kỳ cựu

Chị Hương ơi, bao giờ thì Croc Band flat cho mẹ về hả chị?

19. papa_and_mama

em nhớ bộ này có cả hà mã trượt tuyết nữa, nhưng hình như là dĩa. phải xem lại cái link thìa của tụi Đức hichic

20. boboxiu

boboxiu Thành viên kỳ cựu

Hi, bữa trước hỏi bác bộ thìa nè, tưởng còn lâu mới có hàng, thế mà giờ đã có cơ hội bon chen rùi. Mai thì chắc chắn em tới đươc, chỉ có cái khả năng chiến đấu thì kém vô cùng thôi ah. Thôi thì cứ đến, bít đâu lại có mẹ nào vứt vào tay cho.......^^ Không thì cũng là lần đầu em đến nhà bác thăm quan, chiêm ngưỡng... Hy vọng là may mắn ah...

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.