Hà Nội: Shop Cun & Lu - Thời trang độc đáo ,chất lượng tuyệt hảo ( Tầng 6 mới xây )

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Cun & Lu, 26/6/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. memeo75

memeo75 Bắt đầu tích cực

Chị Hương ơi thìa này chỉ dành cho bé tập ăn thôi ạ? Em sắp có nhà riêng nên cũng muốn có bộ thìa uống cà phê và thìa ăn cỡ vừa không biết có bon chen gì được ở nhà bác đợt này không đây?!

2. Chuppa

Chuppa Thành viên tích cực

Trời ơi là trời, Sun Spa nắng và gió hiền hòa là thế mà sao bác lại mang về toàn "giông bão" thế này :rolleyes:

3. MinhLinh

MinhLinh Thành viên tích cực

Dĩa thì mai có bán luôn không ợ? Em chờ mãi sắp dài cổ để chọn dĩa rồi.

4. Hyangkang

Hyangkang Bắt đầu tích cực

Bác ơi, k biết bao h có dép croc Elec với dép của bố mẹ về ạ? nhà em thứ 6 này đi nghỉ mát theo xuất của xã, nếu bác có thả hàng vào ngày đó đến chủnhật, e xin được bảo lưu order của e để đến lấy sau nhé, k lại bị cho vào black list thì tèo. Còn nếu trả trước đó e cũng xin sau h làm mới qua lấy, cty em cách nhà bác nửa vòng hà nội ạ:(

Kèm cái ảnh con giai đeo kính Gym nhà bác-ko bon chen đc nên mẹ cháu ra Nemo, vẫn sướng vì mua đc hàng ngon lành
    Chả hiểu sao lại ton sur ton với quần áo thế dù k mua cùng lúc

Sửa lần cuối: 28/6/2010
  5. Cun & Lu

Cun & Lu Thành viên kỳ cựu

Chị oder và đã thanh toán xong tiền hàng ,nhưng nhà máy chưa có đủ hàng cho chị . Nên đợt 1 họ trả cho chị có 10 đôi thôi , chờ đợt 2 vậy .
    Tikali và Electro Slide Kid thì đủ hàng .

Nhưng đang e là năm nay bọn nhà máy gia công để lọt hàng ra thị trường nhiều như thế này , năm sau gần như khả năng 85% sẽ ko có crocs .. Vì bọn hãng nó cũng giám sát kinh lắm . Như mẹ nào ở mấy trang trước có nói là tại Lotte ở TPHCM có bày bán giá 500K / đôi ( rẻ hơn cả giá Crocs tại Korea ) thì gần như 100% là hàng nhà máy tuồn ra .
    Cũng có Crocs nhái F1 : khuôn đúc khá chuẩn ,giống Crocs xịn 99% , nhưng thành phần nguyên liệu ko có Crocstile , 1 chất chống hôi chân và làm cho đế dép mềm và bền hơn các loại chất liệu khác . Crocstile được chiết xuất từ nhựa thông Canada , được coi là 1 bước nhảy vọt trong quá trình SX và phát triển của Crocs. Chính loại chất liệu này mới tạo nên sự khác biệt hoàn hảo giữa Crocs và các dòng SP khác , VD như : Sketcher , hay thậm chí cả Place ,O.N cũng có dòng dép giống Crocs nhưng chất lượng khác hoàn toàn .

6. Cun & Lu

Cun & Lu Thành viên kỳ cựu

Ơ , đã bảo rồi mà : tháng này toàn ngồi nhà " nhồi thuốc nổ " làm bom tự tạo mà ..

7. hachi1510

hachi1510 Thành viên rất tích cực

Ý bác là 2 em hà mã đó trông giống vc nhà em phải không ạ?????

Mai liệu Crocs có về luôn không bác nhẩy??? Nếu về thì quá tốt vì em sẽ 1 công xe ôm đội nắng đội gió đi bon chen cả dép lẫn thìa luôn ạ. Bên em ăn cắp giờ hơi bị khó, mấy hôm nay quả sếp mặt sưng vù như bị ong châm ý...

8. typhoon

typhoon Thành viên tích cực

Mai làm cách nào để em trốn việc đây bác ơi........... E đi đập đầu vào gối đây ](*,)](*,)](*,)

Sửa lần cuối: 28/6/2010
  9. Chik Bông

Chik Bông Guest

Thứ 3 em lại phải trốn sếp rùi, hu hu!
    Em tặng cả nhà hình em Chik Bông nhà em đội mũ Gym và đi Crocs Hello Kitty nhà bác Hương ạ!
    (Thực ra là chỉ đội mũ thôi, còn dép thì đá văng mỗi cái 1 nơi mất rồi! Tại Chik Bông nhà em mới 8 tháng chưa đứng vững mà em đã om 2 đôi 6-7, 1 đôi 10-11 rồi, tham quá đi mất hi hi)

10. soc_nho

soc_nho Thành viên rất tích cực

Bác H ơi, thế bác có trả 10 đôi Flat theo order không ạ.

11. cốm ơi

cốm ơi Thành viên tích cực

Ôi bác ơi, em mê Pu lắm, Cốm nhà em lại yêu bạn lừa.. em cũng thích bò lợn gà hoa hoét nữa... huhuhu giá mà em đc sở hữu cả 3 collections: nông trại, hoa hoét, Disney bác nhẩy...

12. ranger83

ranger83 Thành viên tích cực

Nhà em cũng có 1 bộ thìa của Disney in hình bộ tứ Pooh : gấu Pooh , lừa Monkey , hổ Tiger , lợn Piglet mà bác nói. Ôi đẹp dã man, mai em lại phải qua nhà bác bon chen thôi, nhưng ........ chắc mai đông lắm, như quả lần trước bác xả cross ý ( lạy chúa ).

13. MeBoongbang

MeBoongbang Thành viên tích cực

Thời gian tới e phải thắt lưng buộc bụng lắm lắm mà nghe thấy có thìa,có dép là lại nổi lòng tham hichic.

14. ranger83

ranger83 Thành viên tích cực

Ước gì chiều nay bác bán hàng.

15. Mướp vàng

Mướp vàng Thành viên tích cực

Em mê lắm nên ngồi mò mẫm ra những cái này mà em thích nhất nhưng chả biết mai có bon chen đc ko ạ. up lên cho các mẹ tham khảo

Birds

HAPPY FARM

HAPPY FISH

ICE - BEAR

JUNGLE

PIRAT (cái này còn có màu hông nữa nhé!)

Chị ơi, mai có Tikali cho bố luôn chưa ạ. Tks c!

16. hachi1510

hachi1510 Thành viên rất tích cực

Ui bác Hương ơi, đẹp quá. Bác nhất định phải dành cho Quick 1 set bác nhé. Coi như ưu tiên birthday boy bác nhá nhá.... Thanksssss bác

17. Mẹ Sun

Mẹ Sun Guest

Bác ơi, em cũng có ý giống nhà mẹ này ah. Mai ko có dép về mà em tới bon chen thìa rồi thứ 4 lại tới bon chen dép thì cái thìa nhà em nó đắt gấp 3 lần ở Parkson ấy ( tính cả tiền taxi mà) lại còn phải cắp thêm Sun và Cun nữa chứ, mà chắc j em đã bon chen đc thìa với các mẹ. Hôm trc tới nghe bác nói chuẩn bị tiền đi sắp bán thìa rồi mà em ko dám năn nỉ bác trc. Hix, đành ngắm nhìn thôi vậy. huhuhu

18. mehuongcun

mehuongcun Thành viên rất tích cực

Can mẹ nó vụ này nhé. Những hôm bác xả hàng chỉ nên đến một mình mà chiến đấu, dẫn theo các con đến nhà bác vào những ngày này thì quả là mạo hiểm và liều lĩnh. Mình người lớn nhiều khi còn phải nhào ra cửa để hít tí không khí rồi mới lại quay vào phòng và bon chen, nói gì đến trẻ con.
    Can nhé

19. trangttda

trangttda Thành viên rất tích cực

chết mất thôi bác ơi, bác ơi để phần cho Bon 1 bộ đc ko, Bon nhà e chưa có 1 cái thìa nào như thế cả :(

20. papa_and_mama

papa_and_mama Thành viên rất tích cực

hihi thế là chị k biết nhà mẹ Sun rồi. lần trc xả Crocs nhà mẹ Sun ôm 3 đứa cùng 2 người lớn đến bon chen Hello Kitty mà. em vẫn choáng với vụ máu lửa này đấy.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.