Hà Nội: [Tầng 4]: 4/11: Thêm máy tính Casio, dây lưng - Thập cẩm đồ bố mẹ & Đồ dùng gia đình ạ!

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi meyeucon91, 29/9/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. meyeucon91

meyeucon91 Bắt đầu nổi tiếng

Do topic cũ 15 trang, nên em chuyển sang nhà mới nhé ạ :)
    Đây là topic tầng 3 của em ạ:
    http://www.lamchame.com/forum/showt...h-VNXK-amp-Đồ-dùng-gia-đình-(có-đổi-amp-tặng)

Em không dùng đến nên mang lên thanh lý một số quần áo, giày dép, mỹ phẩm cho mẹ nào có nhu cầu ạ! Em tên Vân, sinh năm 91 cho các mẹ dễ xưng hô ạ! SĐT 0977 119 599 (có Imess & Viber) các mẹ nhé :)
    Nhà em ở Mễ Trì Hạ (đối diện Keangnam), đi làm ở Duy Tân. Mẹ nào tiện ở đâu thì có thể qua đó xem đồ, nhưng nhớ báo trước để em mang đi nhé ạ :)

Đồ có thế nào em nói chính xác như thế, giá em cũng để đúng tinh thần thanh lý rồi, các mẹ đừng mặc cả nữa khổ thân em, em cũng xin phép không trả lời mặc cả đâu ạ :( Giá em để hợp lý rồi, mà các mẹ cứ mặc cả kiểu 1/2 như kiểu giá trên trời ấy! Đồ cũng rất rẻ rồi, nên em chắc chắn không freeship!!! khuyến khích các mẹ qua nhà thử đồ, còn nhiều đồ lắm mà em đang chụp ảnh dần up lên, hixhix.

Em có nhận đổi đồ, nhưng ưu tiên thanh lý trước ạ ^^ Nếu cái nào có nhiều mẹ cùng hỏi thì ai mua thanh lý em sẽ bán trước ạ :) Rút kinh nghiệm lần trước, em không giữ order đâu ạ, ai đến trước thì lấy trước nhé! Giá đổi đồ em sẽ thương lượng với các mẹ nhé ạ, nhiều mẹ để giá cao ngất xong đổi với em giá này :(

List đồ em muốn đổi như sau ạ:
    - Đồ sơ sinh (yêu cầu là new 100% ạ)
    - Bình hoa trang trí nhà
    - Tủ đồ nhựa 3 - 5 tầng
    - Ga giường 1m8*2m
    - Son dưỡng môi vị bơ The Body Shop.

Hàng mua rồi các mẹ vui lòng không đổi trả lại giúp em, vì thế các mẹ cân nhắc kỹ trước khi mua nhé ạ :) Các mẹ thắc mắc gì cứ hỏi trên topic em sẽ trả lời đầy đủ ạ :)

I. ĐỒ NEW

N22. Khăn tắm Made in Vietnam, 100% cotton, giá 35k. Chỉ có 1 cái duy nhất như hình.

N21. Khăn mặt Hanosimex, hàng Made in Vietnam, 100% cotton, 15k/cái. Chỉ còn cái màu xanh lá cây ạ.

N20. Áo phông nam tay ngắn, size L, cũng dành cho các bố trên 70kg. Hàng Made in Vietnam, 100% cotton ạ. Đồng giá như N19, 35k/cái, 100k/3 cái.

N19. Áo ba lỗ nam, size XL, 100% cotton, dành cho các bố trên 70kg. Hàng Made in Vietnam các mẹ nhé. Mẹ nào lấy 1 cái thì 35k, lấy 3 cái thì 100k/3 cái nhé ạ.

N18. Dầu gội Loreal phục hồi tóc hư tổn 330ml, dùng cho tóc nhuộm hoặc xoăn. Tóc em là tóc chuẩn, dùng hơi phí. Giá thị trường khoảng 90 - 95k, em để lại 80k các mẹ nhé.
    Link tham khảo đây ạ:
    http://www.yes24.vn/Product/1033691/dau-goi-phuc-hoi-toc-danh-cho-toc-hu-ton-loreal-330ml

N17. Chân váy xòe màu đen, hiệu Oliver, new nguyên tag các mẹ nhé. Chị dâu em mua 200k, nhưng không mặc vừa ạ. Váy size M nhưng form nhỏ như S, dành cho các mẹ <46kg nhé ạ. Váy cực kỳ tiểu thư xinh yêu & tôn da với đai kết hoa rất sang chảnh ạ. Giá thanh lý mong muốn là 160k nhé ạ.

N13. Bột giặt Ariel loại 4,1kg. Giá niêm yết hình như 175k ạ. Em bán giá 140k. Có 2 gói, 1 gói hương Đam mê, 1 gói Giữ màu - em để nhà dùng 1 gói rồi ạ, còn 1 gói thôi. Em sẽ freeship cho các mẹ ở khu Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Trần Thái Tông hoặc SVD Mỹ Đình nhé ạ.

N12. Váy len, freesize ạ. Em đổi với một chị ở diễn đàn, định về mặc bầu nhưng lại mới sắm thêm mấy cái váy bầu nữa nên không dùng đến. New nhưng không có tag các mẹ nhé. 100k ạ.

N10. Hộp nhựa Sina 2,5l - em nghe bảo công dụng là để thực phẩm trong tủ lạnh sẽ tươi hơn. Thấy quảng cáo là dùng được trong lò vi sóng nữa ạ. Giá thị trường 40k, em để 20k các mẹ nhé. Mẹ nào mua em này, em tặng thêm bình nước nhựa Merino new nữa ạ.

N7. Bút chì kẻ mắt Tonymoly dạng gel thì phải :-? hàng Authentic, em mua ở show room Phạm Ngọc Thạch hình như 330k hay 350k gì đó thì phải. New 100%. Em định mua về học trang điểm, nhưng mà lười + bầu bí nên thôi không học nữa. Chưa mở nắp đâu ạ. Em thanh lý lại 290k nhé ạ. (Em đang tìm cái hóa đơn, nhưng mà chưa tìm thấy :()

N6. Váy maxi em đổi với chị Chauchaunhata trị giá 250k. Em chưa biết có mặc không nên treo lên đây, giá 200k ạ.

N2. Áo sơ mi, hàng may, size M hoặc S lớn cũng ok ạ. Bác em tặng. Áo này thì sơ vin đẹp, nhưng ngoài sơ vin thì chắc không có cách nào khác để mặc. Em không hợp với style này nên thanh lý 70k nhé ạ.

N1. Váy HM, hàng Auth (hàng order ạ), new with tag. Váy y hình các mẹ nhé. Giá tag là 59,95$. Em mua về mà không mặc vừa :( bầu bí nên ngực & bụng đều to ngoại cỡ rồi :( huhu :( size 32EU, 2US (tương đương size XS hoặc S). Em rất tiếc mà không làm sao được, đành đem lên đây xem có mẹ nào ưng không huhu :( Riêng em này, mẹ nào quan tâm thì cứ trả giá nhé ạ, được giá thì em thanh lý, không thì em để lại chờ xem sinh xong có mặc nổi không vậy :( Giá về đến tay em đã là ~900k rồi nhé.

I. ĐỒ USED

U58. Một loạt thắt lưng và thắt áo ạ, cả cũ cả mới, giá từ 10k - 50k. Mẹ nào quan tâm em nào thì pm em để em báo giá nhé ạ. Có thể tặng kèm khi các mẹ mua đồ trên 100k, 200k hoặc 300k, tùy từng cái nhé ạ.

U56. Đồng hồ ạ - em đang cân nhắc xem thanh lý em nào trong 2 em này. Em bên trên là Essence, em bên dưới là Weiqin ạ. Tình trạng used như hình ạ. Mẹ nào quan tâm em nào thì cứ trả giá nhé ạ. Em sẽ cân nhắc xem cho em nào về với chủ mới ạ.
    Em xin phép nợ tạm hình ạ, không hiểu sao up toàn bị lỗi :(

U55. Áo phao gile như hình ạ. có mũ & size S các mẹ nhé. Em mặc cực ít vì không thích style này lắm. Để lại 190k ạ.

U54. Áo da cho các bố size L hoặc XL ạ. Aó mấy lớp dày dặn. Năm ngoái em mua cho xã đâu đó 700k, năm nay cho em ấy ra đi để sắm đồ mới cho xã. 240k nhé ạ.

U53. Aó len như hình, size S ạ. Dáng ôm các mẹ nhé. 50k ạ.

U52. Áo dạ dáng dài có thể mặc thành váy ạ. Chất dạ xù. Size S. Em mặc vài lần thôi ạ. 200k các mẹ nhé.

U50. Áo cardigan cực kỳ độc luôn ạ. Em được tặng ạ. Mới mặc tầm 2 - 3 lần, like new nhé ạ. Màu kiểu be hay kem gì đó, không phải trắng đâu ạ. Len móc cực kỳ tinh tế. Em này cũng 150k thì em pass ạ, đảm bảo hàng đẹp và xịn ạ. Freesize các mẹ nhé.

U47. Váy em cũng đổi với một mẹ trên này, nhưng cũng lại quá rộng so với em, thành ra mặc bị hở lưng. Em đổi đắt, mặc đúng 1 lần. Like new ạ. Váy 3 lớp nhé ạ, màu hồng nhẹ nhàng ạ. Size M các mẹ nhé.

U46. Váy bầu em đổi với 1 mẹ trên này, nhưng rộng so với em. Mẹ nào 50 - 60kg chắc mặc sẽ vừa hơn ạ. Chất jean, mặc cực kỳ ấm áp nhé ạ. 50k cho các mẹ quan tâm nhé.

U45. Áo nỉ của xã ạ. Hàng Made in Vietnam. Size XL các mẹ nhé. Xã em 1m78, nặng 78kg cho các mẹ dễ hình dung ạ. 50k nhé ạ.

U43. Váy ren trắng 3 lớp thiết kế của trangmuare. Em mua 400k, để lại 120k ạ. Freesize nhé ạ.

U42. Váy chất giả da thì phải :-? Em chẳng biết chất gì đâu ạ, các mẹ cứ xờ tận tay cho chắc. Em được tặng, nhưng không mặc vì không vừa. Size M các mẹ nhé. Trót lỡ giặt & cố trót trét mặc 1 lần. Em để lại 150k ạ.

U41. Áo denim trắng. Em mua 170k + 20k ship là 190k ạ. Mặc khoảng 3 lần. Size S nhưng form to các mẹ nhé. Để lại 100k ạ -> FIX 80k cho nhanh nhẹn ạ.

U39. Áo full house mặc rất điệu ạ. Em mua hơn 100k, để lại 40k ạ.

U38. Giày Thượng Đình ạ, size 38 các mẹ nhé. Em mua để đi đá bóng với cơ quan, đúng 1 lần khoảng tầm chưa đến 1 tiếng. Đế giày còn mới nguyên, nhưng em để hơi bụi. Em mua 145k ở cửa hàng giày Thượng Đình chỗ Nguyễn Trãi ạ. Để lại 80k.

U32. Áo da màu xanh đen, chất da mềm đẹp ạ. Em mua ở Đà Lạt tháng 12 năm ngoái 500k, để lại 200k nhé ạ. Lý do là bên trong cổ có vết nổ nhẹ, phải để ý mới thấy ạ, chứ không ảnh hưởng đến áo khi mặc lên đâu ạ.

U30. áo sơ mi F21 VNXK, em mua sale nhà chị Inbank 170k (chưa kể ship) mặc đúng 1 lần, để ý thấy áo hình như thiếu 1 cúc :| nhưng không ảnh hưởng đến dáng áo.em để lại 100k.

U29. áo bò dáng như hình ạ. mua gần 400k, em để lại 150k.

U27. Váy maxi, có thắt lưng handmade như hình. Em mua thanh lý nhưng mặc không vừa, để ở nhà cũng ngứa mắt, pass lại 180k nhé ạ.

U26. Quần skinny HM hàng Auth, size 32 EU. Mặc khá. Em này mua mới tầm 600, em thanh lý lại 200k.

U25. Quần bò trắng, new 98%, size 27 nhưng form to như 28 nên em mặc không vừa. Em mua gần 300k, thanh lý lại 200k.

U24. Váy Zara Basic VNXK, chất cực đẹp, mặc ít 2 - 3 lần, thanh lý lại 150k ạ. Em này size S, tay bồng rất xinh.

U23. Áo len trắng cổ tim, em mua 150k, mặc khá, thanh lý lại 40k ạ.

U22. Áo khoác lửng da báo, size M ạ. Em không biết tả thế nào, nên các mẹ cứ nhìn hình nhé ạ. New 95% (vì rộng nên em không mặc mấy). Em để lại 150k ạ.

U21. Phấn má hồng & phấn mắt Maybellin. Em mua hàng xách tay năm ngoái (mở nắp được 1 năm rồi ạ). Nghĩa là chỉ còn 1 năm để sử dụng phấn cho hiệu quả thôi. Vì lý do này nên em thanh lý rẻ 50k nhé ạ -> FIX tiếp 40k cho nhanh ạ.

U20. Quần công sở Mango màu đen size S các mẹ nhé (khoảng size 34). Hàng VNXK, giống Tăng Thanh Hà mặc ạ. Em mặc được đúng 1 lần, nhưng công ty em không mặc đồ công sở nên em lại vứt xó. Em thanh lý lại 200k nhé ạ. Em thấy mấy shop toàn bán 450k nhé ạ.
    Hình thật đây ạ:

U19. Giày Converse hàng VN thôi ạ. Màu trắng, dáng classic, cổ ngắn các mẹ nhé. Size 38 ạ. Em mua về đi đúng 1 lần. Thanh lý lại 180k ạ.

U17. Váy chấm bi hàng Made in Vietnam, size S ạ. Em mua váy này trong Royal, giá tầm 350k gì đó, giờ bầu chả mặc được nữa nên thanh lý lại 180k:)

U13. Váy dạ màu cam hàng Made in VN ạ. Em được bạn tặng váy này. Mặc đúng 1 lần đi chơi khoảng 2 tiếng. Có bell riêng như bên cạnh các mẹ nhé. Size L nhưng form bé, nên mẹ nào size S hoặc M hãy bon chen ạ. Em thanh lý giá 170k.

U11. Váy Mango hàng VNXK. Hàng xuất chuẩn các mẹ nhé, giống hệt như trong store Mango luôn (nhưng trong showroom giá em nhớ hình như tầm 2,5 triệu thì phải) :) Váy em mua khoảng 500k, mặc duy nhất 1 lần đến cơ quan. Chất vải thì em không rõ lắm, nhưng rất dày dặn và thích hợp cho mùa thu. Mặc lên tôn dáng và sexy cực kỳ luôn. Váy size S các mẹ nhé. Em thanh lý lại 390k:)

U10. Áo striped texture jacket Mango màu xanh, size S ạ :) áo cực hot cho mùa thu năm nay các mẹ nhé. Em mua 400k (380k tiền áo và 20k ship), mặc được 1 lần nhưng bị cơ quan chê già so với tuổi :( thành ra em đem ra thanh lý :( 300k cho nhanh gọn ạ.

U9. Áo sơ mi Zara con bướm màu đen :) Made in Morocco các mẹ nhé :) Chất áo em chẳng biết là chất gì, nhưng có cảm giác là nó chả bao giờ cũ được :) em để lại 80k:)

U8. Bốt da mềm cao cổ, size 38 - 39. Em đính chính là bốt này da thật nhé ạ. Bốt màu nâu các mẹ nhé. Bên trong lót lông ấm. Bốt này bác em mua cho rất đắt, em đi 1 mùa rồi, năm nay bầu không đi được bốt cao nên thanh lý. Em để giá là 300k nhé ạ. Da xịn & bốt cao cổ chứ không phải bốt ngắn & da dễ bong tróc đâu các mẹ nhé.

U7. Áo Zara em mua ở hàng VNXK, nhưng tag ghi là made in Spain :)) size S, hoặc M nhỏ cũng ok ạ ^^ Áo có chun bên dưới tạo thành đai các mẹ nhé ^^ Em mới mặc tầm 3, 4 lần gì đó thôi, áo như mới, k có lỗi lầm gì đâu ạ ^^ em thanh lý lại giá 85k ạ ^^

U6. Áo cánh tiên, 2 lớp, rất hợp mặc mùa thu. Em này có dây buộc giữa rất yêu :) Em mua 120k, thanh lý lại 50k:)

U5. Váy sooc bò mài em chẳng nhớ mua bao nhiêu, nhưng nói chung là khá đắt, mặc vài lần, tuy nhiên vòng 3 em nhỏ mặc không đẹp nên thanh lý, giá 60k ạ ^^

U4. Váy trắng dáng công sở, em mới mặc vài ba lần, màu vẫn còn trắng tinh ^^ Váy này size S, nhưng có dây buộc 2 bên eo váy nên size S hay M đều mặc được ạ ^^ Hàng china thôi các mẹ nhé ^^ Em thanh lý lại 40k ạ ^^

U3. Chân váy màu tím, ba lớp dày dặn, thích hợp mặc cho mùa thu. Em mua mới khoảng 200k gì đó, mặc chỉ 2 - 3 lần. giờ thanh lý lại 80k ạ ^^ váy dài đến tầm đầu gối em các mẹ nhé (em cao 1m63 ạ)

U2. Chân váy trắng ngà của Nhật ạ ^^ tag tủng toàn tiếng Nhật ạ ^^ em mua của 1 mẹ trên này xách từ nhật về. mua về mặc được 1 lần ạ :'( nhưng em không thích kiểu váy công sở thế này, nên cho em ý ra đi với giá 100k các mẹ nhé ^^ --> fix 50k:(

U1. Thêm một em áo nữa ạ, em này chất nhung, em mới mặc 2, 3 lần gì đó thôi ạ :) - em để 50k:)

III. ĐỒ ĐÃ BÁN

N16. R*** Gold Label Reserve ạ. Có hộp 1000 năm Thăng Long rất đẹp (em chẳng biết làm bằng chất liệu gì). Em tham khảo trên mạng thấy giá dao động khoảng 900k - 1 triệu ạ.
    http://sieuthisonla.com.vn/index.php?route=product/product&product_id=192
    Em để lại 600k nhé ạ.

N15. Áo da Zara hàng Auth, size 13-14y, tương đương với S nhưng form to ạ. Các mẹ từ 46 - 52kg thì có thể bon chen em này ạ. Cũng nguyên tag mác nhé ạ.

N14. Áo da Zara hàng VNXK, size 13-14y tương đương với S ạ. Các mẹ tầm 48kg đổ xuống hãy bon chen nhé ạ :) Nguyên tag mác, check code ra ảnh web các mẹ nhé. Bên Kmart vẫn đang bán em này giá 550k đấy ạ :)) Giá em để là 350k.

N11. Áo sơ mi F21 màu tím ạ, hàng VNXK xịn nhé ạ, nguyên tag mác & cúc dự phòng. Size S nhưng form to như size M ạ. Giá em vẫn để là 90k ạ.

N9. Nước cốt dừa Wonderfarm, HSD cuối 2016 đầu 2016 ạ. - 23k. - còn 3 hộp.

N8. Kem lót Essance, new 100%. Em mua tầm 20k gì đó, nhưng không dùng. HSD để em check lại, hình như 2016 ạ. Cái này em tặng mẹ nào mua hàng trên 100k.

N5. Sữa tắm The Body Shop dâu 250ml hàng Auth, new. Chưa mở nắp. HSD tháng 12/2016. Showroom đang niêm yết giá 209k. Em để lại 170k nhé ạ. -> Do showroom đang khuyến mại xuống còn 180k nên em giảm giá em này còn 160k nhé ạ
    http://www.thebodyshop.com.vn/vn/bath-body/body-cleansing/strawberry-bath-shower-gel

N4. Nước giặt Omo matic cho máy cửa trên 2,7kg (loại chai nhé ạ). Ngày sản xuất là 07/2014 ạ. giá trên bao bì là 151k, em để lại 130k nhé.

N3. Ví da nam hiệu Vespa các mẹ nhé. Nguyên hộp & nguyên tag 45$ các mẹ nhé. Em order về cho xã, nhưng xã không thích :( Xã bảo thích ví to hơn cơ :( Thành ra em xách lên đây. Giá 400k các mẹ nhé :(

U57. Máy tính Casio FX500MS các mẹ mua mới phải tầm 250k nhé ạ. Em này vẫn sử dụng tốt, nhưng hết pin nên màn hình mờ mờ. Các mẹ về thay pin máy tính giúp em là chạy ngon nghẻ ngay. Em để lại 50k cho nhanh nhẹn nhé ạ.

U51. Dây bạc em mua lại của 1 mẹ (mua ở store Pháp) nhưng không dùng đến. Để lại 110k.

U49. Đệm kích thước khoảng 1m7*2m ạ, đệm lò xo các mẹ nhé. em không phải người mua nên không biết giá cá cụ thể thế nào. Đệm used, vẫn dùng tốt ạ, tuy nhiên mẹ chồng em vừa mua cho 2 đệm khác rồi. Em để giá 200k nhé ạ. Em không freeship đâu các mẹ nhé.

U48. Áo cardigan màu đỏ tươi ạ, chất len cực xịn, mềm mịn và không bao giờ phải lo xù hay bai dão dù giặt máy giặt nhé ạ. Áo có thể mặc 2 dáng: tay dài & tay lỡ (có cúc ở tay áo để cài tay lỡ ạ). Áo freesize các mẹ nhé. Trông như mới luôn ạ. Đúng 150k thì em pass em ý, không thì em lại để lại mùa sau mặc ạ.

U44. Áo khoác kaki khá điệu, tay lỡ, em để lại 120k, tặng kèm thắt lưng cho mẹ nào có nhu cầu nhé ạ. Áo size L nhưng form nhỏ, em size S mặc vẫn ok. Các mẹ size S hoặc M hãy bon chen em này ạ.

U40. Áo len của xã, mặc ít vì hơi chật so với xã :) Chất len mềm mịn không bị xù đâu ạ. Hãng C&H Fashion :-? Em để lại 100k.

U37. Son Whoo màu như hình ạ. Em dùng mấy lần rồi. Để lại 150k cho các mẹ quan tâm nhé ạ.

U36. Sữa rửa mặt bùn khoáng Nivea, em cũng dùng 1 - 2 lần. Em mua mới là 42k, mở nắp cuối tháng 2/2014 (sau Tết ta ạ). Cũng tặng mẹ nào mua trên 100k. HSD 2016 nhưng mở nắp rồi nên còn khoảng 5 tháng nữa.
    (Em xin phép nợ ảnh đến tối ạ)

U35. Sữa rửa mặt kiêm tẩy trang Biore, em dùng 1 lần (em mở nắp tháng 2/2014, sau Tết ta ạ). HSD còn rất xa, nhưng mở nắp rồi nên còn khoảng 5 tháng nữa. Cái này em tặng mẹ nào mua hàng trên 100k.

U34. Kem dưỡng ẩm Hada Labo, em mua không nhớ rõ giá, nhưng chắc chắn là hơn 100k trong BigC ạ. Dùng được 1 ít, giờ bầu bí nên hạn chế dùng mỹ phẩm, thanh lý lại 60k ạ.

U33. Kem dưỡng da tay Kamil của Đức, em mua 90k thì phải, dùng được vài lần, còn đến 99% các mẹ nhé. Dưỡng tốt, hương thơm, nhưng em mới mua lọ The Body Shop dùng toàn thân rồi nên thanh lý. 40k các mẹ nhé. Giá mềm vì em chẳng có nhu cầu dùng nữa.

U31. Bộ Vest (áo + váy) size S ạ, bộ này chỉ dành cho các nàng mi nhon thôi nhé (size S & dưới 46kg, cao dưới 1m65 ạ) Em để lại 80k. -> FIX 60k vì em nó kén người mặc.

U28. áo len vặn thừng mua ở Đà Lạt tháng 12 năm ngoái. mặc ít. trắng kết hợp hồng & freesize các mẹ nhé. chất len dày dặn. em để lại 80k nhé ạ.

U18. Áo sơ mi Timing VNXK, dáng dài, em mua sale 160k, new 98%. Size S các mẹ nhé. Em để lại 90k ạ.

U16. Giày khoét lưng Dune VNXK. Hãng này thì đi thích hơn cả Zara ạ. Em đi em này khá, bị trầy xước nhiều ạ. Nhưng đi thì vẫn ok các mẹ nhé. Đi lên chân rất thích. Em mua 450k, để lại 50k hoặc tặng mẹ nào mua đồ trên 200k ạ. Mẹ nào lấy cả 2 đôi U34 & U33 thì em để luôn 60k hai đôi nhé

U15. Giày oxford Vangabond hàng VNXK, em mua hơn 300k nhưng nhà ẩm + lười nên khá bẩn. Em tặng mẹ nào mua trên 200k hoặc thanh lý giá 40k nhé ạ. Đôi bệt màu da bò ấy các mẹ nhé.

U14. Váy dạ màu hồng nhạt, cổ có lông rất xinh. Em mua mặc được đúng 1 lần. Mới 99% ạ. Size S các mẹ nhé. Váy ôm rất sexy. Mẹ nào trắng 1 chút thì mặc tôn da thôi rồi :) Em mua đắt (khoảng 300k), để lại 200k ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meyeucon91
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 5/11/2014
  2. meyeucon91

Ðề: [Tầng 4]: 29/9: Đồ bố mẹ, New & Used, Auth, VNXK, mỹ phẩm, Đồ dùng gia đình -Có đổi &

chị ơi, em inbox chị rồi nhé ạ :) ................

3. meyeucon91

Ðề: [Tầng 4]: 29/9: Đồ bố mẹ, New & Used, Auth, VNXK, mỹ phẩm, Đồ dùng gia đình -Có đổi &

áo freesize mn nhé, tùy dáng người mn mà :) cả cân nặng & chiều cao mới ước lượng được mn ạ :)

4. meyeucon91

em mới up thêm rất nhiều đồ mới các mẹ nhé. các mẹ vào ngắm ủng hộ em với ạ.

5. meyeucon91

6. meyeucon91

Ðề: [Tầng 4]: 30/9: Đồ bố mẹ, New & Used, Auth, VNXK, mỹ phẩm, Đồ dùng gia đình -Có đổi &

áo len vặn thừng hồng pha trắng em mua ở Đà Lạt đã thanh lý cho một mẹ rồi nhé ạ.

7. hana_852

hana_852 Thành viên tích cực

Ðề: [Tầng 4]: 30/9: Sữa tắm, nước giặt, quần áo, kem dưỡng, Auth, VNXK, ... - Có đổi & tặn

Chị ơi đổi sữa tắm the body shop va e ko :D

meyeucon91 thích bài này.
  8. ku bear

ku bear Thành viên rất tích cực

Ðề: [Tầng 4]: 30/9: Sữa tắm, nước giặt, quần áo, kem dưỡng, Auth, VNXK, ... - Có đổi & tặn

Chi co kem ran va binh hoa dep muon doi do hoac thanh ly voi em. Xem chu ky giup chi nhe

9. meminkho2014

meminkho2014 Thành viên rất tích cực

fix mạnh cho mình đôi boot đi bạn ơi!

10. meyeucon91

cảm ơn em, nhưng chị chưa tìm được gì bên em để đổi :)

11. hoatuyet57

hoatuyet57 Cẩn thận với người này!!!

12. ngophuongan

ngophuongan ĐỒ SƠ SINH CHỈ TỪ 3K

tớ muốn đổi nhwgn ko có nhu cầu quần áo
    xem ban up gi mới to xem tiếp nhé

13. meyeucon91

chị ơi, em không thấy chữ ký của chị ạ :-? chị cho em xin hình bình hoa, giá bình hoa & kem rạn & địa chỉ của chị nhé ạ :) thanks chị :)

14. meyeucon91

hai đôi giày em đã sold out rồi các mẹ nhé. đôi dune khoét lưng & bệt da bò ạ :)

15. Makeup123

Makeup123 Bắt đầu tích cực

Quan tâm cái váy hm lệch vai, giá fix bao nhiêu bạn? Xem có mua dc ko nào? Inbox nhé

16. Hanhneu252

Hanhneu252 Bắt đầu tích cực

Nuoc giat omo va em u18, fix cho m di de minh qua lay

17. meyeucon91

mình inbox bạn rồi nhé. cảm ơn bạn :)

18. rosyle

rosyle Thành viên rất tích cực

Muốn đổi e váy chấm bi hồng mn xem link nhé

19. meyeucon91

em inbox chị rồi ấy chị ơi :) em muốn đổi cái váy hồng new 140k của chị ấy ạ :)

20. hoatuyet57

hoatuyet57 Cẩn thận với người này!!!

Vay e chon them mon gi di con lai c bu xien. Co viber chi gui hinh vay chua dag lcm

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.