Tại sao lại khóa topic của mình

Thảo luận trong 'Góp ý cho LCM' bởi The sky, 9/10/2014.

1. The sky

The sky Thành viên tập sự

Xem thêm các chủ đề tạo bởi The sky
    Đang tải...

2. support11

support11 Guest

Ðề: Tại sao lại khóa topic của mình

Chào bạn

Về việc khóa nick: Nick của bạn bị tạm khóa 3 ngày vì được nhắc nhở tới lần thứ hai, bạn vi phạm quy định Dùng thủ thuật để kéo bài lên, bạn không trả lời comment của khách hàng như bạn phản hồi ở trên. Bạn vui lòng cung cấp thông tin chính xác để tránh bị khóa nick vì phản hồi sai sự thật.

Về việc khóa topic : Theo quy định thì khi bị tạm khóa hay khóa nick vĩnh viễn, các topic bán hàng đều được khóa lại. Khi hết thời gian khóa nick, thành viên có thể tự MỞ KHÓA TOPIC để bán hàng trở lại bình thường.

Vy Huỳnh thích bài này.
  3. Gaubobo

Gaubobo Thành viên rất tích cực

Em thấy các support làm việc nhanh quá cơ. Em trước cũng có tạo 1 topic tham khảo về trường học cho con nhưng tại gấp quá nên đăng vào mục Thanh Lý vì mục này có nhiều người vào. Và thi thoảng em cũng thấy có topic nhờ như thế,em ghi chú vào đấy là nhờ mod 1 hôm. Thế mà em tạo lúc 10h30 sáng đến 2h chiều đã bị xóa thẳng tay. Sau đó vào hộp thư thì thấy tin nhắn của support. Nói thật là cũng phải suy nghĩ nhiều rồi mới lập topic, và cũng chờ đợi đọc tham khảo ý kiến của các mẹ nữa. Nhưng các support thẳng tay quá. Ít ra nếu không đồng ý cũng phải báo trước và cho em thời gian để em tự chuyển mục cho đúng.

4. Vy Huỳnh

Vy Huỳnh Thành viên tập sự

Các mod làm việc ghê quá mong là đừng có band nhầm của mấy bạn như vậy ức chế lắm :D

5. Smartliving

Smartliving Thành viên sắp chính thức

Thật ra các Mod làm việc nhanh chóng thế này cũng đỡ sốt ruột, mình cũng mới được Mod Support hỗ trợ, trả lời cực nhanh, nhưng nếu được thì mình thấy các mod có nên thông báo trước để mọi người chuẩn bị, lỡ có vi phạm không thể cuứ vãn được thì cũng kịp copy lại nội dung mà up topic khác đúng rule của forum :D.