Toàn quốc: SKIN DETOX từ USA.. Không cần đi Spa mà da vẫn đẹp...tiết kiệm, an toàn, hiệu quả

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi mrsbaw, 14/10/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. hangtr

hangtr Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: SKIN DETOX từ USA.. Không cần đi Spa mà da vẫn đẹp...tiết kiệm, an toàn, hiệu quả

Đúng rồi trên drugstore bán có 4.99 $ nếu mua 2 pack có 3.99 $ thôi,

2. mrsbaw

mrsbaw Thành viên rất tích cực

Ðề: SKIN DETOX từ USA.. Không cần đi Spa mà da vẫn đẹp...tiết kiệm, an toàn, hiệu quả

Em ko nhận được ib gì chị ơi nhưng em giải thích luôn trên này ạ, cứ nói chị mua 20$/pack 6 hộp đi ạ, vì em mua nhiều pack ntn (mua lẻ thì giá khác nhé ạ) , e phải mất + 10$ tiền vận chuyển từ hãng về nhà em bên Mỹ (ship nhanh trong 2 ngày, bt bọn hãng ship từ 10 ngày trở lên hàng mới có mặt tại nhà, bên em cứ gần 2 tuần có hàng về 1 lần tại VN)+ tiền đóng gói hàng 20$ (tính theo thùng lớn trung bình 1 thùng lớn tầm 10-12 pack là 200$) + tiền tax 12$/pack (tính như thực phẩm chưc năng và thuốc vì đây là sản phẩm liên quan đến sức khỏe con người)+ tiền ship về việt nam (bt là 11$/kg nhưng vì em yêu cầu giữ nguyên hộp trà ko móp méo nên tính theo thể tích hàng trung bình 1 pack em mất 20$ tiền thể tích, các chị có ng quen ở sân bay cứ hỏi ạ) = 82$ (gàn 1800k VND/pack 6 hộp)

Dài dòng là nthe nhưng e viết lại cách tính cho 1 hôp nhé chị: 1 hộp trà cả shipping từ Amazon giá 5$+ 2$ thuế+ 3$ chi phí thuê ng nhận đồ đóng gói và mỗi hộp chuyển về Vn là 4$, tổn cộng 14$/hộp = 300k

3. hangtr

hangtr Bắt đầu nổi tiếng

Bạn giải thích cho người chưa từng order thôi, chứ các mẹ trên này toàn dân nghiện thừa biết order mất nhưng phí gì và về đến VN bao nhiêu, mình và bạn gì đó góp ý để mẹ nó để giá hợp lý cho mọi người chứ bản thân mình thì mình sẽ tự order về dùng, trên này nhiều mẹ nhận order no tax và freeship Mỹ, hộp đó cũng nhẹ thôi nên ship Mỹ Việt cũng không nhiều như mẹ nó tính đâu, mà sản phẩm này mình đọc thấy không dùng cho phụ nữ có thai và cho con bú vì có chứa caffeine, mẹ nó lại tư vấn cho con bú cũng dùng được

Sửa lần cuối: 28/10/2014
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.