CLB mẹ nào gửi con ở Trường Mầm Non tư thục ánh dương quận Long biên

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi me_yeu_tina, 2/7/2010.

1. me_ga_con

me_ga_con Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: CLB mẹ nào gửi con ở Trường Mầm Non tư thục ánh dương quận Long biên

haizzzzzzzzzz. COn mình đã gửi Ánh Dương được 4 tháng thì nghỉ mất 2 tháng. Lần 1 đau mắt, lần 2 viêm phổi. Nản quá cơ. Nói chung mình cũng ko hài lòng lắm, nhất là nhà vệ sinh, tất cả toillet đều hỏng hết, các con đi xong thì để đấy, đợi cô dội cho vì làm sao các con xả đc nước ra xô mà đổ vào được. Haizzzzzzzzz
    Nước uống thì chắc trường nào cũng dùng nước lạnh cả các mẹ nhỉ, nghĩ rét <10 độ mà con phải uống nước lạnh buốt răng thì đúng là sót ruột. Bé nhà mình từ khi đi học thì ko có thói quen uống nước đều đặn nữa, cả ngày uống rất ít nước nên táo bón thường xuyên. Mình đang cho nghỉ ở nhà cho khỏi ốm hẳn, nghĩ cho con đi học lại mà chả yên tâm tí nào cả

Đang tải...

2. ivy8x

ivy8x Thành viên tích cực

E cũng lót dép hóng.ku nhà e 21.4 tròn 2t.e bên đúc Mai Lâm cơ.ban đầu e định cho con học bên Hải Phương. Đợt trc Tết e tham khảo thì thế này ah:
    cơ sở vật chất nhìn chung ok.sạch đẹp.có camera.từ ngoài có thể quan sát hết bếp ăn wa kính.
    -học phí (con e lớp 18-24th) : 1.500k
    -ăn: 40k/ngày cả ăn sáng.
    -bus đưa đón:700k nhà e bên Đúc Mai Lâm nên đắt hơn chứ bt chắc 500k.
    Nghe các mẹ nhận xét về trg Ánh Dương e thấy cũng hợp lý. Nhưng từ nhà e sang đó chắc phải 8km. Lặn lội đi học xa khổ thân con. Bố cháu lại thường xuyên đi làm sớm nên k đưa đi đc.
    Nhân tiện cho e hỏi có mẹ nào cho con học bên Hải Phương không ah?

3. me_ga_con

me_ga_con Bắt đầu nổi tiếng

Ánh Dương có gì ghê gớm đâu mà mẹ nó lặn lội bê con 8km cho mệt con ra. Tớ cho con học ở đó nhưng không hài lòng nên cũng cho nghỉ roài. Cứ tìm trường nào gần gần nhà cho con đi học cho tiện mẹ nó ạ, mưa gió đỡ khổ con

4. phale0310

phale0310 Bắt đầu tích cực

thấy bài của mẹ nó post lên cách đây được mấy tháng rồi nên muốn hỏi mẹ nó xem từ hồi mẹ nó cho con ở đó thì tình hình chung thế nào ah? em cũng vừa mới đi tìm hiểu và tham quan trường này xong . vì bé nhà em 18 tháng nên nhìn lớp nhà trẻ thấy hơi bé, ít đồ chơi và toilet có vẻ ko ổn lắm. về csvc thì có vẻ khá ổn nhưng đang lăn tăn quá nên xin mẹ nó ít đánh giá tiếp ah/ cám ơn mn

5. VAN.VTT

VAN.VTT Thành viên tập sự

6. VAN.VTT

7. VAN.VTT

các cô ở đó trông không đc tốt ah mẹ nó, tớ cũng đang định cho con học ở Ánh Dương cơ sở 2 mà đang lăn tăn, thấy mọi ng xung quanh ngõ 109 khen la trg tốt, con em trong xóm đều gửi ở đấy.

8. vanchonlochay

vanchonlochay Thành viên đạt chuẩn

Ngoài 2 trường trên còn trường nào khác k các mẹ, Nhà mình ở Ngọc thụy, gần đường 5, mẹ nào biết trường mầm non nào tốt gần khu vực mình ở chỉ giúp mình với. Cám ơn các mẹ nhiều