Hà Nội: Chuyên bán MÁY ẢNH KỸ THUẬT SỐ XÁCH TAY đã qua sử dụng GIÁ RẺ NHẤT đây !!!!

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Baby Mom, 3/7/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Baby Mom

Baby Mom Thành viên tích cực

Các mẹ thân mến, sau một thời gian bán máy ảnh du lịch (Compact) đã qua sử dụng tại diễn đàn và được sự ủng hộ của rất nhiều mẹ và kể cả các xã. Vừa qua mình lại nhập thêm được một lô mới để phục vụ các mẹ, hàng nhà mình bán ra thì chất lượng các mẹ cứ yên tâm và giá cả thì cực hợp lý luôn - Hầu hết mới 95% trở lên luôn !

Các mẹ cứ liên lạc vào số phone của em là nhanh có máy nhất : O16-7979-3636

HIỆN TẠI ĐÃ CÓ 1 SỐ HÀNG MỚI - AI CÓ NHU CẦU GỌI ĐIỆN TRỰC TIẾP ĐẶT HÀNG, PHẢI QUA NHÀ ĐẶT TIỀN NẾU MUỐN CÓ MÁY VÌ KHI CÓ MÁY THỢ LẬP TỨC TỚI MUA BUÔN HẾT... NHỮNG MÁY NÀO CÒN KỊP CHỤP HÌNH CHO LÊN ĐÂY THÌ CŨNG SẼ RA ĐI NGAY SAU 1-2 HÔM... TỪ NAY NẾU MÁY NÀO MỚI 98% TRỞ LÊN THÌ EM SẼ LẤY HÌNH TRÊN MẠNG VÌ MÁY GẦN NHƯ MỚI CỨNG. NẾU MÁY NÀO CŨ, HAY BỊ XÂY XƯỚC EM MỚI CHỤP ẢNH THẬT CÁC MẸ NHÉ !!!

Từ bây giờ, khi có hàng mới nhà mình sẽ post lên trang 1 này để mọi người dễ tìm nhé. Cụ thể như sau (Update ngày 15/05/2012)

Vừa về BODY Canon Kiss X3 (500D) hàng xách tay từ Japan. Fullbox (không có thẻ nhớ).

Giá cho body = 8tr300K - SOLD

GIÁ MÁY ẢNH CỦA NHÀ MÌNH LÀ GIÁ CHUẨN, CẠNH TRANH NHẤT RỒI NÊN KHÔNG BÁN MẶC CẢ CÁC MẸ NHÉ ! :D

Các mẹ cứ liên lạc vào số phone của em là nhanh có máy nhất : O16-7979-3636

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Baby Mom
    Sửa lần cuối: 18/5/2012
  2. Ba Chép

Ba Chép Thành viên rất tích cực

Nàng ơi up tiếp nhé, đúng lúc tớ đang ngó nghiêng muốn mua máy ảnh.

Baby Mom thích bài này.
  3. Me DiemNgoc

Me DiemNgoc Thành viên nổi tiếng

hóng hớt chờ đt xem sao ..............................

Baby Mom thích bài này.
  4. Baby Mom

Mẹ nó ơi, check PM hộ mình nhé. :rolleyes:

DieuAnh22 thích bài này.
  5. Baby Mom

Dạ, em đã up xong hết 10 chiếc đầu tiên rồi đấy :D Nếu chị đang cần mua máy ảnh thì mua ngay đi, mua hàng này vừa rẻ được nhiều so với mua mới chất lượng và chất máy lại khác các máy mua mới ở Vincom hay BigC... Máy xách tay cầm chắc tay lắm, không ọp ep và nhẹ bỗng như máy mua mới ở ngoài kia đâu. Chị cứ hỏi thử những ai rành về máy ảnh mà xem :D

6. Baby Mom

Bây giờ em nghĩ gia đình nào ở TP cũng có cho mình một chiếc máy ảnh KTS để đi đâu thì tự chụp ảnh về làm kỷ niệm hoặc chụp các bé yêu nhà mình qua từng giai đoạn phát triển... Nếu mua may mới thì đắt lắm nên xã nhà em giao máy cũ này cho mấy cửa hàng máy ảnh trên phố Vọng Đức và một số của hàng cầm đồ trên Đặng Dung. Vì bây giờ có tầm 3-4tr thì thật khó để có một máy ảnh KTS 10-12.0 chất lượng...

Em nghĩ các mẹ nên quan tâm vấn đề này còn về chất lượng thì nhà em đảm bảo, tuy là máy đã qua sử dụng nhưng nhà em cũng BẢO HÀNH 6 tháng kể từ ngày các mẹ mua để các mẹ co thể yên tâm nhé ! :rolleyes:

Sửa lần cuối: 17/7/2011
  7. namson

namson Bắt đầu tích cực

Hix! Cũng chưa rành máy ảnh mấy. Mong mẹ nó tư vấn giùm. nên mua cái nào ? Em chỉ chụp ảnh gia đình. Chụp chơi thôi. Nên mua máy nào? Pin nữa?.....
    Hợp lý nhất định sẽ ủng hộ 1 cái.

Sửa lần cuối: 4/7/2010
    Baby Mom thích bài này.
  8. Baby Mom

Bố nó à :D chữ "xách tay đã qua sử dụng" ở đây có nghĩa hàng mang về bởi nhiều nguồn :
    1. Các lưu học sinh từ nước ngoài mỗi khi họ về nước và đây là đồ cũ dạng "cầm về cho người thân" .
    2. Có những đầu mối chuyên thu mua máy ảnh ở nước ngoài "bằng nhiều nguồn" :D và chuyển về VN...

Nói chung là đây là những máy ảnh "ở bên Tây" chứ không phải là máy bán tại Vietnam và đã qua sử dụng... Vì máy ảnh rất dễ bán và cầm là biết ngay là hàng chất lượng hay hàng kém chất lượng. Nó không như điện thoại, về phải bẻ khóa, mở mã.v..v... nên máy ảnh dễ bán hơn nhiều...

VD như một máy ảnh Canon chẳng hạn, nếu đế máy tem đề là Made in Japan thì ngôn ngữ để sử dụng trên máy chỉ có English và Japan. Còn nếu là Made in China thì có thêm cả ngôn ngữ China để điều khiển máy... Mình ví dụ như vậy để bố nó tham khảo thêm nhé... Bố nó cứ nghiên cứu đi, mau mau kẻo hết...

9. namson

namson Bắt đầu tích cực

Người đẹp ới Xem và hua hàng tại đâu thía?

Baby Mom thích bài này.
  10. Baby Mom

Theo mình nếu chỉ chụp gia đình và pin lâu thì Casio Exilim EX-H10 là chuẩn nhất. Mỗi lần sạc pin bố nó chụp được 1000 kiểu ảnh ( bố nó nhớ là thẻ 4GB để chế độ cao nhất chỉ chứa được 450 ảnh thôi, tức là nếu dùng thẻ 8GB 1 lần sạc pin bố nó mới chụp hết được khả năng lưu trữ của thẻ)

Giá thì rất hợp lý, có 3,7tr thôi, bố nó ngược lên trên số 5 mà đọc lại nhé :D con này ngoài thị trường là hơn 7,0tr đấy bố nó nhé mà chưa chắc đã được chuẩn lắm đâu :D

hieusakura thích bài này.
  11. Baby Mom

Bác ưng cái nào thì bác cứ chấm đi rồi em gọi xã em cầm về, nhà riêng em ở Giảng Võ, khi nào bác ưng thì alo qua em xem cụ thể nhé... Xã em là bán buôn mà bác ơi :D

12. hjhj^0^

hjhj^0^ Thành viên tích cực

có máy nào rẻ rẻ hơn k chị, tầm hơn 1t thui :)

13. Baby Mom

Rẻ nhất là 2tr1 rùi e ơi, bây giờ e mà có mua ở đâu đc cái máy 1tr thì chắc dùng đc vài ngày là nó hỏng. Hàng của chị như thế là rẻ hơn nhiều so với thị trường rồi đấy e ạ. E cứ tham khảo thêm đi nhé ! Cám ơn e đã quan tâm !

14. mechip119

mechip119 Thành viên tích cực

hix đang đợt e hết xiền ko có cũng dinh một chú về. Oánh dấu để còn quay lại mua nhưng ko biết lúc đấy có còn ko, mẹ nó pm cho e số đt nhé

Baby Mom thích bài này.
  15. Baby Mom

Đây. số mình là 0936200965. Mình là Linh nhé, lần sau cứ xem chữ ký của mình nhé. Khi nào có "xiền" nhớ ủng hộ mình nhé ^^

16. Mẹ Liên

Mẹ Liên 0982515868

Em ơi ! Chị thích dòng Canon ! nếu có máy đó KTS của canon em pm cho c với nhé ! Nhắn cho c cả đ chỉ để c qua xem hàng ! Tks !

Baby Mom thích bài này.
  17. contraingoan

contraingoan Thành viên rất tích cực

up đánh dấu nào. tớ cũng đang tìm mua máy ảnh đây. theo dõi tiếp,.....

Baby Mom thích bài này.
  18. ruavang1983

ruavang1983 Cá hồi, Cá trứng ^^

Em cũng đang muốn mua 1 cái máy ảnh. Nhưng hàng này có đảm bảo chất lượng k chị? Chị nào mua rồi cho thêm ý kiến với ạ :)

Baby Mom thích bài này.
  19. Baby Mom

Bạn ơi dòng Canon thỉnh thoảng cũng có mấy con. Vấn đề là ấy thích mấy chấm ? 10.0 hay 12.0 ? Tất cả dòng Canon của nhà tớ đều là Made in Japan bạn nhé, hiện tại ko còn con nào nên ko up lên đây, bạn cứ PM cụ thể yêu cầu của bạn để tớ sẽ dặn anh xã, khi có hàng tớ sẽ hẹn bạn qua nhà tớ xem hàng bạn nhé !

20. Baby Mom

Nếu bác đang tìm mua máy ảnh thì bác nên tiếp tục theo dõi topic nhà em, nhưng em chỉ sợ khi bác cảm thấy ưng thì con ấy lại không còn đâu :D Vấn đề là xã em là người bán buôn bác ạ :rolleyes: bán nhanh lắm :D

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.