Toàn quốc: Đăng kí học online(học miễn phí) KỸ NĂNG SỐNG cho các mẹ & các con được nhận 100k vào tk ạ

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi yesterday14, 21/10/2014.

1. yesterday14

yesterday14 Thành viên tập sự

Có bố mẹ nào quan tâm tới dạy và học Kỹ Năng Sống cho các con từ nhỏ thì có thể đăng kí học online miễn phí qua website.
    Mình đã đăng kí thành công và được tặng 100k vào tài khoản để mua đá đổi lấy các bài học Kỹ Năng Sống cho con học đấy.
    Đăng kí cũng dễ dàng thôi ạ, các mẹ làm thử đi, chúc các bố mẹ cũng đăng kí thành công để học được nhiều kỹ năng sống từ website này nhé. Đây ạ: Các mẹ đăng kí 1 account tại www.poki.vn, Click hoàn thành rồi hiện ra bảng như này. Các mẹ update nốt thông tin cá nhân vào rồi nhập mã voucher là: LTY210 rồi click hoàn thành, thế là xong ạ.
    Em thấy rất nhiều bài học, các mẹ hay cho các con các bố mẹ cứ tìm hiểu thử đi ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi yesterday14
  2. yesterday14

yesterday14 Thành viên tập sự

Ðề: Đăng kí học online(học miễn phí) KỸ NĂNG SỐNG cho các mẹ & các con được nhận 100k vào

Có mẹ nào vẫn chưa vào được thì báo mình hướng dẫn nhé, HÌnh như mình vào từ ipad và smartphone thì hay bị lỗi thì phải, vào từ laptop thì bình thường