Thông tin: Salad ở đâu ngon rẻ tại hà nội?

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi Nhat Truong Tours, 31/10/2014.

1. Nhat Truong Tours

Nhat Truong Tours Thành viên tập sự

Chào các mẹ, hôm nay e có đọc một số topic và thấy có rất nhiều mẹ khéo tay muốn làm hoặc muốn tìm những địa chỉ để mua salad cho bữa ăn sức khỏe gia đình, vậy nên e tạo Topic mới này, xin được giới thiệu với các mẹ cơ sở nhà em. Địa chỉ tại 204D Đội Cấn, BĐ, HN. Nhà em là nhà hàng chuyên về salad và nước ép trái cây tươi. Đặc điểm điển hình của nhà hàng em là: Mọi hoa quả, rau củ đều là tươi và bày trực tiếp trước mặt khách hàng, kể cả nước ép hay salad đều được làm trực tiếp trước khách hàng và có tủ chuyên dụng để bảo quản, đảo bảo chất lượng NL. Mặt khác, giá cả nhà em phải nói là rẻ nhất HN, vì nước ép chỉ có giá từ 12k - 29K, salad nhà em có các loại: Salad Nga, Salad cá ngừ, Salad hoa quả, Và một số loại salad khác hoặc KH có thể trực tiếp chọn cho mình những thứ yêu thích, tất cả đều đồng giá 35k.
    DO là salad, mọi rau củ đều ăn tươi nên em nhập tại Lotte mart và về sơ chế rất cẩn thận, luôn luôn rửa ít nhất 4 nước và ngâm muối 10p, hơn nữa, trong quá trình rửa tuyệt đối không làm dập nát rau củ.
    Em xin chia sẻ để các mẹ có nhu cầu thì tới ủng hộ nhà hàng em và cũng là tìm đến nơi đảm bảo cho sức khỏe của cả gia đình. Mong sớm nhận được sự ủng hộ của các mẹ.
    Địa chỉ : 204D ĐỘi Cấn. Tên nhà hàng: Vitamin store - Juices & Salads. Đt: 04 66522 690 ( nhận giao hàng trực tiếp)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nhat Truong Tours
    Đang tải...