Chào các mẹ, em muốn làm quen và kết bạn với các mẹ ạ :)

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi babyfashion12345, 1/11/2014.

1. babyfashion12345

babyfashion12345 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Chào các mẹ, em muốn làm quen và kết bạn với các mẹ ạ :)

vâng, xin chào bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đang tải...

2. methiennhien.vn

methiennhien.vn Vì Sức Khỏe Mọi Nhà.

Ðề: Chào các mẹ, em muốn làm quen và kết bạn với các mẹ ạ :)

Đông Trùng Hạ Thảo được mệnh danh là thần dược, là sản phẩm quy tụ sinh khí của trời đất, Đông Hạ và Động Thực Vật, là một vị đông dược tột đỉnh ba âm ba dương. Vậy một câu hỏi đặt ra Đông Trùng Hạ Thảo có thực sự tốt với sức khỏe chúng ta không?

Theo sách Y học cổ truyền của Trung Quốc, Đông Trùng Hạ Thảo có nguồn gốc từ cao nguyên Thanh tạng – Trung Quốc (cao nguyên Thanh Hải – Tây Tạng). Tại vùng đất giá rét, cao hơn mặt nước biển 3.500 đến 6000 mét thuộc cao nguyen Thanh Tạng có một loại côn trùng gọi là ngài dơi sinh sống lâu đời ở đây. Mùa thu hàng năm con ngài dơi đẻ trứng vào trong đất, trứng nở ra ấu trùng, hấp thụ chất dinh dưỡng mà lớn lên. Đến mùa xuân năm sau, khi ấu trùng chết thì một sự thần kỳ xảy ra, đó là từ miệng ấu trùng mọc ra một cái mầm, giống như một sợi cỏ. Đó chính là con Đông Trùng Hạ Thảo.

Đông Trùng Hạ Thảo là thần dược có tác dụng “Tư bổ dược thiện”, có thể chữa được “Bách hư bách tổn”, cụ thể điều tiết hệ miễn dịch, tăng sức đề kháng, tăng cường sinh lý, đặc biệt tốt cho bệnh nhân ung thư, cơ thể suy kiệt, người ốm yếu, người cao tuổi, trẻ em lười ăn, còi xương, chậm lớn, người hay dị ứng thời tiết, người có bệnh mãn tính...

Với những tác dụng tuyệt vời của Đông Trùng Hạ Thảo như thế, nhưng hiện nay có một luồng thông tin trái chiều của người tiêu dùng phản ánh rằng: “ chúng tôi đã bỏ ra rất nhiều tiền để mua Đông Trùng Hạ Thảo sử dụng nhưng tác dụng không như quảng cáo, sức khỏe của chúng tôi cũng không tốt lên ngược lại thỉnh thoảng sau khi sử dụng còn bị đau bụng, khó chịu “ với luồng thông tin như thế đã gây sự hoang mang cho người tiêu dùng. Khi nhận được thông tin phản ánh, nhiều doanh nghiệp bán sản phẩm Đông Trùng Hạ Thảo đã lên tiếng và vào cuộc để tìm hiểu về sự tình. Kết quả điều tra thực tế cho thấy một số cơ sở hiện nay buôn bán Đông Trùng Hạ Thảo không có giấy phép, là sản phẩm hàng giả hàng nhái, làm giả nguy hiểm ở đây không chỉ là làm giả bằng bột mỳ mà một số cơ sở còn bôi thêm một lớp bột kim loại nặng như chì, thủy ngân lên trên đầu con Đông Trùng Hạ Thảo để tăng trọng lượng, vì bán họ thường căn cứ theo gram để bán, với mục đích mang lại lợi nhuận cao nhất có thể, chính vì những sản phẩm này đã gây nên tác dụng không tốt như đau bụng, khó chịu...cho sức khỏe người tiêu dùng.

Có thể khẳng định đây là một vị thuốc quý và rất tốt cho sức khỏe con người, cũng chính vì thế, người tiêu dùng hãy cẩn thận khi mua sản phẩm, đừng vì vội tin tưởng một điều gì đấy rồi xảy ra trường hợp tiền mất tật mang.

Methiennhien.vn là một thương hiệu điện tử của công ty TNHH thương mại dịch vụ Tổng hợp Quy Hoàng, độc quyền phân phối sản phẩm nước Đông Trùng Hạ Thảo tại Việt Nam cùng sản phẩm nguyên con cam kết sản phẩm chất lượng, sẽ hoàn trả 200% giá trị sản phẩm nếu khách hàng phát hiện hàng giả hàng nhái.

Xin chúc quý khách sức khỏe dồi dào và là người tiêu dùng thông thái.

3. Đa dạng Shop

Đa dạng Shop Thành viên chính thức

Rát vui được làm quen với bạn

4. benhhohap_treem

benhhohap_treem Bắt đầu tích cực

Chào bạn, rất vui được làm quen với bạn, bạn chia sẻ nhiều mẫu nhé. Nếu bạn có thắc mắc gì các vấn đề bệnh hô hấp trẻ em bạn qua đặt câu hỏi tại: Tư vấnh phòng và trị bệnh hô hấp trẻ em nhé. Chúng tôi sẽ nhiệt tình trả lời các câu hỏi của bạn.

5. me_nhim_xitin

me_nhim_xitin Bắt đầu tích cực

mình cũng bán thời trang nhưng ít có hàng trẻ con. chúc mn đắt hàng nhé

benhhohap_treem thích bài này.
  6. thungabnbg

thungabnbg

rất vui đc làm quen ,tạo topic đi bạn ơi
    bạn nên chỉ động kết bạn các mẹ trên này nhé,click nút theo dõi

7. kienML

kienML shoptuancua 0934.622.711

Mình cùng làm quen nhé bạn. Chúc bạn buôn may bán đắt nhé!