Hà Nội: Cần giúp đỡ . Có mẹ nào cần sinh viên giúp việc theo giờ gần trường tự nhiên ko ạ ?

Thảo luận trong 'Người giúp việc' bởi hamy910, 7/11/2014.

1. hamy910

hamy910 Thành viên tích cực

Em bé SV có hoàn cảnh khó khăn em nhờ các mẹ lần trước có 1 chị tốt bụng nhận làm, nhưng hiện giờ chị thông báo là gia đình chị có 1 người giúp việc toàn thời gian ngày trước từ quê xuống làm tiếp, nên ko cần em bé này nữa. Chị co giới thiệu sang bạn chị làm nhưng xa chỗ em bé này quá .
    CÁC MẸ AI CÓ NHU CẦU GIÚP ĐỠ EM BÉ NÀY VỚI Ạ
    Em ý ngoan ngoãn, chăm chỉ . Cái này em đứng gia bảo lãnh đc ạ !
    Em cảm ơn cac mẹ
    Chúng em ko thu phí từ các mẹ cũng như ko nhận bất cứ khoản nào từ sinh viên ạ !
    sđt 0988 524 987

Em up lại thông tin lần trước ạ

Đợt vừa rồi em không lên diễn đàn thường xuyên vì đi tình nguyện hỗ trợ mùa thi ạ. Giờ em trở lại mong các mẹ ủng hộ em
    Trong đợt tình nguyện vừa rồi, chúng em có giúp 1 em Quê Bình Lục - Hà Nam đi thi. Gia đình em hoàn cảnh bố mất, nhà 3 em.
    Giờ em ý đã đỗ ĐH Khoa học tự nhiên, em CẦN 1 VIỆC LÀM ĐỂ TRANG TRẢI CUỘC SỐNG HỌC TẬP.
    Em đã về quê và biết nhà em ý, trường hợp này các mẹ yên tâm. Sau em ý có 3 em nhỏ nên việc chăm sóc trẻ nhỏ ko vẫn đề gì ạ .
    Em tên Nguyễn Thị Lâm / sinh năm 1996
    Thi đại học 21đ khối A
    Tính : Ngoan , chăm chỉ, chịu khó, dễ bảo, yêu trẻ em.
    Em cũng đã về trường học của em ý, TRƯỜNG BÌNH LỤC C. Thầy hiệu phó nhận xét là ngoan, học giỏi. Và nhà trường có đề nghị cho em được Quỹ hỗ trợ hs của trường, Đoàn thanh niên Hà Nam cũng hỗ trợ cho em Quỹ HS nghèo vượt khó.
    Em ý có đầy đủ giấy tờ sơ yếu lí lịch, cmt photo, giấy nhập học ... bản photo ạ (có dấu công chứng photo)
    MẸ NÀO GIÚP EM Ý CÓ CÔNG VIỆC VỚI Ạ !
    GIÚP VIỆC GIA ĐÌNH, GIA SƯ

CÁC MẸ GIÚP EM KHU VỰC GẦN TRƯỜNG TỰ NHIỆN VỚI Ạ !
    EM RẤT MONG CÁC MẸ GIÚP ĐỠ VÀ CHIA SẺ !
    EM CẢM ƠN CÁC MẸ Ạ !
    EM Hà My 01652 363 432

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hamy910
    Đang tải...

2. Bemay

Bemay K/tây chiên, TP nhập khẩu, khoai lang mật ong

Ðề: Cần giúp đỡ . Có mẹ nào cần sinh viên giúp việc theo giờ gần trường tự nhiên ko ạ ?

Nhà bạn em đang cũng cần người giúp việc theo giờ. Để em về hỏi lại xem sao. Nhưng cơ mà cũng ko gần lắm đâu ạ. Nhà bạn em ở Vũ Ngọc Phan cơ ạ. Em ấy có đi được ko ạ?

3. tytydeptrai

tytydeptrai Thành viên rất tích cực

Ðề: Cần giúp đỡ . Có mẹ nào cần sinh viên giúp việc theo giờ gần trường tự nhiên ko ạ ?

Ở Ngã Tư Sở có được không em?

4. hamy910

hamy910 Thành viên tích cực

Các mẹ ơi . Em up thông tin lần trước của em sinh viên đó ạ
    Đợt vừa rồi em không lên diễn đàn thường xuyên vì đi tình nguyện hỗ trợ mùa thi ạ. Giờ em trở lại mong các mẹ ủng hộ em
    Trong đợt tình nguyện vừa rồi, chúng em có giúp 1 em Quê Bình Lục - Hà Nam đi thi. Gia đình em hoàn cảnh bố mất, nhà 3 em.
    Giờ em ý đã đỗ ĐH Khoa học tự nhiên, em CẦN 1 VIỆC LÀM ĐỂ TRANG TRẢI CUỘC SỐNG HỌC TẬP.
    Em đã về quê và biết nhà em ý, trường hợp này các mẹ yên tâm. Sau em ý có 3 em nhỏ nên việc chăm sóc trẻ nhỏ ko vẫn đề gì ạ .
    Em tên Nguyễn Thị Lâm / sinh năm 1996
    Thi đại học 21đ khối A
    Tính : Ngoan , chăm chỉ, chịu khó, dễ bảo, yêu trẻ em.
    Em cũng đã về trường học của em ý, TRƯỜNG BÌNH LỤC C. Thầy hiệu phó nhận xét là ngoan, học giỏi. Và nhà trường có đề nghị cho em được Quỹ hỗ trợ hs của trường, Đoàn thanh niên Hà Nam cũng hỗ trợ cho em Quỹ HS nghèo vượt khó.
    Em ý có đầy đủ giấy tờ sơ yếu lí lịch, cmt photo, giấy nhập học ... bản photo ạ (có dấu công chứng photo)
    MẸ NÀO GIÚP EM Ý CÓ CÔNG VIỆC VỚI Ạ !
    GIÚP VIỆC GIA ĐÌNH, GIA SƯ

CÁC MẸ GIÚP EM KHU VỰC GẦN TRƯỜNG TỰ NHIỆN VỚI Ạ !
    EM RẤT MONG CÁC MẸ GIÚP ĐỠ VÀ CHIA SẺ !
    EM CẢM ƠN CÁC MẸ Ạ !