Phản hồi về thành viên nhunhu

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi sharahoang, 11/11/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. sharahoang

sharahoang Thành viên nổi tiếng

Dear Mod và cả nhà
    Thực sự khi đưa ra toppic đối chất như thế này mình cũng đã cân nhắc rất nhiều mới đưa lên, mình cũng đã cho bạn nhunhu rất nhiều thời gian, và vì không muốn mẹ nào bị như mình nữa.

Bạn nhunhu (Nguyễn Quỳnh Như) chơi họ nhà mình 2 bát và luôn muộn họ. Thực sự mình đã thông cảm rất nhiều lần và ứng họ rất nhiều lần. Mình cũng đã cảnh cáo bạn nhiều lần là nếu cứ tiếp tục thì mình không thể đảm bảo bạn được nhận họ đúng ngày. Bạn có đóng chuẩn được 1 kỳ và sau đó tiếp tục lại đâu vào đấy

Hiện tại bạn đang tham gia bát họ 4.14 nhà mình và có dấu hiệu bùng họ. Tính đến ngày hôm nay là bạn đã chậm họ 17 ngày và không có thiện chí đóng họ. Bạn đã chặn fb mình và chặn liên lạc

Vì vậy, mình mong mod giúp đỡ.
    Thanks and Regards

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sharahoang
    Đang tải...

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Phản hồi về thành viên nhunhu

Mod đã yêu cầu nhunhu vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu nhunhu không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn.

3. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Phản hồi về thành viên nhunhu

Khóa nick nhunhu vĩnh viễn bởi lý do: Không vào đối chất theo quy định.

Qua giao dịch này, các bạn đặc biệt lưu ý khi chơi họ. Các bạn cần có phương án để đảm bảo rủi ro cho việc quyên góp này. Nếu không có phương án đảm bảo, các bạn không nên chơi họ để bảo toàn cho số tiền tích lũy của mình.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.