Online thêm thu nhập, kết nối giao lưu, khẳng định khả năng, có mẹ nào như em ko

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi Mẹ Chi, 14/11/2014.

1. tra.xanh

tra.xanh Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Online thêm thu nhập, kết nối giao lưu, khẳng định khả năng, có mẹ nào như em

Kinh doanh là cả một chiến thuật hihi em thấy ngấm nghía cái câu "Có công mài sắt, có ngày nên kim" quá mn ơi ^^

Đang tải...

2. Ðề: Online thêm thu nhập, kết nối giao lưu, khẳng định khả năng, có mẹ nào như em

chúc chị đắt hàng nhé. :)))))))))))))))))))))))))))))))

3. kienML

kienML shoptuancua 0934.622.711

Rất vui khi dc làm quen với mẹ nó! chúc cv kd của mẹ nó luôn thuận buồm xuôi gió nhé

4. ShopUSK

ShopUSK US + UK = USK

Chào cả nhà,
    Em muốn chia sẽ cái "khẳng định khả năng" với các mẹ rằng
    Trước kia hồi còn sinh viên, em chơi game ác lắm, cơ mà cũng ko hẳn là chơi, em vào game rồi làm "trader" hay còn gọi là gian thương "mua rẻ bán đắt", đùa chứ em cũng kiểu đi săn đồ rẻ về bán đúng giá thôi ạ.
    Nhưng cái hay ngoài việc bán lấy xèng ra, ko biết có mẹ nào có chung cái cảm giác phấn khích đấy như em ko, ko cần lời lãi, chỉ cần biết là bán đc là em thấy thích roài, mặc dù công sức cầy kéo khá vất :D
    Giờ cũng 24 25, em cũng lập gia đình, cũng ko còn chơi game kiếm xèng đc nữa, quay ra bán hàng online kiếm thêm thu nhập, vì cũng chưa có vốn lớn mở shop hay chưa đủ đầu óc để kinh doanh lớn.
    Mong rằng vào đây gặp đc nhiều mẹ, đc các mẹ chia sẻ kinh nghiệm buôn bán ngoài đời thực.
    Nhưng có điều em cũng ko biết bán cái gì, trên này cái ji cũng có hết các mẹ ạ :D
    Giá cả cũng cạnh tranh, đúng là chỉ hơn nhau ở services :D
    Em nhập đc hàng US UK SPAIN, các mẹ tư vấn xem em nên bán gì với nhé, hiện giờ e nhập toàn thứ người quen order thui :)

5. hoahongxanh2014

hoahongxanh2014 mẹ bông

rất vui khi làm quen với nàng nhe,chúc nàng kinh doanh đắt hàng nhé.

6. minhpham29

minhpham29 Thành viên tập sự

chào bạn, mình là newbie. chúc bạn đắt hàng :)