Đối chất: Phản hồi nick me2nhim

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi megiabao67, 19/11/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. megiabao67

megiabao67 Bắt đầu nổi tiếng

Đợt 18-9 đến 26-9 em có đặt của chị me2nhim 5 chiếc điện thoại iphone6 em có đặt cọc 60tr sự việc rất dài dòng do em với chị me2nhim ko giải quyết được với nhau trong suốt time qua. Nên em sẽ ko giải quyết theo tình cảm mà giải quyết theo lý mong mod xử giùm em .
    em cọc 60tr để mua 5 cái iphone : nhưng cuối cùng hàng chỉ về được 1 cái . còn 4 cái em đặt thì không nhận được.
    Lúc nhận đặt chị me2nhim cũng nói rõ ràng trên topic đổi đồ là máy ko về đúng hẹn đền tiền. Và em cũng đã hỏi rất kỹ truoc khi dặt vì em nhận đặt cho khách " chắc chắn có và về đúng time đó em mới lấy " chị me2nhim có quả quyết sẽ về ko về sẽ đền tiền.
    đây là lời chị me2nhim noi trên diễn đàn.
    --- và đây là lời hứa sẽ chuyển khoản nốt tiền cho em của chị me2nhim . Chị ấy có nói nếu ko ck cho em - em cứ đưa lên diễn đàn và ko nói gì nữa .

Đến giờ em vẫn nhận thiếu 2,9tr tiền đền 3 máy cho khách - TIỀN NÀY "em với chị nhím đã thỏa thuận với nhau sẽ đền"
    Còn 2 máy 1 máy em đã nhận được sau 4 ngày - 1 máy em đặt em cũng ko đòi dù cũng ko có hàng về
    Mong mod giai quyết hộ em và chị me2nhim

Xem thêm các chủ đề tạo bởi megiabao67
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

npq1989, bighame_bin_bon thích.
  2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Phản hồi nick me2nhim

Mod đã yêu cầu me2nhim vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu me2nhim không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn.

LanLan LanLan thích bài này.
  3. megiabao67

Cảm ơn mod...................!

4. me2nhim

me2nhim Sữa XT

Thưa Mod! vấn đề đúng như megiabao nói nhưng tiền hàng mình đã rf cho mẹ ý xong từ rất lâu cách đây cả tháng rùi,vì hàng về chậm bạn ý cancel mình cũng mãi mới bán đc nên tiền hàng thu hồi là rất khó khăn, vốn mình cũng k nhiều,mình chỉ là ng nhận order kiếm tí công,nên khi RF hết tiền cọc còn lại 7,2tr tiền phạt mình đã gửi bạn ý là 4,3tr còn thiếu 2,9tr mình có nhờ bạn ý cho mình thời gian để mình giải quyết nhưng bạn ý cứ ép mình phải sáng mai xong,k xong em đưa lên ĐC, mình chưa có ý định k trả khoản đó mà hiện tại mình đang khó khăn k lo đc ngay, nếu Mod đã đứng ra xử lí thì mong Mod cho mình thời gian trong 2 tuần sẽ rf lại em ý khoản tiền phạt đó
    thanks Mod nhiều

GÀ TẦN NGON NGON thích bài này.
  5. megiabao67

Từ khi chị hứa đến giờ đã được gần 1 tháng rồi. Từ ngày 28-10 . Em có hỏi chị nt , gđ chị ko trả lời em. Cả trên diễn đàn. Nên e ko thể biết được chị có ý định trả hay ko? Mới phải đưa lên đây.

6. Mod MSTD

Vậy bạn có chấp nhận cho me2nhim chậm thêm 2 tuần nữa (trước 5/12/2014) không?

7. megiabao67

Được mod ah! Mình đông ý nhận được tiền mình sẽ thông báo mod.

8. Mod MSTD

me2nhim vui lòng lưu ý: Bạn sẽ có hạn chót là 5/12/2014 để thanh toán nốt khoản tiền phạt này cho megiabao67.

Sau thời hạn đó, bạn không thanh toán, BQT sẽ có kết luận cuối cùng.

bighaMiẽo987 thích.
  9. Mod MSTD

Mời megiabao67 cập nhật tình hình thanh toán của me2nhim tại topic này (trong vòng 24h). Cảm ơn bạn.

10. Mod MSTD

BQT sẽ khóa topic này lại và không tiếp tục hỗ trợ bởi lý do: Chủ topic không cập nhật tình hình. 2 bên sẽ tự giải quyết và thương lượng với nhau.

shippertrithuc thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.