Đối chất: Phản hồi nick khanhpham84

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi LaAurora, 21/11/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. LaAurora

LaAurora Thành viên rất tích cực

trước tiên mình đưa link order Uk của nick khanhpham84
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/536987-Order-UK-TBN-FREE-C%C3%94NG-t-gi%C3%A1-35-ZARA-ship-12e-TGIA-28-5-BBR-NEW-OFF-10-CHO-M%C3%93N-T%E1%BB%AA-150B

Sự việc như này, Mình bắt đầu order nhà khanhpham84 là ngày 10-10. Bạn chủ (cũng như tên tk chuyển tiền là An thùy Dương) khẳng định hàng về rất nhanh. Mình order 2 món ngày 10-10. tiếp 2 món ngày 12-10....Thế nhưng mãi đến 28-10 mới thấy ghi trong file tk là có 2 món của ngày 10-10 về ( mặc dù bạn D nói trên topic là đồ về hết rồi). CŨng ko sao, mình clear tk nhắn điạ chỉ kêu ship cho mình. từ 28-10 đến h mình vẫn chưa nhận được. Bạn y lấy lí do nhà mình xa, ship hãng nên lâu. Trong khi nhà mình ngay khu chung cư Mỹ đình ( đối diện keangnam) mình mua hàng online ko biết bao nhiêu lần, chưa bao h thấy hãng nào lại ship lâu như thế cả. Rõ ràng là chủ shop không đàng hoàng. Mình gọi điện không bao giờ được.. nhắn tin trên topic không trả lời.. nhắn mesage thì lâu lâu mới thấy trả lời dù vẫn thấy lên topic bấm thank.
    Mình còn món đồ ngày 31-10. của accessorize.Hãng này ship rất nhanh mà đến h cũng ko thấy tăm hơi đâu.
    Tóm lại là mình có 6 món tất cả đặt ở nhà khanhpham84 từ 10-1- mà giờ chưa nhân đươc món nào.TỔng giá trị mình ck là 3100k. Mong mod giải quyết giùm mình.Order online bao nhiêu lần, chưa bao giờ mình bị gặp hoàn cảnh này...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi LaAurora
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

khanhpham84 thích bài này.
  2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Phản hồi nick khanhpham84

Mod đã yêu cầu khanhpham84 vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu khanhpham84 không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn.

khanhpham84 thích bài này.
  3. khanhpham84

khanhpham84 Bắt đầu nổi tiếng

Trước hết mình xin lỗi bạn vì sự chậm trễ này còn bạn nói mình ko đoàng hoàng là hơi quá. ;( . 2 món HM mình đã gửi bên ship để share ship ít cho bạn , mình đã gọi lại cho bên đó và họ nói rằng hôm nay ngta sẽ ship cho bạn đây vì họ chưa có đơn nào lên mạn keangnam. bình thường từ nhà tớ ở An dương ship lên nhà bạn cũng phải mất 40-50n mà 2 món hm thì hơi cao. Rất xin lỗi bạn. còn HM thì bạn biết là web ship rất lung tung và chậm, mà bạn đặt từ 10-10 đến 28/10 hàng về thì cũng không phải là lâu. còn t ko thấy số bạn gọi nhỡ ;(. Hôm nay tớ sẽ giải quyết vấn đề này xong, ai mua hàng nhà tớ cũng thông cảm là tớ có con nhỏ với nó hay ốm và nghc . 1 lần nữa xin lỗi bạn.

4. khanhpham84

Trước hết mình xin lỗi bạn vì sự chậm trễ này còn bạn nói mình ko đoàng hoàng là hơi quá. ;( . 2 món HM mình đã gửi bên ship để share ship ít cho bạn , mình đã gọi lại cho bên đó và họ nói rằng hôm nay ngta sẽ ship cho bạn đây vì họ chưa có đơn nào lên mạn keangnam. bình thường từ nhà tớ ở An dương ship lên nhà bạn cũng phải mất 40-50n mà 2 món hm thì hơi cao. nên mình có đợi để ship chung cùng mango va moon soon, Rất xin lỗi bạn. còn HM thì bạn biết là web ship rất lung tung và chậm, mà bạn đặt từ 10-10 đến 28/10 hàng về thì cũng không phải là lâu. còn t ko thấy số bạn gọi nhỡ ;(. Hôm nay tớ sẽ giải quyết vấn đề này xong, ai mua hàng nhà tớ cũng biết ko phải lừa đảo gì hết và rất mong mọi người thông cảm là tớ có con nhỏ với nó hay ốm và nghich nên có chút chậm trễ . 1 lần nữa xin lỗi bạn.

Mod MSTD thích bài này.
  5. Mod MSTD

LaAurora vui lòng xác nhận: khanhpham84 đã giải quyết dứt điểm giao dịch của bạn chưa?

Nếu bạn không xác nhận trước 17h00 ngày mai (25/11/2014), giao dịch của bạn sẽ coi như đã kết thúc và BQT sẽ không hỗ trợ các giao dịch phát sinh khác.

khanhpham84bigha thích.
  6. khanhpham84

Mình đã trả hàng cho bạn đấy hôm đấy rồi có thể hỏi bạn ý nếu bạn ý có thắc mắc gì có thể hỏi mình luôn tại đây mình sẽ phản hồi giải quyết dứt điểm cho bạn ý thanks mod

Mod MSTD thích bài này.
  7. Mod MSTD

Giao dịch này sẽ kết thúc tại đây. LaAurora không xác nhận lại nên BQT sẽ không hỗ trợ bất cứ vấn đề nào phát sinh trong giao dịch tại lamchame.com.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.