Xả stress với Thư Gửi Chồng Tương Lai :)))

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi msmin2811, 22/11/2014.

1. msmin2811

msmin2811 Đặc Sản Tây Bắc

Chồng tương lai yêu dấu!

Dù chưa biết anh là ai nhưng em rất thương anh, vì suốt ngày anh bị mẹ em chửi. Thực ra mẹ cũng chưa biết anh là ai nên mẹ không thể chửi thẳng vào mặt anh mà chỉ chửi bóng gió qua em thôi. Mẹ thường chửi em rằng: “Cái loại mày thì chó nó lấy! Thằng nào chịu lấy mày chắc thằng đó có vấn đề về thần kinh”. Nhưng anh đừng buồn và đừng suy nghĩ nhiều nhé, bởi ngay cả bố em vẫn còn thường xuyên bị mẹ chửi te tua nữa là anh.

Chẳng cần em phải mắc lỗi to tát, chỉ cần em hơi có chút gì đó làm mẹ không hài lòng là lập tức mẹ chửi em ngay được. Em đi uống r*** say rồi vào nhà nghỉ ngủ qua đêm với trai mà mẹ cũng chửi; em chơi lô đề mẹ cũng chửi; em cặp kè với một lão giàu có để lợi dụng moi tiền, mẹ cũng chửi; bắt quả tang em đang lén lút lên mạng xem phim sex, mẹ cũng chửi. Và sau mỗi lần chửi, bao giờ mẹ cũng chốt lại một câu là: “Cái loại mày thì chó nó lấy! Thằng nào chịu lấy mày chắc thằng đó có vấn đề về thần kinh”. Mẹ chỉ biết chửi mà mẹ không bao giờ tìm hiểu xem tại sao em lại làm như thế?! Thực sự em không biết phải cố gắng như thế nào thì mới làm hài lòng mẹ đây?!

Mẹ đâu có biết rằng đàn ông bây giờ thủ đoạn và bỉ ổi lắm! Chúng nó rất hay dùng cái trò chuốc r*** cho con gái say rồi đưa vào nhà nghỉ. Việc em thường xuyên đi uống r*** cũng chỉ là một cách rèn luyện để nâng cao tửu lượng, để bọn con trai đểu cáng không thể chuốc cho em say, không thể làm trò đồi bại. Chỉ có điều là do được luyện tập nhiều nên tửu lượng của em tốt quá, uống mấy lít thì em cũng chỉ hơi lâng lâng thôi, trong khi cái thằng sở khanh rủ em đi và định lừa em thì lại say mềm, gục xuống rũ rượi, nôn thốc tháo ra bàn. Anh bảo lúc đó em phải làm sao? Vứt nó nằm đó thì không đành, nhà nó thì em không biết, em chỉ còn cách đưa nó vào nhà nghỉ.

Đưa nó vào nhà nghỉ rồi em cũng không thể để nó ở đấy mà bỏ về được. Nó đang say r*** thế, nhỡ đêm nó cảm cúm hoặc trúng gió thì sao? Vậy là em lại phải nằm xuống ngủ cùng với nó. Chuyện sau đó xảy ra thế nào thì ai cũng biết và em không muốn nói, bởi cái đó nó thuộc về cảm xúc, thuộc về bản năng và ngoài ý muốn. Điều quan trọng là việc em uống r*** và vào nhà nghỉ với trai không có nghĩa là em hư hỏng, mà bởi em là cô gái biết quan tâm, lo lắng cho người khác, và biết học, biết rèn luyện cách giữ mình, bảo vệ mình trước những thủ đoạn bỉ ổi của bọn đàn ông mất nết.

Việc em cặp kè với một lão già giàu có để đào mỏ nghe qua thì tưởng là xấu, nhưng thực ra không xấu, bởi tất cả những điện thoại, những túi xách, những dây chuyền và nhiều thứ khác mà lão ấy mua tặng em thì em đều giữ lại cả (chỉ có tiền là em tiêu hết thôi). Sau này anh có xuất hiện và chúng mình lấy nhau thì những thứ đó sẽ là của vợ chồng mình, của gia đình mình, đỡ phải mất tiền mua sắm, đúng không? Tức là em cặp kè với lão ấy cũng chỉ là để trang bị và vun vén cho tổ ấm, cho cuộc sống sau này của vợ chồng mình chứ cho ai?!

Việc em chơi lô đề thì cũng có lý do riêng của nó. Dù rằng đi cặp kè với mấy lão già thì em cũng thừa tiền tiêu rồi, nhưng vốn là một cô gái được ăn học tử tế và có giáo dục nên em hiểu rằng là phụ nữ thì vẫn rất cần có một cái nghề, chỉ khi có một cái nghề ổn định thì người phụ nữ mới được xã hội tôn trọng. Đó là lý do em quyết định chơi lô đề, bởi em quan niệm lô đề cũng là một nghề. Với em, đây là một nghề rất thú vị, nhàn hạ, và nếu trúng thì thu nhập sẽ rất cao. Dù là nhàn hạ nhưng nghề này đòi hỏi người lao động phải có khả năng phân tích và suy luận thơ (thơ đề), có óc tư duy và phán đoán nhạy bén về số học, nhìn kết quả của những ngày trước để căn ke ra con số khả thi sẽ về chiều hôm nay rồi đưa ra mức đầu tư lớn nhỏ tùy theo tính khả thi của từng dự án.

Còn chuyện xem phim sex, em tin là nếu hỏi tất cả các chị, các bạn gái đang đọc bài này rằng họ đã từng xem phim sex chưa thì 100% đều ngẩng mặt lên trời tự tin mà trả lời rằng “chưa”. Để rồi sau khi trả lời xong thì họ lại quay mặt đi hướng khác, lấy tay che miệng cười hí hí rồi lẩm bẩm một mình: “Nói điêu thế mà cũng tin!”.

Em xem sex không phải là em dê, không phải em hư hỏng, mà xem để học hỏi, tích lũy kinh nghiệm từ khắp nơi trên thế giới, rồi thường xuyên thực hành, áp dụng những điều mình đã học, đã tích lũy được vào thực tế, làm sao để đến lúc lấy chồng, em sẽ tự tin rằng mình có đủ kiến thức và kinh nghiệm để khiến cho đời sống ái ân của vợ chồng mình luôn viên mãn. Chúng ta đang sống trong thời đại mà kiến thức và cách thức luôn thay đổi và cập nhật từng ngày, nếu không chịu khó trau dồi và học hỏi, chẳng mấy chốc ta sẽ trở nên lạc hậu, bị bỏ tụt lại phía sau. Lúc đó thì đừng hỏi vì sao mình lại bị chồng bỏ, chồng chê, đúng không anh?

Đã có rất nhiều người làm cho em tưởng rằng anh đã xuất hiện, bởi họ yêu chiều, săn đón em ghê lắm; bởi ở bên họ em cũng thấy lâng lâng, đắm say, hưng phấn. Nhưng chỉ được đêm hôm đó thôi, sáng hôm sau, lúc thanh toán tiền phòng xong là họ lập tức lạnh nhạt, rồi lặn mất tăm, và rồi em hiểu rằng anh – người chồng tương lai của em, vẫn chưa xuất hiện!

Anh đang ở đâu? Sao không ra đi? Sao để em đợi lâu? Em đã chán ngấy những lời mắng chửi, mỉa mai của mẹ em rồi. Em mong anh xuất hiện để làm cho mẹ em sáng mắt ra, để mẹ em hiểu rằng không phải chỉ có chó nó mới lấy em mà vẫn còn có anh sẵn sàng cưới em làm vợ!

Ra đi anh! Em đợi lâu lắm rồi!

Tác giả: Võ Tòng đánh mèo

Xem thêm các chủ đề tạo bởi msmin2811
    Đang tải...

2. buitao151

buitao151 Thành viên mới

Ðề: Xả stress với Thư Gửi Chồng Tương Lai :)))

haha... vui ghê, chồng tương lai nè em ơi...

3. thuyha1961

thuyha1961

Buốn cười quá.............................................

4. Lợn bay

Lợn bay Thành viên kỳ cựu

Giờ chồng bạn này đọc được chắc vui lắm nhỉ hihi

5. Đoàn Trang

Đoàn Trang Guest

Hài hước quá. Đọc mà cười hoài à. :D

6. Tinhocaz

Tinhocaz Thành viên tập sự

buồn cười quá, đọc đi đọc lại vẫn thấy hay

7. hoanganh89

hoanganh89 Thành viên chính thức

cái này giống hồi bà xã mình viết cho mình lúc mình chưa cứoi, :) :). Nhờ thời độc thân quá đi

8. msmin2811

msmin2811 Đặc Sản Tây Bắc

Câu nói muôn thuở mà mẹ mình hay nói là "Mày thì chó nó lấy". K biết a chồng tương lai mình nghe thấy có bị tủi thân k =))))

9. Kim Từ Điển

Kim Từ Điển Thành viên đạt chuẩn

Hỏi chồng là biết ngay mà mẹ nó =)))

10. thuylinh2589

thuylinh2589 Thành viên chính thức

chết cười với đoạn tập uống r*** để k bị lừa :))

11. zitconxauxi

zitconxauxi Banned

Hahaa, đọc mà vả cả mồ hôi rồi :p

12. zitconxauxi

zitconxauxi Banned

Cái câu "mày thì chó lấy" ngày xưa cũng bị mẹ nói :'( mà tại ở nhà có mẹ nên chây lười ra... giờ về nhà chồng thì biết mình biết ngừoi, phải ráng mà làm, dậy sớm phụ mẹ chồng tùm lum hết...

13. xachsung94

xachsung94 Thành viên mới

anh cũng đang đi tìm e đây vợ tương lai :))

14. mebap113

mebap113 Thành viên chính thức

Hay quá..........................

15. quatet50k

quatet50k Thành viên tập sự

quà tết 50k đúng thứ mình cần!

16. Bé Bão

Bé Bão Thành viên sắp chính thức

ôi trời... chết cười mất thôi =))

17. phukientubepgrass

phukientubepgrass phụ kiện tủ bếp

có chồng tương lai đây, mình gặp nhau đi

18. vuongseo

vuongseo Bắt đầu tích cực

đang thiu thiu buồn ngủ, đọc cái bài này buồn cười quá tỉnh ngủ luôn :D