Cam kết làm thành viên tốt trên diễn đàn

Thảo luận trong 'Cam kết của thành viên' bởi Babypurchase, 26/11/2014.

1. Babypurchase

Babypurchase Thành viên đạt chuẩn

Chào Mod,

Mình đang cần đăng bài cho thuê nhà mình nhưng vào không thấy mục Tạo bài mới, mình có tìm hiểu mới thấy bài viết sẽ không Tạo được bài mới cho đến khi đủ điều kiện, mà đọc đến mấy trang tiếp theo vẫn chỉ thấy người hỏi mà không có người trả lời mà có bạn senior member báo nên tự tìm hiểu.

Thời gian cũng có hạn nên mình không biết tìm hiểu ở đâu, sau khi đọc được thông tin cần cam kết thì mình gửi bài vào đây để cam kết với diễn đàn về những sản phẩm mình đăng bán cũng như sản phẩm cần & sắp đăng là có thật và là sản phẩm tốt, thực tế có sao nói vậy.

Trước đây mình có chưa rõ quy định nên sau khi đăng bài thấy lâu lâu sợ không có người đọc lại tự UP bài lên nhưng do không biết quy định không được tự UP bài nên bị nhắc nhở, sau đó mình đã rút kinh nghiệm.

Hiện tại mình có nhà cần cho thuê và đăng tin trên LCM vì mình nghĩ nhà mình rất phù hợp với 1 gia đình nhỏ nên mình gửi bài cam kết nick uy tín để Mod approve cho mình đăng bài trên chuyên mục Nhà Đất nhé. Nếu có vấn đề gì nhờ các bạn advise lại giúp mình. Mong nhận được thông tin sớm vì chậm ngày nào thì cơ hội đến với mình cho thuê cũng như các bạn cần thuê bị giảm đi.

Xin cảm ơn nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Babypurchase
    Đang tải...

2. Babypurchase

Babypurchase Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Cam kết làm thành viên tốt trên diễn đàn

Hi Admin,

Mình không biết ai sẽ check & confirm email như thế này hả các bạn vui lòng hướng dẫn nhé.

3. support7

support7 Super Moderator

Ðề: Cam kết làm thành viên tốt trên diễn đàn

Chào bạn!

Bạn vui lòng tiếp tục tham gia diễn đàn và đợi đủ điều kiện về số bài gửi để post bài trong mục Nhà đất nhé.

BQT không hỗ trợ ngoài quy định!