Admin cho hỏi về đăng bài cảnh báo trong box mua sắm nhà đất

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi SandyMan, 27/11/2014.

1. SandyMan

SandyMan Thành viên đạt chuẩn

Mình có đăng bài cảnh báo về mua nhà tại dự án Green star và sau đó chắc là bị xóa do tìm trong profile cũng ko thấy nữa, vậy admin cho hỏi bài của mình vi phạm cụ thể quy định nào, và nếu muốn đăng bài đó trong box nhà đất thì phải thế nào ?
    --nội dung bài đăng như sau----------
    Chào các bạn,
    Tình hình là mình rất bức xúc với sàn BDS Hoàng Vương và chủ đầu tư dự án GreenStar Phạm văn đồng, lúc chưa mua đã hỏi rất kỹ sàn Hoàng Vương cũng như phòng kinh doanh Green star về việc sửa chữa căn hộ, đều được cam kết là được sửa + hướng dẫn làm đơn sửa chữa + bản vẽ cad, mình đã mất công thuê thiết kế cụ thể, mất thời gian nghiên cứu tìm hiểu các kiểu để rồi hôm này khi đi lấy hợp đồng thì được trả lời là ko có sửa chữa gì cả.
    Thực sự là mình rất phẫn nộ và tức giận, như vậy việc sửa chữa sau quá trình hoàn thiện mình sẽ rất tốn công sức + tiền bạc, vì phải đập đi toàn bộ sàn, vệ sinh, làm lại điện nước. Như thế này không khác gì việc chủ đầu tư Green Star+ sàn bất động sản lừa khách hàng.
    Bạn nào định mua nghiên cứu lại kỹ nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi SandyMan
    Đang tải...

2. support7

support7 Super Moderator

Ðề: Admin cho hỏi về đăng bài cảnh báo trong box mua sắm nhà đất

Chào bạn!

Theo quy định diễn đàn, các bài phản hồi về cá nhân/tổ chức ngoài làm cha mẹ đều đăng trong mục Nhắn tin cho nhau. Đồng thời chủ topic cần cung cấp danh tính qua pm cho BQT (support7) và cam kết trực tiếp trên topic dồng sau:

"Tôi cam kết rằng thông tin này trung thực và chịu trách nhiệm cá nhân trước pháp luật về những thông tin mà tôi đăng lên diễn đàn LÀM CHA MẸ."

Topic của bạn lập trong mục nhà đất là sai mục. Mod đã gửi thư nhắc bạn và gỡ topic của bạn.

Mong bạn chú ý!