Hà Nội: Váy, phấn sonMAC, Nars, nước hoa Kenzo,kẻ mắt,tóc kẹp.Toàn đồ đẹpbán vừa tặng

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi lanlovely90hn, 5/12/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. lanlovely90hn

lanlovely90hn Bắt đầu nổi tiếng

Topic thanh lý cũ quá trang mình lại làm topic mới up thêm nhìu đồ nữa. Dọn nhà để sắm các em mới,tính cả thèm chóng chán mỗi tháng cứ sắm về vài kg mỹ phẩm, dùng mà như đi buôn ý không còn chỗ để. Mang lên đây thanh lý bớt cho các mẹ.
    Vẫn tiêu chí cũ hàng toàn do người nhà xách về hoặc order trực tiếp từ Us nên không có hàng fake nhé. Mình đã suy nghĩ và để giá rẻ rồi nên mn đừng mặc cả nhé, Mẹ nào nhiệt tình và mua nhiều mình sẽ tự tặng quà khuyến mãi thêm cho các mẹ. Hoặc mn có đồ ăn hay món gì hay ho đổi cũng được. Ban ngày mình toàn ở cửa hàng khá bận nên không có thời gian online và trả lời tin nhắn nhiều, khuyến khích các mẹ và các bạn qua xem trực tiếp. Mình chỉ trả lời những tin nhắn nhanh gọn còn hay hết thôi nhé.
    Địa chỉ: 12b Trịnh Hoài Đức, đối diện sân vận động Hàng Đẫy
    Trước khi qua alo mình Lan: 01234992848

Váy đuôi cá màu trắng chất ren dầy đẹp giá 250k
    [​IMG] ảnh thật [​IMG]

Guốc da lộn màu tím hàng chuẩn rất sexy và sang, chụp anh dìm hàng khó lên màu quá, size 35 nhé. Mua 1triệu rưỡi thanh lý 450k​

[​IMG][​IMG]

Váy tay trễ vai giá 150k[​IMG]

Váy ong ánh kim tuyến vàng, chất dầy dặn,đẹp giá 150k [​IMG]

Váy xòe tay hơi bồng rất đẹp giá 280k [​IMG]

MỸ PHẨM MAC mình order từ Mỹ hoặc do người nhà xách về nên toàn hàng chuẩn nha
    SON MAC màu morange cam chuẩn, mình mới quệt thử 1 lần. Mua 420k thanh lý 340 k [​IMG]

Kẻ mắt dạng chì không trôi the face shop -make me star đúng như tên gọi có nhũ óng ánh không trôi không lem cả ngày, màu xanh navy news giá 90k[​IMG]
    Ảnh mình kẻ đi đám cưới :D chì mềm rất dễ kẻ [​IMG]

Nước hoa mini Fantasy của Britney , lọ màu hồng xinh xinh mùi thơm siêu ngọt ngào quyến rũ các anh, và đặc biệt là giữ mùi cực lâu luôn :rolleyes: giá 350k

ED HARDY by Christian Audigier SHIMMER BODY LOTION 3 OZ for WOMEN: Lotion cho body, có 1 chút shimmer óng ánh tạo hiệu ứng bóng khỏe cho da, Với hương thơm ngọt ngào quyến rũ của ed hardy khiến người khác cứ phải hít hà, hít hà mãi không thôi . New 150k ạ

Son Lime Crime thỏi màu hồng lấp lánh cực đẹp, cực xinh , lâu trôi nữa chứ. Em nhiều son quá rồi đành phải bán em ý >_<, Có 2 màu cam và tím rất sang, giá 300k

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Phấn má hồng Nars, quá nổi tiếng được đánh giá cao nhất trong các loại phấn má hồng, dở chứng thanh lý 650k, mua mới đã 750k

-Make Up Forever - Phấn phủ 2 trong 1 - Duo White: Đây là loại phấn 2 trong 1, gồm kem nền kết hợp với phấn phủ, độ che phủ hoàn hảo như Studio Fix của MAC. Một trong những điểm đặc biệt của sản phẩm này là nó có chứa các thành phần làm trắng da, cộng với chỉ số chống năng SPF 25/PA++, giúp bảo vệ tối đa.
    Phấn này so với làn da và sở thích oánh trắng như bạch tạng của em là ko đủ trắng ạ Bán 180k ạ

Phấn má hồng Hàn quốc, 3 ô tiện lợi màu đỏ cam be. Ngăn để cọ,mua gần 300 tlý 200k

Để làn da đẹp thì khâu chống nắng là quan trọng nhất. Da trắng thì phải chống khỏi đen đi, da bình thường mà chủ quan không chống nắng sẽ lão hóa và sạm nám rất nhanh. Nói chung là không thể thiếu em chống nắng được kể cả mùa đông hay hè. Quan trọng thế mà em thấy nhiều mẹ bận bịu nên rất lươì bôi trát, để lúc bị rồi mới chữa thì tốn kém và khó khăn lắm :(.
    Cũng vì nó quan trọng thế nên em lại nhặt nhiều quá dùng không hết, lại thanh lý bớt em chống nắng Neutrogena dạng xịt phun sương mát lạnh rất tiện dụng này, về kcn hãng này dùng tốt , da nhạy cảm dùng cũng được, độ chống nắng cao 70spf. Mua 390 News bán bớt 340k

Phấn Mac nhũ lung linh, nhẹ nhàng, lấp lánh như cô dâu, mịn màng giúp lớp trang điểm tỏa sáng hoàn hảo . Bán 420k

Kem nền Mac pro longwear siêu bền màu, kiểm soát dầu tốt, nó giúp da luôn tươi khỏe và tự nhiên suốt 15 giờ trong mọi điều kiện thời thời tiết nóng, lạnh hay ẩm ướt.
    Chất kem mỏng, mịn màng, kem có độ che phủ cao giúp che phủ tốt các khuyết điểm trên da như mụn thâm, sẹo, tàn nhang và các vùng da không đều màu.Tông trắng sáng, rất hợp vs da dầu. Mua mới cũng 750k thanh lý 450k nhé e mới dùng 2 lần

MAC Studio Fix Powder Plus Foundation: em phấn này thì quá nổi tiếng rồi, các chuyên gia trang điểm toàn dùng em này thôi. Mình dùng cũng đc gần nửa hộp, chuyển sang chanel rồi, thanh lý cho bạn nào muốn thử em này 180k.

Mặt nạ mát mắt, giúp mắt bớt thâm và bọng sưng vì thức khuya, khóc hay vừa thẩm mỹ giá 90k. Hoặc ai mua nhiều trên 600k nhiệt tình thích tặng

Mi giả gân trong, không lộ đường viền mi nên dán mi không bị lộ như mi thật. Mua về tập nhưng chả biết dán đành thanh lý. 2 hộp mi trên dài dầy tự nhiên và mi dưới mua mới cũng 120k 100k. Thanh lý 60k/1h hoặc ai mua nhiều trên 300k mình tặng

Prime T zone của MAC giúp bảo vệ da khỏi lớp trang điểm, siêu kiềm dầu vùng chữ T, giúp thu nhỏ lỗ chân lông vùng chữ T,giữ lớp trang điểm mịn và lâu trôi hơn, bạn nào da dầu thì không thể thiếu em này. Thanh lý 360k

Nhũ mắt dạng lăn lung linh lấp lánh nyx màu light blue. Em này rất đẹp ;). Có thể dùng như phấn mắt, hoặc làm bật sáng góc mắt, viền dưới đôi mắt mệt mỏi, thu hút mọi ánh nhìn .News 95k

Kẻ mắt nước kim tuyến NYX màu bạc, kẻ viền mắt dưới làm đôi mắt to tròn bật sáng long lanh.Bí quyết cho ai có mắt bé giống mình . news 110k

MASCARA Mayberline và Loreal chị em xách về, mỗi cái mới thử 2,3 lần dùng không hết bán bớt. Cả 2 em này đều siêu dài và dầy mi nha, trên youtube khen rất nhìều. Mua mơi cũng 280k 180k, thanh lý 65k/1em cho gọn [​IMG]

CÓ mấy thỏi son bóng này tặng các mẹ mua trên 150k nhé, son bóng không màu, kẻ mắt màu tím, xanh navy, nhũ mắt cho mi.......

Cả mấy dụng cụ làm tóc nữa này, kẹp phồng mái mua mới cũng 30k, thanh lý đồng giá 10k or tặng thêm các mẹ mua của mình nếu thích
    Độn phồng dầy tóc [​IMG]

Bơ shea butter : cung cấp độ ẩm và chất dinh dưỡng cho da và cực kỳ mềm mại , thiên nhiên lành tính nên có thể dùng cho các bé nữa. Em làm sáp nẻ còn nhiều. Còn 80g thanh lý 60k nhé

Share dầu castor ( dầu thầu dâù) nguyên chất ép lạnh của Mỹ: dưỡng ẩm da và tóc cực tốt, đặc biệt giúp tóc và lông mi nhanh dài nhất trong các loại dầu dưỡng. Tóc em đợt trưóc bị cắt ngắn quá may có em này cứu cánh mọc dài cực nhanh luôn. SUốt ngày cắt tóc nhưng mọi người cứ tưởng dài như tóc nối. Hị hị. Bôi vào lông mi lông mày cũng giúp dầy dài hơn , mắt chớp chớp . Mẹ nào tóc xoăn thì có thể dùng như gel tóc, vừa dưỡng vừa giữ nếp tốt lun. Nhiều quá mình em bôi trát không hết chia sẻ bớt cho các mẹ đang gặp vấn đề về lông tóc ;)). Giá 80k/100ml, em có lọ thủy tinh lun nhé. Hoặc ai có lọ rồi thì bớt 5k

- Cột tóc xoăn dài 55cm, đấy đợt đấy tóc ngắn đành buộc tạm em này đi ăn cưới cho đẹp, giờ không cần nữa thanh lý, cột tóc màu nâu vàng, hàng loại 1 nên đẹp hệt tóc thật, thanh lý rẻ 100k thôi

- Thanh lý bộ tóc kẹp dệt tóc thật màu nâu vàng, gồm 4 dải: 2 dải ngang 10cm dài 60cm đằng sau. 2 dải ngang 5cm dài 50cm kẹp 2 bên. Tóc thật nên có thể để thẳng hay uốn xoăn giả tùy ý thích nhé. Trước làm cũng gần 3 triệu. Khi nào thích có thể kẹp lên tóc dài dầy bồng bềnh, ko thích tháo ra nhanh tiện, không sợ bị lộ hay hại tóc, rụng hết tóc như nối đâu nhé. Em thanh lý bổ rẻ 850k

Bút kẻ mắt màu tím skinfood mua của chị sweetxuka, bút vặn có 2 đầu: thanh lý45k

Nước hoa Kenzo L'Eau par Kenzo hương hoa sen thanh mát sang trọng còn 3/4 lọ 100ml giá ...880k

Muộn rồi mai làm tiếp, up anh dần dần, mời các mẹ theo dõi :D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lanlovely90hn
    Đang tải...

2. zip2014

zip2014 Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý nhẫn ruby, váy đuôi cá và mỹ phẩm siêu Hot

K Có hình hả mn ???????????????????

3. tumocsinhhoa

tumocsinhhoa Thành viên tích cực

ko thấy ảnh mn ạ.................

4. love_u_so_much

love_u_so_much

hóng .

5. bii24

bii24 Bắt đầu nổi tiếng

Kê dép hóng ảh hihiiiiiiiiiiiiiii

6. linhbuithuy

linhbuithuy Bắt đầu nổi tiếng

nghe thấy ruby là vào hóng mừ ko có ảnh, lại đi ra :((

7. thuydo107

thuydo107 Thành viên nổi tiếng

hóng ảnh.................................

8. Bé ThyThy

Bé ThyThy Thành viên nổi tiếng

hóng ảnh nhà mn............ .

9. tra.xanh

tra.xanh Bắt đầu nổi tiếng

hóng váy đuôi cá há há .............................

10. lanlovely90hn

CÁc mẹ cứ oánh dấu đi ạ em còn up thêm:D

11. amie232

amie232 Thành viên rất tích cực

Nhẫn Rubi của bạn làm bằng chất liệu gì đấy?

12. anhbob

anhbob Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thanh lý nhẫn ruby, váy đuôi cá và mỹ phẩm siêu Hot ,son MAC, nước hoa, mặt n

Đá ruby có giấy kiểm định ko bạn? Nhẫn thì bằng bạc à?

13. zaizaizai

zaizaizai Thành viên chính thức

Ðề: Thanh lý nhẫn ruby, váy đuôi cá và mỹ phẩm siêu Hot ,son MAC, nước hoa, mặt n

Đá công nghiệp hay là ruby gì vậy , nếu là ruby tự nhiên gửi bạn 50 triệu luôn

14. BanhDauXanhQueHuong

BanhDauXanhQueHuong Bánh Đậu Xanh Ăn Kiêng

Bạn ơi sao đường link Hồng Hạnh Sport - QUẦN ÁO VÀ DỤNG CỤ THỂ THAO CÁC LOẠI mình kick vào ko ra link nhỉ? chúc mn mua may bán đắt nhé (u)

15. lanlovely90hn

HIhi mình vừa kiểm tra và sửa lại rồi , kiu kiu bạn nhé;)
    Mà bắt đầu thấy thèm bánh rồi đấy, chắc sắp ship cho mình rồi nhỉ :D

16. memit168

memit168 0915628091 LỢN SẠCH

tình hình là váy đẹp quá nàng ơi? có mấy mầu????????????????????

17. anhbob

anhbob Bắt đầu nổi tiếng

Thích cái nhẫn của bạn nhưng mà giá cao quá. Vì đá công nghiệp nên mua rồi là mất giá luôn.

18. lanlovely90hn

Ủa chị ơi váy em thanh lý mà có phải bán đâu, mỗi cái có 1 màu thôi c ạ, hihi
    Thế chị thích cái nào ạ :D

19. Su xinh

Su xinh Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý nhẫn ruby, váy đuôi cá và mỹ phẩm Hot MAC, lageine..vừa bán vừa tặ

Ui nhẫn ruby b có fix nữa k ???????????????

20. thanhgioi

thanhgioi Thành viên nổi tiếng

Ðề: Thanh lý nhẫn ruby, váy đuôi cá và mỹ phẩm Hot MAC, lageine..vừa bán vừa tặ

E Kcn để mình 250k nhé, ko thích dạng phun lắm

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.