Xin mở lại nick minhhangsang

Thảo luận trong 'Cam kết của thành viên' bởi minhhangsang*, 15/12/2014.

1. minhhangsang*

minhhangsang* Thành viên sắp chính thức

http://www.lamchame.com/forum/member.php/186521-minhhangsang
    Nick em vẫn dùng tại diễn đàn là minhhangsang, do thời gian qua có nick c22u_304 có phản hồi về việc em chưa trả nhẫn cho chị ấy, nhưng em bận quá ko vào đối chất kịp thời nên mod đã khóa nick vĩnh viễn, em thời gian đó cũng bận nên ko vào diễn đàn thường xuyên, có chăng cũng chỉ là vào để gọi ship, nhưng vì gắn bó với diễn đàn cũng lâu nên em mong mod mở lại nick cho em. Ít nhất là cho em có cơ hội tham gia tiếp hội chợ lần này ah. Hôm trước có Mod gọi điện em bảo gửi lại số tk để chuyển lại tiền đặt gian hàng, nhưng em vẫn muốn tham gia tiếp hội chợ, và em cũng đa gửi lại nhẫn cho chị rồi, mong mod mở lại nick cho em ah. Em chỉ muốn dùng 1 nick đó thôi, mong mod tạo điều kiện cho em ah. Thanks Mod !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi minhhangsang*
    Đang tải...

2. support7

support7 Super Moderator

Ðề: Xin mở lại nick minhhangsang

Chào bạn!

1. Nick đã khóa do vi phạm quy định BQT sẽ không mở lại vì bất cứ lí do gì.

2. Theo quy định Hội chợ, thành viên bị khóa nick vĩnh viễn sẽ không được quyền tham gia Hội chợ nếu đã đăng kí, chuyển phí. Bạn vui lòng cung cấp số tài khoản cho support7 hoặc gửi qua email: minhhang@lamchame.com để BTC hoàn phí

3. Nếu tiếp tục tham gia diễn đàn, bạn vui lòng vào cam kết tại đây, nói rõ lí do cam kết: sẽ giữ hẹn với hành trong việc hoàn trả hàng, có tránh nhiệm vào Đối chất đúng hạn khi có yêu cầu của BQT. Sau 48h kể từ tin nhắn này nếu bạn chưa thực hiện cam kết như trên, BQT sẽ khóa nick mới lập lại.

Trân trọng!

Sửa lần cuối: 18/12/2014
  3. minhhangsang*

hichic, suýt nữa thì em lại bị khóa nốt cái nick này vì tội ko vào đúng thời gian :(
    Em xin cam kết : Sẽ giữ đúng hẹn trong việc hoàn trả hàng cho khách, có trách nhiệm vào đối chất đúng hạn khi có yêu cầu của BQT .
    Cam kết chỉ dùng 1 nick minhhangsang mà trước giờ em đã dùng, sau khi nick cũ em được mở lại thì Mod khóa lại nick này ah.
    Em vẫn muốn tiếp tục tham gia hội chợ nên việc chuyển hoàn lại phí mong Mod xem xét lại ah.
    Em cảm ơn ah.

4. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Bạn vui lòng đọc kỹ: Nick minhhangsang sẽ không được mở lại.

Nick minhhangsang* muốn hoạt động tại lamchame.com thì cần cam kết những điều S7 đã thông báo ở bài post trên.

5. minhhangsang*

Vâng, em xin cam kết trên rồi đó ah
    Em sẽ giữ hẹn với hành trong việc hoàn trả hàng, có tránh nhiệm vào Đối chất đúng hạn khi có yêu cầu của BQT.
    Nếu ko được mở nick cũ thì em xin cam kết chỉ dùng nick này ah.
    Tks Mod.