Buôn chuyện giải tỏa với các Mẹ chút ạ...:(((

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Ánh Hoàng, 17/12/2014.

1. Ánh Hoàng

Ánh Hoàng Guest

Kể cũng lạ các mẹ ạ..
    E mới tham gia lamchame được 1 thời gian thôi, hồi đầu cũng tích cực lắm, đăng bài buôn bán thêm..
    Nhưng càng ngày càng thấy ko có duyên trên lamchame.. Hay bài của E ko được đọc nhiều, E cũng ko hiểu lý do.
    Có những vấn đề gia đình, con cái E cần các mẹ có kinh ng tư vấn cũng ko thấy được phản hồi nhiều..:(( ( Trc mới cưới về e cũng có e bé ngay nhưng được hơn 9 tuần thì bị thai lưu) Nên lần này rất cẩn thận và tham khảo thêm kiến thức từ các Mẹ. Mà sao thấy thế nào í..:(
    Buồn lắm ạ..
    Cứ mở ra rồi ko thấy được phản hồi nhiều, dần dần cũng lười vào xem các hoạt động hơn..
    Vừa rồi E mới có E bé vào hỏi thăm tình hình, để các Mẹ tư vấn thêm kinh ng cũng ko thấy được quan tâm..
    Mới đăng bán Pate giúp Mẹ Chồng, bán thêm cho Bà vui với lấy ý kiến của các mẹ cũng thấy im bặt..:(((
    Sao E thấy cứ sao ấy nhỉ..
    Nản trên lamchame rồi đấy ạ..
    E 24t lấy Chồng được gần 1 năm, cũng muốn nạp thêm nhiều kiến thức bổ ích cho bản thân, gia đình, có kinh ng thêm về con cái. Cũng muốn tham gia các hoạt động xã hội cùng các chị để thấy cuộc sống có ý nghĩa hơn..
    Vậy mà cứ sao ấy ạ..
    Hay tại E ko có duyên trên lamchame ạ..???
    Hnay đột nhiên nổi hứng than phiền với các Mẹ chút ạ. :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ánh Hoàng
    Đang tải...

2. thienbinh_83

thienbinh_83

Ðề: Buôn chuyện giải tỏa với các Mẹ chút ạ...:(((

Tại sao trên này vẫn có các mẹ vẫn buôn chuyện, tâm sự rôm rả, vẫn có những mẹ vẫn tấp nập khách khứa vào mua bán? Theo mình nghĩ còn là một chữ duyên. Như mình mới tập tành bán online được tầm 3 tháng, mới tham gia lúc đầu cũng lơ ngơ lắm, không phải ngày một, ngày hai mà có khách ngay, cũng mất khá lâu, sau dần rồi cũng có những khách hàng, những người bạn trên này và cả mua sắm trên diễn đàn mình nữa. Cũng có thể những vấn đề bạn hỏi nhiều người không biết nên họ không chia sẻ thôi.

3. shopbong68

shopbong68 Thời trang trẻ em

Em có muốn nhiều người vào nhà mình thì em cũng phải đi nhà khác hỏi han rồi 888 nhiều chỗ thì mọi người mới biết đến em mà đến nhà em chứ. Em cứ ngồi ở nhà ko đi đâu thì ai biết đk em.

4. maihuongth

maihuongth Bắt đầu nổi tiếng

Tâm lý chung mà mn, tất cả chúng ta đều có vấn đề của riêng mình mà người khác họ cũng chỉ đi tìm những nơi có thể tìm thấy điều gì đó thỏa mãn vấn đề của họ, sự quan tâm của họ, topic này của mẹ Ánh Hoàng cũng là một bài thể hiện mẹ ý vẫn còn những điều quan tâm đến lamchame, và nói thật là cái gì mới bắt đầu cũng không hề dễ dàng. Nếu mn muốn được nhiều người quan tâm, hỏi thăm thì thông tin mn đăng cần phải làm cho nội dung trình bày phong phú, hữu ích nữa vì diễn đàn mình có rất nhiều chuyên mục, nhiều chủ đề và rất nhiều thành viên nên ai quan tâm vấn đề gì họ sẽ đọc topic liên quan và có thể cũng chỉ đọc thông tin thôi chứ ít có thời gian hay thói quen gửi phản hồi nên ban đầu mn đừng có nản, mod có rất nhiều bài viết kinh nghiệm trên diễn đàn này, mn chịu khó vào tìm hiểu nhé.

5. Phonghuyen2010

Phonghuyen2010

hỳ hỳ mình vào phản hồi đây bạn hồi đầu mình cũng thế mà bây giờ còn thế nữa ý