Phương pháp nào tắm trắng hiệu quả nhất

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi guccisino1, 22/12/2014.

1. guccisino1

guccisino1 Banned

Em chào bác sỹ, em tên là Phượng, em 19 tuổi. Từ nhỏ da mặt em đã đen và xỉn màu . Em được biết có phương pháp tắm trắng da mặt bằng sữa non rất hiệu quả. Bác sỹ có thể cho em biết phương pháp nào tắm trắng hiệu quả nhất ?

Trả lời:

Chào bạn Phượng!

Trước tiên xin cảm ơn bạn đã quan tâm và gửi câu hỏi về cho chúng tôi, đối với câu hỏi ” tắm trắng hiệu quả” bằng sữa non của bạn chúng tôi xin được trả lời như sau:

Chúng tôi hiểu cảm giác của bạn, đáng lẽ ra đối với một cô gái như bạn phải được thừa hưởng làn da mặt trắng sáng. Để sở hữu một làn da mặt trắng sáng , mịn màng là điều mơ ước của rất nhiều cô gái. Nếu từ lúc sinh ra da mặt bạn đã không trắng, bạn có thể dùng phương pháp tắm trắng mặt bằng sữa non để cải thiện da để cải thiện làn da.

Tắm trắng da mặt an toàn bằng sữa non có rất nhiều cách, nhưng tại thẩm mỹ chúng tôi đang áp dụng công nghệ tắm trắng hiệu quả nhất bằng sữa non và nó thực sự mang lại hiệu quả đến bất ngờ cho mọi khách hàng.

Tại sao lại như vậy? Bởi sữa non vốn là một nguyên liệu dùng để làm đẹp mà các chị em phụ nữ Nhật Bản tin dùng, trong sữa non có rất nhiều vitamin và dưỡng chất làm đẹp da, giúp da bạn khỏe mạnh hơn, trắng mịn như da em bé. Nắm bắt được nhu cầu đó, thẩm mỹ viện Kangnam đã áp dụng công nghệ tắm trắng toàn thân bằng sữa non kết hợp với khoáng bùn để cải thiện làn da cho bạn.

Tắm trắng bằng sữa non và bùn khoáng không có hóa chất nên không bị lột tẩy mà dựa vào quy tắc sức khỏe của da để kích thích da sáng hồng một cách tự nhiên, không bong tróc. Hơn nữa, dưỡng chất này còn giúp tái tạo và nuôi dưỡng da từ bên trong giúp da bạn luôn trắng hồng chứ không chỉ trong giây lát.

Kết quả sau khi tắm trắng

- Da trắng hồng tự nhiên, mịn màng, không tì vết chỉ sau một lần duy nhất.

- Nguyên liệu tắm trắng hoàn toàn bằng 100% tự nhiên giúp tăng cường sức khỏe bên trong của da để kích thích da trở nên trắng hồng một cách tự nhiên.

- Hiệu quả tắm trắng vĩnh viễn, không bắt nắng.

Phương pháp tắm trắng bằng sữa non nguyên chất là cách tắm trắng da mặt an toàn đã được kiểm chứng về độ hiệu quả và an toàn mang lại cho khách hàng kết quả tắm trắng tốt nhất.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi guccisino1
    Đang tải...

2. dacsanlongnhanhy

dacsanlongnhanhy 0978 249 568

Mình thấy bạn ở cty mình đi tắm trắng, nhưng da trắng bạch ko được đẹp

3. CherryJimy

CherryJimy

Cái này thì do cách giữ gìn và chăm sóc của từng ng thôi ạ, vs do cơ địa, ko pải ai cũng trắng đc. E thấy nhiều ng ra nắng chả che chắn gì mà vẫn trắng nuột, còn mk có che chắn, tắm trắng mấy cũng ra nắng cái là đen thui :3

MaiHuong_1710 thích bài này.
  4. MaiHuong_1710

MaiHuong_1710 Thành viên tích cực

Chuẩn luôn mn ạ, em có đứa bạn cấp 3 trắng như bạch tuyết luôn, trắng từ khi còn bé xíu ấy. Em đùa b ấy là trắng vừa thôi cho ng khác trắng với, b ấy nói luôn là khổ lắm, đi nắng mãi cũng k đen đc đi tí nào, có gato k cơ chứ *khóc ròng*