kết quả từ 1 tới 4 trên 4
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Cach an uong trong thoi ky mang thai

Hic,lan dau post bai tren dien dan nay, tim quanh khong hieu la type tieng Viet nhu the nao. Me nao biet thi chi cho minh voi.

Minh hien dang co em be 22 thang tuoi, va cung vi vo chong cu xa nhau luon nen khi chong ve da co bau tiep hien duoc 9 tuan. Hic, lan mang bau nay minh thay met qua, hoan toan khac voi lan truoc. Cong viec cua minh cung ban, mong cac me ai biet thi noi cho minh biet ve cach an uong va ngen ngam the nao voi. Minh hien khong muon an, nhung van co phai an. Luc nao cung trong tinh trang chong mat buon non.

Cam on cac me truoc va mong nhan duoc nhieu loi khuyen tot tu cac me.

Me be Koolane.

Các đề tài tương tự:

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 23 lần trong 17 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình nghe bảo có bầu lần 2 mệt hơn lần đầu nhiều (nên mình chưa dám nghĩ đến đấy ).
    Hồi mình có bầu cũng nghén ghê lắm, hầu như ko ăn gì mà chỉ uống sữa thôi. Ăn ít một, chia nhiều lần trong ngày. Để tránh nôn khi vừa ngủ dậy tốt nhất là ăn một vài cái bánh bích quy. Tranh thủ ngủ bất cứ lúc nào.

Mà Koolane có bầu đến 9t rồi thì chả mấy nữa mà hết nghén đâu. Cố gắng nha!

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 24 lần trong 19 bài
    Điểm đánh giá
    0

Để giảm bị nôn mửa bạn thử hỏi bác sỹ phụ trách bạn về thuốc Vitamine B6 &vitamine C xem sao?
    Mình bị nôn mửa nhiều lắm đến tận tháng thứ 7 mang thai, thế nên mình được bác sỹ kê dơn cho uống 50mg vitamine B6 + 500mg vitamine C mỗi ngày. Yaourt có rất nhiều vitamine B.
    Mình còn chuyên môn nôn mửa khi uống thuốc prenatal vitamine nữa. Thường thường ai trong trường hợp như mình thì nên ngưng uống thuốc 7-10 ngày rồi uống trở lại.
    Hay là bạn thử để ý xem cách ăn uống đôi khi cũng làm giảm đi nôn mửa đấy. Mình thì cứ uống nước lạnh là buồn nôn ghê ghớm lắm nhưng uống nước ấm thì giảm ngay. Chúc 2 mẹ con bạn khoẻ mạnh nhé.

A baby combines the hopes of past generations with the dreams of the future posibilities.

Nơi Cư Ngụ
    Tp. Ho Chi Minh
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 2 lần trong 2 bài
    Điểm đánh giá
    0

Chào các mẹ,

Em mới có bầu đứa con đầu lòng lại sống xa gia đình. Mong các chị chỉ dẫn cho em cách ăn uống như thế nào để em bé đủ chất.
    Xin cảm ơn các chị nhiều

Mèo con nghịch ngợm phá phách nhưng đáng yêu lắm

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ