Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 19
    Click:

Cám ơn
    11
    Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default có mẹ nào cho con dùng sữa INSULAC IQ nhập khẩu từ MĨ

minh cho be nha minh uong sua nay khi pha thuong khong tan ,co me nao dung co hien tuong giong minh k?chia se nhe

Các đề tài tương tự:

Click:

Cám ơn
      84
      Được cám ơn 344 lần trong 321 bài
      Điểm đánh giá
      0

Default Ðề: co me nao cho con dung sua INSULAC IQ nhap khau tu MI

Trích Nguyên văn bởi ngoc huyen View Post
      minh cho be nha minh uong sua nay khi pha thuong khong tan ,co me nao dung co hien tuong giong minh k?chia se nhe
      Tớ dùng đây, mẹ nó lấy thìa đánh nhẹ và miết ấy, trước tớ cho con dùng dumex sinh non rùi nên thấy loại này "muỗi"

Click:

Cám ơn
      11
      Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
      Điểm đánh giá
      0

me thay sua nay co tot cho be khong ?minh moi cho an thu 1 hop nen chua biet the nao?be nha ban bao nhieu thang va bao nhieu kg?be uong co thay tang can k/?be nha minh coi lam co 7.5kg ma 10 thg roi .chan qua!

Click:

Cám ơn
      84
      Điểm đánh giá
      0

mình thì thấy sữa này thơm, dễ uống, mà đợt uống sữa này mình lại cho bé nhà mình uống insulac vào buổi sáng, tối uống pedia sure của úc (h vẫn thế nhưng thay vì pediasure thì chuyển sang pedia care của vinamilk), tháng đó tăng 5 lạng (trộm vía). Cũng vì con còi mà đổi nhiều loại sữa cho con lắm rùi đấy, đang thấy hiện tại tạm ổn (trộm vía con) (ban ngày dùng sữa bt, tối trước khi đi ngủ uống 1 bình dòng sữa năng lượng cao)

Nơi Cư Ngụ
      Ha Noi, Vietnam, Vietnam
      Click:

Cám ơn
      12
      Được cám ơn 21 lần trong 21 bài
      Điểm đánh giá
      0

mẹ nào có nắp ínulac thì đổi cho mình nhé

Click:

Cám ơn
      84
      Điểm đánh giá
      0

mẹ nó ơi, tớ mua sữa chỉ cần giật có 2 nắp thôi mà

Nơi Cư Ngụ
      Hà nội
      Click:

Cám ơn
      92
      Được cám ơn 281 lần trong 211 bài
      Điểm đánh giá
      0

Ui, toàn các mẹ mới dùng nhỉ. Tớ cũng mới đổi sang hộp thứ 2, đang k biết tn, được cái có vẻ giải quyết được cái vụ táo của con tớ.hichic

Kem cừu,sữa ong chúa,collagen,sụn cá mập,omega3,sp trị nám đảm bảo hàng Úc xịn(0912439799)
      Ai có nhu cầu chăn lông cừu buzz mình nhé
      Gọi 0912439799 để có một cơ hội nghề nghiệp với mức lương hấp dẫn

Nơi Cư Ngụ
      Hà Nội
      Click:

Cám ơn
      994
      Được cám ơn 1,478 lần trong 1,360 bài
      Điểm đánh giá
      1 (100%)

Em vừa mua hộp insulac IQ 4 cho bé, mới cho uống 1 ngày nên chưa biết thế nào, nhưng thấy insulac đang có cuộc thi ảnh đẹp trên mevabe_tinhyeuvinhcuu.com nên hí hửng up ảnh của bé lên tham gia.
      Khi bắt đầu vào được đến vòng 2 em ngồi cả tối hí húi pm hơn 30 nick sáng trên yahoo để nhờ bạn bè vote hộ,gọi điện cho họ hàng,bạn bè vào ủng hộ cháu, đến sáng hôm sau cháu đc 52 lượt vote thì tự dưng ảnh mất tiêu. E nghĩ cây ngay không sợ chết đứng, gọi điện cho bộ phận kĩ thuật 5 lần 7 lượt thì nói chuyện với họ 3 lần nghe 3 câu trả lời, lần thứ 1 họ nói là 1 máy nào đó của bạn đã vote 1 ngày 2 lần, lần 2 là do bạn tắt xog lại bật moden bình chọn tiếp nên lượt vote của bạn mới tăng đc như thế,rồi lần 3 là thực chất bạn chỉ có 4 máy bình chọn cho bé, còn bảo e là đừng tưởng ko biết cái trò của bạn... e bức xúc không để đâu cho hết, ngồi mờ mắt pm từng nick 1 để nhờ bạn bè vote thế mà khi đang dẫn đầu,hơn ng thứ hai đến 15 phiếu thì bị xóa ảnh. Không tìm được câu trả lời hợp lý của ban tổ chức, bây giờ mất lòng tin luôn vào INSULAC, nhìn thấy hộp sữa chỉ muốn....
      Không hiểu chỉ là thắc mắc của ng tham dự cuộc thi ảnh đã ko được giải thích thỏa đáng của INSULAC thế này thì khi bé uống sữa có vấn đề gì biết kêu ai đây????

Nơi Cư Ngụ
      Hà Nội
      Click:

Cám ơn
      1,304
      Được cám ơn 1,100 lần trong 1,040 bài
      Điểm đánh giá
      0

Trích Nguyên văn bởi bopyeu_90 View Post
      Em vừa mua hộp insulac IQ 4 cho bé, mới cho uống 1 ngày nên chưa biết thế nào, nhưng thấy insulac đang có cuộc thi ảnh đẹp trên mevabe_tinhyeuvinhcuu.com nên hí hửng up ảnh của bé lên tham gia.
      Khi bắt đầu vào được đến vòng 2 em ngồi cả tối hí húi pm hơn 30 nick sáng trên yahoo để nhờ bạn bè vote hộ,gọi điện cho họ hàng,bạn bè vào ủng hộ cháu, đến sáng hôm sau cháu đc 52 lượt vote thì tự dưng ảnh mất tiêu. E nghĩ cây ngay không sợ chết đứng, gọi điện cho bộ phận kĩ thuật 5 lần 7 lượt thì nói chuyện với họ 3 lần nghe 3 câu trả lời, lần thứ 1 họ nói là 1 máy nào đó của bạn đã vote 1 ngày 2 lần, lần 2 là do bạn tắt xog lại bật moden bình chọn tiếp nên lượt vote của bạn mới tăng đc như thế,rồi lần 3 là thực chất bạn chỉ có 4 máy bình chọn cho bé, còn bảo e là đừng tưởng ko biết cái trò của bạn... e bức xúc không để đâu cho hết, ngồi mờ mắt pm từng nick 1 để nhờ bạn bè vote thế mà khi đang dẫn đầu,hơn ng thứ hai đến 15 phiếu thì bị xóa ảnh. Không tìm được câu trả lời hợp lý của ban tổ chức, bây giờ mất lòng tin luôn vào INSULAC, nhìn thấy hộp sữa chỉ muốn....
      Không hiểu chỉ là thắc mắc của ng tham dự cuộc thi ảnh đã ko được giải thích thỏa đáng của INSULAC thế này thì khi bé uống sữa có vấn đề gì biết kêu ai đây????
      Em hóng vì thấy có mẹ nói có tác dụng vụ táo bón, nhưng vụ thi ảnh như này thì mất cảm tình quá nhỉ.

Click:

Cám ơn
      0
      Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
      Điểm đánh giá
      0

ah tớ kinh nghiệm sữa Insulac đây , sữa này thấy pảo là chỉ sấy 1 lần nên giữ lại đc nhiều vitamin hơn , khi pha sữa nếu uống bình thì bạn lắc mạnh và kỹ khi nào thấy sủi bọt lên là tan hết ,còn pha thìa ra cốc thì đánh thìa đều và mạnh khi nào lên lớp bọt là ok .Sữa này nhiều chất công nhận đấy !

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ