Toàn quốc: Đồ chơi gỗ - Mộc&Chíp Shop (MocChipShop.com)

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi MeCuMoc, 22/5/2008.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. MeCuMoc

MeCuMoc Mộc, Thành viên Hội Rắn

Phù, chiều nay anh xe ôm đẹp giai đang đi đưa hàng cho các mẹ. Có 2 mẹ Huy Anh và ThuTrang79 đã nhận hàng rồi ạ. Mời các mẹ vào phát biểu cảm tưởng giúp bọn mình nhé để còn xin rút kinh nghiệm ạ :D.
    Thanks cả nhà đã ủng hộ nhé.

Mời cả nhà chờ thông tin hàng mới của bọn mình nhé. Sẽ có thêm nhiều mẫu mã cho các mẹ lựa chọn ạ :).

Hihi, qua giờ vàng một phát là nhà cửa im ắng hẳn nhỉ hehe. Em chờ phản hồi của các mẹ nhé để các mẹ khác còn biết để ủng hộ bọn em ạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

2. Me_beBin

Me_beBin Thành viên Hội Rắn

Ui ui, anh xe ôm đẹp trai là bố cu Mộc à :rolleyes:. Ngạc nhiên thế.

3. MeCuMoc

Chị Agu ơi, anh nhà em vừa đến chỗ chị đưa hàng thì 10A là quán cafe mà gọi điện cho chị lại không được. Em chuyển cho chị sau nhé.

@me be bin: Em ơi, anh nhà chị đến NK thì không có ai ở nhà, mà gọi điện thì lại không được híc. Mai chị đem hàng cho em nhé.

EM xin thông báo một số mặt hàng được chỉnh giá (do post nhầm giá). Mọi người thông cảm giúp em nhé
    1. Con gấu bông 15K (trước đó nhầm là 25k)
    2. Hộp rau củ 95k (trước đó nhầm là 129k)
    3. Bảng chữ alphabet 199k (trước đó ghi 119k)
    4. Bảng nhận hình chứ tiếng Việt 199K (trước đó em ghi nhầm là 119K)

Vậy có bác nào thay đổi ý định thì thông báo sớm cho em ạ :(

4. me be bin

me be bin Bắt đầu tích cực

sorry nhé !mình đã dặn thằng em ở nhà trực rồi đấy mà nó lại chạy đâu mất . nếu ko tiện đường thì bạn cho mình địa chỉ mình bảo nó qua lấy cũng đc

5. MeCuMoc

Hì, mình mắt toét nên chẳng nhìn thấy bài này của bạn. Bố Mộc tình nguyện làm xe ôm để phục vụ đưa hàng tới các mẹ ạ. Tối nay đọc cái bài này của mẹ nó thì ông í lại phổng mũi không ngủ được mất thôi. Chít thật.
    Nhà tớ ở CT4 Mỹ đình Sông Đà. Điện thoại của tớ là 0972271177. Nhưng mà tối tớ mới có nhà, quả này phải dọn dẹp lại nhà để đón các mẹ thôi. Có chị Agu cũng ở Mỹ Đình hihi.

May quá tạm không ai đặt thêm hàng không thì nhà em vắt chân lên cổ mất. Hẹn gặp lại cả nhà nhé. :D

Đầu tuần sẽ có bất ngờ mới cho cả nhà nhé. hihi. Tò mò quá :D:D:D

6. mẹ yêu Chíp

mẹ yêu Chíp Thành viên Hội Rắn

Ngọc ơi, chưa dám nhập gấu to vì giá :rolleyes: quá, con gấu to này là to so với bạn gấu bé thôi :mrgreen:. Lần này chỉ toàn loại bé bé xinh xinh, mỗi con đó là to nhất, cao khoảng 30cm.

Thông báo với cả nhà là mặt hàng thú bông được các mẹ mua nhiều quá nên hiện giờ chúng tớ gần như là hết sạch (may mà kịp lấy cho Chíp được 1 con rồi, không có lại ân hận :-D). Sẽ cố gắng để phục vụ các con và các mẹ chu đáo nhất.
    Chúc cả nhà ngày cuối tuần vui vẻ :heart::heart::heart:

7. Mẹ Bống Bin và Tin

Mẹ Bống Bin và Tin ♥♥ HỘI RỒNG 76♥♥

Mai đến CLB nhớ mang đồ chơi đến cho nhà tớ đấy nhé .

8. NhaMinh

NhaMinh Thành viên sắp chính thức

Hôm nay thấy một Anh gọi điện đến hỏi Địa chỉ nhà em để giao hàng mà em chờ mãi không thấy đến . Vừa rồi bảo AX em mua bảng chữ Nam châm này cho con nhé! Anh ý lại bảo thôi lấy bảng chữ của Fisher-Price.
    Mẹ Mộc & Chip cho em đổi hàng nhé! Em lấy xe xếp hình kéo gấu 179K nhé! Vẫn được KM giờ vàng nhé! ĐC của em: 102-A7, TT Đồng Xa, Mai Dịch, Cầu Giấy . Chị ở ngay Mỹ Đình chắc cũng có đi chợ Đồng Xa. Nhà em ngay chợ đi vào 1 chút . Khi nào có ai giao hàng thì call em nhé! 0987666059. Thanks.
    http://www.flickr.com/photos/26709081@N04/2512055270/in/set-72157605152967581/

9. MeCuMoc

Em ơi, lúc chiều anh nhà chị định qua nhà em giao hàng nhưng sau khi đi một vòng nhà các mẹ, bị hụt mất 4 địa chỉ cái thì tận Nguyễn Khuyến, cái thì tận Lạc Long quân nên bác í nản quá rồi đi về luôn hihi. Cũng may là kịp để em thay đổi sp nhỉ. Vậy chị sẽ chuyển sang xe kéo gấu cho em nhé. Nhà chị ở Mỹ đình nhưng toàn đi chợ "làng" thôi chứ ra đồng xa thì xa lắm :).
    Mai khi nào em có nhà để anh nhà chị biết để giao hàng đấy?

@Nhà Tí còi ơi hôm nay xã nhà tôi lặn lội đến tận Lạc Long Quân giao hàng cho bà đến nhà thì cả nhà không ai dám nhận hàng và thanh toán tiền, thế là lại đem hàng về . Ặc ặc

Sửa lần cuối: 23/5/2008
  10. Me Ti Coi

Me Ti Coi Thành viên rất tích cực

Ôi mẹ Mộc ơi oan cho tôi quá! Sáng nay tôi đã cẩn thận kiểm tra lại danh sách giao hàng nhà bà rồi có ghi rõ là hôm off mang đi cho tôi mà - cái này chắc chắn tôi không nhầm . Chính vì thế mà tôi không dặn nhà tôi trước . Vào ủng hộ 2 bà mà lại làm 2 bà vất vả thêm . Ngại quá đã chẳng giúp gì được cho bà lại còn....Thống nhất là hôm off mang đi cho bà đỡ vất vả nhé!:tonqe:

11. NhaMinh

NhaMinh Thành viên sắp chính thức

Chị ơi mai em ở nhà buổi chiều từ 3h đổ ra đến tối 7h. Sáng mai tranh thủ lượn đi chơi một lúc . Có gì nếu rảnh trưa mai Chị có nhà không thì em qua lấy luôn cho tiện . Nếu em không qua được thì chiều mai phiền AX chị giao hàng cho em vậy nhé!
    Cám ơn Chị nhiều nhiều .
    À, theo em nghĩ các sản phẩm của Chị nên phong phú hơn và post ảnh rõ ràng hơn thì mọi người sẽ mua nhiều hơn đấy chị ạ . Chị nên để 1 link post toàn bộ sản phẩm của Chị ở Chữ ký để mọi người tiện theo dõi và cập nhật thông tin nhanh chóng .
    Có vài góp ý nhỏ thôi, mong việc kinh doanh của các Bác ngày một phát triển .

MeCuMoc thích bài này.
  12. MeCuMoc

Cám ơn những góp ý rất chân thành và bổ ích của em. Hiện tại ở nhà chị có rất nhiều sản phẩm đa dạng và bắt mắt, chị đang cố gắng chụp ảnh để đưa lên mạng cho mọi người lựa chọn. Hy vọng sẽ tiếp tục được phục vụ nhà Minh và các mẹ khác trong những sản phẩm tiếp theo :).

Sáng nay nhà chị cũng di tản để đưa hàng cho các mẹ còn lại nên để chiều anh nhà chị đem hàng đến cho em nhé.

Cả nhà đợi T2 tuần tới nhé để 2 ngày nghỉ nhà tớ chuẩn bị lực lượng vũ trang ạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

13. MeCuMoc

Hè hè, đúng là bà bị oan thật (không khéo đêm qua lại mất ngủ. Sorry bà nhé). Tôi ghi là ọp mang đi cho bà nhưng ông xã thấy có khả năng giao được thế là ông í đi giao (vì muốn tối qua cu tí sẽ có quà để chơi).

Cám ơn bà đã ủng hộ nhé, lại còn nhường voi nâu cho nhà khác nữa chứ :( híc. Khi nào có voi nâu hoặc thú bông khác thì tôi ới bà đầu tiên nhé :).

14. MeCuMoc

Các đơn hàng sẽ giao

Cả nhà ơi, sáng nay T7 24/05 nhà em sẽ giao hàng cho các mẹ sau ạ:

1. Le_thuỷ (Ngô Tất tố): nhà này ưu tiên lấy trước để cho con chơi rồi phát biểu cảm tưởng trong buổi ọp nhà Rắn.
    2. me be bin em ơi dặn người nhà ở nhà để nhà chị giao hàng nhé.
    3. Chíp bông (hôm qua giao thiếu hôm nay bù nốt). Nhưng Chíp bông ơi tôi chỉ còn 02 con lợn con thôi vì xã không biết lại giao mất 1 con rồi.
    4. me cua mit (không biết nhà này có nhà không nhỉ hay là lại chạy đi đâu lấy lego cũng nên)
    5. zebra: bảng học chữ tiếng việt (giá cái này là 199k, không biết bạn có đồng ý lấy không?)
    6. NhaMinh: xe kéo gấu (để chiều)

Các mẹ tham gia CLB sẽ nhận hàng tại CLB chiều nay ạ :)

Các đơn hàng sẽ nhận trong buổi ọp các bé hội rắn CN 25/05
    1. Quynhvan
    2. Mẹ tí còi :)
    3. Mitxanh

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

15. mẹ Hân Hân

mẹ Hân Hân Thành viên Hội Rắn

Tôi ủng hộ các bà sau nhé, Hân đợt này đang ko chơi đồ chơi, thằng cu thì bé quá chưa chơi đc:)Chúc các bà đắt hàng !

16. momo

momo Thành viên Hội Rắn

@mẹ Mộc: sozi hôm nay không đến CLB được vì cả nhà từ nhà ông bà ngoại về muộn quá . Ngày mai ọp, Bình cầm đi hộ 2 em vịt cún cho Bảo Anh nhé! Kiu kiu.

17. Me Ti Coi

Me Ti Coi Thành viên rất tích cực

Tại vì nhà tôi không biết bà là bạn học với tôi hồi đại học nên k gọi điện cho tôi. Chứ nếu mà biết thì đỡ phí công của anh xã nhà bà nhỉ:p thanks anyway:tonqe:

18. me cua mit

me cua mit Bắt đầu nổi tiếng

ôi trời, em bi h mới đọc tin này của chị, nhưng cũng may vì 2 vc đi tới đầu cầu vượt NTS thì ox chị gọi, đi qúa tí nữa thì chết toi. Đang ôm mấy cái thùng to vật vã.
    Làm ăn thế nào chị ơi, xem ra đắt hàng nhỉ.
    Dưng mà mệt quá, em sợ đi giao hàng lắm rồi, người quen thì bận việc cả, mà nhờ mấy bố xe ôm thì hàng đống tiền,chả biết thế nào, đc bữa ox em ra tay thì hôm nay mệt quá nên đi đg 2 vc vặc nhau. Nhưng may, từ mai trở đi ox điều bác chở hàng cho cty đến giúp em giao hàng, thế là đỡ lon ton.
    Công nhận bên chị giao hàng chuyên nghiệp nhỉ, có giấy tờ đoành hoành, có lẽ em cũng phải bắt chước chiêu này thôi.

Mà cu Mộc tuổi rắn hay chị tuổi rắn? nếu chị tuổi Rắn thì bi h mẹ mít làm đại ca rồi. mẹ mít 76 gìa mốc cả mũi, hihi...

19. MeCuMoc

ặc ặc, hoá ra mẹ mít là con Rồng xinh xinh à? em nhìn chị bé nhon nhon với lại nhìn mặt trẻ quá nên không nghĩ là hơn tuổi mình. Híc lại gọi là đại ca nhỉ.

Cái vụ vận chuyển đúng là mệt thật nhưng mà được cái vui. :)
    Chúc chị cuối tuần vui vẻ. Bác xem hàng rồi có gì ủng hộ em tiếp nhé.

20. Mẹ Bống Bin và Tin

Mẹ Bống Bin và Tin ♥♥ HỘI RỒNG 76♥♥

Đợi đồ chơi mới của nhà này post lên để đặt tiếp đây .Bộ đồ chơi hôm trước cô Trà chọn Bin thích lắm .

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.