Toàn quốc: Chăn ga gối Z.A.R.A, hàng xuất 100%, Số lượng có hạn. Sale toàn bộ hàng,giá cực hot

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi ThuAnh, 30/7/2010.

1. ThuAnh

ThuAnh Thành viên tích cực

18/10: Nếu phải nói một tin buồn thì em phải thông báo với mọi người rằng hàng mới cho mùa sắp tới khả năng không có rất cao.Chính vì vạy,em xin phép Tạm Nghỉ topic một thời gian,cho tới khi có hàng. Em sẽ update ngay lập tức khi hàng về,các mẹ quan tâm thì theo dõi topic giúp e,hoặc có thể gửi pm,em mạn phép tạm k trả lời phonecall hay tin nhắn,vì con e còn nhỏ,lại có 2 mẹ con chăm nhau thôi,thành ra các mẹ gọi nhiều khi e cũng k nghe đc ạ,hoặc e cũng k trả lời hết tát cả các sms,vì e có nhận được rất nhiều tin các mẹ nhắn hỏi hàng mới, e rát cảm ơn vì các mẹ quan tâm nhu vậy,e k trả lời chu đáo thì các mẹ lại giận e thì buồn lắm nên e mạn phép trước ạ. Mong các mẹ hiểu và thông cảm giúp em.Mong sớm có hàng mới để phục vụ các mẹ!
    15/9: Em trân trọng thông báo với các mẹ thân iu rằng thì là mà em đã hết sạch hàng rùi à, thông tin hàng mới em sẽ update ngay khi có thể,các mẹ có nhu cầu theo dõi topic dùm em nhé, chân thành cảm ơn các mẹ đã ủng hộ em ah.

SHow tạm ảnh chụp= IP3 nên hơi xấu,hehe, mọi ng xem tạm nhé, chụp ip4 chắc màu sắc sẽ đỡ hơn dưng mà chưa đủ xiền đổi,keke
    Khăn đậy rổ bánh mỳ!!!!!????phiên dịch ra thế đấy các mẹ, bọn Tây rách việc quá,hehe. (Tây nó dùng thế dưng mà nhà mình có thể làm đế đặt lọ hoa, đế đặt ấm trà cũng rất là sang trọng lịch sự nhé)+ 6 miếng lót ly, có thể làm quà tặng nữa các mẹ nhé,tag 9.99 Euro/2 pieces, tớ bán 150.000/8 pieces------>100K/set ,hàng này tớ còn khoảng 20 set ,giá này nhập còn ko đc ý vì hàng này tớ buộc phải ôm hết khi mua chăn ga gối nên giờ giảm kịch giá cho nhanh,các mẹ mà rủ nhau mua chung trên 5set tớ giảm thêm 10K/set nhé.
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG] sz 27*40cm[​IMG]
    Chăn trắng 2m2*2m4 + 2 gối 50* 75, chỉ có 4 set thui á-còn 3 set
    [​IMG][​IMG]
    giống kiểu set Lilium này hiện có trên web hãng nhé, mẫu hoa của tớ chắc mới nên chưa có trên đó,mà thậm chí kiểu màu thêu của tớ còn nổi và đẹp hơn nhé.web bán Duvet cover 240*220cm=79.99 Bảng, 2 gối 50*75cm =29.99 bảng, tính ra 110 Bảng* 33K= khoảng 3500K, tớ bán 1 set gồm duvet cover +2 pilow case= 1500k-->1300K------->1000K
    http://www.zarahome.com/webapp/wcs/...gb/en/zarahomegb/11502/42071/Lilium+Bed+Linen
    Chăn trắng viền chấm bi xanh cốm+ 2 gối 50*75 ,giá 850.000/set chăn+2 gối------>600.000/set, 450.000/set ga + 2 gối (cho sz 1m6)còn 1 set---->350.000/set----->HẾT GA
    Chăn trắng nâu, sz super king 2m2*2m6, chất vải mịn và dày dặn lắm, hiện có 1 chiếc duy nhất = 900K------>ĐÃ BÁN
    Họa tiết kiểu hơi hơi giống set này ở web, web là thêu còn của tớ chạy vải và có chỉ quấn xung quanh nhé
    http://www.zarahome.com/webapp/wcs/...b/en/zarahomegb/11502/206502/Daisey+Bed+Linen
    Ga phủ(saten top sheet) ivory fa satanh bóng, chạy ren xung quanh, cho sz 1m6/1m8 (270cm*280cm) + 2 gối 50*80cm, còn 4 set, web bán top sheet=39.99 Bảng,2 gối=29.99 Bảng --->tớ bán 800K/set (kèm 2 gối nhé)------>600K/set, còn 4set.------>HIện còn 1 set cuối---HẾt
    Trên hãng hiện là loại này nhé,nhưng mà chưa có loại có ren như của tớ, hiện tớ còn 2 chiếc saten bottom sheet sz 1m8*2m như web nhé (về 8 cái bán 6 rùi)web bán sz 180*200cm= 39.99 Bảng tớ bán=600K/chiếc, loại cotton satin này trải lên sáng bóng cực đẹp, có thể kết hợp với bất kì màu chăn và gối nào cũng đều rất đẹp nhé---> còn 1 cái cuối cùng 400K.----->Hết
    http://www.zarahome.com/webapp/wcs/...egb/en/zarahomegb/11502/25967/Saten+Bed+Linen
    Set ga bọc +2 gối 50*75 chất trắng nỉ dày thích hợp nằm thu đông (đảm bảo rất ấm )630K là giá cũ, giá mới --->550K, hàng này sờ chất cực mềm nhưng lại dày dặn ấm vô cùng, trời lạnh mới thấy ý nghĩa các mẹ nhé,còn 4 set thui.--------> còn 2 thui----->Hết
    na ná kiểu như vậy ở web nè http://www.zarahome.com/webapp/wcs/...b/en/zarahomegb/11502/42073/Villita+Bed+Linen
    Gối vàng xanh 50*75 sale còn 100.000/đôi-->còn 1 đối cuối cùng.-------> đã ra đi
    để chắc chắn các mẹ cứ alo hoặc nếu alo ko đc (vì cháu còn bé nên mình hay để silence) thì nhắn tin mình sẽ reply ngay khi có thể.
    ĐỂ NHANH CHÓNG THUẬN TIỆN MỚI CÁI MẸ LIÊN LẠc:
    ĐỊA ĐIỂM BÁN : 42 HÀNG ĐƯỜNG SÁT CHÙA CẦU ĐÔNG ,PHỐ TIẾP NỐI VỚI HÀNG ĐÀO -HÀNG NGANG ĐẤY Ạ, ĐÂY LÀ NHÀ EM NHÉ, TẦNG 1 CHO THUÊ BÁN QUẦN ÁO, E BÁN TRÊN TẦNG 2, CÓ CHỖ GỬI XE MÁY THUẬN TIỆN. Ô TÔ CŨNG CÓ THỂ ĐỂ ĐC NGAY TRƯỚC CHÙA SÁT NHÀ EM NHÉ ( dạo này chiến dịch các bác công an rải rác khắp nơi nên vụ để ô tô hơi bất khả thi nhé ạ), BUỔI TỐI CÁC NGÀY TRONG TUẦN XE MÁY Ô TÔ ĐỂ VÔ TƯ TRỪ CÁC TỐI 6,7,CN LÀ PHỐ ĐI BỘ THÌ KO ĐC THÔI Ạ)

- HOME FONE: 043.9282160 VÀ HAND FONE: 0933.22.4679 ( mình/em tên Hằng,SN 1983,chị em bít tiện xưng hô nhé )
    -PM
    P/S: CÁC MẸ GHÉ THÌ CHO EM COMMENT OR FEEDBACK NHA, MANY THANKSSS Ạ

Mình mới về ít hàng ngày 27/5, mình bận cháu chỉ kịp chụp = iphone để các mẹ xem tạm (màu sắc ko đc chuẩn , chỉ là hình ảnh tương đối), đương nhiên là ở ngoài đẹp hơn nhiều lần, và đem trải lên giường thì dĩ nhiên còn đẹp hơn nữa cơ ạ.
    Code:27/5/1.SEt full chăn trắng thêu hoa đi kèm ga chun tím(màu tím cùng tông thêu trên bông hoa, ga màu tối các mẹ khỏi lo sợ bẩn nhé) hiện chỉ có sz 1m6*2m ---->1.350.000/set, hiện có 3 set --->CÒN 2 SET--->HẾT
    [​IMG][​IMG]
    Code:27/5/2 Set full chăn thêu hoa màu sắc kết hợp với ga chun tím (có cả ga chun trắng nếu mẹ nào thích toàn tông trắng), sz cho giường 1m6*2m (chăn có màu trắng và màu hồng nhạt) hình ở dưới là màu hồng nhạt nhé, nhưng trên hình nhìn có vẻ ko rõ lắm hichic---->1.550.000/set hồng và 1.450.000/set trắng. Set chăn vải trắng kèm ga chun trắng( chưa up hình) có 4 SET trắng, 3 set hồng----> Còn 2 set hồng--->Hết, còn set màu trắng sale còn 1.200.000-->1000.000
    [​IMG][​IMG]
    họa tiết hoa trên gối
    Set 27/5/2 trải ra giống bộ này .chỉ khác màu vải và màu chỉ thêu
    [​IMG][​IMG]
    27/5/3 Set full chăn trắng chỉ đột màu tím hồng+ ga chun tím ,sz giường 1m6*2m-------->1.250.000/set, có 3 set.----->HẾT
    Code 27/5/4. Set full chăn màu hồng lòng tôm thêu hoa nhí toàn mặt chăn, hoa thêu màu cam, màu sắc nhẹ nhàng, chất vải hàng này là hàng đẹp nhé các mẹ, mịn mát rất hợp cho mùa hè nóng bức,sz 1m6/1m8---->1.700.000/set, hiện có 1 set duy nhất---> TẠM HẾT-----> về thêm 3 set--->Hết
    27/5/5. Set full chăn ga gối màu hồng nhạt, chất vải cũng tuyệt đẹp hoa thêu rất tinh sảo, hiẹn chỉ có duy nhất 1 set, ga chun bọc sz 1m6/1m8--->1.700.000/set--->TẠM HẾT

-Set chăn trắng+ 2 gối viền ren sz 2m4*2m2 (cho sz giường 1m8/2m), mẹ nào thích chăn to thì kể cả 1m6 vẫn ok. 750.000/set
    - Các gối lẻ sz 50*75cm gồm các màu trắng, tím, hồng, vàng xanh, bã trầu và gối vuông tựa trên giường (có thể làm gối sofa) 60*60cm, đều là hàng thêu hoa . 100-150-200.000/đôi
    Set chăn vàng, Ga chun bọc, vỏ chăn thêm hoa nhí/thêu chấm bi trên toàn mặt chăncho size giường 1m6*2m/1m8*2m giá 1.250.000/set---> hiện chỉ còn sz 1m6, đợt hàng tới sẽ có 1m8--->hết hàng
    [​IMG][​IMG]
    Set tím hoa nhí, ---> hết
    Set chăn+ 2 gối trắng ren 750.000/set--->HẾT
    [​IMG][​IMG]
    CHi tiết ren
    CHi tiết gối vuông thêu hoa 65*65cm, họa tiết thêu trên gối đều rất tông với set tím hay vàng, 250.000/đôi( giá này chưa = công may và thêu hoa), có thể làm gối tựa sofa---> còn 1 đôi--->Hết
    Ga bọc hồng fushia đi kèm với set trắng là cực nổi nhé----> hết ga hồng.
    Gối lẻ màu cam bã trầu, chất liệu cực xịn, vải bóng đẹp, nằm mịn mát, 50*75cm, 150.000/đôi (bình thường giá này mua vải cũng ko đc đâu ạ) . Hàng nì dạo trước có mỗi 5 ga chun đi kèm chuẩn đẹp luôn e bán hết ngay, nhg hiện chưa có thêm hàng ga, các mẹ cũng có thể ghép với chăn ga trắng rất nổi nhé.-----> HẾT
    [​IMG][​IMG]

Các mẫu ở dưới đây hiện ko còn hàng nhé các mẹ.

Hàng mới về 4/9: SEt chăn tím ren móc (2m2x2m2)+ 2 gối 45x70cm= 699.000/set, set ga vàng ren móc cho sz giường 1m6 và 1m8 +2 gối 45x70= 450.000/set
    [​IMG][​IMG]

CÁC MẸ XEM TẠM HÌNH Ở LINK SAU GIÚP EM NHÉ
    http://www.flickr.com/photos/51525220@N06/

HÀNG MỚI VỀ 17/8 Ạ. RẤT NHIỀU THỨ, MỜI CÁC MẸ QUA XEM, EM CHƯA KỊP CHỤP HÌNH ĐÂU Ạ, CHO EM XIN NỢ Ạ, VI NHIỀU CÁI CHƯA KỊP CHỤP CÁC MẸ ĐÃ KHUÂN HẾT RÙI Ạ. HÀNG VỀ GỐI ĐỎ (CẢ CHĂN ĐỎ CŨNG ĐÃ VỀ Ạ), BỘ CHĂN +GỐI (MÀU KEM THÊU HOA, TRẮNG THÊU HOA), BỘ GA+ GỐI, GỐI LẺ, GA CHUN BỌC CHO GIƯỜNG 1M6X2M,V.V....-------> TÌNH HÌNH LÀ HÀNG EM HẾT SẠCH RÙI Ạ, CÒN MỖI GỐI LẺ THUI CÁC ME ƠI, MẸ NÀO CHƯA MUA ĐƯỢC HOẶC CÁC MẸ Ở XA EM XIN HỨA ĐỢT HÀNG TỚI SẼ UP HÌNH NGAY Ạ. CUỐI TUẦN NÀY E CÓ ĐỢT HÀNG MỚI Ạ. NHIỀU CHĂN+ GỐI Ạ, CHẮN CÁC MÀU CÁC MẸ NHÉ.

HOT NEW: EM XIN CHIA SẺ VỚI CÁC MẸ 1 CHÚT Ạ. TÌNH HÌNH LÀ MẤY HÔM TRƯỚC CÓ MẤY CHỊ TÂY BAN NHA ĐẾN NHÀ EM MUA ĐỒ, DO 1 ANH NGƯỜI TBN GIỚI THIỆU (ANH NÀY NÓI TV NHƯ GIÓ). MẤY CHỊ Ý XEM HÀNG VÀ HỎI EM MẤY CÂU VÀ NÓI LÀ NẾU CÓ HÀNG MỚI THÌ GỬI CHO CHỊ Ý XEM QUA EMAIL, RỒI CHỊ Ý LẤY 1 BỘ CỦA EM. EM TRÒ CHUYỆN VUI VẺ (= TA, MẤY CHỊ KO BÍT NÓI TV Ạ) VÀ HỎI CÁC CHỊ LÀM Ở ĐÂU THÌ 1 CHỊ TRẢ LỜI RẤT THẬT LÀ LÀM VỀ GARMENT (NGHANH MAY MẶC)NHG KO NÓI LÀM Ở ĐÂU. SAU EM CÓ HỎI ANH ẤY TRẢ LỜI MẤY CHỊ ĐÓ LÀM BÊN HÃNG Z..A...R..A NHƯNG LÀ VỀ BÊN QUẦN ÁO NÊN CHỊ ẤY MUỐN MUA ĐỒ CỦA EM DÙNG CHO GIA ĐÌNH VÌ MUA ĐC RẺ HƠN. CÓ THỂ ĐÚNG, CÓ THỂ KO. EM THÌ EM CHẲNG NGẠI GÌ HẾT VÌ QUẦN ÁO Z...A..R...A TRÀN NGẬP TRÊN THỊ TRƯỜNG VN, CÓ SAO ĐÂU, MAY RA CÓ HÀNG CỦA EM THÌ MỚI VÀ LÀ HÀNG CAO TIỀN NÊN CÓ THỂ HỌ MUỐN XEM HÀNG RA THÌ TRƯỜNG NHIỀU KO ĐỂ THẮT CHẶT KHÂU RA MÀ THÔI. CÁI E LO LÀ SAU NÀY K CÒN HÀNG (HOẶC ÍT HÀNG HƠN) ĐỂ PHỤC VỤ CÁC CHỊ EM THÔI Ạ,HICHIC.

Về thương hiệu Z..A..R..A (EM XIN ĐC VIẾT CÁCH KIỂU NÀY NHÉ Ạ, sẽ dễ dàng thuận lợi hơn, chắc các mẹ cũng hỉu vì sao nên thế ạ) chắc đã quá quen thuộc với sự lựa chọn thời trang của các ladies/gents nhà mình, có lẽ mọi lời giới thiệu về hãng chắc là không còn cần thiết nữa. Và hôm nay, lần đầu tiên trên LCM, sản phẩm Chăn- Ga- Gối dưới brandname Z..A...R...A HOME /Z...A...R..A HOME’S KID được giới thiệu. Mong các chị em nhiệt tình đón nhận và ủng hộ.
    LỜI GIỚI THIỆU
    SẢN PHẨM: CHĂN GA GỐI
    Đến với Z..A..R..A H.O.M.E có lẽ bạn sẽ không thể tìm thấy những bộ ga gối màu mè sặc sỡ mà thay vào đó sẽ là những gam màu dịu nhẹ, tinh tế mà không kém phần sang trọng cho căn phòng ngủ của bạn với các màu cream, đỏ, xanh với những đường thêu handmade tinh sảo của người thợ lành nghề. Bất kể giường bạn màu gì, rèm nhà bạn như thế nào, màu sắc nội thất ra sao sẽ chẳng lấy gì làm khó khăn để bạn thỏa thích décor phòng ngủ của mình theo ý thích mà không sợ “lệch tông” với Z..A..R...A H.O.M.E . Hơn nữa, cũng với lợi thế về gam màu của Z..A..R..A bạn hoàn toàn có thể tự tạo sự khác biệt và nổi bật cho chiếc giường xinh xắn của mình với việc mix các sản phẩm lại với nhau. Chính vì lẽ đó mà các hãng ga gối Châu Âu họ thường bán tách lẻ các sản phẩm chăn, ga, gối để đáp ứng việc khách hàng muốn tự chọn lựa màu sắc và kiểu dáng theo “gu” hoặc sở thích.
    Với chất liệu vải 100% pure cotton(cotton tự nhiên)chắc chắn sẽ nâng niu giấc ngủ cho các đôi vợ chồng cũng như các thành viên bé nhỏ trong gia đình với cảm giác cực kì êm dịu

GIỚI THIỆU SẢN PHẨM

HÀNG VỀ NGÀY 26/7:
    SIEUTHINHANH ĐANG BỊ ĐƠ, E KO SAO UP ẢNH LÊN TIẾP ĐC, NỢ CÁC MẸ MAI E UP TIẾP NHÉ, HICHIC
    C14 SET CHĂN TRẮNG THÊU HOA LỖ
    C13. SET CHĂN TRẮNG THÊU 2M4X2M2, GỐI 45X70= 649.000/SET, HIỆN CÓ 3 SET CHĂN VÀ 1 SET GA CÙNG BỘ, GA= 399.000/SET

C12, SET CHĂN VÀNG 2M2X2M2+ 2 GỐI 50X75 (KO CÓ GA ĐI KÈM)=699.000/SET, HIỆN CÓ 2 SET.-----> HẾT
    [​IMG][​IMG]
    GA5. SET GA TÍM + 2 GỐI 50X75CM = 499.000/SET (KO CÓ CHĂN ĐI KÈM)THÍCH HỢP CHO SZ GIƯỜNG TỪ 1M8 TRỞ LÊN, 1M6 THÌ CHẠM ĐẤT Ạ. MÀU TÍM THẬT ĐẬM HƠN NHIỀU Ạ, KO HIỂU SAO E CHỤP LẦN NÀY LẠI LÊN NHẠT QUÁ CƠ.----CÒN 2 SET
    [​IMG][​IMG]
    HIỆN E CÓ 1 CHĂN TÍM DUY NHẤT SZ 2M2X1M6= 399.000/CÁI-----> HẾT CHĂN (NHƯ HÌNH TRÊN)
    MÀU THẬT NTN NHÉ
    C11. SET CHĂN TRẮNG THÊU HOA MIMOSA, EM NÌ VỀ DUY NHẤT 1---> hẾT---> CÒN 1 SET CHĂN + 2 GỐI
    [​IMG][​IMG]
    NGÀY 21/8
    GA4 GA MÀU KEM THÊU REN RẤT KÌ CÔNG, 3 cái only--->499.000VND/CÁI (HÀNG NÀY CHÍNH HÃNG BÁN RẤT CAO, CHẮC TIỀN TRĂM EURO ĐÓ Ạ)--->HẾT MÀU KEM, MỚI VỀ 1 BỘ GA TRẮNG +2 GỐI DUY NHẤT= 499+199= 698.000/SET----->HẾT . HÀNG NÀY CỰC HIẾM Ạ, LẦN TRC E VỀ CÓ ĐÚNG 2 SET BÁN HẾT RÙI Ạ
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    MÀU TRẮNG NHƯ THẾ NÀY Ạ
    [​IMG][​IMG]

F1. SET CHĂN NÀY EM CHỤP LẠI VỚI ĐỦ BỘ GỐI NHÉ 1 GA PHỦ+ 1 CHĂN+ 2 GỐI 50X75+2 GỐI 40X40+ 1 GỐI ĐÔI 45X110+ 1 GỐI 30X40.
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]
    Chi tiết đường thêu trang trí ở ga phủ(lớp dài hơn, còn cái ngắn hơn là cái chăn nhé ạ)
    [​IMG][​IMG]

NOTE: RẤT NHIỀU CÔ DÂU ĐÃ ORDER BỘ NÀY ĐẤY Ạ, CỰC CHUẨN CHO NGÀY CƯỚI VỚI GAM MÀU KEM SÁNG SANG TRỌNG, HOẶC THẬT TUYỆT CHO MẸ NÀO MUỐN "REFRESH" CĂN PHÒNG NGỦ

C10. SET CHĂN THÊU KEM CHỈ NÂU NHẠT (GIỐNG HỆT BỘ F1 Ở TRÊN NHƯNG KHÁC MÀU CHỈ THÔI ): 1 CHĂN 2M2X2M2+ 2 GỐI 50X75CM= 899.000/SET (add gối 45x110=149.000/đôi---->HẾT GỐI 45X110)----> HẾT
    GT2. GỐI TRẮNG THÊU REN XANH NGỌC, MÀU RẤT NHẠT Ạ= 120K/ĐÔI---->HẾT

C9. SET CHĂN XANH THÊU ĐÃ CÓ HÀNG Ạ, NHIỀU MẸ ĐẾN NHÀ E ORDER EM NÀY ĐÂY Ạ MÀ HỒI ĐÓ CHƯA CÓ HÀNG. 1 SET= 1 CHĂN 150X220 + 2 GỐI 50X75CM+ 1 GỐI ÔM 45X110+ 1 GỐI 30X40+ GA BỌC CÙNG BỘ (1M6X2M) = 1.100.000/SET---> QUÁ HẠT RẺ CHO 1 SET FULL Ạ, SET CHĂN+ 2 GỐI = 750.000/SET(HÀNG đã về chiều nay 23/8 )
    [​IMG][​IMG]
    CHỈ THÊU CỰC BÓNG ĐẸP, GAM MÀU ĐẬM CHẤT "TÂY"
    C8. SET CHĂN THÊU HOA CUỐN MÀU HỒNG= 1 CHĂN + 2 GỐI, GIỐNG BỘ CHĂN Ở CHỮ KÍ EM NHÉ, 3 BỘ, 899.000VND/BỘ---> VỀ THÊM FULL SET GỒM GA, VÀ 1 SET CHĂN + 2 GỐI LẺ, ----> HẾT MÀU HỒNG, MỚI VỀ MÀU XANH LÁ, LINK WEB ĐÂY Ạ http://www.zarahome.com/shop/gb/en/zara-home/product/Palmira+Pink+Bed+Linen/72406/-1/225562/
    http://www.zarahome.com/shop/gb/en/zara-home/product/Palmira+Bed+Linen/72406/-1/225563/

[​IMG][​IMG]
    CHI TIẾT THÊU HOA
    F5. SET CHĂN GA TRẮNG REN, SET NÀY MÁC ĐẨY DỦ NHƯNG E KO CHỤP HÌNH LÊN ĐÂY Ạ= 1 CHĂN+ 1 GA PHỦ+2 GỐI 45X60CM. BỘ NÀY NHƯ NẰM Ở KS 5 SAO Ý Ạ, TRẮNG MUỐT Ý----> MỚI VỀ 1 SET FULL VÀ 3 SET (GA+2 GỐI)

LINK WEBSITE LÀ SET GILIAN TRẮNG NÀY NHÉ Ạ http://www.zarahome.com/shop/gb/en/zara-home/product/Gillian+Bed+Linen/72406/-1/225560/

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    F4. SET HOA REN MÀU HỒNG = 1 CHĂN+ 1 GA BỌC(1M6X2MX30CM)+2 GỐI 50X75 hoặc đôi 45X65cm= 1.100.000/ SET--->GA BỌC HỒNG ĐA VỀ THÊM 26/8, SET CHĂN +2 GỐI 45X65CMM= 750.000/SET---> CÒN 2 SET CUỐI CÙNG, ADD THÊM GỐI 60X60CM= 150.000/ĐÔI-----> TẠM HẾT

[​IMG][​IMG]
    F3 SET HOA REN MÀU CAFE-SỮA(BỘ NÀY GIỐNG HỆT BỘ F4, CHỈ KHÁC MÀU) = 1 CHĂN +1 GA BỌC (1M6X2MX30CM DẦY ĐỆM)+ 2 GỐI 45X60= 1.100.000/SET FULL, SET CHĂN +2 GỐI =750.000/SET, ADD THÊM GỐI 60X60CM= 150.000/ĐÔI
    C8 KẾT HỢP VỚI GỐI CỦA F4 NHÉ Ạ[​IMG]
    GA5 . SET GA MARCO = 1 GA+2 GỐI 60X60 =459.000VND/SET, tem mác đủ ạ (GIỐNG BỘ Ở WEB http://www.zarahome.com/shop/gb/en/zara-home/product/Marco+Bed+Linen/72406/-1/225561/). SẼ CÓ HÀNG CHĂN VỀ GIỐNG WEB CHO GIƯỜNG DOUBLE__-> ĐÃ VỀ 2 CHĂN NGÀY 26/8
    KẾT HỢP VỚI C8
    CHI TIẾT CHÂN GA
    [​IMG][​IMG]
    CHI TIẾT GỐI 60X60

[SIZE="5[COLOR=red]"]HÀNG TỪ PHÍA DƯỚI NÀY ĐA PHẦN LÀ ĐÃ HẾT HÀNG NHÉ Ạ, EM VẪN ĐỂ HÌNH CHO CÁC MẸ NÀO THÍCH MÓN GÌ CÓ THỂ ORDER EM ,HÀNG CÓ EM SẼ NHẮN Ạ[/COLOR].

HÀNG VỀ 11/8:
    C7. CHĂN KEM THÊU HOA ĐÂY Ạ, HIỆN EM NÀY CHỈ CÒN 1 CHĂN+ 2 GỐI = (CHIỀU NAY HÀNG VỀ 1 BỘ NÊN CHỊ BEBO2003 ĐÃ LẤY TRỌN BỘ NÀY RÙI Ạ). Mẹ nào ăn chơi ko sợ tốn kém thì ghép bộ chăn này với bộ ga vàng chanh là chuẩn 1 bộ đấy ạ, vì màu thêu trên hoa cùng tông với màu ga ạ--->899.000/BỘ CHĂN---> HẾT HÀNG.
    [​IMG][​IMG]
    HOA ĐƯỢC THÊU TRÊN MẶT CHĂN HÌNH VUÔNG VỪA VẶN VỚI KHUÔN GIƯỜNG NHÉ Ạ (KO HIỂU SAO EM LẠI CHỈNH CHĂN LỆCH NTN,HICHIC, CHĂN EM LUỒN RUỘT NÊN NHÌN ĐẸP HƠN LẦN TRƯỚC RÙI, ĐỂ CÁC MẸ DỄ TƯỞNG TƯỞNG CHĂN LÊN NTN NHÉ.[​IMG][​IMG]
    1 ĐÔI GỐI NÀY ĐANG THỪA Ạ, MATCH VỚI GA VÀNG QUÁ PHẢI KO Ạ.--->149.000/ĐÔI (ĐÔI NÀY MẸ NÀO MUA GA VÀNG EM MỚI BÁN KÈM NHÉ)---> E NÌ ĐÃ RA ĐI VỚI BỘ GA VÀNG RÙI Ạ---> TẠM HẾT[​IMG]

G2 GỐI MÀU KEM SẬM CHẤT LIỆU LINEN (LOẠI VẢI CAO CẤP NÊN GIÁ THÀNH CAO HƠN VẢI COTTON THƯỜNG ĐẤY Ạ), SỜ SƯỚNG LUÔN Ạ---->299.000/ĐÔI--> 2 ĐÔI-->còn 1 ạ----> TẠM HẾT HÀNG [​IMG][​IMG]

GỐI TRẮNG TINH KHÔI Ạ, THÊU VIỀN REN QUANH GỐI, CÁI NÀY EM CÓ 1 ĐÔI THÔI Ạ-----> 149.000/ĐÔI[​IMG]
    C5 BỘ CHĂN TÍM+ 2 GỐI (SZ CHĂN 160CMX200CM) VIỀN REN MỀM MẠI. EM KO BÍT TẢ MÀU NTN Ạ. ĐÂY LÀ HÀNG EM LẤY MẪU ĐỂ CÁC MẸ XEM MẦU TRC, TUẦN TỚI SẼ VỀ CẢ BỘ CHĂN+GỐI (KO CÓ GA NHÉ Ạ), CHĂN CŨNG SẼ CÓ VIỀN REN NHÉ Ạ, CHẤT VẢI NÀY RẤT RẤT MỀM. SIZE CHĂN HƠI NHỎ CHÚT Ạ 160CMX200CM
    C4, BỘ CHĂN VÀNG + 2 GỐI. SZ CHĂN 160CMX200CM
    MÀU THẬT NHƯ NTN Ạ
    [​IMG][​IMG]

C3 MÀU...:confused: SỮA-CAFE HAY SAO Ý Ạ (SỮA NHIỀU HƠN CAFE), THÊU REN, ĐÂY LÀ GỐI MẪU THÔI Ạ, TUẦN TỚI CŨNG SẼ VỀ BỘ CHĂN+GỐI 50X75CM (CŨNG KO CÓ GA ĐÂU Ạ)
    SZ CHĂN 240X220CM[​IMG][​IMG]

F2 BỘ TRẮNG CHẤM BỊ HÌNH GIỐNG WEB NHƯNG CỦA EM LÀ CHO DOUBLE BED, HÔM NAY E CÓ HÌNH THẬT MỌI NGƯỜI DỄ CẢM NHẬN, BỘ NÀY ĐÃ CÓ CHỦ RÙI Ạ, AI MUỐN ORDER EM NHÉ.--> 1.600.000/BỘ, CÒN DUY NHẤT 1 BỘ ----> CÒN 1 BỘ CUỐI NHƯNG CHẤM BI 1 MÀU MÀU XANH DA TRỜI NHẠT,
    [​IMG][​IMG]
    Ở WEB LÀ CHẤM BI HỒNG NHẠT---> http://www.zarahome.com/shop/gb/en/zara-home-kids/product/Kids+New+Dot+Bed+Linen/72500/-1/225544/

CHI TIẾT GỐI VÀ PHẦN THÊU Ở CHÂN GA GIƯỜNG NHÉ Ạ.
    [​IMG][​IMG]
    C2 CHĂN BÔNG SUPER SOFT, KIỂU MỀM NHƯ LOẠI TRÊN MÁY BAY Ý Ạ NHƯNG HÀNG NÀY MỀM GÂP VÀI CHỤC LẦN NHÉ Ạ, MỀM LẮM LẮM Ý, HÀNG NÀY XUẤT MĨ NHÉ Ạ, TUẦN TỚI SẼ VỀ THÊM NHIỀU MÀU-, GIÁ WEB $60/CÁI,GIÁ SHIP VỀ VN=$87 EM BÁN ---->650.000/CÁI---> PHẢI ORDER---> HẾT

GA3 GA THÊU TINH SẢO CHO SZ GIƯỜNG 1m6-1m8X 2mGA MÀU XANH NHẠT, 3 CÁI ONLY----->399.00VND/CÁI----> GIẢM CÒN 329.000/CÁI-------> còn 1 thôi ạ---> HẾT
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    GA2 GA MÀU HỒNG PHẤN NHẠT, 2 ONLY----->399.000VND/CÁI--->GIẢM CÒN 329.000/CÁI----> còn 1---> HẾT
    [​IMG][​IMG]

ĐÔI GỐI ĐỎ ZARA 50X 75CM , NGUYÊN BAO GÓI, TEM CODE (CHỐNG TRỘM THÌ PHẢI)------>149.000VND/ĐÔI--->TẠM HẾT---> VỀ THÊM HÀNG 17/8---> HẾT
    NOTE: Hàng chăn đỏ sẽ về trong tuần tới, số lượng tất cả chỉ còn duy nhất 8 cái, rất nhiều mẹ hỏi mầu này, có hàng mới em sẽ post ngay lập tức ạ. Gối đỏ sẽ về thêm nữa nên các mẹ có thể làm thành 1 bộ đc rùi (ga chun và ga phu đỏ sẽ ko có, các mẹ phải mix ga khác nha)

GA1 MÀU VÀNG CHANH : 1 GA + 2 GỐI 50x 75cm ------------> 459.000 VND/BỘ----> ĐÃ RA ĐI 2 BỘ,CÒN 2 NHÉ Ạ---> hẾT, MAI VỀ THÊM 10 BỘ---> CÒN 2 BỘ CUỐI CÙNG THÔI Ạ, EM NÀY CÁC MẸ SAO MÊ MẨN THẾ NHỈ, CHẮC TẠI PHỐI MÀU VỚI CÁC LOẠI CHĂN HỢP QUÁ,HEHE---> HẾT
    C1 MÀU VÀNG KEM : 1 CHĂN+2 GỐI 50x 75cm+2 GỐI 60x 60cm+1GỐI ĐÔI/ÔM 45x110cm-->899.000 VND/bộ---> RA ĐI 1 BỘ---> [COLOR=red HẾT.[/COLOR]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    Chi tiết thêu ren bộ màu kem và ga màu vàng chanh (màu thật gần 90% như hình)
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Chất liệu vải và chi tiết viền gối vàng
    [​IMG][​IMG]
    GHÉP 2 BỘ ĐỂ CÓ 1 BỘ FULL OPTION : 459K+ 899K=1.358.000 VND, GIẢM 10% CÒN 1.222.000 VND/BỘ FULL
    GT2. GỐI HOA TRẮNGTHÊU MÀU SẮC 50x 75cm --->189K/đôi (có duy nhất 2 đôi)----> HẾT
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

GT1. GỐI MÀU TRẮNG THÊU TRẮNG 50x 75cm 99K/đôi (2 đôi only)-->CÒN 1 ĐÔI---> HẾT
    [​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

TẠI SAO BẠN NÊN MUA Z...A..R..A H..O..M..E BEDROOM
    1. Đảm bảo chất lượng vải mang đến sự an toàn cho bạn và gia đình.
    2. 1/3 cuộc đời bạn dành để ngủ vậy nên bạn xứng đáng tự thưởng cho mình giấc ngủ ngon sau 1 ngày làm việc vất vả ,với Z..A..R...A H..O.M.E 100% cotton thiên nhiên mang đến cho bạn cảm giác cực kì mềm mịn, thoải mái.
    3. Mang đến màu sắc mới rất "Tây", sang trọng cho căn phòng ngủ, giúp chúng trở nên ấm cúng và mang đậm phong cách của riêng bạn.
    4. Nếu bạn sắp làm CÔ DÂU, sản phẩm màu trắng cream tinh khiết sẽ là sự lựa chọn số 1 cho chiếc giường TÂN HÔN. (Vì mình cũng đã dùng 1 bộ vào dịp đám cưới của 2 vợ chồng, được rất nhiều người khen, mời xem ảnh bên dưới)
    5. Hàng ĐỘC-ĐẸP cho ai muốn tặng bạn bè người thân. Sản phẩm chưa có trên thị trường Việt Nam.
    6. Chỉ với trên dưới 1 triệu, bạn đã có trong tay sản phẩm tiêu chuẩn Châu Âu giá thấp hơn ít nhất 4 lần nếu ko nói có thể hơn đấy ạ (check web or bao gói sản phẩm). (vợ chồng em đã nằm sản phẩm này gần năm nay mà giờ không thể đổi sang bất kì 1 hãng nào nữa tại VN đấy ạ)
    Tại sao bạn không thử và cảm nhận sự khác biệt????

PHƯƠNG THỨC MUA HÀNG
    Welkom chị em qua nhà em xem hàng, sờ tận tay, nhìn tận mắt
    - Nhận bán sỉ trong và ngoài Hà Nội.
    - Chị em nào ở Hà Nội mà không qua được thì em nhận ship nội thành ( = xe ôm, GNN, Tín Thành, tùy ý muốn từng khách hàng ạ), có thể CK hoặc thanh toán trực tiếp với bác xe-ôm giúp em(khoản này cty dịch vụ ko có ạ) . Nếu không lấy hàng, phiền thanh toán tiền xe ôm giúp em nhé (vụ này chưa xảy ra bao giờ ạ,hehe, vì các mẹ nhìn mê liền)
    - Với chị em ở ngoài HN thì em sẽ nhận ship GNN, Tín Thành, ship do người nhận trả. Em sẽ ship ngay sau khi nhận đủ tiền trong TK.
    -Với những hàng chưa có nhưng chị em muốn order, phiền chị em deposit 50% tổng giá trị hàng trước cho em , sau khi có hàng, chuyển nốt số tiền còn lại và em sẽ ship ngay sau đó.
    - Mua trọn bộ FULL OPTION hoặc với đơn hàng trên 1.700K được FREE SHIP trong bán kính 10km từ bờ Hồ
    - Hàng mua rồi miễn đổi hoặc trả lại
    - Mình không trả lời pm hay sms mặc cả, giá đã được fix. Mong chị em thông cảm và tiếp tục ủng hộ em nhé

Em xin chân thành cảm ơn!

TK Giao dịch 0451001356726 Vietcombank
    Tên TK: Phung Thu Hằng[/QUOTE]
    ---------------------------------------------------------------------------------

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ThuAnh
    Sửa lần cuối: 18/10/2011
  2. Trammeo

Trammeo Thành viên chính thức

Ðề: Zara home beding, nâng niu giấc ngủ của bạn

Mẹ nó ơi, em muốn đặt ga chung và chăn không chần bông thì có được không? giá cả thế nào cho sz double bed ạ? Và mẹ nó có thể cho ảnh chụp cận cảnh để xem chất liệu vải kỹ hơn không? Thanks!

ThuAnh thích bài này.
  3. ThuAnh

Ý mẹ nó là muốn chần bông hay la không vậy? Hàng xuất hiện không làm hàng chần bông mẹ nó nhé. Chăn 2 lớp này thoải mái mỏng mềm mịn để mẹ nó đắp mùa hè nhé vì mình vẫn đang đắp nè, mùa đông chỉ cần lồng ruột vào la tha hồ ấm rùi.

4. Mushroom

Mushroom Bắt đầu nổi tiếng

Mẹ nó ơi tớ muốn lấy 1 ga phủ loại D cho giường 1.8x2m + 1 ga phủ loại A cho giường 1.6x2m và 4 cái vỏ gối loại 50x70 + 3 cái vỏ gối ôm cùng 1 mẫu mã thì có k? báo cho tớ tổng thiệt hại, tớ ck trả tiền và sẽ nhờ người nhà qua khuân về, có gì nhắn PM cho tớ sớm nhé

ThuAnh thích bài này.
  5. ThuAnh

Chị ơi, check pm nha..............

6. mAd_lOvE

mAd_lOvE www.myphamxachtay.com

Ga 1m6 x 2m và 1m8 x 2m giá same hả bạn?

ThuAnh thích bài này.
  7. ThuAnh

Giá same bạn nhé..........................

8. habbivn

habbivn Thành viên Hội Cún

uầy, đẹp quá! thik..oánh dấu hum nào qua nhà chị ngó nghiêng hihi

ThuAnh thích bài này.
  9. LamKhanh

LamKhanh Thành viên sắp chính thức

Mình muốn mua trọn bộ để tặng đữa bạn với cỡ giường 2mx 2m (màu trắng như trong hình) thì có hàng ko bạn, thanks.

ThuAnh thích bài này.
  10. chiko1982

chiko1982 Thành viên rất tích cực

Đẹp quá bạn à, chúc đắt hàng lúc nào rảnh mình sẽ nghiên cứu sau ạ!!!!!

ThuAnh thích bài này.
  11. ThuAnh

eo ui, ảnh em bé nhà Chiko dễ thương quá, cả mẹ và bé đều xinh ghê luôn, rảnh nhớ ủng hộ mình nha.

12. Mrs_Tran

Mrs_Tran Bắt đầu tích cực

chị ơi gối cho bé có những mầu j, chất liệu ruột là bông ạ, nằm có sợ nóng đầu ko

13. ThuAnh

Chào bạn, gối cho bé mình hiện chỉ có 1 mẫu mã như hình chụp thôi, vải màu kem, có thêu hình con thú. Mình không bán ruột bạn ah. Ai lấy số lượng nhiều 1 lúc, hoặc lấy cả bộ ruột gối thì mình đặt chỗ người quen giúp thôi. Nằm gối màu sáng các mẹ có thể biết bẩn mà giặt sớm cho bé chứ vải màu hoa thì có bẩn cũng ko bít đằng nào,hihi, với cả màu sáng làm căn phòng bé rất sáng sủa nữa nhé.

14. khanhmy

khanhmy Bắt đầu tích cực

Bạn ơi muón xem hàng ở HN thì địa chỉ là gì, bạn pm nhé.

15. ThuAnh

pm rùi người đẹp nhé..........................

16. trangloveapple

trangloveapple Thành viên chính thức

ôi, đẹp quá, ko có giá hả chị? XEm hàng ở đâu thế ạ?

ThuAnh thích bài này.
  17. belli_shop

belli_shop Bắt đầu tích cực

Me thu anh oi co nhieu mau cho tre con khong............

18. ThuAnh

Giá ở phía trên của topic đó bạn, bạn check pm để qua nhà mình xem nha.

19. Clara Fashion Shop

Clara Fashion Shop Bắt đầu tích cực

Mình muốn lấy trọn bộ double bed, cho mình hỏi có bao gồm ruột gối không? pm mình lúc nào có hàng, bạn có thêm nhiều mẫu nữa không, ở đây post ít mẫu quá, tks bạn, chúc bạn đắt hàng, hàng rất đẹp.

ThuAnh thích bài này.
  20. thocnep

thocnep Bắt đầu tích cực

Đẹp quá, mình đánh dấu.
    Ga cho giường đôi không có loại bọc hả bạn? mình k thích phủ vì lòe xòe quá. :)

ThuAnh thích bài này.